Hà Nội: Vẽ tranh tường phòng ngủ cho bé giá mềm ạ ^^!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi thutrang90, 30/6/2012.

1. thutrang90

thutrang90 Thành viên tập sự

Trước tiên em cũng phải nói thật với các mẹ em không phải thợ vẽ chuyên nghiệp ạ...em không học qua trường lớp nào về mỹ thuật hết nhưng có lẽ là do năng khiếu và sở thích nên em vẽ được.Hiện tại em là giáo viên mầm non và việc trang trí cũng một phần là công việc của em rồi nên các chị cứ yên tâm ạ. Em là giáo viên trường mầm non bibi ở 150 A trường chinh, nếu các chị muốn xem tận mắt bức tranh tường em vẽ có thể ghé qua đây để đánh giá ạ. Có lẽ cũng vì sở thích nên em cũng lấy giá mềm thôi ạ ^^! em sẽ tính 100k / 1m2 với màu sơn arylic rất bền, đẹp. Nếu các chị vẽ với mảng tường to vẽ nhiều hoặc cùng vẽ ạ thì giá sẽ bớt 1 chút ^^!. Em cũng không có thợ thuyền gì hết chỉ có mình em vẽ thôi ạ vì em cũng không thích có người khác vẽ chung thường sẽ không vừa ý em, 1 bức tường khoảng 1 ngày là em vẽ xong đảm bảo cho các mẹ hài lòng em mới lấy tiền.Thôi em cũng không nói dài dòng nữa các mẹ cần tư vấn thêm cứ cm ở dưới hoặc call cho em ạ!. Em tên Trang, số đt 01636221545.
    Dưới đây là một số hình em đã vẽ và 1 số mẫu em cop về nhưng cũng có thể vẽ như thế và theo yêu cầu được nhé!
    :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thutrang90
    Sửa lần cuối: 1/7/2012
  2. Fremde

Fremde Thành viên Hội Rắn 77

Ðề: Vẽ tranh tường phòng ngủ cho bé giá mềm ạ ^^!

Chị cũng vote cho dịch vụ vẽ tranh tường. Chị nhờ vẽ phòng cho con gái chị mà ai cũng khen nức nở.
    Theo chị em post thêm vài bức ảnh em vẽ cho có tính thuyết phục nhé! Giá em đưa ra rất hợp lý rồi nhưng có ảnh sẽ tốt hơn rất nhiều.
    Chúc em sớm có khách hàng đầu tiên!

3. thutrang90

thutrang90 Thành viên tập sự

Ðề: Vẽ tranh tường phòng ngủ cho bé giá mềm ạ ^^!

Vâng em cám ơn góp ý của chị ạ tại đêm qua thức muộn quá em chưa kịp lấy ảnh up lên nữa ^^! tí nữa em up ngay ạ :D