Topic về các resort

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi Mamamia, 24/3/2007.

1. cohong83

cohong83 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Topic về các resort

Minh dag dih di Phu Quoc ma k b nen dat resort nao.co me nao b chi cho mih voi,thaks

Đang tải...

2. Bố mẹ và con

Bố mẹ và con Thành viên đạt chuẩn

Resort ở ngay Hà nội nè các mẹ :
    - Nằm ngay làng nghề Bát Tràng , không gian rộng, thoáng, trong lành...
    - Khu du lịch sinh thái Minh Hải resort là một quần thể nghỉ dưỡng,ăn uống, vui chơi, giải trí...rộng gần 6 ha.
    - Ẩm thực phong phú được hòa quyện tinh hoa của truyền thống và hiện đại, từ những món mang phong vị dân giã đến những món ăn hiện đại, hải sản tươi ngon...
    - Khu nhà nghỉ dưỡng sang trọng, đầy đủ tiện nghi, hiện đại...
    - Phục vụ tận tình, chuyên nghiệp.
    Chi tiết đây ạ : http://renua.vn/ha-noi/dich-vu-tai-k...bat-ngo_3.html

3. UCHIN

UCHIN Yêu Uchin nhất .

Các mẹ xem đường link du lịch của em nhiều Resort lắm ah, em kể tên ko hết dc.

4. Bố mẹ và con

Bố mẹ và con Thành viên đạt chuẩn

Resort nè các mẹ:
    -Khám phá, cảm nhận nét thôn quê dân giã và thưởng thức các món ăn dân tộc, đi câu cá, xem rối nước… tại Minh Hải Resort!Nằm ngay làng nghề Bát Tràng , không gian rộng, thoáng, trong lành...
    - Khu du lịch sinh thái Minh Hải resort là một quần thể nghỉ dưỡng,ăn uống, vui chơi, giải trí...rộng gần 6 ha.
    - Ẩm thực phong phú được hòa quyện tinh hoa của truyền thống và hiện đại, từ những món mang phong vị dân giã đến những món ăn hiện đại, hải sản tươi ngon...
    - Khu nhà nghỉ dưỡng sang trọng, đầy đủ tiện nghi, hiện đại...
    - Phục vụ tận tình, chuyên nghiệp.

chi tiết tại: http://renua.vn/ha-noi/du-lich-sinh-...giam-70_3.html

5. Greeneye

Greeneye Thành viên tập sự

Chào các mẹ!

Không biết trong số các mẹ có ai quan tâm đến Resort tại Bình Dương không vậy ah? Em xin mạo muội giới thiệu cùng các mẹ một Resort rất xanh tại Bình Dương, nơi em đang làm việc, gắn bó, giới thiệu và chia sẻ cùng bạn bè và khách hàng gần xa.

Nằm gọn trong miền thung lũng xanh mát ngút ngàn cùng cỏ cây, bên bờ sông Bé hiền hòa, thơ mộng, Green Eye Resort đạt chuẩn 3 sao, đang được đánh giá là điểm đến lý tưởng, nhiều triển vọng, có phần hơi "lạ", nhưng cũng đáng một lần tiêu tốn thời gian và tiền của :D Các mẹ hãy thử nhắm mắt và tưởng tượng một sớm mai nhẹ tênh thức giấc cùng làn sương mỏng trong veo,thư thái giữa đất trời tinh khôi cùng cỏ cây, sông nước thì thầm hòa nhịp.

Green Eye Resort đang vào mùa của Giáng Sinh rộn ràng âm nhạc, lung linh sắc màu, không khí lễ hội tràn ngập khắp nơi, nhiều bất ngờ chờ đợi trong tiếng cười giòn tan của các mẹ và bé...

Em xin phép chia sẻ cùng các mẹ vài góc ảnh đẹp của Green Eye Resort nhé! Mẹ nào quan tâm nhiều hơn, có thể ghế thăm "nhà" của chúng em tại www.greeneyeresort.com ^^

Chúc các mẹ luôn đẹp và hạnh phúc nhé!

Sửa lần cuối: 7/12/2011
  6. huecapetown

huecapetown Thành viên kỳ cựu

Mình chưa được đến Bình Dương bao h cả, rất mong sẽ có dịp đến thăm.

7. bigbigdaddy

bigbigdaddy Thành viên tập sự

Em thấy resort vinpearl ở nha trang cũng được , phòng ở thì hơi nhỏ nhưng phòng tắm thì to , mỗi tội ở ngoài đảo hơi khó khăn để vào thành phố , buffet ăn ngày 3 bữa . nói chung giá cả cũng ok . được thì các mẹ nên thử nhé

8. UCHIN

UCHIN Yêu Uchin nhất .

Em đang có Voucher 2 đêm phòng tại Resort Diamond Bay Nha Trang. Phòng Bungalow, em đã đặt phòng để đi trăng mật nhưng giờ em hoãn nên em thanh lý lại giá 60 USD/ phòng/ đêm. Tổng cộng 2 đêm là 120 USD. Voucher đến hết tháng 12/2011 các mẹ nhé. Link của Resort đây ah.http://www.diamondbayresort.vn/
    1 voucher ở khách sạn Sheraton Nha Trang ( 01 đêm ) em bán lại với giá 50 usd ( ko bao gồm ăn sáng) . Thời hạn đến hết 23/12/2011 ah.
    Các mẹ đang có chương trình đi Nha Trang thì đây đúng là giá rẻ bất ngờ đấy ah. Vì công việc bận em ko thể đi được nên em bán lại với giá rẻ ah.
    Các mẹ đi qua thì vào đánh dấu hộ em với ah. Tình hình là em đang rất gấp nên các mẹ ủng hộ em nhiệt tình đi ah. Em cám ơn các mẹ nhiều.

9. huyenngoc267

huyenngoc267 Banned

Các mẹ ah. Em mới đi du lịch tại khu nghỉ dưỡng nước khoáng nóng cúc phương về tuần trước. Dịch vụ và mọi thứ ở đó tốt lắm. Em khoái nhất là được tắm khoáng nóng và Spa ở đó. Tắm xong thấy tinh thần thư thái .....cảm giác như quên hết mệt mỏi các mẹ ạ. Mà ở đó cách Hà Nội có gần 100km thôi. Mình đi từ 7h sáng mà 9h đã đến nơi rồi. Các mẹ về đó nghỉ dưỡng thì tiện lợi lắm. Có thế đi được rừng Quốc Gia Cúc Phương, Chùa Bái Đính, Tam cốc Bích Động.
    Nếu mẹ nào muốn đi thì vào trang website này mà xem trước thông tin nhé:cucphuongresort.com. HOtline: 01252727979

10. vitngo273

vitngo273 Banned

Mình muốn về khu Resort ở Cúc Phương nghỉ dưỡng vào dịp noen tới. Có mẹ nào đã từng đi, cho mình hỏi đường về đó như nào? Mình cảm ơn

11. huecapetown

huecapetown Thành viên kỳ cựu

Resort thì chỉ từ Miền Trung vào là thích thôi ko thì đi hẳn thiên đường resort Mũi Né !

12. vitngo273

vitngo273 Banned

Các mẹ ah. Mình mới đi Resort ở Cúc Phương về. Đúng như lời bác huyenngoc267 nhận xét. Về đó thích lắm. Mình đi cùng bà và em mình. Ai cũng khen. Mà này nhé. Bà mình xuống đó tắm khoáng xong khỏe hẳn ra. Chẳng có cảm giác say xe hay mệt gì. Mấy đứa em thì khoái vì được ăn nầm dê và thịt lơn rừng. Giá ở đó không đắt lắm đâu. Hôm mình về đó gặp ngay đoàn khách của bộ chính trị cũng về.....Mẹ nào muốn đi thì vào website này mà tham khảo trước nhé cucphuongresort.com. ĐT: 0462527979

13. lemy.it

lemy.it Thành viên tập sự

:p hi' hi', em mới đi Resort Cúc Phương về nè, công nhận đẹp thật, được tắm nước khoáng nóng free ngay trong phòng có cả bồn ngâm nữa, thik nhất được ăn thịt gà đồi với lợn mường nếp nương, hum về còn mua ít nếp nương về làm quà nữa, thấy quảng cáo cúc phương resort đang có khuyến mãi giảm giá lớn dịp Noel này, mình chia sẻ link http://cucphuongresort.commọi ng cùng coi nhé tiện thể up thêm ít ảnh cho coi nè 205843_243758565646919_100000383323354_866942_2660456_n.jpg 310170_273474569341985_100000383323354_973477_2117800486_n.jpg ^^

14. natalia

natalia Banned

:tonqe: Ơ bác lemy ơi.... Hôm trước em cũng về đó nghỉ dưỡng 2 ngày cùng gia đình. Cô lễ tân đưa cho em tờ rơi giới thiệu về biệt thự nghỉ dưỡng ở đó. Mà mỗi căn biệt thự ở đó giá có 1.3 tỷ thôi. Còn như này nữa chớ.....Bảo là nếu mà mình mua giao lại cho họ kinh doanh cho thuê thì họ cam kết thu hồi 27.5 % vốn trong vòng 2 năm. Hôm về mình cũng thấy có nhiều biệt thự xây ở đó rồi, nhìn đẹp lắm. Bác Lemy và mọi người có thông tin gì thêm về dự án đó thì cũng cấp cho em nhé. Họ cũng cho em địa chỉ website : cucphuongvillas.com để tham khảo nhưng mà hỏi mọi người thì tin tưởng hơn.

15. thanhnguyenbds88

thanhnguyenbds88 Banned

_Về đó thích lắm bà con ak , tôi có đưa vợ về nghĩ dưỡng và cũng mua 1 căn biệt thự tại đó , giá chỉ hơn 1 tỷ

16. Me cua Bean

Me cua Bean Thành viên mới

Em chào các anh chị. Chủ nhật này gia đình em và gia đình một đứa bạn đang định rủ nhau đi Tre Nguồn Resort - Thanh Thủy - Phú Thọ. Anh/ chị nào đã đi khu resort này rồi thì tư vấn cho em với. Hai gia đình cho cả một đoàn rơ - mooc đi cùng: đứa lơn nhất 9 tuổi và đứa nhỏ nhất 9 tháng. Nhờ các anh/ chị tư vấn giúp em để cho kỳ nghỉ ngắn này được hoàn hảo và vui vẻ ạ

17. rubi888

rubi888 Thành viên đạt chuẩn

1080 không biết được đâu. Khu này nằm ở bên kia của Tuan Chau resort, xây để phục vụ các bác lãnh đạo, ngoài ra cũng đưa vào để kinh doanh (để tăng doanh thu). Nhà mình cũng ở đây 2 lần rồi. Nếu muốn đặt ở đây bạn phải có người quen mới đặt được. Bạn có thể gọi số 04 2200 5708

18. rubi888

rubi888 Thành viên đạt chuẩn

Six Senses Ninh Vân Resort & Spa
    Mức giá từ: 16.390.000 VNĐ

Six Senses Ninh Vân Resort & Spa được đánh giá là 1 trong 20 khu nghỉ mát tốt nhất thế giới không chỉ bởi sự sang trọng bậc nhất mà resort này còn là sự kết hợp tinh tế gữa lối kiến trúc truyền thống gắn liền với thiên nhiên được chăm sóc tỉ mỉ đến từng chi tiết. Môt kỳ nghỉ tại Six Senses Ninh Vân Resort & Spa cho phép bạn đẩy lùi thời gian và kéo dài hơn từng khoảnh khắc đáng nhớ nhất tại thiên đường nhiệt đới của Vịnh Ninh Vân, Nha Trang

19. lemy.it

lemy.it Thành viên tập sự

Cái này tới lượt bạn e vô nè ::D "Tranh thủ ngày cuối tuần cả hội tớ rủ nhau đi Du lịch vòng quanh Ninh Bình, 1 ngày vòg vòg từ Bái Đính qua Tràng An, tối nghỉ ở Cúc Phương Resort & Spa, xong hum sau leo rừng Cúc Phương. Hum đầu đi Bái Đính mỏi dừ chân, hic, sao mà lắm bậc thang, lúc lên coi mấy bức tượng to ơi là to, leo đến chùa cao nhất nhìn xuống thật tuyệt, tớ còn tranh thủ vào chùa cầu " duyên " nữa, hí hí. Xong lại xuống tầm hầm of chùa ăn cơm chay, Sau đó qua Tràng An, ui đi Tràng An đẹp thật, đc ngồi thuyền đi qua bao nhiêu hang, hum đấy nước to mấy đứa ngồi ko để í còn bị va vào nhũ đá ^^, mình thông minh ngồi sau nên tránh đc Chiều về Cúc Phương Resort, đến nơi cất đồ xong lại rủ nhau đi bơi, có tới 2 bể bơi nc khoáng với cả massage xông hơi nữa, thư giãn thik thật. Tối được ăn đặc sản gà đồi, lợn mường, xôi nếp nương, có cả dê núi cơm cháy đặc sản Nb nữa. No nê 1 trận xong xuống "hầm" hát Karaoke, luk 10h thấy bảo có đốt lửa trại lại kéo nhau ra coi...xong thì tắt hết mọi hoạt động thèng nào về phòng thèng đấy, mấy đứa con trai còn rủ nhau đến phòng game chơi nữa ( ham hố ) mình về phòng có cái bồn gỗ để tắm nc khoáng, ngâm mình 5p rùi đi ngủ... Mới sáng sớm tiếng chim hót í ới, chịu không ngủ nướng đc. Cái ko khí buổi sáng thật trong lành, gõ cửa khua tụi nó dậy xong "make up" để ra chụp ảnh, phải tranh thủ làm điệu xí vì cảnh ở đấy đẹp lắm..ăn xong khí thế đầy mình cả bọn lại vào rừng Cúc Phương, ôi đi bộ vài cây số mới thấy đc Cây trò ngàn năm, Ham vui cả bọn bàn nhau ở lại cắm trại trong rừng... Sau 1 hồi đấu tranh tư tưởng, hic hic kết quả là phải ra về vì... hum sau phải đi làm Mình chia sẻ cho mọi ng thấy đc cảm giác này & mình nghiệm ra 1 điều rằng "Cuộc sống có rất nhiều điều phải lo toan, hãy giành 1 chút thời gian để lo cho mình, bạn hãy thử 1 chuyến Du lịch thật thú vị như mình. Đảm bảo bạn sẽ phải thốt lên rằng " cuộc sống thật tuyệt " ^^

20. evitco2012

evitco2012 Thành viên rất tích cực

Nghe đôi dòng cảm tưởng của bạn này mà chỉ muốn xách ba lô làm ngay một chuyến thư giãn kiểu này!