Son sâm cực đẹp,Tắm trắng,Kem body;kem face trắng da;Cám gạo AL,muối tắm

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi libi, 10/6/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. libi

libi 0918066616

Thời gian gần đây em thấy nhu cầu dưỡng trắng da ngày một nhiều. Em chuyên bán cám gạo và các sản phẩm trắng da, dưỡng da, mong được các mẹ quan tâm và ủng hộ, góp ý

đt của em: 0918066616 ( em mở đt 24/24, các mẹ cứ sms cho em nhé :D )
    Phí ship: chắc nhiều mẹ cũng thắc mắc tại sao phí ship không giống trước đây :) Trước mua 3 sp em sẽ free ship nội thành HN, giờ mua từ 250k em mới free ship những khu vực ( Ba Đình, Hoàn Kiếm, Đống Đa, Hai Bà Trưng, 1 phần Thanh Xuân ). Lý do vì giờ nhiều loại em nhập vào giá đã đội lên cao, mà em không những không tăng giá, mua nhiều em còn giảm thêm, chính vì lẽ đó em không thể tính phí ship được như trước đây. Các mẹ mua dưới 250k, em sẽ tính 10-20k tiền ship (trừ khi xa quá, bt em chỉ thu 10k thôi ạ )
    Về việc mua nhiều loại chứ không phải 1sp thì tính giá như nào: thưa các mẹ, mua nhiều em sẽ tính giá mỗi sp tương đương số lượng mua (Riêng cám gạo,muối tắm không tính gộp với các sp khác mà sẽ theo mức giá riêng )

HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ CÁC MẸ
    CÁC MẸ CMT TRÊN TOPIC HỘ EM NHÉ, HOẶC NT VÀO ĐT:D EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Dạ, trước khi vào phần show hàng, em xin có đôi lời muốn nói: Em bán trên mạng và ở lcm cũng đã được 1 thời gian, cũng đã được hân hạnh phục vụ cho rất nhiều mẹ, nhiều chị, nhiều em.... Em trẻ tuổi hơn rất, rất nhiều mẹ trên này, có thể nói là hàng em út, kinh nghiệm còn non kém; em bán hàng chỉ hy vọng các mẹ có thể cho em thêm nhiều ý kiến, để em có thể chỉnh sửa bản thân, cải thiện sản phẩm về chất lượng, giá thành, coi như 1 người em cần học hỏi thêm. Vậy nên dù ý kiến đó là tốt, hay chưa được tốt cho lắm em cũng muốn được nghe, được hiểu, được tâm sự và nói chuyện cùng các mẹ, các chị.

Nhưng em cũng muốn các mẹ hiểu và thông cảm ạ, như các mẹ cũng biết, sản phẩm nào ( dù tốt và đắt tiền đến đâu ) cũng không chắc chắn là tất cả mọi người đều dùng hợp, vì nó còn tùy thuộc vào cơ địa và da, cách dùng, lượng dùng, môi trường xung quanh.... của từng người. Nên đôi khi xảy ra chuyện có người thấy dùng hợp, dùng thích, có người lại chưa thực vừa lòng, tác dụng và tiến độ của sản phẩm với mỗi người là hoàn toàn khác nhau. Hy vọng các mẹ có thể hiểu!!!

Vài lời em nghĩ từ lâu, mong được sự ủng hộ lâu dài của các mẹ !!!

Hướng dẫn tắm trắng:

Hy vọng các bạn, các chị dành vài phút đọc những dòng này trước khi lựa chọn mua sản phẩm và có được cho mình 1 cách tắm trắng ổn nhất
    Tắm trắng cơ bản có những bước sau đây, thực hiện được đầy đủ những bước này sẽ đem lại hiệu quả tốt nhất
    1- Tẩy tế bào chết
    2- Thoa kem, hỗn hợp tắm trắng ( thời gian tùy loại da và sản phẩm ), nếu các chị thích có thể bật nhạc và thư giãn
    3- Dùng sữa tắm hoặc muối tắm, nước sạch tắm lại
    4- Thoa kem dưỡng da ( bước thoa kem dưỡng da này là rất quan trọng và cần thiết, tốt nhất không nên lược bớt )

Lưu ý: các mẹ nên kết hợp tắm trắng và dưỡng da để đạt hiệu quả tốt nhất không nên bỏ bớt công đoạn dưỡng vì nó rất quan trọng ( nhiều mẹ quen nghĩ chỉ cần tắm trắng là được, nhưng đây là cách nghĩ hoàn toàn sai lầm, vì tắm và dưỡng hỗ trợ cho nhau, tác dụng là 50/50 ) Thiếu công đoạn này hiệu quả làm trắng sẽ giảm đi rất nhiều. Và 1 hộp/tuýp dưỡng dù là loại nào đi nữa, đa phần sẽ dùng được rất nhiều lần chứ không phải 1 vài lần mà hết được, tính ra nó không hề đắt như các mẹ nghĩ. Ngoài ra, chăm sóc và làm trắng da các nàng cần kiên trì, da sẽ sáng lên dần dần. Da trắng nhanh hay chậm còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố, để các mẹ tránh những câu hỏi mấy ngày là trắng vì nó không có công thức chính xác đâu. Dưỡng da là cả 1 quá trình, không phải vài ngày mà được, ai cũng muốn có một làn da trắng sáng trong thời gian ngắn nhất nhưng gấp đến đâu đừng bôi quá số lần kem ( bôi kem dưỡng vừa đủ, cũng không phải cứ bôi càng dày tác dụng càng nhanh đâu ạ thoa 1 lớp mỏng là được ), cũng đừng tắm trắng quá nhiều trong thời gian ngắn ( thời gian thì tuỳ loại, đa phần là cách 5 ngày mới tắm trắng 1 lần ).

_____________________________________________________________​

________________SON SÂM DORLENE THÁI LAN______________________

Với mỗi chị em, son là 1 sản phẩm thiết yếu mà chắc không ai có thể thiếu
    Nhưng thị trường tràn ngập các hãng, các màu khác nhau đôi khi làm ta bối rối
    Nay em xin giới thiệu với cả nhà 1 loại son của Thái, rất mềm môi và lâu trôi: Son sâm Dorlene
    Son đánh nhẹ là màu hồng, đánh 3 lớp là màu đỏ, thích hợp cho các nàng tự điều chỉnh tông màu phù hộp với khuôn mặt. Son mềm môi, nhiều dưỡng, rất lâu trôi ngay cả khi ăn uống ^^ không khô môi
    Xuất xứ: Thái Lan
    giá chỉ: 130k/thỏi

________ Kem trộn body trắng da __________

125k/hũ => 120K
    Mua 3 hũ: 120k => 115K
    Mua 5 hũ: pm

Từ hôm nay em xin giới thiệu 1 dòng kem trộn body trắng da an toàn. Em cho vào từng hũ 100g ( dùng khoảng 2 tuần ) để tiện bảo quản, sử dụng cũng như dễ dàng cho những khách nào muốn thử sản phẩm

Trước tiên em xin khẳng định, muốn trắng nhanh thì không thể thiếu kem trộn, vấn đề là chọn nguyên liệu làm sao cho đảm bảo an toàn thôi ạ. Kem bên em mịn quánh, màu vàng nhạt và thơm rất rất dễ chịu :"> Cái này em cũng đã hít hà mãi để thử nghiệm ;)) Kem thấm nhanh vào da

Dùng thấy hiệu quả tốt sau 1-2 hộp tùy da, nhưng trắng sáng thì phải kiên trì tùy theo màu sắc da nguyên bản và tình trạng da, muốn an toàn thì không thể 1-2 ngày hoặc 1 tuần là trắng. Nên chị em nào muốn nhanh như vậy thì kem bên em không có khả năng ( tránh tình trạng các chị hỏi MẤY NGÀY là trắng ) :) Các chị lưu ý, đến các hot g còn mất đến cả năm hoặc vài năm mới trắng đẹp, không phải ngày một ngày hai

Kem em dùng thấy hiệu quả nên em mới bán :) Da em đến giờ vẫn chưa được liệt vào hàng trắng được, vì em mới sử dụng 1 thời gian ngắn, nhưng nếu các chị nhìn thấy em trước kia thì đúng phải gọi là cục than luôn ạ, nên em nghĩ da em đã rất hợp kem và dùng hiệu quả quá ổn rồi. Thiết nghĩ các chị em dùng nếu hợp kem cũng sẽ tiến triển tốt như em. Cả em và các chị đều cố gắng vì tương lai một làn da trắng sáng :">

Về giá cả, cái này em cũng đã cân nhắc, kể cả tiền hũ, tiền kem thì em cũng không lời bao nhiêu cả. Nhưng cũng hạn chế để giá cao vì lợi ích của khách hàng. Em cũng sẽ cố gắng duy trì mức giá hợp lý nhất cho các chị
    Kem được trộn từ những nguyên liệu an toàn, vì em cũng dùng mà :x nên các chị có thể yên tâm

Cách sử dung: sau khi tắm thoa 1 lớp mỏng, dùng 2 lần một ngày ( tránh dùng bữa có bữa không hoặc ngày 1 lần, như thế sẽ rất ảnh hưởng đến hiệu quả của kem ), tuyệt đối KHÔNG DÙNG CHO MẶT

Hình ảnh: hình là do em tự chụp bằng máy đt còi luôn ạ, chứ không phải hình em lấy từ shop nào hết. Cũng rất mong các shop khác bán sản phẩm tương tự nếu chất kem như trên hãy tự chụp, đừng lấy hình ảnh của em ạ :) Hình có hơi khó nhìn mong mọi người thông cảm

______________________________________________________________________________

___KEM FACE___

Trước nhiều chị hỏi em có kem face không, mà lúc đó em chưa có nhập về
    Hiện do thấy nhu cầu của mọi người tăng cao, từ nay em sẽ tích cực nhập thêm kem dưỡng face và body
    Ban đầu em cũng định nhập kem Yiqi trước, nhưng thiết nghĩ loại đó giá thành khá cao, nên chăng bắt đầu từ những loại có chi phí hợp lý, dễ chịu với túi tiền của nhiều người trước :"> tất nhiên, nếu mẹ nào có nhu cầu về kem Yiqi cứ ới em ;) sau 2 ngày các mẹ có hàng ( giá 500k/bộ )

1. Kem face Sudden
    Hộp kem xinh xắn, dùng được khoảng 2 tháng
    Xuất xứ: Nguyên liệu từ Nhật, sản xuất tại Đài Loan :x
    Giá: 150k/hộp => 135K
    Công dụng: Dưỡng da siêu trắng, ngăn ngừa nám, đẩy lùi mụn bọc, mụn đầu đen, mụn cám, giữ ẩm làn da, làm se khít lỗ chân lông giúp da luôn trắng sáng
    Loại này không phải loại phổ biến và dễ kiếm như nhiều loại kem dưỡng khác, do nguồn cung không nhiều. Chính vì thế em thuộc 1 trong số ít những nơi có và bán loại kem này ;)
    Vì em mới bán thử nên sẽ để mức giá gần với mức giá em nhập như một chiêu kích cầu tiêu dùng :">
    Kem này thì bạn em đã test Da sẽ sáng dần và mịn nữa
    Tóm lại là quá ok, và cực kỳ ổn trong tầm giá

2. Kem face Helen Thanh Thảo

Giá: 290k/ hộp ( đại đa số bán 350k trở lên ) => 275K
    Kem hộp 50g, dạng đặc xài lâu được 3-4 tháng
    Kem này chỗ Helen bán lẻ là 1080k, chất lượng như nhau
    Trên 18t có thể sử dụng kem, xài hết 1 hộp sẽ thấy da cải thiện rõ rệt
    Kem mình bán rẻ là do có nguồn nhập hợp lý và mình chấp nhận lãi suất thấp
    Kem do công ty phân phối, không phải kem trôi nổi
    Công dụng: giúp da trắng khoẻ, đẹp hơn. Có tác dụng ngăn ngừa và chống lại sự lão hoá da, chống tia cực tím, bảo vệ da
    Hiệu quả: cái này Helen đã dùng, các chị nhìn sẽ biết hiệu quả ổn thế nào ^^ cũng có quá nhiều người dùng và công nhận khả năng làm trắng của kem

______________________________________________________________________________​

CÁC SẢN PHẨM TẮM TRẮNG​

1. Tắm trắng chiếc lá của Thái

Giá shop khác: 80-100k
    Giá: 65k => 60K
    mua 3: 60k => 58K
    Mua 5: 55k
    Mua từ 8: pm

( loại này có thể gây hơi vàng lông các ss nhé :D em là em cứ nói thật, có thể tùy cơ địa vì bạn em dùng không bị, em dùng nó cũng hơi hơi ngả màu. vì nó làm trắng da, cũng có tác dụng làm nhạt màu lông luôn mà, 1 thời gian sau sẽ trở về bình thường, nhưng nếu các ss ngại mất thẩm mỹ thì nên cân nhắc. Cái này thực chất nó không có hại )

Cái này em chỉ bán cho ai trên 18 tuổi thôi nhé :D

Làm trắng da nhanh, hiệu quả chỉ sau 25 -30 phút. Đây là sản phẩm tắm trắng được coi là khá hiệu quả hiện nay. Sản phẩm tắm trắng chiếc lá giúp thẩm thấu vào da, có tác dụng tái tạo, tạo độ cân bằng về màu da, đặc biệt những vùng da như cánh tay, chân, hay cổ là những nơi vùng da sẫm mầu sau khi tắm trắng sẽ cải thiện được 40 -60%. Sản phẩm tắm trắng chiếc lá còn giúp trị mụn và ngăn ngừa mụn ở lưng, hay hiện tượng viêm lỗ chân lông trên da rất có hiệu quả.
    Hiệu quả đặc biệt sản phẩm tắm trắng chiếc lá giúp làn da trắng hồng rạng rỡ , chúng biến chuyển từ màu tối sang màu sáng ( trắng ) vết thâm phai mờ

Hướng dẫn sử dụng:
    Bước 1: Rửa sạch da cần tắm trắng và lau khô.
    Bước 2: Lấy lọ trắng nhỏ và gói nhỏ đổ vào lọ trắng lớn. Lắc đều cho 3 thứ hoà tan với nhau.
    Bước 3: Thoa kem lên người ( 1 lớp dày, che fủ cả lông) để trong vòng 30 đến 45phút sau đó rửa lại bằng nước sạch.
    Bước 4: Dùng lọ màu xanh tắm lại như sữa tắm để dưỡng ẩm.
    Chú ý:
    -- Khi bôi hỗn hợp lên toàn thân nhớ nhẹ nhàng masage trong vòng 30phút.
    -- Tắm sạch bằng nước lạnh hay sữa tắm bình thường.
    -- Không để kem vào mắt, không thoa lên những vùng da bị tổn thương, trầy xước
    -- Sau khi tắm trắng nên dưỡng kem dưỡng trắng da để duy trì độ bền màu và dưỡng ẩm cho làn da trắng sáng tự nhiên.

2. Tắm trắng S&KK ( cực mạnh; dành cho da ngăm, da vừa muốn trắng nhanh. 1 hộp dùng được 2 lần )

Giá: 90k/hộp => 85K
    Mua 2: 85k => 80K
    Mua 3: 80k => 75K
    Mua từ 5: pm

Kem tắm trắng S&KK cao cấp với thành phần từ thiên nhiên đem lại cho bạn làn da trắng sáng

Tinh chất mầm gạo cung cấp độ ẩm để nuôi dưỡng làn da dịu nhẹ sẽ mang đến cho bạn sự cảm nhận hoàn toàn khác biệt với các sản phẩm tắm trắng trước đây.

Bộ sản phẩm gồm: 01 Hydrogen Peroxide (120ml), 01 chai Ammonium Bicarbonate 100% (15ml), 01 chai Mineral Water (30ml), 01 gói Milk powder (5ml).

Gói sữa nhỏ, pha chung với hai lọ màu trắng, để cho da thêm mịn màng.
    01 hộp tắm được 02 lần, mỗi lần cách nhau 5 ngày.

Hướng dẫn sử dụng:
    Bước 1: Tắm sạch với phân nửa lọ màu xanh, kế tiếp lấy 02 lọ trắng trộn chung với gói sữa nhỏ khuấy đều, 02 tay lấy kem xoa đều toàn thân (nên dùng bao tay) Massage nhè nhẹ xoa đều để đến 30-45 phút
    Bước 2: Tắm bằng nước cho sạch hết sữa trên người, kế tiếp đó lấy nửa lọ màu xanh còn lại tắm cho thật sạch.
    Bước 3: Lau khô người và bôi kem dưỡng lên thế là các bạn đã có làn da trắng như mong muốn.

Lưu ý:
    Tránh để hỗn hợp tắm trắng dính vào mắt và phần lông nhạy cảm. Khi bị dính vào mắt phải lập tức rửa sạch với nước.

Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng
    Sau khi các bạn tắm trắng nên sử dụng kem dưỡng trắng da toàn thân để dưỡng da hàng ngày để giúp làn da của bạn sẽ trở nên bền màu, trắng sáng, mịn màng và tươi trẻ tự nhiên hơn.

3 , Tắm trắng Noblesse
    giá: 65k => 60K
    Mua từ 3: 60k => 58K
    Mua từ 5: 55k

Công dụng: làm trắng da, mịn da nhanh bất ngờ sau lần tắm đầu tiên (20phút) không vàng lông, ko bị ăn nắng so với trước khi tắm
    Bộ sản phẩm gồm tuýp thuốc bắc chiết xuất từ 24 vị thuốc và nhân sâm sẽ nhanh chóng thẩm thấu và cung cấp dưỡng chất nuôi dưỡng làn da.
    Bột ngọc trai thiên nhiên đem đến làn da trắng đều, giảm hẳn các vết thâm do sẹo, mụn lâu ngày…
    Thành phần chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên, bộ sản phẩm làm trắng da Noblesse an toàn cho mọi loại da (kể cả nam giới).
    Xuất xứ: Việt Nam

Giới thiệu chi tiết

Là phụ nữ, có chị em nào là không muốn mình có một làn da trắng hồng, mịn màng đầy sức thanh xuân để tôn vinh thêm vẻ đẹp quý phái, kiêu sa của mình. Tuy nhiên không phải bạn gái nào cũng được tạo hóa ban tặng một làn da không tỳ vết, bẩm sinh. Cùng Mua giới thiệu đến bạn bộ sản phẩm tắm trắng Noblesse giúp bạn có được làn da trắng đẹp, ngọc ngà.

Tinh chất được chiết xuất từ các loài cây thảo dược thiên nhiên, S.Alginate, Magnesium Carbonatre, Hydrogene Peroxide, Water bộ sản phẩm tắm trắng Noblesse thấm sâu trong da tái tạo làn da từ gốc.

Hãy sử dụng bộ sản phẩm tắm trắng Noblesse với công nghệ tiên tiến, kết hợp phương pháp gia truyền của Á đông để có ngay làn da trắng mịn tự nhiên, săn chắc.

Thành phần chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên, bộ sản phẩm làm trắng da Noblesse an toàn cho mọi loại da (kể cả nam giới). Sử dụng 1 tuần 1 lần và đều đặn, bạn sẽ cảm nhận được làn da cải thiện rõ rệt, da trắng đều và mịn, không bị bắt nắng trở lại giúp bạn tự tin diện váy xinh xuống phố nhé!

Cách sử dụng:

- Trước khi tắm trắng, tắm bằng nước lã cho da không khô, lau sạch.
    - Trộn gói bột ngọc trai và tuýp kem thuốc bắc lại với nhau, khuấy trộn thật kỹ cho đến khi thành hỗn hợp kem đồng nhất.
    - Chỗ nào da dày, đen nhất thoa trước (hai bàn chân, hai bàn tay, hai cánh tay và từ cổ trở xuống toàn thân).
    - Chờ 15 phút đối với da hơi sáng, 25 phút đối với da đen, sạm nắng, da cằn cỗi. Mỗi lần sử dụng hết 1 tuýp kem và một gói bột.
    - Tắm sạch bằng nước thường. Nếu có điều kiện, hãy thoa sữa tươi 5 phút và ngâm mình vào bồn tắm 10 phút da sẽ càng đẹp hơn.
    - Có thể sử dụng SP Tắm trắng thuốc bắc – ngọc trai Noblesse thường xuyên, sản phẩm hoàn toàn vô hại với làn da.
    - Mỗi tuần tắm 1 lần để có hiệu quả tốt nhất.

Lưu ý:
    - Không thoa kem lên vùng da bị trầy xước và cơ quan sinh dục
    - Tránh chạm vào mắt và để xa tầm tay trẻ em
    - Đối với da nhạy cảm, không dùng nếu có dị ứng với một trong những thành phần của kem.

4.Tắm trắng PC:

Xuất xứ: Thái Lan
    Giá: 75k ( loại này có thể chia làm 2 lần tắm ạ )
    Mua 2: 70k
    Mua 3: 65k
    Mua từ 5: pm

P&C với công thức đặc biệt từ sữa PROTEIN, Vitamin E và khoáng sản dầu, nước hoa sẽ làm trắng và nuôi dưỡng da nhẹ nhàng và mịn màng hơn. Làm màu lông nhạt, da trắng sáng hơn nhiều.

Cách sử dụng:
    B1: tắm sạch và lau khô
    B2: lấy lọ trắng nhỏ và gói nhỏ đổ vào lọ trắng lớn. Lắc đều cho 3 thứ hòa tan
    B3: thoa kem lên người để trong vòng 25-30p
    B4: dùng lọ màu xanh như sữa tắm

5. Tắm trắng mặt Pháp E"BOUISSANT

Giá: 75k
    Mua 3: 70k
    Mua 4: 65k

Thành Phần :
    Tinh chất từ Thảo dược thiên nhiên : s.Alginate_Mg.cacbonate_Hydroxin Gum_Vitamin E_Bột Ngọc Trai

Công Dụng :
    Kem có tác dụng loại bỏ tế bào chết, làm tan sắc tố tàn nhang, sạm da giúp làn da bạn trở nên tươi sáng, trắng mịn, trẻ hoá tế bào da giúp căng bóng làn da tối ưu nhất.
    Ngoài ra kem còn có tác dụng diệt khuẩn và ngăn ngừa các bệnh viêm da.

Hướng dẫn sử dụng.
    Tắm sạch bụi bẩn trên da trước khi tiến hành tắm trắng bằng E"BOUISSANT.
    Dùng chén lớn trộn hỗn hợp gói bột tắm trắng (10gr) và chai kem ( 40ml), sau đó dùng we gỗ đánh tan hỗn hợp đến khi kem mịn thật mịn, rồi đem thoa ngay lên mặt
    Đợi kem khô từ 20_25 phút sau đó tắm bằng nước sạch và lau khô.
    SAu khi tắm bạn có thể dùng kem dưỡng ban ngày và ban đêm để cảm nhận sự khác biệt mà Bộ sản phẫm E"BOUISSANT đem lại.

6. Tắm trắng QUICK & SAFE

Giá: 30k/set 2 gói
    hoặc 120k/hộp 5 set => 110K
    Mua 2h: 110k => 100K
    Mua 3h: 100k => 95K

Có chất chống nắng nên ko sợ bắt nắng, ko vàng lông, ko hại da. 1bộ gồm 2gói nhỏ, sử dụng được 2 cánh tay

1 - Trộn theo tỉ lệ 1 gói gel (màu đỏ) + 1 gói bột (màu xanh) bằng cán muỗng cho thật đồng đều.

Lượng này đủ dùng cho một khuôn mặt hay 1 cánh tay. Nếu dùng nhiều hơn thì trộn chung 1 lần

nhưng phải theo tỉ lệ trên. Lượng kem đã trộn phải sử dụng hết.

2 - Dùng tay bôi lên vùng da cần điều trị, dàn thành lớp mỏng. Để yên từ 10 đến 15 phút.

3 - Rửa sạch với nước. Nếu dùng trên mặt thì loại bỏ lớp kem khô này với khăn mềm có thấm nước

trước, nhằm tránh nước rửa trôi vào mắt. Nếu tiếp xúc, rửa mắt với nhiều nước.

Lau khô nhẹ nhàng với khăn mềm
    4- Kết hợp với kem dưỡng trắng dành cho da mặt và mặt nạ để có hiệu quả tốt nhất

8. TẮM TRẮNG CHARM VÀNG ( loại mạnh )
    giá: 190k/hộp => 185K
    mua 2: 180k/hộp
    mua 3: 170k/hộp
    mua từ 5: pm

- Sản Phẩm đc đạt huy chương Vàng 2002 tại Thái Lan
    - Charm Vàng cực kỳ hiệu quả cho bạn làn da trắng sáng ngay lần đầu sử dụng mà không hề gây kích ứng da,không ngứa.
    - Kem có tác dụng loại bỏ tế bào đen sạm trên da giúp cho bạn có làn da mới mẻ.

- Dễ dàng hấp thụ các loại kem dưỡng để có đc làn da trắng hống tự nhiên.- 1 bộ có thể sử dụng đc 3-4 lần cho toàn body.
    Cách sử dụng:
    1. tẩy tế bào chết
    2.trộn kem và chai chống ngứa theo tỉ lệ 1:1 rồi thoa len nguoi matxa 10p va đợi 25p sau tắm sach lại.

_____________________________________________________________________________​

CÁC SẢN PHẨM DƯỠNG DA, HỖ TRỢ LÀM TRẮNG

1. Cám gạo Ái Liên:

Giá ưu đãi khi mua số lượng lớn:
    - Mua 5 Gói: cám gạo thơm: 25k/gói
    các loại khác: 30k/gói
    - Mua 10 gói: cám gạo thơm: 23k/gói
    các loại khác: 28k/gói

Cám gạo Ái Liên được chiết xuất từ gạo hương, gạo nếp trải qua quá trình sàn lọc sấy khô cho ra sản phẩm cám gạo không cặn bẩn và hương thoang thoảng của nếp mới.
    Trọng lượng mỗi gói là 150 gram: tắm toàn thân được 2 lần, đắp mặt được 5 - 7 lần.
    Cám gạo dùng tắm, rửa mặt, đắp mặt nạ cho cả MẶT và TOÀN THÂN đều được.

Các loại cám gạo là dưỡng chất với nhiều Vitamin và khoáng chất có tác dụng làm sạch da, se lỗ chân lông, tắm thường xuyên sẽ mang lại một làn da trắng sáng và mịn màng.
    Ngoài ra, tinh dầu trong cám gạo còn có tác dụng chống nám và lão hóa rất hiệu quả.

- Bột cám gạo thơm - 28.000

Bột cám gạo thơm là sự kết hợp của cám gạo nguyên chất và bột sữa lạc ( chuyên dùng trong spa, thẩm mỹ để làm trắng da toàn thân ) có tác dụng làm trắng da gấp 2 lần. Mùi hương thơm thoang thoảng tự nhiên rất dễ chịu.

- Bột cám gạo nghệ - 35.000

Là sản phẩm được kết hợp giữa cám gạo nguyên chất và tinh bột rễ củ nghệ và tinh dầu nghệ. Cung cấp đầy đủ các dưỡng chất cho da, giúp chống lão hóa, sạm da, ngăn ngừa sự hình thành các nếp nhăn, đặc biệt là làm sáng da, mờ thâm, ngăn ngừa mụn, đồi mồi và tàn nhang làm da bóng mịn tươi trẻ.
    KHÔNG bị vàng da sau khi tắm.

- Bột cám mè đen- 35.000

Là sản phẩm kết hợp từ cám gạo nguyên chất , Cám Nếp Than và Mè Đen.
    + Làm chậm quá trình lão hóa da, bổ sung nước cho da.
    + Dưỡng da giữ ẩm giúp da luôn tươi mát.
    + Vitamin E trong mè đen giúp tăng cường miễn dịch cho da.
    + Cung cấp Collagen tự nhiên cho da giúp da căng mịn và ngăn ngừa sự hình thành nếp nhăn.
    + Làm mềm mại những vùng da khô ráp, sần sùi.

- Bột cám thuốc bắc- 35.000

Sản phẩm làm trắng da kết hợp cám gạo nguyên chất với lá Dâu Tằm, rễ cây dâu tằm, hoài sơn, hoa cúc và phục linh. Thơm mùi thuốc bắc nhè nhẹ.
    Có tác dụng làm sạch tế bào chết, se khí lỗ chân lông, kích thích sản sinh lớp tế bào mới và thanh nhiệt cơ thể. Đặc biệt ngừa mụn, mát da, ngừa dị ứng. Chiết xuất từ dâu tằm làm trắng da gấp 2 lần.

- Bột cám gừng- 35.000 (tạm hết)

Gừng có hiệu quả rất tốt cho những làn da khô ráp, làm mềm những vùng da khô.
    Làm nóng cơ thể, giúp cho quá trình tuần hoàn máu, giải độc tố da, giúp thư giãn làm dịu cảm giác mệt mỏi và đau nhức.
    Giúp làn da luôn hồng hào, khỏe mạnh.
    Chống oxy hóa và chống lão hóa cho da.
    Đặc biệt, tàn nhang, đốm nâu sẽ dần cải thiện.
    Gừng đem lại cho bạn cảm giác thư giãn thật tuyệt vời

- Bột cám muối- 35.000 ( tạm hết )

Muối biển là nguyên liệu được dùng rất phổ biến trong làm đẹp chăm sóc da. Sự kết hợp tinh túy giữa Cám gạo và Muối biển không chỉ đem lại một làn da trắng sáng, mịn màng mà còn nhiều công dụng bất ngờ.
    Điều tiết chất nhờn, kháng khuẩn trị mụn.
    Giải độc cơ thể, tăng tuần hoàn máu.

* Cách dùng:

Rửa mặt
    Làm ướt mặt, dùng 1 ít bột cám gạo thoa đều trực tiếp lên da và massage vài phút rồi rửa sạch lại bằng nước.
    Pha 1 ít bột cám gạo với sữa tươi hoặc nước thoa lên da, massage vài phút rồi rửa sạch lại bằng nước.
     Đắp mặt nạ
    Rửa mặt sạch. Sau đó, pha hỗn hợp gồm 2 muỗng bột cám gạo + sữa tươi + mật ong thành hỗn hợp sệt thoa lên da để trong 20 – 30 phút. Sau đó rửa sạch lại bằng nước.
     Tắm toàn thân
    Làm sạch da bằng cách tắm tẩy da chết. Hoặc dùng Muối tẩy da chết tắm trước khi đắp cám gạo để đạt hiệu quả tối ưu.
    Pha hỗn hợp gồm ½ gói bột cám gạo + 100ml sữa + mật ong thành hỗn hợp sệt thoa lên da, massage trong vòng 20 – 30 phút rồi tắm lại bằng nước.
    Ngoài sữa tươi ra, có thể thay thế bằng nước ép trái cây cam, vài giọi chanh, dưa leo, dâu tây …

2. Cám gạo: em nhập từ nhà 1 chị đã có kinh nghiệm làm cám gạo khá nhiều năm. Giá thành rẻ nhưng chất lượng không hề rẻ (u) mẹ nào mua dùng thử sẽ thấy
    mẹ nào dùng quen sẽ thấy thích ngay :D sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên mà ít tốn kém
    Giá: mua dưới 0,5kg thì 6k/lạng
    mua từ 0,5kg đến dưới 1kg thì 5,5k/lạng
    mua từ 1kg trở lên 5k/lạng
    mua từ 2kg trở lên giá 4,5k/lạng

3. Tẩy da chết doleme:
    giá: 75k
    hiện em có 2 mùi bán chạy nhất là sữa và hoa hồng
    sữa là tuýp có màu xanh. hoa hồng màu hồng nhạt
    Thời tiết mùa đông thật là đáng ghét phải không nào? Cho dù bạn có kỳ cọ và chăm sóc thế nào trong mỗi lần tắm thì da bạn vẫn cứ bị khô, nứt nẻ và đặc biệt là những lớp da chết sần sùi, xấu xí vẫn cứ bám mãi trên cơ thể bạn, khiến bạn không thể diện những bộ cánh đẹp hay những bộ đầm vai trần.
    Bạn có biết làn da luôn tự động sản sinh tế bào chết hằng ngày, dù bạn đã tránh va chạm hay ra ngoài.… Tróc bỏ lớp da chết có thể gây cho bạn chút sợ sệt, nhưng nó thực sự là việc làm rất cần thiết cho cơ thể đấy, nó mang một sức sống tươi mới hơn cho da.
    - Nhưng phái yếu lại luôn luôn mơ ước mình có một làn da mềm mại , mịn màng-
    Vấn đề là các tế bào da chết phát triển không đều trên bề mặt da. Sự tích tụ có thể làm cho làn da của bạn trông xỉn hoặc thô. Vì thế, tẩy tế bào chết chính là phương pháp tốt nhất giúp bạn có một làn da mịn màng, tươi tắn.
    - Để có thể tự tin khoe đôi vai trần trong những bộ cánh lộng lẫy-
    Tuy nhiên, bạn cũng không nên quá lạm dụng, vì việc tẩy da chết quá nhiều còn mang tác dụng ngược lại. Nó sẽ làm tổn thương lớp bảo vệ trên da, da bạn sẽ mỏng đi, nhạy cảm, dễ bị tổn thương, dễ bắt nắng và sạm nám. Thế nên, đặc biệt là teengirl, tẩy da chết mỗi tuần một lần là tốt nhất!
    Kem tẩy da chết thần kỳ Doleme-
    Đặc biệt, bạn phải chọn kem tẩy tế bào chết thích hợp nhất với làn da. Nếu da của bạn đặc biệt khô, bạn có thể chọn kem dành cho da khô , nếu bạn gặp những vấn đề khác như da dầu, có mụn,sẹo,.. bạn có thể sử dụng một loại kem chuyên trị để tẩy tế bào chết những vùng đó. Nếu bạn có làn da nhạy cảm, hãy tìm loại kem tẩy không mùi và không gây dị ứng nhé!
    - Kết hợp cùng các thành phần thiên nhiên-
    Chính nhờ vào mùi hương dịu dàng, thanh thoát, sang trọng và hình dáng tao nhã, hài hòa, yêu kiều đẹp đẽ một cách tự nhiên cùng với những tác dụng đối với sắc đẹp mà hoa hồng được coi là vẻ đẹp của người mẹ, của nữ giới nói chung.
    - Được sản xuất dựa trên kỹ thuật phối chế SPA-
    Được chiết xuất từ các thành phần thiên nhiên kết hợp cùng tinh chất hoa hồng với các hạt cát tẩy da chết thần kỳ, dùng kỹ thuật phối chế SPA khoa học, kỹ thuật mới nhất, Kem tẩy da chết Doleme chiết xuất từ hoa hồng giúp cho bạn có một làn da nhẹ nhàng và mềm mại, tẩy sạch những tế bào chết bám trên da, trả lại cho bạn một làn da tràn đầy sức sống.
    - Những hạt cát thần kỳ trong Gel sẽ massage và chăm sóc làn da bạn-
    Kem tẩy da chết Doleme không gây kích ứng và là kem giữ ẩm rất nhạy, dễ dàng hấp thụ vào da, giúp nuôi dưỡng da, chống lão hoá và có tác dụng làm se lỗ chân lông rất hiệu quả, tạo ra rào cản chống lại sự mất nước và các tác động huỷ hoại của nắng, gió, ô nhiễm môi trường
    - Giúp bạn ngăn chặn sự lão hóa da, làm ẩm da và đánh bay các tế bào chết xấu xí-
    Nó có tác dụng làm giảm các nếp nhăn và ngăn chặn sự xuất hiện sớm của hiện tượng lão hóa da, làm ẩm da và phục hồi sức sống cho làn da khô.
    Với hương thơm ngọt ngào quyến rũ, lưu lại lâu trên cơ thể bạn sau khi tắm, hương thơm nhẹ nhàng, quý phái của tinh chất hoa hồng sẽ xua tan mọi áp lực của một ngày làm việc mệt mỏi, trấn an tinh thần
    - Trả lại cho bạn làn da căng mịn và tràn đầy sức sống
    Những hạt cát tẩy da chết thần kỳ có trong Doleme sẽ nhẹ nhàng massage trên da, giúp da săn chắc và bổ sung các dưỡng chất cho tế bào da, đẩy nhanh quá trình sinh sản tế bào mới cho làn da bạn.
    Sản phẩm đặc biệt thích hợp với mọi loại da, từ da thường cho tới da khô. Bạn sẽ được tận hưởng cảm giác làn da bạn được chăm sóc như tại các mỹ viện cao cấp để có được sự mềm mại và mịn màng.
    Thành phần chính: acrylic resin, dầu cam, nước sạch, hương tinh, hydrolyzed collagen chất protin bạch đàn thủy giải cao nguyên..
    Thể tích: 310ml
    Công dụng:
    - Giúp bạn có một làn da mềm mại, mịn màng và tươi tắn, đầy sức sống
    - Tắm sách các chất bẩn, tẩy sạch các tế bào chết trên da
    – Cung cấp độ ẩm cho da, giúp da không bị khô trong thời tiết hanh và lạnh của mùa đông
    – Mang lại cảm giác nhẹ nhàng, thư giãn như được chăm sóc tại các mỹ viện cao cấp.
    Hướng dẫn sử dụng:
    B1: Tắm ướt toàn thân
    B2: Cho một ít sữa tắm ra tay hoặc bông tắm, tạo bọt và thoa nhẹ nhàng lên da
    B3: Dùng một ít nước sạch xả trôi bọt tắm
    B4: Thoa bóp nhẹ nhàng trên da khoảng 2-3 phút B5: Xả sạch cơ thẻ bằng nước sạch.
    Lưu ý: Bảo quản sữa tắm ở nơi khô ráo thoáng mát. Nếu sữa tắm dây vào mắt, hãy dùng nước sạch rửa trôi.

4. Muối tắm Oily : em muối tắm này đã rất nổi tiếng rồi các mẹ, các chị nhé :D muối này có tác dụng kích trắng tốt mà rất lành tính

80K

Tắm muối có tác dụng làm sạch làn da toàn thân, tẩy tế bào chết, kiểm soát lượng dầu cơ thể
    tăng cường sức khỏe và sức đề kháng của da, hỗ trợ chống lại quá trình lão hóa da. Thảo dược từ thiên nhiên cho bạn sự thư giãn.
    Quá trình tắm và massage với muối tắm Spa giúp mạch máu lưu thông đều và các tế bào da chết được lấy đi một cách dễ dàng, hiệu quả.
    Muốn tắm Spa còn có tác dụng giải độc trên da, làm sạch nấm mốc, nứt nẻ gót chân, nước ăn chân. Xoa mạnh tay những nơi chai sần.
    Trọng lượng: 700 - 750g ( dùng đc rất lâu từ 2 đến 3 tháng )
    Xuất Xứ: Thái Lan.
    Hướng dẫn sử dụng:
    Bước 1 : Làm ướt cơ thể bằng nước sạch
    Bước 2 : Thoa đều muối tắm lên cơ thể
    Bước 3 : Chà sát nhẹ nhàng, đặc biệt những vùng thâm đen trong vòng 5 - 10p
    Bước 4 : Xả sạch lại bằng nước. Không cần dùng thêm sữa tắm
    Có nhiều mùi hương thơm: mật ong, dưa leo, cà rốt, cam, hoa quả , cà chua, sữa

5. Sữa tắm trắng toàn thân và kem dưỡng da Red Pomegrante

Giá: 80k/tuýp => 75K
    Mua 2: 70k
    Mua 5: 60k

Hiệu quả sản phẩm:
    - Sản phẩm có tác dụng đẩy nhanh việc chuyển dịch bề mặt giúp da sáng trắng mịn màng tự nhiên chỉ trong một tuần với công thức tập trung đẩy lùi tế bào chết loại bỏ những đốm tàn nhan nhanh chóng mang đến cho bạn làn da sáng hơn trắng hơn mịn màng hơn sau ngay lần đầu sử dụng.
    - Kem Red pomegranate whitening còn có thành phần Chống oxy hóa mạnh Bảo vệ da khỏi bức xạ cực tím ,ngăn chặn sự lão hóa , Trợ giúp chữa lành vết thương da, giúp da mượt mà hơn . Làn da trắng hơn trong vòng 7 ngày, làn da mới để da với da mặt của bạn là tự nhiên trắng.
    - Với chiết xuất hoàn toàn tự Nhiên Red pomegranate whitening đã mang tới cho bạn sự lựa chọn tuyệt vời nhất.
    - Kem không gây nhờn rít và hoàn toàn thấm sâu vào da. Mùi thơm dễ chịu
    - Hiệu quả chỉ sau 1 tuần sử dụng, hỗ trợ triệt để cho làn da sau khi tắm trắng.
    Chiết xuất từ Nhân Sâm Hàn Quốc cao cấp, Làm mát và trắng da. Đem lại làn da trắng mịn hoàn hảo sau lần đầu tiên sử dụng.
    Công dụng :
    dưỡng da chống nắng
    Dưỡng da trắng hồng mịn màng tự nhiên
    Mờ vết thâm, hạn chế đốm nâu gây sạm da
    Đào thải tế bào da chết
    Chống lại sự lão hoá do khói bụi và tác nhân từ môi trường.
    Cách sử dụng sản phẩm:
    Bước 1 : dùng tẩy tbc maxa nhẹ nhàng cơ thể để kem có thể hấp thụ tốt vào da.Sau đó rửa thật sạch lại với nước
    Bước 2: Khi cơ thể vẫn còn ướt, lấy 1 lượng vừa đủ tắm trắng Red Pomegrante thoa đều lên da và maxa nhẹ nhàng trong vòng 20'
    Bước 3: Rửa thật sạch cơ thể lại với nước (lúc này bạn sẽ cảm thấy da thật sự trắng sáng so với da ban đầu)
    Sử dụng liên tục đều đặn quá trình trong 7 ngày,thì bạn sẽ sở hữu được làn da trắng mịn mà không bị đen lại

1 vài phản hồi từ khách hàng :)

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi libi
    Sửa lần cuối: 22/9/2012
  2. nguyenluong0802

nguyenluong0802 Thành viên chính thức

Ðề: cám gạo Ái Liên từ 27k,loại thường từ 45k/kg,muối tắm Thái 95k,tắm trắng85k,tẩy da chế

bạn ở đâu vậy? hic, hôm nay mình lại vừa gửi người mua hộ một hộp muối tắm, giờ mới biết.

libi thích bài này.
  3. libi

libi 0918066616

Ðề: cám gạo Ái Liên từ 27k,loại thường từ 45k/kg,muối tắm Thái 95k,tắm trắng85k,tẩy da chế

:D hi, vậy chị mua bao nhiêu ạ?
    nhà em ở khu vực Minh Khai, gần chợ Mơ cũ ý ạ

4. tamtre86

tamtre86 Thành viên chính thức

đắt hàng em gái nhé, cái kem dưỡng Red Pomegrante này dùng ok ko em, dạo này ham hố trắng trẻo tóa :D

libi thích bài này.
  5. msdvt

msdvt tragfox

cám gạo không đóng gói dùng như cám gạo AL hả mẹ cháu ơi ....

libi thích bài này.
  6. libi

libi 0918066616

em cảm ơn :D
    cái đó là sữa tắm trắng chứ không phải kem dưỡng đâu ạ :D cái này cũng có kem dưỡng nhưng đợt này em chưa nhập
    theo phản hồi của nhiều người thì dùng khá được, nhưng bản thân em chưa chuột bạch
    em đang dùng cái muối tắm của Thái, cái muối Oily, cũng có tác dụng làm sáng da, tuy có vẻ không nhanh như cái sữa tắm, nhưng hạt muối có tác dụng tẩy da chết, giải độc cơ thể luôn ;)
    em cũng ham hố trắng lắm :"> da em đen xì luôn rồi :"> nhất là mặt, như than =))))))))) cơ mà dạo này có nhiều việc phải ra ngoài, cứ phơi mặt ra nắng suốt, thời gian tới phải sắp xếp chống nắng phòng bị thôi
    loại tắm trắng, kích trắng nào khi chị dùng cũng nên chống nắng cẩn thận, không thì tốt mấy cũng không ăn thua đâu ạ :">
    em nghĩ kiên nhẫn dùng da sẽ sáng dần thôi, chứ không có chuyện thời gian ngắn mà trắng hồng rạng rỡ đâu ạ :)) nếu muốn nhanh như thế chắc chỉ có tắm trắng theo liệu trình, lột da hoặc dùng kem trộn
    Hơn nữa, đang từ đen trở thành trắng bóc là chuyện không thể, hay không nên.... vì sắc tố da mình đã thế rồi :D kiên nhẫn thì da sẽ sáng từ từ, không nên nóng vội
    chị có thể dùng kết hợp với cám gạo sẽ đạt hiệu quả tốt hơn :D

ps: mà chị vốn trắng còn hơn em nhiều còn gì ;)

7. libi

libi 0918066616

cái em bán ghi cân lạng đó em cũng đóng gói mà :( tuy không đẹp bằng của Ái Liên vì em tự đóng
    dùng cũng giống như thế chị ạ :D

8. msdvt

msdvt tragfox

ship cho em 0.5kg cám gạo vs 1 chai sữa tắm trắng được k :d

9. libi

libi 0918066616

nhà chị ở đâu ạ? :D
    gần thì em free ship, xa thì em xin thêm 10k tiền ship ạ

10. libi

libi 0918066616

hi, em cảm ơn ạ :D

11. anhthu.hv

anhthu.hv Thành viên chính thức

chị ơi, chị cho em sđt được ko? hoặc chị ship cho em 0.5kg cám gạo và chai sữa tắm trắng. Gia thành bao nhiêu chị. c pm em với nhé. cảm ơn chị.

libi thích bài này.
  12. libi

libi 0918066616

ui, em tưởng là em để số đt rồi chứ nhỉ T_T
    số em là 0918066616
    giá như trên topic chị ạ, nửa cân là 27,5k
    sữa tắm trắng 85k
    tổng của chị là 112,5k ạ :D gần nhà em thì em free ship, còn xa xa chút thì em xin thêm 10k tiền ship

13. phuongarch

phuongarch Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: cám gạo Ái Liên27k,loại thường50k/kg,muối tắm Thái95k,tắm trắng85k,tẩy da chết65k,dưỡn

hé hs, vào đánh dấu, khi nào bon chen mua ít cám nào

libi thích bài này.
  14. libi

libi 0918066616

Ðề: cám gạo Ái Liên27k,loại thường50k/kg,muối tắm Thái95k,tắm trắng85k,tẩy da chết65k,dưỡn

tks chị yêu :x
    lúc nào chị mua em cũng bán không lãi luôn nha :">

15. libi

libi 0918066616

chiều nay 2h em bắt đầu đi ship hàng
    mẹ nào nt hay cmt order sau 2h thì em chuyển sang ngày mai ship các mẹ nhé :D

16. libi

libi 0918066616

chiều nay 2h em bắt đầu đi ship hàng
    mẹ nào nt hay cmt order sau 2h thì em chuyển sang ngày mai ship các mẹ nhé :D

17. libi

libi 0918066616

nãy em bị ngã :( gọi điện cho người ship hàng thì mãi không thấy tới
    mẹ nào em hẹn ship hôm nay nếu vẫn lấy thì mai em sẽ ship ạ :(( em đã nt cho các mẹ rồi, hy vọng là không sót ai ạ

18. denlongdotreocao

denlongdotreocao Đủ quyền lập Họ

E ơi chị muốn lấy cả 4 sp của e: muối tắm mùi mật ong, tẩy da chết mùi hoa hồng, bộ kem tắm trắng red & 0,5kg cám gạo. Vẫn giá km & freeship chứ em, chị ở trung hòa nhân chính

libi thích bài này.
  19. libi

libi 0918066616

dạ, chị lấy nhiều em vẫn free ship ạ :D
    của chị muối tắm 95k ( em đang dùng mùi cam, thấy cũng khá được đó ạ, nhẹ vừa đủ, chị thỉnh thoảng thử thay đổi mùi xem sao )
    tẩy da chết 65k
    bộ tắm trắng 160k
    0,5kg cám gạo 27k
    của chị tổng là 347k ạ
    chị cho em địa chỉ với :D

20. denlongdotreocao

denlongdotreocao Đủ quyền lập Họ

Chị ko pm đc cho em nên vừa msg đó, mai ship cho chị nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.