Shop's BINDEPTRAI - không chuyển hàng cũng không trả lại tiền

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi TrQuynh, 4/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. TrQuynh

TrQuynh Thành viên rất tích cực

Ngày 8/9 bạn tôi có đặt giúp tôi tại Shop's Bindeptrai 1 con thú bông IKEA với nick YM: freelink24 và chị báo giá là 68K cho bạn tôi
    Ngày 10/9 tôi do sơ xuất tôi gửi 80K (dưới ảnh kèm theo có hóa đơn ngân hàng VCB gửi lại. Nhưng không sao, vấn đề này không quan trọng miễn là mua được hàng theo ý mình.
    Hơn 10 ngày sau tôi hỏi lại bạn đã nhận được hàng chưa thì hơi ngạc nhiên là chưa nhận được. Bạn tôi hỏi chị Dung thì chị nói do sơ xuất quên hay gửi nhầm hàng gì đó thì chưa gửi cho tôi được, xin lại địa chỉ để giao hàng. Tôi lại đợi nhưng 4, 5 ngày qua vẫn chưa được tin gì thì bạn tôi nhắn nick trên diễn đàn là hoang_na_09 nhắn chị gửi lại tiền vì gọi mãi chị không nhấc máy và tôi cũng không muốn nhận hàng nữa, 1 hồi sau thì chị PM là hôm sau sẽ gửi.
    Đến này 30/9 tôi kiểm tra tài khoản vẫn không có tiền.
    Và đến hôm nay sau 25 ngày đặt hàng chị vẫn không hề chuyển hàng hay chuyển tiền. Rất mong Mod giúp tôi xử lý vấn đề này, mặc dù số tiền rất ít nhưng thực sự mất hết cả sự tin tưởng và chắc chắn là không muốn đặt hay nhận hàng nữa.

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi TrQuynh
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Mod đã yêu cầu Bindeptrai vào đối chất.

Trong vòng 24h, nếu Bindeptrai không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

3. Bindeptrai

Bindeptrai Đủ quyền lập Họ

@TrQuynh

TrQuynh ,
    bạn oder mặt hàng nhắn tin vào ofline cho mình gửi hàng , mà Y! mình chat ko nhận được tin bạn nhắn đặt hàng . và mình có nhận được địa chỉ gửi hàng trong hộp thư làm cha mẹ - khi thấy địa chỉ bạn nhắn mình đã reply hỏi thăm ngày bạn ck tiền 80k và hàng đặt những thứ gì để mình chuyển .. bẵng đi cả 4-5 ngày ko thấy bạn hồi âm , rồi bạn nhắn là đặt gối cá sấu .. thời điểm bạn ttin lại thi hết hàng , mình đã chủ động yêu cầu bạn mua ở HN cho đỡ tốn phí vận chuyển và ttin sẽ ck trả lại 80k mà bạn ck trước đó . Thời gian bạn ck và tg bạn báo đã k cho mình thì mất hơn 1 tuần !! mình nhận tiền qua tk của nhiều bác mua hàng hàng ngày rất nhiều nên đa phần các mẹ giúp call báo hay pm hộp thư là đã ck ,còn bác thì nhắn Y! rồi sau đó là họp thư .. TG mình ktra tiền cũng vì thế mà chậm trễ ..

hôm cuối tuần dù bận bịu ăn chơi nhưng cũng kịp trả lại tiền cho bạn 80k rồi.. vì bận nên chưa kịp trả cho bạn thôi , đã ttin nhắn bạn cuối tuần rồi còn gì .. chứ không phải vì bạn ttin "warning" mà mình mới ck trả lại đâu nhé ... 80k không ít đối với bạn nhưng chẳng đáng để mình phải " bùm" của bạn đâu .
    Cảm ơn Bạn

@Mod : cảm ơn Mod đã giúp ttin giúp em , busy ko vào web thường xuyên được , may nhờ có mod ttin sớm để em kịp trả lời bạn í

4. Bindeptrai

Bindeptrai Đủ quyền lập Họ

@TrQuynh,

bạn oder mặt hàng nhắn tin vào ofline cho mình gửi hàng , mà Y! mình chat ko nhận được tin bạn nhắn đặt hàng . và mình có nhận được địa chỉ gửi hàng trong hộp thư làm cha mẹ - khi thấy địa chỉ bạn nhắn mình đã reply hỏi thăm ngày bạn ck tiền 80k và hàng đặt những thứ gì để mình chuyển .. bẵng đi cả 4-5 ngày ko thấy bạn hồi âm , rồi bạn nhắn là đặt gối cá sấu .. thời điểm bạn ttin lại thi hết hàng , mình đã chủ động yêu cầu bạn mua ở HN cho đỡ tốn phí vận chuyển và ttin sẽ ck trả lại 80k mà bạn ck trước đó . Thời gian bạn ck và tg bạn báo đã k cho mình thì mất hơn 1 tuần !! mình nhận tiền qua tk của nhiều bác mua hàng hàng ngày rất nhiều nên đa phần các mẹ giúp call báo hay pm hộp thư là đã ck ,còn bác thì nhắn Y! rồi sau đó là họp thư .. TG mình ktra tiền cũng vì thế mà chậm trễ ..

hôm cuối tuần dù bận bịu ăn chơi nhưng cũng kịp trả lại tiền cho bạn 80k rồi.. vì bận nên chưa kịp trả cho bạn thôi , đã ttin nhắn bạn cuối tuần rồi còn gì .., mà sao bạn không ktra lại tk xem mình đã nhận thấy tiền chưa hộ mình ??? đã ck như ttin từ sáng sớm 3/10 rồi í - chả nhẽ ck nhầm người ?? ( có cần mình scan bill ck vào topic này cho bạn xem ko???) chứ không phải vì bạn ttin "warning" mà mình mới ck trả lại đâu nhé ... 80k không ít đối với bạn nhưng chẳng đáng để mình phải " bùm" của bạn đâu .
    Cảm ơn Bạn

@Mod : cảm ơn Mod đã giúp ttin giúp em , busy ko vào web thường xuyên được , may nhờ có mod ttin sớm để em kịp trả lời bạn í

5. TrQuynh

TrQuynh Thành viên rất tích cực

Rất cảm ơn Shop BINDEPTRAI - mình đã nhận được tiền chuyển khoản ngày 4/10.
    Cảm ơn Mod đã giúp liên lạc với Shop's BINDEPTRAI và xin Mod khóa topic này lại ạ.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.