Trường Mầm non cho con

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi phamthithuhang, 22/9/2009.

1. phamthithuhang

phamthithuhang moon

Cac me o quân 7 oi. minh thay co 1 truong mam non o duoc Huynh tan Phat. Truong nay thuoc cty giao duc Quốc tế Công Đồng Anh. Truong mới mở, dạy song ngữ. Thấy cơ sở vật chất cũng được lắm. Giáo viên trình độ Đại học, Cao đẳng. Bé Bong nhà minh 15 tháng, theo hoc ở Babybee. Học phi tăng cao qua, ma minh thay cham soc cũng bình thường. Nên mình chuyển qua trường này học rồi. Học phí và tiền ăn của trường là 150usd/tháng. Bé nhà mình tuộc 20 bé đầu tiên nên được giảm 15% học phí cả năm. Thấy trường cho uống sữa Aboot, ăn 4 bữa/ ngày. Minh cũng nghỉ làm cả tuần để cho con đến trường và làm quen. Thấy bé chịu trường này.Mấy cô giáo ở đây chăm bé cũng kỹ lắm. Địa chỉ của trường la 1339 - Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Q7. Mình đóng học phí theo quý bên Babybee, rút cũng tiếc lắm. nhưng chuyển qua truong này thấy con minh tiến bộ hẳn lên, thấy cũng yên tâm rồi. so dien thoai cua truong la08.62719479; 08.37850259. Các mẹ có ai gần thì tham khảo và liên lạc nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phamthithuhang
    Đang tải...

2. Rùa con

Rùa con http//www.eshopruacon.com

Hay quá có thêm sự lựa chọn đây rồi. Trường này tên gì vậy mẹ nó?

3. phamthithuhang

phamthithuhang moon

Trường Kidsworld - Thế Giới Trẻ Thơ. Nắm ngay mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát mẹ nó ạ. Thấy mấy cô cũng thân thiện lắm. Mẹ Rùa thử lại trường tham quan xem

4. Rùa con

Rùa con http//www.eshopruacon.com

Cám ơn mẹ nó, thông tin hữu ích quá, mình cũng đang tìm trường cho con đây :) Khi nào rảnh mình đến đó xem thử, mà k biết mình có thể xem phim các bé qua mạng k nhỉ?

5. bapluoc

bapluoc Bắt đầu nổi tiếng

Nick của bạn này sao giống tên mình quá??????????:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

6. phamthithuhang

phamthithuhang moon

Minh cung hoi, nhung truong nay ko lap he thong camera truc tuyen. Theo co hieu truong thi phuong phap nay khong khoa hoc va gay ap luc voi giao vien. Biet rang phu huynh co nhu cau duoc nhin thay con em minh tan mat, nen nha truong mo cua de phu huynh co the vao tham con em minh bat cu luc nao. Minh cung thich nha truong co camera. nhung bay gio yen tam nen thay cung chang sao. Voi lai thay be quan co, chieu minh den don con khong chiu ve nua. nen minh nghi cac cô yêu thương bé nên bé nhà minh mới như vậy.

7. soc khang

soc khang Thành viên tập sự