Hà Nội: Tất nhật mùa hè: chân thon,dáng đẹp

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi melemkem, 16/5/2012.

1. melemkem

melemkem Thành viên chính thức

ĐẠI HẠ GIÁ CHÀO ĐÓN NĂM MỚI.
    NHÂN DỊP NĂM MỚI 2013 EM QUYẾT ĐỊNH ĐẠI HẠ GIÁ TẤT CẢ CÁC MẶT HÀNG ĐỂ MẸ NÀO MUỐN DÙNG TẤT NHẬT MÀ CHƯA CÓ ĐIỀU KIỆN DÙNG (VÌ......:p) THÌ MUA ỦNG HỘ EM NHÉ.
    CÁC MẸ THAM KHẢO GIÁ BÊN DƯỚI GIÚP EM.

Em bán tất nhật-MADE IN JAPAN (日本製) 100% các mẹ nhé.Xuất phát từ nhu cầu cá nhân (em rất hay dùng tất quần mặc với váy) nên em đã tìm tòi và chọn lựa các sp để đưa đến cho các mẹ những sp tốt nhất với giá tốt nhất có thể.

Về chất lượng của tất Nhật thì ko cần nói hầu như ai cũng biết là rất bền,mịn,dai,có độ co giãn tốt nên ko hề bị “rão” kể cả khi dùng đi dùng lại nhiều lần,kháng khuẩn,khử mùi,hút mồ hôi và đặc biệt phần mông và bụng đc thiết kế với chất liệu tốt giúp cho mông,bụng đc săn chắc,gọn gàng (nâng mông).Nên các mẹ ko cần phải hỏi về chất lượng các sp của em khi mua hàng nhé.

Các mẹ có thể đến xem hàng tại nhà e
    m: Số 63/190-Nguyễn Trãi-Thanh Xuân
    hoặc order trên topic em sẽ ship với phí ship từ 10k-15k tùy địa điểm (nhưng em rất welcome các mẹ đến xem hàng trực tiếp tại nhà hi…hi…)
    Em tên Trang-sinh năm 1982 (cho tiện xưng hô nhé).
    SDT: 0983-712 hai hai sáu.

Em có chương trình KM trong vòng 3 ngày (16/5~18/5):mẹ nào order trong 3 ngày này sẽ đc giảm 10.000vnd trên giá bán của sp + freeship trong bán kính 5km tính từ cầu Ngã Tư Sở.
    Nhanh tay order để nhận giá cực…cực kỳ hợp lý các mẹ nhé.

Em có nguồn hàng ổn định nên mẹ nào muốn lấy buôn thì PM cho em nhé.

Em show hàng nè :
    Nhìn sp thật còn thích hơn nhiều các mẹ nhé.
    (toàn bộ là tất quần chất mỏng,mịn,khi rách tạo thành vòng tròn nhỏ chứ ko kéo dài như tất thông thường đâu nhé,rất phù hợp cho mùa hè 2012):

F1: Tất quả trám --------->120K
    [/COLOR]---------->100k----ĐẠI HẠ GIÁ 50k/đôi
    Tất này nhìn rất khỏe và cá tính các mẹ nhé.Có 2 màu: da chân (ベージュ),đen (ブラック).

F2: Tất hình bướm --------->120K---------->100K----ĐẠI HẠ GIÁ 50k/đôi
    Với chất liệu mềm,dai giúp cho đôi chân thon gọn,mịn màng và đầy nữ tính (chỉ có màu đen).

G1: SABRINA SUMMER--------->150K---------->130K----HẾT HÀNG
    Chống tia cực tím,khử mùi,hút ẩm giúp đôi chân luôn thông thoáng,thoải mái.Có 3 màu: đen (026 ブラック),da chân tối (027 バーモンブラウン), nude (694 ヌードベージュ).

G2: SABRINA EXCELLENT:--------->150K---------->130K----HẾT HÀNG
    Đây là dòng truyền thống của Gunze,cực kỳ ôm chân,giúp cho đôi chân luôn săn chắc,thon gọn.Có 2 màu: đen (026 ブラック), da chân tối (027 バーモンブラウン).

G3: COOLMAGIC:--------->180K--------->150K----HẾT HÀNG
    Với chất liệu đặc biệt giúp cho vòng 3 luôn mát (cool) và khô thoáng,rất thích hợp với mùa hè nắng nóng.Có 3 màu: đen (026 ブラック), da chân tối (027 バーモンブラウン),natural (389ナチュラルベージュ).

G4: TUCHÉ:--------->310K ---------->250K----ĐẠI HẠ GIÁ 150k/đôi
    Đây là dòng cao cấp của Gunze,với chất liệu mịn như nhung và phần cổ chân thêu hoa (nhìn xa như mình đang đeo vòng ở chân í) trông rất kiêu sa và đầy nữ tính.
    Gắn hoa có màu nude (694 ヌードベージュ),gắn nơ có màu xanh đen,tất hình trái tim có màu nude (694 ヌードベージュ).

G5: IFFI STOKKING:--------->130K ---------->110K----HẾT HÀNG
    Với độ co giãn tốt giúp cho các mẹ cảm thấy vô cùng thoải mái và di chuyển dễ dàng.Có 3 màu: đen (026 ブラック),da chân tối (027 バーモンブラウン), nude (694 ヌードベージュ).

G6: SABRINA NONRAN:--------->120K ---------->100K----HẾT HÀNG
    Mỏng,mịn,đi rất thật chân các mẹ nhé.Có 3 màu: đen (026 ブラック),da chân tối (027 バーモンブラウン), nude (694 ヌードベージュ).

G7: SLIM..Eo thon bụng nhỏ đây các mẹ ơi:--------->570K ---------->490K---ĐẠI HẠ GIÁ 250k/chiếc
    Nhìn là thấy thích sử dụng còn thấy thích hơn…:)nỗi buồn của các mẹ về vấn đề bụng,mông,đùi giờ đã có cách giải quyết với quần nâng mông bó bụng rồi nhé.Quần có 2 lớp,lớp trong cùng là cotton mỏng giúp thấm hút mồ hôi,ko nóng,ko cộm và rất thoải mái khi dùng.Chỉ có màu duy nhất như trong hình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi melemkem
    Sửa lần cuối: 28/1/2013
    mai.linh, Bella08giang_bui thích.
  2. Hubishop

Hubishop Hàng Xách Tay uy tín HN

Ðề: Tất nhật: Chất khủng, giá khủng..HOT…HOT…HOT

nhiều tất quá , chúc bạn đắt hàng nhé

melemkem thích bài này.
  3. melemkem

Cám ơn Hubishop.Khi nào cần nhớ đến mình nhé.

4. melemkem

Để cho đôi tất đc bền hơn,khi mới mua về các mẹ làm cho tất ướt rồi quẳng vào ngăn đá tủ lạnh để khoảng 2 ngày rồi hãy đem ra sử dụng thì các sợi tất sẽ đỡ giãn hơn đấy.

5. melemkem

Ms: Chả ai mặc váy đi tất vào mùa hè cả.
    Mr: Anh thấy con gái mặc váy đi tất trông tế nhị và dịu dàng hơn.

Tại sao phải đi tất?

Nhiều phụ nữ thường tâm sự về tác dụng của đôi tất da chân làm nên vẻ hấp dẫn và gợi tình của họ. Vẻ đoan trang nhã nhặn và duyên dáng không chỉ chứa đựng trong đôi tất mà nó còn góp phần khơi gợi bản năng giới tính của cánh đàn ông...
    Vậy tất da chân bắt nguồn từ đâu?

Tại châu Âu, đôi tất da chân xuất hiện từ những năm 30 của thế kỷ trước khi một công ty DuPont chào hàng loại tất ni lông đầu tiên. Lúc đó chưa có loại tất cao cấp hơn như len và lụa. Du nhập và lan nhanh trên khắp thế giới bắt đầu từ loại tất nylon gắn liền với phụ kiện đồ lót của người phụ nữ. Sau chiến tranh thế giới thứ 2, đôi tất da chân trở thành vật không thể thiếu trong tủ quần áo của mỗi phụ nữ và từ đó chúng tạo ra nhiều trào lưu và xu hướng mới của phái đẹp.
    Bắt đầu từ mùa thu rồi đến mùa hè xuất hiện những đôi chân dài bất tận được tô điểm bởi đôi tất da mỏng manh gợi cảm

Chọn tất da chân như thế nào?

Bạn có thấy thú vị khi bước trên đường phố, tự tin và gợi cảm với cặp chân thon thả và dài đến bất tận? Hãy lưu ý cách chọn tất da chân cho mùa hè thu năm nay để có được đôi chân quyến rũ như ý muốn…
    Không có thật nhiều kiểu dáng cho tất da chân vì vậy phái đẹp vẫn có thể rất dễ vướng vào việc làm thế nào để lựa chọn một đôi tất đẹp.
    - Chọn theo màu:
    Những đôi tất có nhiều màu sắc khác nhau. Phần lớn màu đen đều được cho là lãng mạn. Nhưng một vài phụ nữ lại thích những đôi tất trắng và màu be hoàn hảo. Dĩ nhiên những màu sắc khác cũng rất lôi cuốn đó là: Màu nâu xám, nâu rám nắng, màu xanh, đỏ thẫm, đỏ… để mặc trong những dịp lễ hội và quần áo có màu sắc sặc sỡ.
    Để dễ lựa chọn màu vĩnh cửu hợp với mọi màu váy là màu da chân. Tông màu này phải hơi nâu hơn da thật một chút nhưng tránh nâu quá vì chân có thể bị nhỏ, mất cân đối.
    Nổi bật với đôi tất da chân màu đỏ, kết hợp với váy áo tông màu tối trông bạn gái sẽ rất thời trang
    - Chọn theo dáng của đôi chân:
    - Tất càng mỏng càng tạo nên sự gần gũi với da, với tất màu da chân, nên chọn tất tối hơn màu da trong trường hợp không tìm được loại màu phù hợp. Nếu chân to nên đi tất sẫm màu và ít bóng để tạo cảm giác nhỏ đi.
    - Ngược lại tất sáng màu có độ bóng giúp cho đôi chân gầy guộc trở nên to hơn. Nếu bạn không có được đôi chân hoàn hảo thì tuyệt đối tránh những đôi tất có nhũ, kim tuyến hay bất kỳ một hoa văn gì vì nó càng làm cho người khác tập trung sự chú ý vào điểm yếu của bạn.
    - Đừng để đôi chân ngắn đi một cách oan uổng vì bắt một đôi giày trắng hay đỏ kết bạn với tất nâu sẫm hay đen. Nếu chân bạn dễ đổ mồ hôi thì không nên chọn những đôi có nhiều nilon, sẽ vừa hôi chân, vừa hôi tất.
    - Những đôi tất da chân thường được trang trí theo mẫu thêu… đó là lý do tại sao tất cả phụ nữ có thể chọn chúng theo mỗi hoàn cảnh: khi đi làm, đi chơi hoặc dự tiệc… Vì vậy, đôi tất da chân thường được chọn là thứ phụ kiện luôn thay đổi phù hợp với thời tiết, hoàn cảnh và đặc biệt là trang phục giúp phái đẹp luôn mới và quyến rũ trong suốt 4 mùa.

Tất da chân đen vẫn chứa đựng vẻ đẹp gợi cảm đầy quyến rũ cho đôi chân thon dài của phái đẹp
    Đi tất da chân với váy nào phù hợp?
    - Tất màu vàng, hồng, tím hay xanh đen (hoặc những màu sắc đặc biệt khác) chỉ có hiệu quả khi đi cùng váy áo có họa tiết ấn tượng và trùng với màu tất – thể hiện bạn là người sành điệu và có "gu".
    - Tất lưới đen chỉ thích hợp khi trang phục có phần màu đen, kết hợp được với giầy (bốt) – trông bạn thật thời trang.
    - Với trang phục màu trắng sáng chỉ có thể kết hợp với tất màu da chân. Tránh cặp tương phản váy trắng -tất đen – mang đến cho bạn cảm giác thiếu tự tin.
    - Khi mặc váy len dạ, ngoài tất da chân có thể mang thêm tất len ngắn qua mắt cá chân cho ấm bàn chân, nhưng phải đảm bảo cùng gam màu với váy hoặc áo khoác – mang phong cách lịch lãm.
    Tất da chân, một trong những phụ kiện làm nên vẻ gợi cảm cho người phụ nữ, đây cũng là một trong số những lợi thế của phái đẹp để làm bí quyết thu hút cặp mắt của đàn ông bằng đôi chân gợi cảm của chính mình.

Sửa lần cuối: 18/5/2012
  6. melemkem

Cám ơn mehaan nhá,khi nào cần nhớ order cho tôi.;).Mà sao tôi ko vào topic của mẹ nó đc nhỉ?

7. Me_KuTit

Me_KuTit

Chúc mừng nhà mới nè, xí được mặt tiền. Buôn may bán đắt nhé Nàng ơi (u) (u) (u)

melemkem thích bài này.
  8. melemkem

Thanks nàng nhé.Chúng ta cùng nhau góp sức làm tôn lên vẻ đẹp phụ nữ nào..Tặng hoa nàng nè (u)(u)(u)(u)(u)

9. Tom còi

Tom còi Thành viên nổi tiếng

Chúc bạn buôn bán đắt hàng nhé!

melemkem thích bài này.
  10. giang_bui

giang_bui 0914056479-0902955578

Ðề: Tất nhật mùa hè: chân thon,dáng đẹp

Chúc nàng mẹ 2 con buôn may bán đắt nè!!!!(u)

melemkem thích bài này.
  11. melemkem

Thank you bà nhìu nhìu,khi nào ra HN nhớ ới tụi này nhé off ẹp tí cho vui hi hi.

12. melemkem

Mấy hôm nay thời tiết mát mẻ,các mẹ vào ngó nghiêng tất da chân để diện cùng váy naòooo...

13. giang_bui

giang_bui 0914056479-0902955578

Con bà khỏi ốm chưa? Dạo này nhiều od không mà không thấy vào hội cùng bọn tui????

14. melemkem

Thanks bà,mấy hnay tôi cũng phải đi gửi hàng vì toàn người ở ngoài HN gọi điện đặt hàng thui.Con tui vẫn ốm,thằng lớn đỡ đc 1 tí thì lại đến con em,chán quá bà ạ.

15. Bella08

Bella08 QUẦN ÁO TRẺ EM XK

hôm trứoc tôi xin giá của bà. hi hi tư dưng tin của tui bi clear hết hôm nay mới tìm lại được bà. dạo này bà bán hàng tốt chứ

16. melemkem

Hi hi thảo nào tôi ko thấy bà trả lời.Dạo này tôi bán cũng bình thường thôi vì đang là mùa hè nên ít người đi tất,sắp tới sang thu trời mát lúc đó mọi người mới đi nhiều.Mà mọi người toàn gọi điện đặt hàng chứ ít vào comment nên topic của tôi hèo quá...
    Thế bà dạo này thế nào vẫn buôn bán tốt chứ?

17. Bella08

Bella08 QUẦN ÁO TRẺ EM XK

cũng tàm tạm bà ạ. cho tui xin lại cái giá và điều kiện với nhá. tks bà nhìu nhá

18. melemkem

Tôi gửi cho bà rồi đấy,check PM nhé.

19. MẹHeoXinh

MẹHeoXinh Guest

Chúc bạn đắt hàng nha, hàng xinh quá................

melemkem thích bài này.
  20. melemkem

Cảm ơn Mẹheoxinh,khi nào cần thì ới mình nhá.