Đã có mẹ nào tắm trắng tại Lavender spa cho chị e kinh nghiệm nào?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi littlebear09, 12/10/2011.

1. littlebear09

littlebear09 Thành viên chính thức

Gửi các mẹ ham chăm sóc bản thân và ham làm đẹp nhé
    Mình vừa mới thấy quảng cáo tắm trắng bằng cám gạo ngọc trai tại Lavender spa, thấy đoạn giới thiệu trên video của website hấp dẫn quá, muốn hỏi xem có mẹ nào đã từng tắm trắng tại đó rồi thì cho chị em xin ý kiến kinh nghiệm. Thấy bảo 2 - 3 lần trắng hồng rạng rỡ, ôiii mình tìm được thông tin $110/lần, em đang hok hiểu có hiệu quả thật hok?
    Em thì da trắng nhưng hè cánh tay và đùi mặc júyp hở ra bị rám nắng. E đã từng thử kem trộn (liều lĩnh) bôi được mấy lần e ghê cái mùi đó quá nên chịu. Hôm vừa rồi e lại khuôn một liệu trình tắm trắng tại nhà cùng là 860k cho mấy hộp và kem bôi, bôi 2 tuần chưa thấy tác dụng gì. Giờ e hok muốn tốn vào mấy thứ linh tinh mà hok hiệu quả nữa nên mẹ nào đã từng tắm trắng ở đâu hiệu quả ngon - bổ - rẻ thì cho các chị em biết nhé.
    Chúc cả nhà luôn xinh đẹp

Em quên, sáng nay mở báo đọc thấy trường hợp này thương tâm quá các mẹ ah, các mẹ có lòng tốt thì ủng hộ cho trường hợp này nhé, khổ thân mẹ con họ quá. Em vừa chạy ra ngân hàng nông nghiệp cạnh nhà để chuyển tiền ủng hộ thì đóng cửa, thôi sáng mai ra vậy. Chuyển bằng internet thì hok biết có nhận được hok, ra đó check cho chắc xem có đúng tên đúng số tk.

http://vnexpress.net/gl/doi-song/ca.../be-3-tuoi-cham-me-chet-mon-tren-giuong-benh/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi littlebear09
    Đang tải...

2. un_jn_xinh

un_jn_xinh Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Đã có mẹ nào tắm trắng tại Lavender spa cho chị e kinh nghiệm nào?

mình đã từng làm việc ở đó nên nắm khó rõ về quy trình tắm trắng ở đấy. nhìn chung ko có j khác so với những chỗ tắm khoảng 7-800k đâu bạn ạ.đều phải có 1 bươc tắm trắng mạnh bằng thuốc thì mới trắng được. nhưng ở đó thì phục vụ chuyên nghiệp và có máy móc nên hiệu quả cũng có tốt hơn nhưng giá thành thì cao wa.và cũng tùy da từng ng ,nếu bạn từng tắm và bôi kem rùi mà ko có hiệu quả mấy thì tắm ở đó cũng sẽ vậy thôi, hoặc là da sẽ sáng hơn thui, ở đó cũng phải mua kem nhé, lúc trước mình làm ở đó thì kem đêm là 430k(cũng là kem trộn thui). Nếu có đkiện kinh tế thì bạn thử cũng được,nói chung mình thấy mọi ng tắm ở đó đều có cải thiện về da nhưng để trắng hồng rạng rỡ thì còn phải xét và bạn phải bôi kem thật đều và ko được phơi nắng nữa nhé. chúc sớm có làn da như ý.:partyman:

3. Me_Ko

Me_Ko Guest

Mình tắm ở đó rùi, nhưng nói chung da mình ngăm ngăm nên không có kết quả rõ rệt lắm hị hị..

4. mymytn123

mymytn123 Thành viên đạt chuẩn

Tự làm sẽ hiệu quả hơn và tiết kiệm được tiền bạc thời gian, tiết kiệm đến 80% số tiền nhé. bạn phải tắm ít nhất 5lần kết hợp kem bôi nhé còn không đảm bảo nếu tắm không không bao giờ trắng, chỉ trắng tạm thởi ngay lúc đó thôi, còn về thì da vẫn vậy. nói chung tự làm thấy dễ và còn kiên trì, ra spa thì tốn kém về tiền bạc thời gian lại hay nản nữa. còn nếu bôi kem không mà không đúng cách thì cũng tốn tiền mà không thấy hiệu quả, phải kết hợp cả tắm và bôi nhé.
    Nếu không bạn thử 1 lần cho biết quy trình của họ làm gồm những gì để lấy kinh nghiệm tự mình làm. và cũng trải nghiệm xem thuốc họ bôi vào mình có mùi gì nhé.
    ở Spa quảng cáo là cám gạo ngọc trai nhưng thật ra vẫn có bước quan trọng nhất không bao giờ thiếu đó là kem tắm trắng nhưng họ sẽ không nói ra, trừ khi da bạn nhạy cảm thấy hơi châm chích nhé. còn với các làn da dày không có hiện tượng đó thì sẽ không biết cái nào mà chỉ biết đó là bùn, hay kem dinh dưỡng .... nhiều tên gọi lắm.

Sửa lần cuối: 2/8/2012
  5. nguyễn phan anh

nguyễn phan anh ĐLy Hà Nội Kem **PANDA

em cũg đồng ý với quan điểm này ah hihi

6. mymytn123

mymytn123 Thành viên đạt chuẩn

Da bạn ngăm thì phải dùng theo đúng quy trình và kiên trì hơn các làn da sáng thì mới đạt được kết quả.

7. sinaekr

sinaekr T/NAM TRỊ MỀ ĐAY TẬN GỐC

da ngăm đen sắc tố nhiều nên các bạn phải kiên trì

8. nhamaytina

nhamaytina Thành viên tích cực

e nghe nói là tắm trắng dễ bị ung thư da lắm ý

9. nguyenthu82

nguyenthu82 TAKE IT EASY

Em thích trắng lắm mà chẳng dám đi spa tắm, sợ hại da ạ

10. dontloves

dontloves Banned

E thường xuyên mặc váy mà k che chắn cho đôi chân, nên giờ chân bị chia ra thành 2 mảng màu, nhìn rất mất thẩm mỹ :( k biết có cách nào giải quyết tình trạng này, chẳng lẽ chỉ có tắm trắng thôi sao mấy mẹ ??

11. dulich.vn

dulich.vn Thành viên đạt chuẩn

Theo quan điểm của mình tự làm thì ko bao h bằng được quy chuẩn của nó đâu bạn. Có điều kiện thì bạn cứ dùng, H các bên Spa nó dùng công nghệ tự nhiên nên cũng ko đáng ngại. Chủ yếu là làm có cam kết hay không thôi còn tấc nhiên mình ko chuột bạch thử 1 loại mới hoàn toàn. Các bên lâu năm rồi thì người ta có kinh nghiệm nên làm sẽ OK hơn. Chỗ bên này mình thấy nó cũng có tiếng. Bạn cứ hỏi tư vấn xem sao...

12. altermy90.33

altermy90.33 Thành viên tập sự

da e nè, ngăm ngăm e cũng muốn đi tắm trắng mà chưa có động lực đi :(

13. MeGiangkhai

MeGiangkhai Bắt đầu nổi tiếng

Tắm ko bên ngoài thì mình nghĩ chỉ là tẩy da chết, rồi bôi dưỡng làm cho da mịn màng hơn.
    Còn muốn dc trắng như các hoa hậu, Ngọc Trinh thì phải tiêm truyền trắng. Cái này khá mắc nên cũng cần có điều kiện mới chi dc