Các mẹ có kinh nghiệm soạn thảo công văn giúp e với

Thảo luận trong 'Học tập' bởi vaselin, 15/10/2009.

1. vaselin

vaselin Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ ơi, có mẹ nào có kinh nghiệm soạn thảo công văn giúp e với. Nội dung là thế này, công ty em là công ty làm về dịch vụ otô, có thuê đất của 1 xí nghiệp nhà nước.Đến khi đi vào hoạt động thì xí nghiệp cho thuê không cho mở cửa đi riêng mà vẫn đi chung cửa của xí nghiệp. Vì là công ty làm về dịch vụ nên việc đi chung cùng xí nghiệp là rất bất tiện. Giám đốc công ty em đã nhiều lần lên trao đổi với bà giám đốc xí nghiệp cho thuê đất vì việc này nhưng bà giám đốc bảo không quyết định được, phải làm công văn trình lên tổng công ty của bà ý để giải quyết. Vậy các mẹ hay soạn thảo công văn gợi ý giúp e soạn thảo công văn để gửi lên trên Tổng công ty, em muốn trong công văn gửi lên phải nêu được những khó khăn bất tiến của việc đi chung cổng, mong muốn được sớm giải quyết mở cổng đi riêng.
    E trình bày dài dòng để các mẹ có thể hiểu qua nội dung, mong các mẹ ra tay giúp e vụ này càng nhanh càng tốt nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vaselin
    Đang tải...

2. mẹ Tiểu Cần

mẹ Tiểu Cần Đủ quyền lập Họ

Tiếng anh hay tiếng Việt vậy? Mình thấy tiếng việt của bạn rất ok mà, công văn cũng chỉ là cách viết với nội dung trên đây, chỉ có trình bày gãy gọn và đầy đủ là ok mà, đâu có gì là to tát bạn ah...

3. hiep200

hiep200 Thành viên tập sự

day la lan soan thao dau tien ha

4. giamcanngoaisg

giamcanngoaisg Thành viên tích cực

Ðề: Các mẹ có kinh nghiệm soạn thảo công văn giúp e với

công văn soan thao ban có thể sẻ trên gôdl là có mẫu rối .chỉ vi65c thay đổi nội dung là được

5. blacklabelremi

blacklabelremi Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Các mẹ có kinh nghiệm soạn thảo công văn giúp e với

Nếu là công văn tiếng Việt thì mình thấy cách bạn nói sự việc như trên cũng tạm được rồi đấy chứ, cần gì phải lên đây vì việc của cty bạn là bạn rõ nhất rồi, người khác viết sẽ khó hơn bạn đấy

6. Ðề: Các mẹ có kinh nghiệm soạn thảo công văn giúp e với

Bạn lên google tìm kiếm mẫu CV, nội dung thì bạn đưa cái mà bạn đưa vào văn bản, mình thấy bạn viết, chấm phẩy cũng OK mà