có mẹ nào đã dùng Tảo mặt trời thì tư vấn giúp mình với

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi kevin1908, 14/1/2013.

1. kevin1908

kevin1908 Thành viên sắp chính thức

mod ơi đừng xóa của mình nhé, tội nghiệp em. mình ko biết cho vào mục nào nên chân thành nhờ mod chuyển dùm đúng vị trí
    các mẹ ơi tình hình là em cáo 1m59 nhưng nặng có 40kg, em ăn cũng ko ít nhưng không lên cân được. bản thân cũng chẳng muốn mặc quần áo đẹp vì người gầy mặc gì cũng xấu. huhu
    em nghe nói có loại Tảo mặt trời có thể cải thiện cân nặng nhưng em chưa dám thử.
    mẹ nào đã hoặc đang dùng loại này có ý kiến gì cho mình với. giúp mình với các mẹ ơi. đau khổ thân em quá ạ :((

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kevin1908
    Đang tải...

2. hoalyvang

hoalyvang Banned

Ðề: có mẹ nào đã dùng Tảo mặt trời thì tư vấn giúp mình với

Đồng cảnh ngộ rồi, trước kia mình còn tệ hơn mặc dù có thằng cu rồi mà mình vẫn còm lắm, nhưng hôm thấy bà chị trong cty dùng tảo mặt trời thấy cũng được nên dùng thử sau 1 tháng mình tăng 2kg! nhưng nếu mà dùng bạn nên đi kèm vs chế độ ăn uống hợp lý nữa mới đạt hiệu quả tốt nhất được! chúc bạn may mắn

3. sheep.92

sheep.92 Banned

Ðề: có mẹ nào đã dùng Tảo mặt trời thì tư vấn giúp mình với

em cũng dùng đến lọ thứ 2 rồi, hàng của Nhật mẹ nó ạ, da dẻ cũng mịn màng hơn, mờ tàn nhang, e được tư vấn bảo nếu muốn giảm cân thì uống viên tảo trước khi ăn, muốn tăng cân thì uống sau khi ăn, mẹ nó nhớ chọn mua ở mấy website uy tín là được, chúc mẹ nó nhanh tăng cân :)