Cần giúp: Mama sữa non????

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi huonglan1809, 17/9/2009.

1. huonglan1809

huonglan1809 Thành viên mới

Bé nhà mình được 11 tháng rồi, có nên uống mama sữa non nữa ko? Bé vừa bị ốm 10 ngày, mình tính cho bé uống để tăng sức đề khánh cho bé, làm như vậy có đúng ko? các bà mẹ thông thái ơi, giúp mình với. Thanks nhiều nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huonglan1809
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. saobien63h

saobien63h Thành viên tích cực

Ðề: Mama sữa non????

Chị cho bé uống thử sữa non Goodhealth đi, không phải em bán mới quảng cáo đâu, nhưng bên em mới nhập sản phẩm mới 9% sữa non rất thích hợp với trẻ Việt Nam, chị cứ mua thử hộp giấy cho bé uống rồi quay lại ủng hộ em cũng được ạ. cảm ơn chị

3. 9lazyshop

9lazyshop Đẹp và đẹp hơn nữa!

Bạn sao biển ơi cho mình hỏi bé sơ sinh có dùng được mama sữa non không vậy, mình có đứa cháu 2 tháng nhưng bú mẹ hoàn toàn, có cho uống thêm cái này được không?

4. saobien63h

saobien63h Thành viên tích cực

Chị ơi !

Em chỉ bán sữa non Goohealth thôi ạ nên em không rõ về mama sữa non. Nhưng sữa non rất tốt cho trẻ sơ sinh, nhất là những mẹ sinh mổ mà bị mất sữa bác sĩ khuyên nên dùng sữa non có vị gần giống sữa mẹ, đồng thời tăng sức đề kháng cho con. Chị cần hỏi thêm gì cứ pm vào nick saobien63h nếu biết em sẽ hỗ trợ chị

5. tukeo812

tukeo812 Tel: 0904.359.358

Bạn cho bé uống thêm sữa goodhealth đi, mình thấy sữa đấy uống đc. Bé nhà mình uống từ lúc đẻ ra, ngày 1 thìa uống kèm sữa. Gần nhà mình có chị bán rẻ lắm, c Ngọc nick trong lamchame là: thienthanminhchau