Thanh lý CHANEL NỌ EDT, HM, ELIZABETH ARDEN, CHARLES & KEITH, TRUSSARDI, JOHN HENRY ......

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi munshop_86, 12/1/2013.

1. munshop_86

munshop_86 Thành viên chính thức

Chuyển nhà các mẹ nhé http://www.lamchame.com/forum/showt...ivenchy-gembore-as-u-wish-và-1-số-đồ-khác-nữa
    Do không biết thay đổi tên topic mà đồ thanh lý của e lại thêm bớt mấy cái nên e phải làm cái mới :(.

Chả là dư lày, hồi bầu bí ham hố vì xâu xí quá mà nên thấy đẹp là mua (nghĩ để dành đẻ xong rùi diện). Thía giờ đẻ xong rùi không bon chen được mấy đôi ngất ngưởng này nữa nên mở cái top sờ pic này để thanh lý cho mẹ nào có nhu cầu. 'FAN CUỒNG MUA SẮM" nhưng tiền có hạn là em
    Em đi làm nên không có time ship hàng, mẹ nào tiện đường đi làm của em thì em ship nếu chắc chắn mua nhé (Trần Bình-Láng Hạ).
    Chỗ làm của em ở tòa nhà 101 Láng Hạ nhé, SĐT: 0917989545, YD: linh19091986
    Các mẹ muồn tìm hiểu thêm chat hoặc gửi bài viết tại đây nhé, e không trả lời tn thường xuyên được
    Giá e để rất rẻ rồi mẹ nào nhiệt tình thì e bớt cho xíu nhé. Các mẹ đừng mặc cả tội nghiệp em
    Còn 1 số đồ sẽ cập nhât thêm các mẹ nhé.

HOT HOT HOT: Món này mới được cho, xịt được 1 phát nguyên lọ luôn nợ hình các mẹ :(, quên k để nguyên mà thanh lý
    Chanel No.5 EDT 100ml là sản phẩm huyền thoại của Chanel với hương thơm hoa trái ngọt ngào, nữ tính dành cho nữ giới. Nước hoa Chanel No.5 EDT là một trong những sản phẩm nước hoa bán chạy nhất mọi thời đại, với doanh số khổng lồ, đưa thương hiệu Chanel trở thành thương hiệu lớn trên thế giới, được sự ưa chuộng của rất nhiều ngôi sao trên thế giới.Chanel No.5 EDT trở thành biểu tượng của sự nữ tính của phái đẹp.
    Mùi đầu: là tinh dầu hoa lan, hoa ngọc lan tây, cam bergamot, chanh Amalfi, andehyt.
    Mùi giữa: hoa Iris, hoa nhài, rễ hoa Iris, hoa hồng, hoa lan chuông.
    Mùi cuối : cỏ hương lau, xạ hương, gỗ đàn hương, hoắc hương, rêu cây sồi, hổ phách, hương vani, chiết xuất từ cầy hương.
    mượn tạm ảnh này nợ ảnh các mẹ sau.
    Các mẹ quan tâm pm để e báo giá nhé. Đảm bảo các mẹ au 100%, 1 bạn bố mình người Nga tặng nên hổng có fake như VN đâu nhé
    2.100.000 VND nhé. Link tham khảo các mẹ nhé
    http://www.amazon.com/Chanel-Women-...7&keywords=perfumes+for+women+chanel+no+5+EDT
    Em bán hàng trên lamchame công bố cả địa chỉ chỗ làm rồi nên các mẹ yên tâm là k có fake đâu nhé, e giữ uy tín còn làm ăn nữa chứ

Ké 1 en elizabeth arden intervene pause & effect moíture cream spf 15 50g nhé các mẹ.
    Thông tin sản phẩm
    Giảm tất cả những khiếm khuyết từ làn da của bạn với Pause Can thiệp và có hiệu lực, và có được làn da mong muốn của bạn. Kem ẩm Elizabeth Arden này sẽ giúp bạn trong việc làm giảm các nếp nhăn, nếp nhăn và mụn trên da. Kem chống lão hóa này sẽ giúp bạn trong việc cải thiện sự mềm mại và độ mịn của da. Như yêu cầu của thương hiệu, Intervene Pause và doanh nghiệp có hiệu lực, tấn, và thắt chặt làn da của bạn. Kem ẩm Elizabeth Arden này có SPF 15 yếu tố, bảo vệ làn da của bạn khỏi tia nắng mặt khắc nghiệt. Kem chống lão hóa cho độ ẩm cho làn da của bạn, và cung cấp cho bạn một làn da tươi trẻ.
    hợp cho các mẹ nào trên 30 tuổi nhé ^^
    Mới mở hộp chưa quẹt lần nào các mẹ nhé, cam đoan luôn vì được tặng nên tò mò mở thôi.
    Cái nì là cậu e đi Mỹ thăm con giai đi học mua cho mẹ e mà bà hổng dùng e thấy phí quá nên lôi ra thanh lý cho các mẹ cần nhé. Link tham khảo đây ạ, còn box nhé, hơi bẩn tẹo thôi. Giá web là 43$ --> em ban 550k ạ
    http://www.amazon.com/Intervene-Moisture-Unboxed-Elizabeth-Arden/dp/B0091QLOUO

Chẳng là e có bà chị đi giảm béo ở Key Club rồi mua bộ giảm béo ở nhà để dùng cơ mà lười quá để mấy tháng rồi k sờ đến nên mang qua thanh lý cho các mẹ mới sinh cần giảm béo nhé.
    Cái này chị e mua ở keyclub luôn có tem bảo hành chống hàng giả với Gel dưỡng thẻ săn chắc, còn đai cuốn nóng sinh nhiệt thì k có trên thị trường nha các mẹ:
    Các mẹ có nhu cầu alo e e sẽ nhêệt tình tư vấn nhé 0917989545
    Cụ tỉ như sau:

1. GEL DƯỠNG THỂ SĂN CHẮC
    FIRMING FLEX BODY GEL
    150ml
    -          Củng cố cấu trúc da, tạo độ săn chắc, chống chảy xệ, duy trì các đường cong cơ thể
    -          Thúc đẩy quá trình tái tạo collagen, củng cố elastin
    -          Giúp giải độc tố và giảm mỡ tích tụ và sưng viêm
    -          Cung cấp độ ẩm, chống lại sự mất nước của da, giữ cho da mịn màng
    Cách dùng
    Sử dụng sau khi làm sạch da. Thoa kem đều trên cơ thể theo hình vòng tròn, không rửa đi mà lưu lại trên da để các chất dinh dưỡng thấm sâu vào da và phát huy tác dụng
    Giá tag 1.285.000 VND --> dùng 1 lần bán 750k

2. Đai giảm béo sinh nhiệt:
    có đá sinh nhêệt ở trong các mẹ chỉ cần lấy khăn ẩm lau qua 1 lượt rồi đeo vào bụng là đai tự nóng nhé (nợ hình các mợ ạ)
    Mẹ nào dùng rồi thì biết nhé cái nì hổng có bán trên thị trường nhé. Cam kết là không up giá nhé, giá c e mua là 1.5tr đóa, mẹ nào đang có nhu cầu dùng thì qua e nhé e để 800k nhanh nào

CÒN ĐÂY LÀ MẤY MÓN CỦA E NHÉ
    GIẦY CAO REN ĐEN CÓ QUAI CHARLES & KEITH 9cm (36): hồi xưa còn trẻ đẹp cuồng mấy e này nên vác về, h chật không bon chen nổi (đẻ xong chân to ra theo người mới chết chứ), xỏ đc vài lần rùi. Em này đẹp lắm nhé các mẹ mà mặc váy hoặc mặc quần skiny đi vào cứ phải gọi là "chưn dài"_không nhớ giá mua tầm 1tr2 gì đó, thanh lý 670k --> 610K --> 580k cho thời buổi kinh tế nào

5. SANDAL C&K MÀU DA BÒ 12CM, 36: Cái này mama em mua tặng con gái nhưng mà cao quá e hổng xỏ nổi. Nhượng cho mẹ nào sành điệu thích cao nhé. Đôi này e chưa xỏ lần nào luôn, đi rất ôm chân vì có dây rút nhé, ký nè mà mặc quầy skinny thì hết ý. Mua hơn 1tr_ thanh lý 450k --> 420K

7. NƯỚC HOA TRUSSARDI INSIDE 100ML: Mùi chocolate rất thơm, dành cho mẹ nào thích sự ấm áp nhé. Em dùng còn gần nửa lọ. Mua 1tr5 ở Vimcom_500k --> 470k

12. BODY CHO BÉ HÌNH HƯƠU: Tháng 11 giai nhà e được 1 tuổi mua cái nì định đi chụp ảnh cho bé, nhưng chụp ở Suristudio có đồ sẵn cho bé nên hổng dùng. Mới cho vào giặt chưa mặc lần này. 160k--> 120k fix

14. VÁY DẠ HỘI CAM AS U WISH SIZE 5: Hàng xách tay US, dì mình mang về nhưng hổng vừa size, hơi bị toa so với em. Cái nì mẹ nào tầm 53-57 thì vừa nhé. Ảnh dìm hàng quá, ở ngoài nó đậm hơn xíu nhé hổng nhạt như hình đâu. Bé này mà đi đám cưới hay tiệc tùng thì tuyệt. Chất như váy cưới, có 1 lớp lụa dầy lót trong cùng màu. Cũng hổng xỏ vừa nên "nguyễn y vân". Nghe loáng thoáng dì bảo mua sale 1 củ, hổng hiểu k sale thì bao nhiêu nữa vậy mà tấm tắc khen rẻ quá nên mua 520k --> 480k

15. ÁO SƠMI BÒ DÁNG DÀI: chất dầy dặn nên khoác ngoài áo phông hoặc mặc như váy nhé. Hậu quả của mua lúc sắp nhảy ổ đây, cố mua rồi h hổng mặc nổi. Bé này mẹ nào phải trên 5 chục ký nớ. Em này tay xắn cài như hình và có đai đi kèm nhé Mua hơn 350k_160k

16. VÁY DẠ ĐEN LIỀN SIZE M: Em này bóc mác mặc được 1 lần, Size M nhưng mẹ nào dưới 50 ký mới bon chen nhé. Mua 300k_150k

17. ÁO PHÔNG JOHN HENRY M: Áo ông xã, Lúc thích mua tới chục cái chục mầu rồi h hổng thích nữa xếp xó . Phí ghê ý, hic hic. Em lôi từ tủ đồ ra hơi nhăn xíu, các mẹ quăng máy giặt là lại là như mới nhé. Kèm 1 cái Paul smith size L, Mua toàn hơn 300k_150k/EM --> 100K

18. Áo len nam HM hàng au nhé mình order trên mạng 19.95EUR chưa kể ship nhé.
    size S châu âu cơ mà bố nào trên 60 ký nhé, xã em dưới 60 ký mặc rộng :((. Để cho các mẹ 410k. mới giặt chưa mặc lần nào

CÁM ƠN CÁC MẸ ĐÃ ỦNG HỘ NHÉ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi munshop_86
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 17/1/2013
  2. anhhoan811

anhhoan811 Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lý CHANEL NỌ EDT, HM, ELIZABETH ARDEN, CHARLES & KEITH, TRUSSARDI, JOHN HENRY ..

hjx, mình cũng đang bầu bí....................... mua liệu bon chen được ko nhỉ

3. thuyhang886

thuyhang886 Chữa PHỤ KHOA gia truyền

Ðề: Thanh lý CHANEL NỌ EDT, HM, ELIZABETH ARDEN, CHARLES & KEITH, TRUSSARDI, JOHN HENRY ..

Thích mấy lọ nước hoa nhưng đắt quá, thích nhất là lo mùi chocolate ấy, hì

4. munshop_86

Mn định mua gì đó, bầu bí mn bon chen đc dưỡng da với nc hoa nhé. Mấy đôi giầy thì mn mua to hơn size hay đi 1 xíu là đc :). E trước đi 37-37, h lên 37-38 nè.
    Cnk chuẩn size lắm nhé ^^

5. munshop_86

Hic mình thanh lý rẻ quá mà mn, toàn lỗ mất 1/3 à. Chai trusadi đó thơm lắm mà mình đc cho 3 lọ đang ở nhà rùi, nên mang tl thui. Chưa đến 500k mà đc 50ml là rẻ đó mn nhé. Chai của e là 100ml mà còn hơn 1/2 cơ

6. munshop_86

Mn suy nghĩ lọ nc hoa chưa? rẻ thía mà :D

7. me.rongcon

me.rongcon Nắng đã lên

Mình cũng mê nước hoa lém, giá như rẻ chút nữa cũng bonchen chai chanel.

8. susan2004

susan2004 Thành viên rất tích cực

Tớ cũng thích nước hoa, rẻ tí thì cũng vợt hihi:p

9. munshop_86

Giá vậy rẻ rồi mà mn. Đc chai nc hoa 100ml nguyên mà có 2tr1 đẹp quá còn gì :)

10. ntlananhcphd

ntlananhcphd Bắt đầu tích cực

7. NƯỚC HOA TRUSSARDI INSIDE 100ML: Mùi chocolate rất thơm, dành cho mẹ nào thích sự ấm áp nhé. Em dùng còn gần nửa lọ. Mua 1tr5 ở Vimcom_500k --> 470k

oánh dấu chờ giảm giá cái này............ :p

11. munshop_86

Giảm nữa thì mình để lại dùng mn ạ :(. cũng dạng thích nước hoa mờ mẹ nào rinh thì rinh k thì e use thui :)

12. lucky_house

lucky_house Bắt đầu nổi tiếng

thích cái váy hồng của c mà size to quá

13. munshop_86

cái này phải mẹ nào tầm 55 ký trở nhên bạn ạ :(. Mình cũng thích mà hổng bon chen đc

14. munshop_86

rẻ rồi mà mn, hic muốn kiếm chai nước hoa chanel mà 2tr là quá rẻ. BT phải 2tr7- 3tr5

15. munshop_86

Tết rồi sắm tết thôi nào các mẹ ới :D

16. munshop_86

thanh lý nhanh nào các mẹ ơi

17. vitcon29

vitcon29 Thành viên rất tích cực

sinh viên chưa làm ra tiền mà thấy cái chai trussardi nhìn cũng thèm quá, thôi mẹ nó xịt thêm cho ít đỡ đi rồi e mua vậy :))

18. munshop_86

hi rẻ rồi mà nàng tết rồi sắm thôi .................^^

19. munshop_86

giá đó rẻ ròi đó bạn, mua đi để dùng tết ^^

20. ba_ngon_nen_lung_linh

ba_ngon_nen_lung_linh Thành viên chính thức

đôi giày trắng cạnh đôi ren đen chị có thanh lí hông chị, hí hí :D