Khác: Đón Rắn vàng của mẹ: Chia sẻ Thông Tin về Kinh Nghiệm làm việc bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv TW

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Mẹ đăng khoa, 9/10/2012.

Tags:
  1. Mẹ đăng khoa

Mẹ đăng khoa Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ,

Trượt Rồng vàng thì chúng ta lại cố gắng săn Rắn vàng .Mình nghe nói bác sĩ Vy ở Bviện TW mát tay và có kỹ thuật xử lý những trường hợp hiếm muộn hay khó khăn khi mang thai. Mẹ nào đã hay đang theo chia sẻ chút kinh nghiệm hay thông tin cho mình và những mẹ đang cần thông tin đó nhé.
    Thay mặt hội những bà mẹ đang tìm Rắn Vàng yêu cảm ơn những thông tin các mẹ đóng góp(u)(u)(u)(u):):):):):)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ đăng khoa
    Đang tải...

2. janess

janess Thành viên rất tích cực

Re: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS TW thì vào

e theo bác Vỹ từ hồi mang bầu ạ. thấy bác cũng nhẹ nhàng lắm ạ. e chưa siêu âm các mốc quan trọng nên chưa biết bác sẽ khám và chuẩn đoán ra sao nữa. nhưng e thấy siêu âm ở đây so với những nơi khác thì hơi đắt. đen trắng + khám: 260k, màu + khám: 360k. mà các mẹ đến siêu âm cần phải đến đăng kí sớm. buổi sáng 7h thì phải, buổi chiều là từ 12h. 7h30 sáng, 2h chiều bắt đầu khám

Me Bong Mai thích bài này.
  3. Mẹ đăng khoa

Ðề: Re: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS TW thì

Chị chào em, em cho chị hỏi là thông tin về thời gian này là mình khám tại 56 HBT hay là tại phòng khám riêng của bác sỹ ?? Cảm ơn em nhé

4. janess

janess Thành viên rất tích cực

Re: Ðề: Re: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS TW

ôi, mẹ nó ơi. đây là bác sĩ Vy hay Vỹ thế ạ. e hay khám bac sĩ Vỹ ở phụ sản Hà nội nhé. hic. sáng e đọc nhanh hình như e nhầm. :D

5. Mẹ đăng khoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS

hi.hi. em gái ui là em gái , người chị hỏi là bác sĩ Nguyễn Đức Vy - nguyên GD bệnh viên phụ sản TW...hix... Anyway cám ơn em nhé

6. Me Bong Mai

Me Bong Mai Thành viên mới

Ðề: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS TW thì vào

Chị ơi, Bác sỹ Vy có phòng khám Đức Minh ở số : 23 ngõ 76 phố Mai Dịch- Từ Liêm - Hà Nội. Chú ấy làm việc từ 5h chiều.
    Riêng thứ 7 từ : 3h đến 5h chiều.
    Còn ở 56 Hai Bà Trưng chú ấy chỉ khám vào thứ 3 hàng tuần thôi chị nhé
    SDT của chú : 0913.232.390
    Những thông tin này em lấy từ chị dâu em đấy ạ :)
    Chúc chị sớm bắt được rắn vàng nhé !!!

Mẹ đăng khoa thích bài này.
  7. Mẹ đăng khoa

Ðề: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS TW thì vào

Thông tin thật là bổ ích. Chị cám ơn em nhiều nhé

8. Mẹ đăng khoa

Ðề: Đón Rắn vàng của mẹ: Chia sẻ Thông Tin về Kinh Nghiệm làm việc bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv

Có ai biết gì share với topic mình nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

9. MeQuynhHuong

MeQuynhHuong Thành viên chính thức

Ðề: Đón Rắn vàng của mẹ: Chia sẻ Thông Tin về Kinh Nghiệm làm việc bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv

Mình cũng hay khám phụ khoa ở đây, riêng khám hiếm muộn thì mình thấy rất nhiều mẹ tin tưởng bác Vy. Bác ấy khám rất kỹ nên một người vào nhanh cũng phải 30p mới ra, đến đây thì chờ hơi lâu đấy các mẹ ạ, một buổi bác chỉ khám tầm hơn chục người thôi nhưng hoàn toàn yên tâm khi để bác khám và điều trị các mẹ nhé! Phải nói rằng bác ấy rất mát tay, hihi.

10. Mẹ đăng khoa

Cám ơn mẹ nó với những thông tin và lời khuyên bổ ích nhé

11. dongsong78

dongsong78 Thành viên tập sự

Ðề: Re: Đón Rắn vàng của mẹ: Có mẹ nào đã và đang theo bsĩ Nguyễn Đức Vy ở bv PS TW thì

Chào em

phòng khám 56 HBT khám các ngày trong tuần trừ chủ nhật , phòng khám này rất nhanh chất lượng khám tốt em ạ, các bác sĩ nhiệt tình chị hay đi kiểm tra phụ khoa ở đấy hơn.

chị có gì muốn tư vấn gì thêm cứ vào đây mà hỏi nè

http://www.facebook.com/thithambengoi.vn?ref=hl

12. maithuhnd

maithuhnd Gối bà bầu 01234.207.888

Thông tin Me Bong Mai share chi tiết quá, thông tin tốt cho bao nhiêu mẹ đây................ (u)(u)(u)

13. Mẹ đăng khoa

Share thông tin với các mẹ là bác sĩ Vy bị đột quỵ nên chắc không theo được bác Vy rùi. HIx

14. mekem2013

mekem2013 Banned

Mình đang theo ở pk đức minh tại nhà bác sỹ Vy, bác bị ốm từ cách đây 1 tháng rồi, đã về nha và đi lại được rồi đây ạ, nhưng bác chưa khám đâu. Mình theo bác từ tháng 12.2012 vì lần đầu mình bị thai lưu. Sau đó 2 tháng thì bị mất kn, nên theo bác khám. Lần đầu là do bác trực tiếp khám cho mình, lần thứ hai đi thì đúng ngày bác bị ốm. Nhưng đã có hẹn nên mình vẫn đến theo lịch thì được con trai bác khám, a Thắng, là bsy ở bv phụ sản đấy ạ. Lúc đầu cũng ko yên tâm lắm, nhưng mình uống thuốc và theo khám mới được 1 tháng thì tháng 1 này mình đã có bé rồi. Giờ đang được bsy THắng kê thuốc giữ thai.
    Mình kể tỉ mỉ một tí là để các mẹ hiểu thêm nhé, nếu các mẹ muốn bsy Vy khám thì chắc phải chờ thời gian nữa cho bác khỏe hắn, ko thì theo con trai bác vậy.
    Khám ở đây siêu âm là 120k, khám 200k, thuốc mua ngay tại đây hoặc ra ngoài mua cũng được ạ.
    Chưa biết những lần siêu âm các mốc quan trọng thì thế nào nhưng mà về thái độ thì rất thoải mái, nhẹ nhàng. Các mẹ đến sớm ghi tên rồi về nhà nghỉ hoặc có việc thì cứ đi, nhưng tính xem mình ở vị trí số mấy mà đến thôi, đỡ phải ngồi chờ lâu.
    Nói dài quá rồi thì phải. Hihi, mình đang chờ cuối tháng đi siêu âm nghe tim thai để còn tiêm thuốc. Chúc các mẹ sớm 2 v cả nhé!!
    Theo mình thì mấy mốc quan trọng chắc phải đi khám chỗ khác quá vì máy siêu âm ở đây chỉ siêu âm 2D thôi...
    Các mẹ tham khảo nhé!

15. thao-dp

thao-dp Thành viên tập sự

Chị ơi, ko biết giờ chú Vy còn khám nữa ko nhỉ