Hà Nội: Thịt Bò Sạch Bosa - Thịt Ngon Mềm Như Giá Bán. Mua Trước -trả Sau. Free Ship Hàng!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi namffp, 12/4/2012.

1. socolalalala

socolalalala Thành viên tích cực

Ðề: THỊT BÒ SẠCH BOSA-THỊT NGON MỀM NHƯ GIÁ BÁN. Mua trước -Trả sau - FREE SHIP HÀNG !!!

Thế cho tớ 1.5kg bắp hoa nhé địa chỉ và điện thoại pm nhé
    thanks!

namffp thích bài này.
  2. namffp

namffp Thành viên nổi tiếng

Ðề: THỊT BÒ SẠCH BOSA-THỊT NGON MỀM NHƯ GIÁ BÁN. Mua trước -Trả sau - FREE SHIP HÀNG !!!

Okie gái xinh nhé :)
    Mình chuyển order của nàng qua các anh giao khoảng 5.30-6Pm nhé vì giờ cao điểm không dám hẹn nàng chính xác giờ được (u)

lehanako thích bài này.
  3. meplinh

meplinh Bắt đầu nổi tiếng

Em ơi, pm đt rồi nhưng vẫn cm vào cho chắc ăn :)
    Sáng mai, tầm 10h ship cho chị 1,5kg gầu thái sẵn ăn lẩu, 0,5kg mông và thêm 1kg nạm, 5 gói cari, 3 gói gia vị sốt vang (ko cay, đức) nhé.
    Thanks em.

namffp thích bài này.
  4. namffp

Em cảm ơn chị nhiều nhé.
    Sáng mai em sẽ giao hàng cho chị khoảng 10h theo địa chỉ mọi lần vẫn hay giao ah.
    Chị ơi, gói Gulasch nấu sốt vang hiện tại em chỉ có loại quả ớt như hình thôi chị ah, loại củ hành hàng vẫn chưa về :) Tuy nhiên gói đó không cay chút nào mà chỉ có màu đỏ hơn so với loại củ hành chị nhé. Mùi vị thì giống hệt nhau, chỉ khác chút màu và chắc chắn không cay ah (u)

5. meplinh

meplinh Bắt đầu nổi tiếng

uh, vẫn ship đến NK cho chị nhé. Gói đấy ko cay thì ship cho chị cũng đc nhưng chị nhớ ko nhầm có lần mua phải gói có quả ớt, cả nhà ko ăn được, trừ chị hihi.

6. hahien139

hahien139 Sơ mi Nam 0994540206

Nầm bò 1 gói nhỏ là bao nhiêu gram đáy hả bạn ơi

namffp thích bài này.
  7. Mít mẹ

Mít mẹ Thành viên chính thức

Re: Ðề: THỊT BÒ SẠCH BOSA-THỊT NGON MỀM NHƯ GIÁ BÁN. Mua trước -Trả sau - FREE SHIP HÀNG !

Đồng chí ơi, hôm qua giao hàng thiếu mất diềm thăn mà cũng chả nói lại với mình. Mà mình đặt 0,5kg mông thì mông lên đến tận 0,8kg. 1kg thăn thì thành 1,3kg. Mình chấp nhận chuyện lệch về cân như bạn đã giải thích, nhưng chỉ lệch ít thôi chứ, thế này quá bằng ép nhau mua hàng rồi vì nói thật nhà mình ít người. Bạn xem lại nhé.

namffp thích bài này.
  8. namffp

Nầm bò gói khoảng từ 700g trở lên chị ạ.
    Chị cần ăn nầm bò nướng hoặc nhúng lẩu dịp cuối tuần thì báo em ạ :)
    Em cảm ơn chị (u)

9. me Bong-Tit

me Bong-Tit Thành viên rất tích cực

cho m đặt sáng mai trước 11h nhé:
    1. Gầu dòn : 1kg
    2. phile :0,5kg
    3. bắp rùa :0,5kg (thái sẵn cho m nhé)
    4. dầu hào roza: 01 chai
    5. sốt tiêu đen bumi : 1 chai
    6.sốt tiêu đen roza 01 chai
    dc: số nhà 12 ngách 4 ngõ 167 Phương mai, dt: 0935966699

10. namffp

Ðề: Re: Ðề: THỊT BÒ SẠCH BOSA-THỊT NGON MỀM NHƯ GIÁ BÁN. Mua trước -Trả sau - FREE SHIP HÀ

Ôi, em xin lỗi mẹ Mít mẹ vì sai sót này của bên em nhé.
    Em cũng vừa gọi điện thoại cho mẹ nó để xin lỗi và rất mừng là mẹ nó cũng rất dễ chịu, hiểu biết và rất thông cảm cho bên em (u)
    Khay diềm thăn thực sự bên em bị thiếu sót trong quá trình chuyển từ order sang bộ phận sắp đơn hàng, do vậy em sẽ gửi bổ sung cho chị ngay trong sáng mai chị nhé.
    Qua việc này em cũng chấn chỉnh lại đội ngũ bán hàng của em để các đơn hàng có sự sai lệch khá lớn về khối lượng thì sẽ thông báo khách hàng để có xác nhận rồi mới làm đơn hàng, tránh trường hợp đáng tiếc đã xảy ra như với mẹ Mít mẹ, mặc dù bên em khi chọn hàng cho các mẹ đều đặt tiêu chí chọn các khay thịt mềm nhất, ngon nhất trong khả năng có thể sau đó mới đến khối lượng của khay thịt.
    Em bộc bạch điều này để mong mẹ Mít mẹ lần nữa hiểu và thông cảm cho bên em cũng như để các mẹ khách hiểu rằng bên em chỉ mong mang đến cho khách hàng những khay thịt và sản phẩm tốt nhất trong thời điểm hàng đang có trong kho chứ hoàn toàn không có ý áp đặt hay ép các mẹ mua hàng ah. Sơ suất không báo khách hàng trước của bên em vô tình khiến cho các mẹ có thể hiểu nhầm và trong trường hợp này em cảm ơn mẹ Mít mẹ đã rất nhanh chóng hiểu và bỏ qua cho bên em với một thiện chí góp ý để mong cho bên em bán hàng và có dịch vụ ngày một hoàn thiện và tốt hơn nữa.
    Em cảm ơn các mẹ đã ủng hộ và tin dùng sản phẩm thịt bò Sạch Bosa và tự hứa sẽ hoàn thiện hơn nữa để những sai sót như thế này sẽ không lặp lại nữa :) (u)

11. namffp

Gói Gulasch nấu sốt vang của Maggie này em đã làm rất nhiều lần, đều là quả ớt chuông và chắc chắn không cay chị ah :)
    Gói Gulasch có hình củ hành thì màu sẽ ra màu nâu còn gói hình quả ớt như hiện tại em đang có màu sẽ ra màu đỏ rượu vang chị nhé.
    Các mẹ khác đã mua, đã sử dụng và đều phản hồi là rất ngon, tiện lợi, vị sốt vang rất đặc trưng và không hề cay ah (u)

12. namffp

Ngày mai mình sẽ cắt 1.5Kg bắp cỡ bản 1 ly rồi sáng Chủ nhật sẽ chuyển về địa chỉ mẹ nó đã PM nhé :)
    Cảm ơn mẹ socolalala nhiều (u)

Sửa lần cuối: 14/9/2012
  13. namffp

Em đã xác nhận đơn của mẹ Bong-Tit để chuyển sang chủ nhật cho có đủ Phile cũng như bắp rùa rồi chị nhé :)
    Cảm ơn mẹ Bong-Tit đã tiếp tục ủng hộ thịt bò Sạch Bosa ah (u)

namhangthung thích bài này.
  14. namhangthung

namhangthung foodsach.com-0945555333

Bác ơi, sang xem cái thớt nhà em đăng như thế được chưa ạ? Cần nói rõ hơn gì không thì bảo em một tiếng nhé !

namffp thích bài này.
  15. mẹ bé sumi

mẹ bé sumi Thành viên tích cực

em có góp ý cho nhà bác. Về giao hàng thì chuyên nghiệp, cái này cũng nhiu ng khen rui, nhận thịt bò dc thái miếng trong rất ngon. Nhung đến khi ăn thì ko cảm nhận dc hết vị ngon của thịt bò vì thái quá mỏng. Nầm em ghi rõ là để nuong mà chị thái mỏng quá, mỏng nhưtờ giấy nên đến khi nướng ăn không ngon, như nhai tàu hủ ki ý. Xã em rât mê món nầm mà ăn cũng chê, vớ đc đúng 1 miếng thái rối nên nó dày xã mới bảo ngon. hic hic. xã em bảo chết cái tội lười. hic lần sau có mua chả dám nhờ thái nữa hic hic, mà luoi quá. Không chỉ riêng nâm mà thịt bò bị thái cũng mỏng quá. em góp ý thế chứ ko ném đá j đâu nhá

namffp thích bài này.
  16. namffp

:) Cảm ơn mẹ nó đã góp ý nhé.
    Đúng là việc cắt, thái thịt bò rất khó đúng ý mọi các mẹ được vì khi bên mình cắt bằng máy thì theo cỡ được chỉnh cố định, miếng nào ra cũng bằng nhau trừ một số miếng cuối khi độ rộng không đủ ép thì phải chạy bằng tay kê thì có thể miếng sẽ dày hơn ah.
    Trước đây khi cắt nướng đối với nầm thì bên mình thường để 3-4 ly nhưng các mẹ góp ý là dày quá, lâu chín và sau này bên mình chỉnh lại nầm cắt nướng là 2.5ly thì các mẹ đều hài lòng. Tuy nhiên thực tế thì có người thích ăn dày hơn, có người thích ăn mỏng bởi còn tùy vào cách nướng cũng như sử dụng các dụng cụ nướng khác nhau nữa.
    Mình sẽ nói lại các bạn bán hàng khi nhận đơn sẽ hỏi và xác nhận khách hàng về độ dày của miếng thịt khi cần cắt để đảm bảo đúng ý nhất cho khách hàng.
    Thực tế việc cắt thịt giúp khách hàng cần tới 2 người, 1 người chạy máy phay lát thịt, một người xếp lại vào khay và mỗi khay thịt từ khi bắt đầu chạy máy tới khi hoàn tất mất khoảng 6-10' tùy độ dày của lát thịt. Mình chia sẻ điều này để mong các mẹ hiểu rằng mình mong muốn mang lại sự tiện lợi nhất tới các mẹ là khách hàng và cũng để các mẹ không mất thời gian cắt thịt, đặc biết là mùa lạnh sắp tới thì việc cắt thịt đông lạnh không hề thích thú chút nào :)
    Mình hiểu là mẹ bé sumi không có ý ném đá :rolleyes: mà chỉ muốn để mình nắm bắt sở thích cũng như yêu cầu cho lần sau được phù hợp hơn thôi vì qua đây mẹ nó cũng khen nầm ngon, chỉ có điều vì miếng thịt cắt mỏng nên theo "gu ăn" mẹ nó và xã không được như kỳ vọng ah.
    Mình chân thành cảm ơn mẹ bé sumi nhiều nhé và mong được mẹ nó tiếp tục ủng hộ, nhất định lần sau bên mình sẽ nhớ và hỏi kỹ mẹ nó hơn trước khi cắt thịt (u)

17. Nấm Phương Linh

Nấm Phương Linh Thành viên kỳ cựu

Chiều mẹ nó ship giúp mình khoảng 1kg hoặc ít hơn thị và thái sẵn nấu sốt vang + 1 chai dầu hào đến Huỳnh thúc kháng nhé. Khoảng 5h mình về thì ship càng muộn càng tốt vì chỗ làm ko có tủ lạnh. tks

namffp thích bài này.
  18. namffp

Bên em sẽ ship cho mẹ Nấm Phương Linh khoảng 4.30 nhé :) Tuy nhiên không biết mẹ nó muốn ăn loại thịt gì và cắt sốt vang cỡ to hay cỡ nhỏ?
    Thông thường bên em hay cắt cỡ như ngón chân cái ah ;) (khoảng 2cm).
    Vậy mẹ nó confirm cho em loại thịt muốn sử dụng và cỡ thịt cần cắt nhé.
    Em cảm ơn mẹ Nấm Phương Linh nhiều (u)

19. Nấm Phương Linh

Nấm Phương Linh Thành viên kỳ cựu

mẹ nó cho tớ thịt cổ hoặc nạm, thái như lần trước là ok, nhỏ nhỏ thôi ạ. Có được freeship ko nhỉ?

20. namffp

Được mà mẹ Nấm Phương Linh :)
    Chiều nay bên em có các đơn hàng khu vực Thái Hà, Nguyễn Chí Thanh, Liễu Giai...do vậy dù ít hay nhiều bên em vẫn freeship cho các mẹ mà :)