mong min giải đáp lý do làm sao lại khóa nick Meo_Luoi123

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi memun2011, 19/12/2012.

1. memun2011

memun2011 Banned

Xem thêm các chủ đề tạo bởi memun2011
    Đang tải...

2. Mamimi

Mamimi Thành viên sắp chính thức

Ðề: mong min giải đáp lý do làm sao lại khóa nick Meo_Luoi123

Thường thì bị khóa nick thì topic cũng bị khóa bạn ạ.
    Trong thời gian chờ mở nick, tốt nhất để mở đc nick rồi bạn hẵng thắc mắc để nắm rõ được sự việc.
    Trong thời gian đi tù không nên thắc mắc vì quyết định của min, mod là có lý do bạn ạ! (và đương nhiên nhiều khi mình không để ý thành ra phạm phải)

3. memun2011

memun2011 Banned

Ko bạn ạ vì bảo là mình tạo nhiều nick thấy vô lý quá nên ko hiểu lý do tại sao , thấy khó hiểu thì phải thắc mắc chứ, bán hàng mà bị mang tiếng tạo nhiều nick thì khách hàng người ta nghi ngờ độ trung thực của mình

4. support9

support9 Guest

Chào Bạn!

Nick: Meo_Luoi123 của bạn bị khóa với lý do tạo nhiều nick vì cùng chung số điện thoại liên lạc (Vân 0948224664) với hai nick khác bạn nhé.

TKs.

5. memun2011

memun2011 Banned

Xin thưa với mod rằng ngày trước khi e vân còn bán hàng 1 mình thì mình cũng chưa làm gì cả , qua mua bán mới chơi với nhau kết hợp làm chung thì đương nhiên e ý vẫn phải dùng số cũ , như topic hiện tại mình quản lý e ý làm mảng khác , tuyệt đối ko lấy nhiều nick up phụ hay lấy chính nick cũ của e ý để vào up topic thì hà cớ gì phải khóa nick vì lý do đó , thế 2 người bán hàng cùng với nhau ko đc phép dùng 2 nick , 2 số điện thoại chăng , ngoài buôn bán còn giao lưu mua hàng của các bạn khác , chả lẽ ko đc phép, topic cũ của e ý bỏ ngỏ cũng lâu từ hồi tháng 7 cơ mà

6. support9

support9 Guest

Chào bạn!
    BQT làm việc dựa trên dữ liệu online, khi mình kiểm tra thấy bạn và hai nick kia vẫn dùng chung số điện thoại liên lạc đó thì mình vẫn sẽ xử lý theo đúng quy định, chứ mình không thể đi tìm hiểu được chuyện bên ngoài riêng tư của mỗi nick bạn nhé.
    TKs.

Last edited by a moderator: 20/12/2012