Cần giúp: Giup toi voi các me oi

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi me_tomtep0408, 9/10/2009.

1. me_tomtep0408

me_tomtep0408 Thành viên chính thức

Bé nhà tôi gần 1 tháng nay rồi lười ăn quá. Bé nhà tôi được 19,5 tháng rồi. Truớc đó thì bé ăn cháo nhưng gần 1 tháng rồi bé kô ăn cháo nữa. Biết bé chán cháo tôi có đổi sang cơm, phở , bún, mỳ, miến, thay đổi món ăn liên tục. Kết hợp cả men tiêu hóa , rối thuốc bổ nữa nhưng các mẹ ơi vẫn chẳng cải thiện gì được. Cả ngày bé chỉ uống 3 bình sữa thôi , cho uống thêm sữa là lại bị đi phân lỏng. Các mẹ giúp tôi với. Cứ thế này thì.....

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_tomtep0408
    Đang tải...

2. me_nghecun

me_nghecun Thành viên đạt chuẩn

Bạn phải cho con đi khám dinh dưỡng đi, tuy thể trạng của cháu mà bác sĩ cho uống thuốc phù hợp.Trừ khi khám bác sĩ mãi mà không hiệu quả thì mới hỏi kinh nghiệm của các mẹ để may ra có cách khác hợp hơn với cháu không thôi. Đừng tùy tiện nghe theo người khác để chữa bệnh cho con.

3. betomhe

betomhe Thành viên chính thức

Đi khám bây giờ nhanh lắm,bỏ chút thời gian đưa con đến bác sĩ xem xem có bị gì không,chứ bình thường sao bé lại như vậy đúng không.Chứ chỉ nghe bạn tả thế thì giáo sư chắc cũng không thể đưa ra lời khuyên nào cho bạn khác hơn đâu.
    Mà đến họ tư vấn cho cách nuôi và dinh dưỡng cho con tốt lắm mẹ nó ạ!

4. hằng nga

hằng nga Thành viên mới

chị ơi, e biết có 1 anh là chuyên gia tư vấn dinh dưỡng của tập đoàn dược phẩm Arkopharma của Pháp nè, chị thử gọi hỏi anh ấy xem sao. số nè 0904999196- gặp a Bình. nhiều em bé dc tư vấn dinh dưỡng và bây giờ đã rất ổn định về sức khoẻ. dì nhà em cũng đi a này tư vấn đấy, hiệu quả lắm.

Mẹ Gấu còi thích bài này.