các mẹ cẩn thận!!!!

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi locchoc89, 12/10/2009.

1. locchoc89

locchoc89 Thành viên mới

tối nay hok ngủ đc vì tức wa các mẹ ui
    hum nay em đang đi về trên công viên GIa Đinh, khoảng 11h tối, có 1 thag thanh niên mặt cũng baby(đeo kính nhìn tri thức lém), em tưởng người tốt nên em chỉ đường...em cũng chạy chậm chậm để chỉ đường cho nó, bỗg nhiên tới chỗ quẹo, nó đưa chân đá em 1 cái làm 2 dì cháu em ngã lăn lun (e chở theo con của bà chị nữa mới khổ chứ:()

ng` 1 nơi, xe 1 nơi... rôi` sao đó có 1 thằng thanh niên nữa đang chạy tới định lụm xe em...nhưng ông trời còn thương em, ở chỗ đó có 1 ông chủ nhà đang đứng trên sân thượng nhìn xuống thấy tất cả, ông vội vag` chạy xuống kiu theo con ông cầm gậy chạy ra khỏi nhà để giúp e (ở trên đời này còn ng` tốt mấy chị nhỉ?)

bây jo về nhà vẫn chưa hết hoảng, em thì chỉ bị trầy cái tay và bể kính mắt...còn cháu e bị tím bầm mắt nhìn tội ngiệp và thấy tội lỗi với mẹ nó
    em viết bài nay, xin các chị đề phòng, chỉ duong là điêu` tốt nhưng cũn phải đề phòng...em xin khog bao jo chỉ duong cho ai nữa

bọn này toàn mất dạy.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi locchoc89
    Đang tải...

2. lion queen

lion queen I'm fine without you

Khổ thân em! Hai dì cháu đau lắm ko? Ra đường bây giờ sợ thật đấy. Nhiều đứa vô công rồi nghề láo thế ko biết!

locchoc89 thích bài này.
  3. nhabepcaocap

nhabepcaocap Thiết kế nội thất, tủ bếp

uhm nó định cướp xe chứ đâu phải chỉ có láo

4. daobong

daobong

Bọn mất dạy!Sao bây giờ chúng nó đổ đốn thế ko biết. Thui chột cả nhân cách hay sao ấy!

5. happyday1382

happyday1382 Bắt đầu nổi tiếng

đợt em chửa thằng cún nhà em được mấy tháng, đeo cái túi ngồi sau chồng 2 thằng nó còn áp sát giật túi, đá đổ xe và kéo lê xe của em đi 1 đoạn. Xe anh bạn đang đi bên cạnh thấy thế đuổi theo nó còn dừng hẳn xe, rút dao ra dọa làm chả ai muôn dây vào. Cũng may thằng Cún nhà em số nó sống nên 2 mẹ con không sao nhưng đến giờ em vẫn còn sẹo. Đợt trước em đi ở Lê Đại Hành có chị chửa cũng tầm 7 - 8 tháng rồi chúng nó cũng tạt qua cướp dây chuyền nhưng không thành, toàn bọn 16 - 17 tuổi thôi ah. Giờ toàn bọn học hành thì ít, đua đòi thì nhiều nên tốt hơn hết là chị em tụi mình tránh đi vào nơi đường vắng, ngõ tắt, trời tối... để đảm bảo an toàn ah

6. MebeBi - NBN

MebeBi - NBN Thành viên nổi tiếng

đúng là bây giờ tệ nạn quá rồi, mà toàn bọn trẻ tuổi chứ, đi ra đường mà sợ.

7. locchoc89

locchoc89 Thành viên mới

cám ơn chị,cháu em khóc thấy thương lun,thấy có lỗi với mẹ nó

8. locchoc89

locchoc89 Thành viên mới

nhưng cũng may lém,chưa mất xe là 1,còn vụ mắt kính bể xuống khi e té...may sao mấy mảnh vỡ chưa bay zào mắt, chứ ko thui hihix
    bjo ra ngoài đường càng lúc càng thấy ghê, từ 9h là em chuj trong nhà cho xong khỏi đi chơi mang họa vào thân nữa

9. makeup_pro

makeup_pro dạy trang điểm

bây h các mẹ có việc đi đâu vào buổi tối ,là cố gắng tráng những đoạn đng vắng và tối ,còn vụ hỏi thăm thì chỗ đông sao ko hỏi .nhè chỗ vắng hỏi là phải có vấn đề rồi chẳng cứ đ,ông hỏi đâu ,đôi khi cả đàn bà con gái nữa đấy ,cứ tránh đi là hơn các mẹ ạ

baolong thích bài này.