tre 9thang co nen doi sua moi

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi ngoc long, 15/9/2009.

1. ngoc long

ngoc long Thành viên mới

cac me oi be nha minh duoc 9thang tuoi roi, ma be rat luoi uong sua minh dinh doi sua khac cho be vi ngi be uong 1loai sua tu nho nen be thay ngan nen khong chiu uong.cac me thay sao?chi minh voi!va nen doi loai sua nao cho tot?be nha minh uong friso tu nho.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngoc long
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. diamondvan

diamondvan Thành viên mới

bạn thử đổi meiji cho bé uống xem sao

3. ngoc long

ngoc long Thành viên mới

sua do co mat khong?

sua do uong mat kh vay ban?vi be nha minh hay bi bon lam,be cua ban uong sua do ha?cho minh hoi la be cua ban may thang roi?nang bao nhieu kg vay?trong ghet that day.

4. be Hue Mi

be Hue Mi Thành viên đạt chuẩn

hi, mình thấy hàm lượng các loại sữa cùng gần giống nhau cả. Mình cũng sợ bé uống mãi 1 loại sẽ ngán nên cũng thay đổi sữa. 2 tháng đầu uống Nestle, 2 tháng kế tiếp uống Enfa, tháng thứ 5 & 6 tiếp tục trở lại với Nestle. Bé k fản ứng xấu với loại nào cả nên mình thấy việc đổi sữa k fải là vấn đề gì to tát.

5. shoptretho

shoptretho Banned

Sữa cho bé

Chào các mẹ

Bé nhà mình uống sữa Hipp, mình thấy các chị bảo sữa này mát nên cho cháu uống. Tại lúc đầu bé nhà mình đi ngoài phải rặn khổ lắm. Mình thấy uống sữa Hipp được đấy chỉ có điều hơi khó pha thôi. Mẹ nó tham khảo thêm linh dưới đây nhé:

http://www.shoptretho.com.vn/?t=d&i...newscode=NDgyNzE1SFRDb20yMDA5SFRQcm80ODcxNQ==[/

6. ngoc long

ngoc long Thành viên mới

uh minh cung thay be ngan lam roi,du mai moi uong het binh chan lam.minh cung cho be an dam thuc an cua hipp va trai cay,nuoc sinh to nua. nhung sua thi minh chua cho be uong.de minh sem sao.

7. diamondvan

diamondvan Thành viên mới

bé nhà mình được 11 tháng rưỡi rồi,bé được 11k,thật ra mình mới bổ sung sữa ngoài cho bé từ lúc 10 tháng thôi, trước đó bé toàn bú mẹ thôi . Mới đầu mình cho bé uống nuture gold nhưng bé không chịu uống( bé không bú bình mà phải đút bằng thìa), sau đó mình cho bé uống enfa milk(trộm vía bé chịu uống) . Mình vẫn đang cho bé uống enfa milk vì bé chịu uống, không bị bón và rất thơm ngon,nhưng nghe mọi người khen sữa meiji cũng ngon và mát nên mình mua thử nhưng bé nhà mình không thích uống bằng enfa milk mặc dù sữa cũng rất thơm ngon nên mình chỉ để cho thêm vào cháo thôi . Bạn cứ thử xem biết đâu bé sẽ thích . Cúc bé hay ăn chóng lớn nhé

8. ngoc long

ngoc long Thành viên mới

uh cam on me be nhieu !minh ve mua thu sua do cho be uong.