Trong tình yêu, ngoại hình có phải là điều quyết định?

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi nguyen_ngoc81, 12/3/2015.

1. kem_socola_cool

kem_socola_cool Thành viên chính thức

Hôm qua có ai theo dõi PGS.TS Đặng Văn Em giao lưu trực tuyến với chủ đề Kết hợp trong uống ngoài bôi trong điều trị vẩy nến không ạ? Nghe xong càng có niềm tin dùng kim miễn khang và Explaq hơn nhiều

Đang tải...

2. Mẹ của Châu Anh

Mẹ của Châu Anh chuyên sỉ lẻ mỹ phẩm nhập tại Mỹ

Xuân thế nhỉ! mình lúc đó chỉ có một ông duy nhất theo đuổi nên đành lấy :)

3. nguyen_ngoc81

nguyen_ngoc81 Bắt đầu tích cực

Cám ơn các chị, các mẹ rất rất nhiều. EM cũng đã cảm thấy bớt lo lắng hơn về bản thân rồi ạ. Trc mắt sẽ tập trung điều trị thật cẩn thận. Em tin là trời sẽ không phụ lòng người

4. Tamtitmitdua

Tamtitmitdua Quý cô hảo ngọt

Có thể điều trị bệnh vảy nến bằng các sản phẩm có nguồn gốc từ thiên nhiên, các dược phẩm có chứa các thành phần như nhàu, sói rừng, thổ phục linh, hoàng bá, … hiện nay các vị thuốc đã được kết hợp bào chế dưới dạng viên nén Kim Miễn Khang, là giải pháp tuyệt vời giúp hỗ trợ điều trị cho bệnh nhân vẩy nến.

nguyen_ngoc81 thích bài này.
  5. nam2nam4

nam2nam4 Bắt đầu tích cực

Các phương pháp của y học hiện đại thì có nhiều loại thuốc và các loại thuốc này khi điều trị cũng đem lại hiệu quả tốt nhưng đã là thuốc hóa dược tổng hợp thì thường cũng có những tác dụng không mong muốn nhất định nên trong quá trình sử dụng thuốc này vẫn cần sự giám định chặt chẽ của các bác sỹ điều trị.

Bên cạnh đó trong Y học Cổ truyền với bề dày thực tiễn lâm sàng phong phú của mình cũng sàng lọc nghiên cứu và khai thác những loại thuốc có nguồn gốc từ tự nhiên có tác dụng hỗ trợ điều trị những bệnh này; trong đó có một chế phẩm là Kim Miễn Khang sử dụng rất hiệu quả nên mẹ nó hãy tin dùng

6. kem_socola_cool

Xem xong mới thấy bệnh này cũng có rất nhiều người bị chứ không phải ít đâu. Bệnh phổ biến cho nên mọi người bị đừng tự ti quá nhé.

7. thuydo2211

thuydo2211 Thành viên tích cực

Bệnh vẩy nến là một bệnh có nguyên nhân tự miễn nhưng chưa tìm được kháng nguyên thực sự. Bệnh thường phát triển nhiều ở xứ lạnh hơn xứ nóng. Thế mà nước mình nằm gần xích đạo trời nóng thế mà vẫn nhiều người bị

8. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

hihi...ko xuân đâu mn ạ....chắc ba ông bạn thân thương hại mình thôi....còn mìnhcũng chỉ có mỗi ông kiến trúc sư ấy là theo đuổi từ khi khỏe mạnh đến khi mình phẫu thuât...mắt chẳng nhìn thấy gì...vẫn kiên trì....thế mình mới nói...chắc bé chủ top chưa gặp đúng ck mình thôi....

9. nguyen_ngoc81

Trời. Thế giờ 2 vợ chồng có ấm áp mặn nồng nữa không ạ :p Các cụ vẫn khuyên lấy người yêu mình chứ đừng lấy người mình yêu nhưng mà sợ lắm. Sợ lấy về rồi bản tính thay đổi không còn như lúc tán tỉnh mới yêu nữa

10. nguyen_ngoc81

Em cũng chẳng biết nữa. Cũng phải dựa vào duyên trời thôi. Cũng đi chùa chiền cầu duyên ghê lắm. Nhưng mãi chưa tới. Em đang tính lần này sẽ nhổ cọc lên đi tìm trâu :p

11. jinx

jinx Thành viên tích cực

Bệnh vẩy nến là một bệnh mà chưa tìm được kháng nguyên thực sự, dù rằng nguyên nhân là tự miễn cho nên điều trị đối với y học hiện đại cũng còn gặp rất nhiều khó khăn.
    Bên cạnh đó để tăng thêm hiệu quả điệu trị, cải thiện các triệu chứng lâm sàng thì đã có nhiều các công trình nghiên cứu trong lĩnh vực y học cổ truyền để xây dựng những bài thuốc, những chế phẩm thuốc có tác dụng hỗ trợ trong điều trị bệnh này. Kim Miễn Khang là một chế phẩm thuốc y học cổ truyền như vậy. Cho nên bạn có thể sử dụng Kim Miễn Khang trong điều trị hỗ trợ bệnh vẩy nến trên cơ sở cùng kết hợp với các thuốc y học hiện đại khác

12. namlun_fc91

namlun_fc91 Thành viên tích cực

tự tin lên bạn ơi, người ta bảo cái nết đánh chết cái đẹp không bao giờ sai đâu nhé. Mình cũng bằng tuổi bạn, khuôn mặt k xinh xắn như bạn, hay nói thẳng ra là hơi xấu xí, người lại còn thấp bé nữa, nhưng mình vẫn có ny mà. keke. k những thế người mình mình còn cao to nữa là đằng khác. Người ta yêu mình vì tính nết mình chứ k pải vì ngoại hình, như thế mới đáng trân trọng bạn ạ.

Chúc bạn sớm tìm được hạnh phúc!

13. kem_socola_cool

kim miễn khang giúp tăng cường năng lượng cho tế bào, hỗ trợ phục hồi và điều hoà hệ miễn dịch của cơ thể trong các bệnh tự miễn dịch nên cũng có tác dụng trên 1 số bệnh khác như là lupus ban đỏ hệ thống, bệnh bạch biên, đa xơ cứng...

14. nam2nam4

nam2nam4 Bắt đầu tích cực

chỉ mong là khoãng 5 năm nữa sẽ có phương pháp để có thể chế ngự bệnh này, mọi người cần phải bình tĩnh kiên nhẫn chơ đợi, cùng động viên nhau bước qua những giai đoạn khó khăn này

15. nguyen_ngoc81

Trong phác đồ điều trị bệnh, có rất nhiều lựa chọn cho bệnh nhân vẩy nến. Từ cổ điển đến hiện đại nhưng chúng chỉ có tác dụng giảm triệu chứng, mang lại kết quả không bền vững, dễ tái phát. Hiện giờ em đang theo liệu pháp trong uống ngoài bôi rồi ạ. Em sẽ review lại cho mọi người khi có kết quả cụ thể :p

16. Tamtitmitdua

Tamtitmitdua Quý cô hảo ngọt

áp dụng tất cả các phuơng pháp có trên diễn đàn như sau :
    1, xông hơi
    2, phơi nắng
    3, tắm biển
    4, tập thể dục
    5, uống thuốc phụ trợ ( Vitamin...),bổ gan
    6, kiêng ăn thịt ( gà, bò, heo )ko nhậu, ko thức khua
    7, dùng kim miễn khang 4-5viên x2 lần/ngày
    8, dùng Explaq dưỡng da
    9, dùng thêm rượu ngâm tỏi gội đầu va bôi toàn thân( rất hôi dùng vào buổi tối sáng mai tắm lại )
    Dễ sợ ko? tình trạng hiện tại người nhà mình đang rất tự tin thực hiên dc hơn 1 năm rồi

17. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ngày xưa luc c 24 tuổi ý...cũng có lúc buồn ghê lắm...bạn bè ai cũng có ny....ngày lễ có quà hêt...c cũng nghĩ hay cũng phải treo biển quá...
    vậy mà đột ngột c bị lấy phòngtrọ đã ở suốt 3 năm...bấn quá...xin đứa bạn thân cho ở nhờ...thế mà sau gặp đúng xã...từ lúc thấy mình thì bám rịt....lúc phẫu thuật mắt xòng...phó trưởng khoa đáy mắt bv mắt tw nói...ko thể tin đc...thời này vẫn còn tình yêu ko vụ lơi à....thế mà xã chị vẫn hồn nhiên...có chứ chị....rồi bế cõng mình hồn nhiên như vợ ck rồi...ăc...
    ...nhưng kinh nghiệm c rút ra là...phải có môi trường giao lưu, gặp gỡ...và chịu khó nhận lời mời đi chơi...ngày trước chị nhát,,,cứ sợ đi chơi gặp ngươif xâu...nhuưng đến xã...thì môĩ lần muốn c đi chơi a phải mời nguyên cả xóm trọ gần 20 người chị thấy đông mới đi...giờ xã vẫn bảo ngày ấy xã luôn phải ăn mì tôm để có tiền mời xóm...tổ chức cả snhật cho chổi mới mời đc chị sang phòng chơi...hihi...
    phải cởi mở chứ đừng như c...chị tin ai cũng có đôi hết....:p

18. thuydo2211

thuydo2211 Thành viên tích cực

Cũng có 1 số người chiếu tia ở Việt - Pháp hiệu quả có thể đạt 80-90%, nhưng tỷ lệ tái phát là 40% hoặc hơn… Chiếu xong da dẻ cảm nhận nhẵn mịn, mỗi tội là người đen như củ tam thất

19. nguyen_ngoc81

chiếu ở Việt Pháp mất khoảng gần 10 triệu cho khám+thuốc+1 đợt chiếu tia( 20 lần chiếu). Mình cũng định thử qua nhưng sợ ung thư da lắm. Cả dễ tái phát nên hơi tốn tiền. Thấy có 1 bác cũng chiếu ở đấy, năm nào cũng thấy chiếu, bác đấy bị toàn thân chiếm hơn 60% cơ thể

20. nguyen_ngoc81

Dã man. Toàn bao cả chục người xong phải nhịn đói như thế thì đúng là a ý đúng là a ý bồ kết chị như phải bùa rồi còn gì nữa. Hâm mộ thật ý. Căn bản là em cũng ngại đi. Cả ban ngày đi làm chỉ đi đc buổi tối. Mẹ em thì cứ luôn mồm: Đi đêm lắm có ngày gặp ma. Sợ chết đi được