Mọi người ơi , em đau đớn quá !! Chồng chưa cưới bắt em hút thái ! Có mẹ nào làm vi

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi baby.zzzz, 19/10/2012.

1. baby.zzzz

baby.zzzz Thành viên tập sự

Em cha biết bắt đầu thế nào cả mọi người ạ ....chằng biết cho mục này vào mục tâm sự gia đình chuyện đợi hay tình yêu nữa . Bây giờ em mới thấy thằng đấy nó đốn mạt chó má ... mẹ nó độc địa quá mọi ngừoi ạ . Sô là thế này : ngươ
    i yêu em hiện đang làm ở pv po wer phòng kỹ thuật . Chung em yêu nhau năm năm nay rồi mà tuần trước nó vừa đưa mẹ lên nhà em nói chuyện để cuối năm 2013 bọn em cưới vì đã yêu lâu lắm. Em tin nó nên em cũng ko giữ gìn gì nữa . Chằng hiểu thế nào em cấn thai . Em vui mừng nghĩ thế là cưới sớm vừa sợ vừa lo nhưng vẫn vui . Đến đoạn đấy em mới thấy mình ngu mọi người ơi . Nó biết em có thai nó bảo tử tế là hay để anh hỏi mẹ nếu ok thì cưới . Em mừng lắm . Ai ngờ tối nó gọi cho em : nó bảo gia đình khó khăn đẻ con ra sao nuôi nổi nó blah blah ... mà em con chưa có việc làm ... hay em bỏ đi giữa năm sau em tốt nghiệp rồi cuối năm có việc làm cưới có con thì ổn định hơn . Em uất ức quá khóc lóc mãi mà rồi vẫn phải đồng ý . Sáng hôm sau em suy nghĩ lại thấy rằng nó hơi nghèo nhưng có nhà (dù là tập thể ) lương tháng 8 tr, mẹ nó cho thuê nhà cũng 8 tr 1 tháng , bố mẹ em vẫn khỏe đi làm có thể giúp ( nhà em bt ko giàu nhưng bố mẹ đi buôn bán ko thiếu ăn ) ... làm gì mà ko nuôi nôi em 1 năm chờ em tốt nghiệp ? Trong khi thực sự bản thân em cũng đi dạy thâm 1 tháng 5 tr chỉ có điều ko ổn định lắm !!! Em ko đồng ý phá bắt cưới , đến đây nó mới lộ bộ mặt thật nó bảo em là ko phá nó cũng ko cưới em làm thế nào thì làm, em ức quá tát nó 1 cái ... nó đứng phắt dậy tát trả em 1 cái . Trời ơi em nhục nhã thảm hại ngu dại quá các chị ạ . Rồi em gọi cho mẹ nó em nghĩ là mẹ nó ko biết nó bắt em bỏ cái thai . Ai ngờ bà ấy bảo : sao có cái gì đâu con . Bác đã nuôi con cả đời 1 mình ( mẹ nó li dị từ năm nó đc 1 tuổi ) khó khăn lắm con ạ , ko nuôi con 1 mình đc đâu ... hút thai điều hòa kinh nguyệt tốt cho sức khỏe con ạ . Em bức xúc nói là vậy là bác cũng đồng ý phá ? Thôi cháu ko còn gì để nói cả . Thế là con mụ đấy nó giở mặt ngay : Nếu không hút thì mày ôm con mà chết một mình đi rồi cúp máy luôn .
    Em biết mình thân cô thế cô rồi .... tối qua em đi hút thai rồi mọi người ơi ... em đau quá lần đầu tiên em cấn thai ... em cứ khóc mãi mà không ngừng đc ... Trời ơi em theo nó 5 năm hồi 3 năm nó bỏ em 1 lần vì cái con phạm thị thùy dương gì đấy ở phòng an toan kiểm soát môi trường một lần rồi chỉ vì chú con đấy làm to trong viện dầu khí . Chẳng hiểu thế nào bh con đấy đi du học nó dỗ dành em lại nghe nó ... em ngu quá .... bây giờ em thấy mình chỉ muốn chết thôi mọi người ơi .... em xin lỗi nếu moi người ko thik em đăng số của nó lên hay thế nào ... nhưng em ức quá mà em ko làm gì đc nó .... trời ơi ước gì có thể chết đc

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baby.zzzz
    Đang tải...

2. tuine.hehe

tuine.hehe Bắt đầu tích cực

Ðề: Mọi người ơi , em đau đớn quá !! Chồng chưa cưới bắt em hút thái ! Có mẹ nào làm vi

ác quá, yêu 5 năm đâu phải 5 tháng mà vậy? m định khuyên bạn giữ lại nhưng bạn phá rùi à. ngay như mẹ thằng này cũng dạng không ra gì rồi. bạn đừng bồn nữua

3. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Ðề: Mọi người ơi , em đau đớn quá !! Chồng chưa cưới bắt em hút thái ! Có mẹ nào làm vi

Khổ thân em quá! 5 năm rồi mà ngta quay ra trở mặt hic hic.... Thôi gắng lên em! Dù sao cũng nhận ra sớm con người thật của hắn và gia đình hắn em ạ!

4. doanthunga

doanthunga Banned

em nên nhìn vào mặt tích cực của nó. Loại đàn ông như thế, không xứng đáng em ạ, hổ dữ còn không ăn thịt con... Lại còn gia đình nó thế nữa... Đừng nuối tiếc làm gì. Em bỏ con, em đau ..anh hiểu, nhưng thà bỏ còn sinh ra nghịch tử như thằng bố nó em ạ. CỐ gắng nên em, tất cả đều có luật nhân quả của nó thôi....

lolemhepho thích bài này.
  5. Enya

Enya 0904.03.3002

thôi bạn ạ, nó thế, mẹ nó thế, lấy rồi có khi còn khổ hơn

6. bovang

bovang Bán Buôn Tất, Túi Xách

Khổ thân chị. Thôi biết ra con người thật của nó bây giờ là coi như chị may mắn rùi.
    Chúc chị luôn mạnh mẽ và sáng suốt trong cuộc sống.

7. chicbongsusi

chicbongsusi 0904766226

e vẫn còn đi học à? thôi, vững vàng lên e, sự việc đã rồi. cánh cửa này đóng vào thì sẽ có cánh cửa khác mở ra. Mong e sớm đứng dậy được

8. lovestar1705

lovestar1705 Thành viên tích cực

Người như thế chị không phải nghĩ ngợi nữa, chỉ khổ thân bé con nhưng cuộc sống ở phía trước còn dài, còn nhiều cơ hội cho mình gặp gỡ người tốt và sửa sai cho quá khứ... Chị bình tĩnh đi nhé, và tìm được đúng Mr Right cho mình

9. vibeyeu

vibeyeu Thành viên kim cương

hi vọng bạn sớm vượt qua được, chỉ tiếc người phụ nữ khi đã yêu thì trở nên hy sinh quá nhiều, nhiều khi đánh mất mình. Coi như đó là cơ hội để bạn nhìn nhận đc con ng thật của ng đó. hãy sống thật tốt, để cho ng ta 1 câu trả lời bạn nhé

10. Me_PhuongAnh

Me_PhuongAnh Thành viên nổi tiếng

cố gắng vượt qua chị ạ ! thà đau 1 lần còn hơn là cả đời ,có cưới về sống với những loại người đấy cũng chẳng ra gì mà chị ,hai vợ chồng em cũng nhỡ ,lấy nhau khi hai đứa chưa ra trường ,khó khăn đủ đường ,cũng mệt nhưng được cái họ trân trọng mình thế là đáng quý rồi ,hãy sống tốt để nhìn những loại người cặn bã đấy chứ chị ,sẽ gặp quả báo thôi

11. hattieu31

hattieu31 Thành viên tích cực

Hic.... cố lên bạn ơi... mình thì đang mong mà chưa có...:(

12. hattieu31

hattieu31 Thành viên tích cực

Đọc tâm sự của bạn mà mình rùng hết cả mình... hic... cả mẹ lẫn con đều 1 giống... em nên vui mừng vì nếu em lấy nó sống với loại đó, rồi trong gia đình đó, dòng giống đó thì em còn khổ hơn em ạ...:(

13. poo_piggy123

poo_piggy123 Thành viên mới

cả mẹ lẫn con như vậy thì c ơi đừng sy ngỹ nữa , mà hãy ngỹ là , cũng hên quen mới 5 năm , chưa cưới , chứ cưới rồi có con thì khổ thêm , chưa kể con giống cha nó nữa thì quá nản ....Chúc c vượt qua cơn đau này và mọi sự may mắn sẽ đến với c nhé ...

14. me_ku_bin204

me_ku_bin204 yeusuame.com

chia buồn với em, cơ mà cũng là tái ông thất mã đấy em ạ - thứ nhất 1 thằng ku như thế - nó sẽ chưa chắc là chỗ dựa vững chắc cho em và những đứa trẻ sau này - nên thà thôi đau 1 lần đi cái gì cũng có giá cả, mặc dù giá này hơi đắt.
    - Thứ 2 - Bà MC hụt của em(ko biết có hụt ko) đúng như em kể quả thật là .... ko đỡ được - là người đàn bà, người mẹ phải có lòng trắc ẩn chứ ai lại buông toẹt 1 câu là "hút thai có lợi cho điều hòa kinh nguyệt" - nói thế nhiều người thấy là bà í cũng ko ít lần đâu :|
    Như vậy thì thà em đau bây giờ - rồi thành sẹo còn hơn là em vướng phải cả đời
    Cú ngã này khá đau với em - cố gắng em nhé.

15. nomsua_tb

nomsua_tb Mẹ Trí Tường :X

chia sẻ với bạn cố lên nhé rồi sẽ qua nhanh thôi cái loại đấy từ lun đi nhẻ rồi hp thực sự sẽ đến với bạn(u)

16. mi_gao_que

mi_gao_que Quà quê- Thực Phẩm Sạch - Handmade

Thôi, đúng như các mẹ nói ý. Mẹ nó còn thế lấy nó làm gì cho khổ thân ra...Coi như mình may mắn vì chưa rúc đầu vào giọ bạn ạ! Chứ loại đàn ông như thế chẳng xứng đâu, chỉ thương đứa con thôi. Đừng buồn nhé! Cái loại ý rồi cả mẹ cả con trời chu đất diệt ấy mà...

17. mit_map_08

mit_map_08 Mèo chăm chỉ ~_~

Chia sẻ với chị. Dù sao mọi chuyện cũng đã rồi. Cũng may là sớm nhận ra bộ mặt của mẹ con nhà chồng tương lai của chị.
    Giờ thì chị cố gắng nghỉ ngơi cho mau khỏe và em nghĩ giải tán cái lão đó đi là vừa. Người gì mà khốn nạn.

18. huongtinh196

huongtinh196 Bắt đầu nổi tiếng

Khổ thân chị con gái mình là chịu thiêt thòi nhất mà. Chỉ vì yêu mà dành trọn cho ny giờ nó trở mặt với mình vậy. Cũng may là chị chưa cưới đấy. Chị cố gắng vượt qua nỗi đau này nhé

19. tinydolphin01

tinydolphin01 tinydolphin01

Chia buồn vời bạn. MÃnh mẽ lên để có 1 cuộc sống vui vẻ cho riêng mình bạn nhé

20. thiet_ke_HID

thiet_ke_HID Thành viên tích cực

Đọc đoạn tâm sự của bạn mà mình thấy buồn, buồn cho bạn, buồn cho cái sự đời chớ chêu, loại đàn ông chó thật, xin lỗi mình ko muốn chửi bậy đâu, nhưng mà, vứt sọt rác bạn ạ, làm lại cuộc đời mình. chỉ tội nghiệp đứa bé đầu thai không đúng lúc, năng đi chùa cầu cho con siêu thoát, còn quên cái loại bội bạc đó đi. huhu