Cần giúp: 60 tuổi nhuộm tóc màu gì?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Gaudo09, 15/9/2009.

1. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Mẹ mình năm nay gần 60, mình muốn mua thuốc nhuộm Davines cho tốt mà chưa biết mua số nào, màu gì. Các mẹ giúp mình với!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Gaudo09
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

up vì em cần tư vấn gấp.................

3. love and share

love and share Bắt đầu nổi tiếng

mẹ mình cũng gần 60 tuổi rồi, 2 chị em mình thường mua loại đen nâu, số 7 của cái gì 7 phút ý. màu đó hợp vì ko đen quá, chẳng giống tóc của người 60 tuổi( mẹ mình kỹ tính lắm).dạo này Mẹ mình đang dùng loại gội một lần là đen, cũng được lắm, mẹ gội xong thấy thơm mùi sâm. chúc bạn tìm được màu hợp với Mẹ.

4. me ni

me ni Thành viên mới

Bạn muốn nhuộm màu khác? Dù về kỹ thuật, có thể chuyển từ tóc đen sang tóc màu vàng sáng, nhưng bạn hãy suy nghĩ kỹ càng vì rõ ràng đây là một thay đổi lớn và sẽ không có chỗ cho sai lầm! Sau đây là một số lời khuyên để chọn đúng màu tóc nhuộm.

Chọn lựa đúng đắn
    Màu đúng là màu phù hợp với tính cách, màu da và màu mắt của bạn.

Nếu bạn có làn da trắng, màu mắt sáng và mái tóc vàng tự nhiên, hãy chọn những sắc độ khác của vàng và vàng xám để nhuộm toàn bộ tóc, hoặc nhuộm highlight để có màu tóc tự nhiên.
    Để tạo ấn tượng, làm màu tóc nổi hơn với một vài sọc màu hạt dẻ đậm hoặc sắc màu ấm để tạo tương phản giữa màu da và màu tóc. Hãy cẩn thận với những sắc màu ánh vàng đậm vì chúng có thể làm da bạn trông nhợt nhạt.
    .....

5. trung_muoi

trung_muoi Thành viên sắp chính thức

Ðề: 60 tuổi nhuộm tóc màu gì?

bác có tuổ, mình nghĩ nên nhuộm mùa đen. ra mỹ phẩm hà xuân hoặc cẩm tú cầu giấy ý.có bán nhiều lắm mạ nó