Hà Nội: Túi nilon, túi zip lock, túi rác PE, màng thực phẩm…bán lẻ rẻ như mua chung !!!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bong_va_tit, 27/9/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bong_va_tit

bong_va_tit Thành Viên Hội Rắn

Chào các bố, các mẹ, các khách hàng thân thiết trên DD, Em vốn là dân làm ảnh và em đã làm trên diễn đàn LCM mấy năm nay rồi. Nay em mở topic này để giúp bà ngoại giới thiệu với các mẹ một số mặt hàng bà đang bán và em thì sẽ nhận làm chân xe ôm ship hàng giúp cho bà hihi. Mẹ em bán mặt hàng này cũng khá lâu rồi ạ. Mong các mẹ lại tiếp tục ủng hộ cho nhà em cũng như đã ủng hộ cho topic ảnh kỹ thuật số của em mấy năm qua. Em cám ơn các mẹ rất nhiều .
    Hàng nhà em đều là hàng công ty nên đảm bảo chất lượng, giá cả tốt, có bảo hành ( lỗi sẽ đổi ngay ạ, vì nếu lỗi thì nhà em cũng sẽ đổi trả lại công ty).

1. * TÚI NILON CÁC LOẠI :
    - Các cỡ từ rộng 15cm(0.5Kg) đến rộng 50cm (20Kg). Dày, vừa và mỏng: sẽ có số lượng túi tùy theo.
    - Túi đựng rác đen đẹp, rẻ, túi đen to rộng 80cm - 1,2m
    - Túi đựng cốc (1,2,3 cốc), túi miết đầu
    * Túi bóng kính : các cỡ từ 5 x 10cm đến 60 x 90cm
    * Túi bọc chăn : các cỡ từ 60cm x 1,2m đến 80cm x 1,2m
    * Túi bọc đệm : kích thước từ 1,4 x 2,1m đến 1,8m x 2,15m. Túi bọc đệm gấp 3 có khóa kéo.
    * Túi HD : Thường đựng quà biếu, tặng, quần áo thời trang các cỡ từ 17x 27cm đến 40x60cm
    2. Túi hộp giấy, túi bạt hộp có khóa các cỡ rất đẹp.
    3. Áo mưa : loại mỏng, loại dùng 1 lần, loại dày 1 đầu, 2 đầu, áo mưa bộ. Ủng đi mưa nilon.
    4. Găng tay : hộp nilon, cao su, găng tay y tế dùng 1 lần.
    5. Chun vòng : Gói to, gói nhỏ, các cỡ vòng.
    6. Băng dính, dây buộc : nilon cuộn to, cuộn nhỏ, dây dù.
    7. Bạt che, bao tải các cỡ. Bạt che xe máy. Bạt che máy giặt các loại dày, mỏng. Bạt che xây dựng, sơn sửa nhà, bạt che mưa nắng ....
    8. Cốc, bát, đĩa, hộp nhựa, thìa, đũa ( dùng 1 lần), tăm, que xiên, màng dập nắp cốc, màng bọc thực phẩm, giấy bạc nướng.
    9. Ống hút : màu thẳng, hút gập, hút xoắn, hút to chân châu.
    10. Hộp xốp, khay xốp, hộp nhựa đựng thức ăn.
    11. Giấy ăn loại cân, gói, hộp rút. Giấy vệ sinh các loại.

Địa chỉ: nhà mẹ em ở số 55, phố Khương Trung, Thanh Xuân, HN ( Từ đường Nguyễn Trãi đi vào chỉ khoảng 70m, vẫn là Khương Trung cũ , chưa đến đoạn ngã ba chia ra Khương Trung cũ, Khương Trung mới đâu ạ. Đi từ đường Nguyễn Trãi vào 1 tí là các mẹ sẽ thấy phòng khám 59 Khương Trung rất to, tức là đã qua cửa hàng nhà em rùi đấy ạ. Cạnh cửa hàng em 1 bên hiện giờ là quán bán nước và 1 bên là cửa hàng điện lạnh nhé hihi.

ĐT: (của em) 097.9494783. Em tên LAN sinh năm 1977. Email: sonlanbong@gmail.com
    .

http://diachiso.vn/ha-noi/thanh-xuan...ong-trung.html

Mẹ nào mua cho công ty cần HÓA ĐƠN ĐỎ thì nhà em cũng viết được nhé (giá trên chưa bao gồm VAT).

Em giới thiệu qua chút về các loại túi để các mẹ biết nhé. Hàng nhà em có rất nhiều loại kích cỡ, dày mỏng khác nhau. Cụ thể như sau :Túi nilon nhà em có 2 loại, 1 loại đẹp và 1 loại vừa tiền hơn. Cả 2 loại đều tốt: trong, dai và nhẹ nhưng loại 1 thì đẹp và bóng hơn loại kia ( và đều là hàng công ty, nhà em không có hàng gia công đâu ạ). Loại 1 có cả hàng xốp, gọi là hoa dâu, nổi gai rất thích . Nhà em có đủ các cỡ túi : 0.5kg ( ngang túi là 15cm), 1kg (19cm), 2kg (24cm), 3kg (26cm), 5kg (30cm), 10kg (35cm), 15kg (44cm) và 20kg (50cm). Số lượng túi thì tùy thuộc vào độ dày hay mỏng của túi, có 3 loại là vừa, dày và mỏng .
    Ảnh của em đây ạ ( ảnh không được đẹp lắm vì em nhờ chồng em chụp hộ, anh ý lại chụp bằng điện thoại, em lười chụp lại nên các mẹ xem tạm nhé hihi)

Loại đẹp : 46.000đ/kg, có các màu trắng, vàng, hồng, xanh. Các cỡ từ 0.5kg đến 20kg đều bằng tiền nhau.

Loại rẻ : 39.000đ/kg, cũng có các màu trắng, hồng, vàng và xanh. Cũng có các cỡ từ 0,5kg đến 20kg nhé.
    ( Ảnh nhìn túi có vẻ hơi bị nhàu, chắc chồng em cứ tiện lấy mấy cái thừa bên ngoài, chứ để cả kg thì rất phẳng phiu đấy ạ. Các mẹ thông cảm, lúc khác em sẽ chụp lại hihi).

Em để 2 túi, 2 loại cạnh nhau cho các mẹ tiện so sánh:

Đây là các cỡ để cạnh nhau (file này bị thừa sáng quá hihi):

Túi được đóng gói theo kg như thế này ạ.

Túi đen: Đựng rác, đựng linh tinh hihi. cũng có các cỡ từ 1kg đến 20kg và cũng có 2 loại đẹp và loại thường.

Loại đẹp : 36.000đ/kg đối với tất cả các cỡ.

Loại rẻ hơn : 32.000đ/kg với các cỡ túi từ 1kg đến 10kg( nhà em bán rất đắt hàng loại này, cỡ 5kg và 10kg hay dùng để đựng rác đấy ạ ). 33.000đ/kg với túi cỡ 15kg và túi 20kg.

Nhà em cũng có túi rác cuộn không quai nhé. Có cả loại có lõi và không lõi. Giá 20k đến 25k/cuộn tuỳ loại.

Túi đen to rộng, không quai 80x120cm, 90x140cm bán lẻ 40.000/tập10c.- 35.000đ/kg.

Túi cốc: hay dùng cho hàng bán cháo dinh dưỡng, nước mía, chè , bánh mỳ ngắn.... hoặc nhà em còn có khách làm hoa lụa cũng hay lấy dùng để các vật liệu làm hoa rất tiện, vì nó dài thuôn thuôn, ko rộng bề ngang ạ. Túi này cũng có 2 loại là đẹp và rẻ hơn, loại để 1 cốc, 2 cốc, 3 cốc đều bằng tiền nhau ạ:

Loại đẹp: (có in hình, cái này hàng Sài Gòn ).

Loại rẻ hơn: ko có hình in. Bán 60.000/kg

Túi giấy: dùng để gói bánh mỳ, hạt dẻ ... Có các kích thước to, nhỏ như 17x20, 20x25... Bán theo chục, trăm.

[​IMG] [​IMG]

Túi miết đầu: cái này thì tùy theo mục đích sử dụng của từng người. Túi màu trắng ,nilon dẻo (PP), hơi khác các loại trên nhưng em ko biết tả thế nào hihi. Có các số từ 00 đến 12( kích thước cụ thể em ghi bên dưới ạ). Loại túi này thì lại bán theo túi, mỗi túi 100chiếc và có giá theo từng cỡ số.

[​IMG][​IMG]

Kích thước túi miết các cỡ (tính theo cm) như sau: ( kt này tính từ đáy túi đến phần miết nhé, trên phần miểt còn khoảng 1 cm)

số 00: 4x5cm : 10k/gói 100c
    số 0 : 4x6 : 12k
    số 1 : 5x7 : 15k
    số 2 : 6x8.5 : 18k
    số 3 : 7x10 : 20k
    số 4 : 8,5x12 :25k
    số 5 : 10x14 :30k
    số 6 : 12x17 :35k
    số 7 : 14x20 :40k
    số 8 : 17x24 :50k
    số 9 : 20x28 :65k
    số10 :24x34 :85k
    số 11:28x40 :120k
    số12 :34x45 :145k

Túi bóng kính : có 2 loại dày, mỏng và giá thì bằng nhau. Có rất nhiều cỡ : 7x10cm, 8x12cm, 9x14cm, 10x15cm, 11x18cm, 11x22cm, 12x23cm, 15x26cm, 18x28cm, 20x30cm, 25x35cm, 30x40cm, 35x50cm, 40x60cm, 50x70cm, 60x90cm. Nếu lấy cả kg là 52k/kg và lấy lẻ thì là 6k/lạng.
    Túi bóng kính có đường keo dán trên miệng. Kích thước 25x35 và 30x42cm dùng để đóng quần áo, sách ......rất tiện lợi.

Túi HD: hay dùng đựng quà đi biếu, để quần áo, đồ dùng... ở các cửa hàng thời trang. Có các màu tím, vàng, xanh, đỏ, hồng, cam ( tùy đợt hàng). Và HD màu trắng in hình (hình vòng tròn, hình tim gấu, hình con mèo hellokytty)
    Túi HD có các cỡ ( tính theo cm): 15x23; 17x27; 20x30; 25x35; 30x42; 35x50; 40x60.
    Giá của các cỡ đều bằng nhau và bán theo kg : 46k/kg.

Còn 2 loại HD nữa:
    Một là loại túi nhỏ xíu (13x20), chất liệu pe, các cửa hàng mỹ phẩm hay mua để các đồ nhỏ xinh. Bán 35.000/tập 100c.
    Loại nữa là túi HD có in chữ hỷ, hay dùng trong đám cưới, hỏi. Kích thước 17x27, màu đỏ, bóng rất đẹp.

Túi hộp giấy, túi bạt có khóa kéo. Có nhiều cỡ và có rất nhiều hình, màu sắc rất đẹp ạ. Nhiều người mua túi này cỡ vừa, nhỏ để cặp lồng cơm ( rẻ hơn nhiều so với đồ chuyên dụng hihi mà lại nhìn vẫn đẹp). Trẻ em thì mang đi học thêm, đi chơi, đi bơi...nhìn rất đáng yêu. Túi to thì có thể dùng để cất gọn quần áo mùa đông, mùa hè khi không dùng đến....Con nhà em cũng mang 1 cái đi học thêm, các bạn khác thấy thích quá cũng đua nhau mua dùng hihi.

Kích thước ( tính theo cm) của túi bạt có khóa kéo như sau:
    Cỡ 24x20 ; 30x22 ; 36x26 ; 42x28 ; 50x38 ; 60x40 ; 64x54; 68x68

Ngoài ra, em còn có túi bạt là 1 màu xanh. Loại này rẻ hơn ạ.
    Có các kích thước là: 60x60cm; 70x80cm; 80x90cm

Túi bạt ảnh ( hình chó, mèo, hình phong cảnh tùy từng đợt hàng). Nhìn thì không đẹp lắm nhưng loại này lại rất bền ạ. Chất bạt dày dặn. Có 2 loại: kích thước thì bằng nhau nhưng khác nhau đáy. 1 loại đáy 30cm và 1 loại đáy rộng lắm 45cm.

Túi hộp giấy cũng có nhiều kích thước như túi HD, giá thì rẻ hơn túi bạt có khóa kéo. Thường hay dùng để tặng quà vào ngày 8/3, 20/10, 20/11....

Hàng tết, nhà em có túi chúc mừng năm mới màu trắng (để quyển lịch treo tường), túi màu đỏ để lịch bàn, quà biếu, (có cả cỡ to để vừa thùng bia). Có 2 loại mỏng và dày nhé (loại dày rất đẹp và dai).
    Kích thước: 35x50cm, 40x60cm và 45x70cm .

Túi hộp giấy chúc mừng năm mới có màu đỏ và màu nâu. Màu đỏ giấy bóng rất đẹp và tươi tắn. Còn túi nâu thì cũng lịch sự trang nhã cho những ai ko thích màu mè ạ. Túi đỏ em vẫn còn mấy mẫu. Em up tạm 2 mẫu thôi ạ.
    Có 3 cỡ, kích thước như sau:
    Số 0: 34x46cm, đáy 13cm
    Số 1: 31x42cm, đáy 13cm
    Số 2: 29x40cm, đáy 10cm

Nhà em có cả Túi hộp giấy để rư ợu. Kích thước 13x35cm, đáy 9cm .Có 2 mẫu, em đã chụp ảnh và up hình dưới rồi ạ. Hàng này là hàng thời vụ nên em ko trữ nhiều, mẹ nào cần thì gọi cho em nhé .
    (Xấu hổ quá, em vốn làm ảnh mà chẳng còn con máy ảnh nào xịn cả. Ảnh này em chụp bằng ĐT nên ko được đẹp lắm, nhìn túi ngoài đẹp hơn ạ hihi.) Túi kẻ và túi hoa văn đều màu nâu, ảnh này do em để trên nền đỏ nên bị hắt màu đỏ lên chút đấy ạ.

Mẹ nào mua cho công ty cần HÓA ĐƠN ĐỎ thì nhà em cũng viết được nhé (giá trên chưa bao gồm VAT).

Túi nilon cuộn thực phẩm: nhà em là hàng VN (ko phải của China ạ). Chất liệu hạt nhựa là PEHD nhập ngoại. Sản phẩm không màu, không mùi, thích hợp sử dụng tại mọi gia đình, quán ăn, nhà hàng, trường học, bệnh viện, cơ quan, siêu thị và công ty....

Quy cách: (loại túi tương ứng với kích thước):
    Loại 0,5 cân : 20x30
    Loại 1 cân : 24x35
    Loại 2 cân : 30x45
    Loại 3 cân : 35x55
    Đóng gói theo cuộn 0,5 kg hoặc 1kg. Nhà em bán chủ yếu là cuộn 1kg vì cuộn 1kg tính ra rẻ hơn ạ.
    Cuộn 0,5kg : 40k/cuộn
    Cuộn 1kg : 75k/cuộn.

Màng bọc thực phẩm: sản phẩm này đã rất quen thuộc với nhiều gia đình bởi tính tiện dụng trong việc cất gọn và bảo quản thực phẩm.
    - Màng bọc thực phẩm cửa hàng em bán được sản xuất tại công ty TNHH Đông Dương Sài Gòn với công nghệ từ Nhật Bản, được cấp giấy chứng nhận tiêu chuẩn sản phẩm.
    -Chất liệu : PVC đã được biến tính kỹ,(như PDVC), đạt chứng nhận an toàn thực phẩm FDA (tên tổ chức chứng nhận an toàn thực phẩm uy tín của Mỹ). Lớp màng PVC thường chỉ là lớp phủ bên ngoài, được ghép với một hay nhiều lớp màng (từ nguyên liệu khác như PE) bên trong, nên lớp PVC này không tương tác trực tiếp với thực phẩm. không gây độc hại cho thực phẩm. Dai, dễ bám vào ly, đĩa hoặc đồ gốm, sành, sứ, thủy tinh… ;Độ đàn hồi tốt, dễ kéo dài và đóng, bọc được vào bất kỳ hình dạng nào của hộp đựng thức ăn hay thực phẩm là những ưu điểm vượt trội của loại màng bọc này.
    - Có thể dùng trong lò vi sóng. Chịu được nhiệt độ từ -60 đến 130.
    - Kích thước 30cm x 400yard hoặc 45cm x 400yard sử dụng được lâu dài.
    - Có Dao cắt gắn ở nắp hộp (đối với hộp 150m trở lên), tiện lợi để cắt màng bọc nhanh và vệ sinh.
    - Phần hông có lỗ hổng, dễ dàng cầm và di chuyển.

Có các loại : nhỏ nhất là: 12k/hộp.
    Kt : 30cm x 150y ,hàng VN sản xuất theo công nghệ Nhật Bản : 95k/hộp
    Kt: 30cm x 400y , hàng VN sản xuất theo công nghệ Nhật Bản : 160k/hộp
    Kt: 45cm x 400y, hàng VN sản xuất theo công nghệ Nhật Bản : 210k/hộp

( Máy ảnh em đang bị hỏng, ĐT thì lởm nên em mượn tạm hình seach trên mạng, hàng nhà e đúng là loại như ảnh nhé)

Ống hút: Nhà em có các loại ống hút trắng gập, ống hút xoắn (hút xoắn nghệ thuật: phần xoắn ở giữa có thể kéo ra dài để xoắn vào uốn thành các hình). Ống hút nước mía (có 1 đầu nhọn). Ống hút chân châu ...
    (em mới chụp được ảnh của 2 loại là hút trắng gập và hút xoắn hihi, em sẽ up các loại khác sau ạ.)

Bạt che xe máy, ô tô: Rất tiện lợi để bảo vệ xe khi mà phải để xe ngoài đường như em đây ạ. Gọi là bạt nhưng nó mềm như vải áo mưa, mặt ngoài là màu nhũ, phản sáng rất tốt. Mặt trong là màu xanh tím than hoặc đen. Hàng VN, Vải bạt này cũng chính là dùng để may bạt che ô tô luôn đấy ạ.
    Có loại dày và mỏng nhé:
    Em chụp luôn xe của em đang dùng cho các mẹ dễ hiểu nhé. Rất rộng rãi, vừa với mọi loại xe: (đây là loại mỏng):

Bạt che ô tô, chất liệu cũng giống như bạt che xe máy ạ. Cái này mẹ nào cần thì gọi em, em lấy về cho chứ em ko trữ sẵn vì hàng cũng đắt mà lại có nhiều loại ô tô to nhỏ...

Bạt che máy giặt thì có 2 loại :cửa trên và cửa ngang. Được may 3 cạnh, gập góc và 1 mặt có khóa kéo 2 bên (với cửa ngang) còn với máy giặt cửa trên thì là 4 cạnh, khóa may vòng quanh bên trên để khi sử dụng thì chỉ việc kéo khóa ra là ok. Cái này em chưa chụp được hình, em tả sơ qua vậy cho các mẹ biết hihi. Có hàng TQ và hàng VN: Hàng TQ nhìn thì đẹp hơn nhưng không bền bằng hàng VN nhà em đặt may, là vải kẻ rất đẹp và bền ạ ( em nợ hình, mai sẽ up lên)
    Giá bán hàng TQ là 65.000/c(với loại cho máy giặt dưới 7kg ) và 75.000đ/c (cho máy giặt to trên 7kg). Hàng VN là 135.000/c.

Áo mưa các loại: dày, mỏng, 1 đầu, 2 đầu, bộ (có giá từ 30k/bộ trong mỏng đến bộ 180k/bộ và áo 1 đầu, 2đầu có giá từ 35k/c đến 125k/c) .
    Áo mưa Hàng xốp dùng 1 lần ( nói là 1 lần nhưng em tua đi tua lại cũng được khá nhiều lần đấy ạ, tuy là hàng mỏng nhưng bóng đẹp, dẻo, dai. Cái này các mẹ lấy cả chục thì em bán giá chục nhé).
    Ủng đi mưa nilon : giá thì rẻ mà cực kỳ tiện lợi ạ. Rộng rãi, thoái mái, cao đến đầu gối, có chun vòng ở đầu trên nên ko bị tuột xuống. Đi ra ngoài giầy, dép luôn. Nhất là trời mưa, các bố mẹ đi giầy sẽ không sợ bị ướt giầy, ướt tất nữa. Có 2 loại là 9k/đôi (màu trắng) và 8k/đôi (màu xanh, tím).
    Nhà em có bán cả quần đi mưa rời các mẹ nhé. Chỉ 15k/c thôi ạ. Người ngồi sau xe máy dù có mặc áo mưa cũng hay bị ướt quần lắm hoặc đi xa, các mẹ nên mặc thêm quần mưa thì vô tư.

Túi bọc chăn đệm có khoá kéo

Găng tay, băng dính, tăm chun, que xiên các loại

Mai em sẽ dần up hết giá và chụp ảnh các mặt hàng tiếp cho các mẹ tiện mua .
    Các mẹ có thể đến cửa hàng mẹ em mua cũng giá như em post trên này. Còn nếu muốn ship thì em cũng nhận ship cho các mẹ ( Tuy nhiên ship đến thì các mẹ lấy cho em từ 2 kg túi trở lên hoặc các mẹ lấy 1 vài thứ thì em cũng sẽ đi cho cùng công, ship thì khoảng 10k - 20k tùy theo quãng đường. Chứ lấy 1kg túi thì ít quá.). Xa quá thì em ko ship được, sẽ thuê ship hộ các mẹ, giá ship thỏa thuận.
    Lấy 10kg trở lên em sẽ freeship trong bán kính 3km (tính từ 55 Khương Trung) hoặc tiện đường, tiện đơn thì ít hơn em cũng sẽ freeship cho các mẹ nhưng đấy là tiện thôi chứ muốn em mang đến ngay thì ko free được đâu ạ.

Các mẹ vào ủng hộ cho mẹ em với nhé. EM cám ơn các mẹ rất nhiều.

Em sẽ up hình và giá của các mặt hàng tiếp sau..............

Địa chỉ :nhà mẹ em ở số 55, phố Khương Trung, Thanh Xuân, HN ( Từ đường Nguyễn Trãi đi vào chỉ khoảng 70m, vẫn là Khương Trung cũ , chưa đến đoạn ngã ba chia ra Khương Trung cũ, Khương Trung mới đâu ạ. Đi từ đường Nguyễn Trãi vào 1 tí là các mẹ sẽ thấy phòng khám 59 Khương Trung rất to, tức là đã qua cửa hàng nhà em rùi đấy ạ. Cạnh cửa hàng em 1 bên hiện giờ là quán bán nước và 1 bên là cửa hàng điện lạnh nhé hihi.

ĐT: (của em) 097.9494783. Em tên LAN sinh năm 1977
    https://www.facebook.com/TuiNilonTuiRacCacLoai

http://diachiso.vn/ha-noi/thanh-xuan/khuong-trung/55/cua-hang-55-khuong-trung.html

.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bong_va_tit
    Sửa lần cuối: 31/7/2015
  2. Citywindow

Citywindow Thành viên sắp chính thức

Ðề: Túi nilon các loại, túi đựng rác, túi bọc chăn đệm… giá bán lẻ rẻ như bán buôn!!!

Bà chị lại làm lắm ngành nghề thế à.
    Để em hỏi xem bên em có lấy gì không nhé
    Chắc là túi để rác, giấy ăn, giấy vệ sinh là lấy được.
    Mà tiện thì chị mang qua cho em vì bên em mỗi lần gọi lấy cũng nhiều lắm.

3. bong_va_tit

Ðề: Túi nilon các loại, túi đựng rác, túi bọc chăn đệm… giá bán lẻ rẻ như bán buôn!!!

Cám ơn em nhiều nhé
    Hỏi giúp chị xem ủng hộ chị được gì không? Em yên tâm chị sẽ ship hàng tận nơi mà giá sẽ hữu nghị nhất cho em.
    Có gì alo trực tiếp lại cho chị.

4. Flower Corner

Flower Corner Hoa lụa trang trí siêu rẻ

Nhà mẹ nó ở đâu nhầy? Mình đợi cái ảnh. Nếu giá hợp lý sẽ ủng hộ mẹ nó. Nhà làm hoa nên toàn cần túi loại to thôi :)

bong_va_tit thích bài này.
  5. baobao2008

baobao2008 Bắt đầu nổi tiếng

đợi ảnh của mẹ nó.....................................

6. bong_va_tit

Cám ơn các mẹ đã quan tâm. Mình chụp ảnh rồi nhưng mấy hôm nay toàn sang nhà bà để dọn giúp bà vì hàng về nhiều quá. Tối nay mình sẽ cố gắng up lên nhé.
    Nhà mẹ nó làm hoa thì chắc là thường dùng túi 15kg hoặc 20kg nhỉ?

Sửa lần cuối: 3/10/2012
  7. pnam

pnam Thành viên kỳ cựu

up ảnh chi tiết về sp và giá cả các thứ lên xem em có ủng hộ được j ko chị nhé

8. bobyyeuthuong

bobyyeuthuong Mua đệm Everest tặng ga

chủ thớt cho em hỏi túi bóng đen loại 10kg giá bao nhiêu ạ? loại 5kg giá bao nhiêu và loại 20kg giá bao nhiêu nhé?

9. mebixinh

mebixinh Thành viên Hội Cún 82

Chờ hình của nhà mẹ nó .

10. Piggy2010

Piggy2010 Thành viên sắp chính thức

cũng chờ hình và chờ giá ạ :X Nhà em bán hàng nên cũng có nhu cầu lắm lắm!

11. bong_va_tit

Xin lỗi các mẹ, tối nay em vào định up ảnh túi lên mà vào photobucket ko được. Các mẹ thông cảm đừng giận em vì sự chậm trễ này nhé. Ngày mai em sẽ tạo 1 TK mới xem sao. Giờ cũng gần 2h sáng rồi à nên em đi ngủ vậy. Chúc các mẹ ngủ ngon nhé hihi.

12. giam.can.thoi

giam.can.thoi Tư Vấn Giảm béo Sau sinh

Chị úp ảnh và giá cả lên đi ạ. Em ủng hộ chị ạ. Hi

13. thatlongyeuanh

thatlongyeuanh Thành viên nổi tiếng

Đợi ảnh và giá của mẹ nó.........

14. hangtr

hangtr Bắt đầu nổi tiếng

Đợi ảnh và giá cả, cũng gần nhà mình, nhà mình ở Định Công Thượng, giá cả ổn mình sẽ ủng hộ thường xuyên, PM cho mình để khi cần mình dễ tìn toppic nhé

15. bong_va_tit

Cám ơn em. Khách VIP hay in ảnh mẫu cửa của chị đây. Chị đã up ảnh và giá lên rồi. Em xem được, cần gì thì lấy hàng cho nhà chị nhé hihi.

16. bong_va_tit

Em đã up hình + giá cụ thể và sẽ up dần nốt sau. Các mẹ xem rồi ủng hộ cho mẹ em với nhé. Rất cám ơn các mẹ đã vào đây cổ vũ cho tinh thần nhà em hihi.

Sửa lần cuối: 4/10/2012
  17. bong_va_tit

Nhà chị có 2 loại: 1 loại là 35k/kg và 1 loại rẻ hơn là 32k/kg. Túi đen các cỡ đều 1 giá em ạ. Em lấy thì cứ nhắn lại cho chị nhé. Em ở đâu, mở hàng topic chị sẽ freeship cho em hihi.

Sửa lần cuối: 8/10/2012
  18. auturmspring

auturmspring Ước j tua lại thời gian

Khương Trung gần nhà mình, lúc nào qua mua ít túi đen .

19. Flower Corner

Flower Corner Hoa lụa trang trí siêu rẻ

Đã xem ảnh nhà mẹ nó nhé. Mẹ nó có ship không? Bao nhiêu thì freeship nhỉ? Mà nhà mẹ nó ở Khương Trung đoạn nào nhỉ? Mẹ nó vào top hoa nhà mình tư vấn hộ mình xem nên dùng loại túi nào với. Mình có 2 loại, để bàn và bình cao mà :D Thks mẹ nó trước nhé ^^

20. bong_va_tit

Địa chỉ đây mẹ nó nhớ
    http://diachiso.vn/ha-noi/thanh-xuan/khuong-trung/55/cua-hang-55-khuong-trung.html

Lúc nào mẹ nó ở nhà, hay tối tớ sẽ mang mỗi cỡ 1 vài cái cho mẹ nó xem mẫu và thử luôn. Lấy cỡ nào thì gọi hàng cũng được. Nhà tớ có ship hàng (10 - 15K), tớ mới mở nên sẽ freeship cho bạn nhé.

Sửa lần cuối: 7/10/2012
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.