Toàn quốc: Đĩa tiếng Anh Trẻ em Cực hay giá 3k/DVD; đĩa học tiếng Trung; 2 DVD Bé yêu biết đọc giá 0k

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Linh San, 10/1/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Linh San

Linh San Thành viên tích cực

Ðề: Bộ đĩa DVD Học tiếng Anh cho Trẻ em Cực hay với giá thành RẺ NHẤT VIỆT NAM.

Series video Mickey Mouse Clubhouse được thực hiện bằng công nghệ 3D mới nhất hiện nay nên màu sắc và hỉnh ảnh vô cùng sống động và mượt mà. Với series 1 này, các bạn nhỏ sẽ được tìm hiểu về 13 chuyên đề, mỗi chuyên đề gồm nhiều tập nhỏ khác nhau, mỗi tập nhỏ là một câu chuyên bổ ích và dễ thương.

Đặc biệt, các nhân vật trong video phát âm tiếng Anh rất chuẩn, rõ ràng, ngữ điệu hay và được thể hiện ở tốc độ vừa phải nên rất tiện cho việc theo dõi.

2. Linh San

Barney Small

Barney là series video được ưa thích và luôn lọt vào top những bản phẩm bán chạy nhất của nhiều nước trên thế giới. Khi lựa chọn các ấn phẩm cho trẻ em thì đa phần các phụ huynh đều chọn ấn phẩm này cho bé yêu của họ.

Bằng nhiều ấn phẩm khác nhau, Nhà sản xuất đã khéo léo lồng ghép nhiều yếu tố giáo dục hay, bên cạnh đó việc phổ biến kiến thức tiếng Anh cũng được Hit Entertainment trú trọng và minh chứng cụ thể nhất là các ấn bản vể chú khủng long Barney.

Với series này, các em sẽ học được rất nhiều kiến thức về tiếng Anh giao tiếp, được giáo dục về sự chia sẻ, lòng biết ơn, sự chăm sóc,... Tất cả các yêu tố giáo dục đều được lồng ghép một cách khéo léo qua từng điệu nhảy, từng lời hát để các em thực sự cảm thấy thoái mái khi xem và thưởng thức các ấn bản giáo dục tuyệt vời này.

3. Linh San

Chương trình Yo Gabba rất được hâm mộ ở Mỹ, các mẹ xem thử một đoạn live show để thấy độ cuồng nhiệt của các bé nhé

[video=youtube;bIwQmg_ouo4]http://www.youtube.com/watch?v=bIwQmg_ouo4[/video]

4. Linh San

Đã từ lâu Barney (một chú khủng long vui tính và dễ thương) luôn được xem là một người bạn thân thiết của nhiều bạn nhỏ trên thế giới. Series video "Barney and Friends" đã được hàng triệu phụ huynh chọn mua và xem bộ đĩa này như một sản phẩm giáo dục cần thiết với baby của mình.
    Hit Entertainment đã rất "khéo léo" khi xây dựng hình ảnh nhân vật Barney và giờ đây hình ảnh này đã trở thành một biểu tượng vô vùng thân thuộc với hàng triệu trẻ em trên thế giới. Chúng ta hãy tìm hiểu một chút về Chú khủng long dễ thương này nhé:
    - Barney là một chú Khủng long rất vui tính và dễ thương.
    - Barney rất yêu trẻ em, biết hát, biết khiêu vũ và rất khôi hài.
    - Barney có rất nhiều phép thuật,...
    Với series video này, các em sẽ được hát, được nhảy múa được xem các games show vui nhộn và hải hước. Do đó, ngoài việc giải trí, video còn giúp các em học tiếng Anh và áp dụng những điều đã học vào thực tế cuộc sống.

5. Linh San

Barney & Friends - Now I Know My ABC's là một DVD ca nhạc vui nhộn dành cho trẻ em. Ở DVD này, các bạn nhỏ sẽ được thưởng thức những ca khúc tiếng Anh hay với sự thể hiện của chú khủng long Barney cùng những bản nhỏ xinh đẹp. Mỗi bài hát trong DVD đều có phụ đề tiếng Anh hiện lên Video để các em tiện theo dõi. Đây là một trong những cách tuyệt vời giúp các em học và làm quen với tiếng Anh một cách hiệu quả. Đĩa được xây dựng trên nền phim đẹp, ca khúc vui nhộn, âm thanh sống động. Hy vọng rằng, với DVD này các em sẽ có những giây phút thư giãn thực sự hiệu quả và hữu ích.

6. Linh San

Nhận Ship hàng đi toàn quốc qua chuyển phát nhanh các bạn nhé.

7. Linh San

Baby Einstein

8. Linh San

Với nhiều năm kinh nghiệm & đạt được nhiều giải thưởng có chất lượng về học & chơi cho trẻ em. Công ty Baby Einstein đã cho ra đời một series Video giúp các bé phát triển trí tuệ & hòa nhập với thế giới muôn màu của cuộc sống (khi xem phim bố & mẹ nên ngồi xem cùng để giải thích, động viên các bé hoạt động). Baby Enstein là bộ sách phim giáo dục lôi cuốn và kích thích dành cho trẻ (từ 3 tháng – 2 tuổi) khám phá thế giới thông qua các đồ chơi bắt mắt, đơn giản, đồ vật, động vật, sinh vật... mà các bé nhìn thấy hàng ngày như: quả táo, cái chén, chiếc mũ, con cá, cây cỏ,… Series phim được xây dựng trên sự hợp tác của bác sĩ Kenvin Nugent – Giám đốc học viện Brazelton, Bệnh viện trẻ em Boston (Mỹ) và Trường đại học Harvard cùng nhiều chuyên gia trong các lĩnh vực âm nhạc, y tế,.... Bộ sách phim này sẽ giúp trẻ cách tiếp cận với thế giới một cách rất khoa học, logic. Âm nhạc, màu sắc, đồ vật, thơ ca, thế giới động vật quanh bé, phương tiện giao thông,... hình ảnh minh hoạ sinh động, âm thanh tràn ngập những bản giao hưởng nổi tiếng của Bach, Mozart, Braham, Chopin,....Những cô bé cậu bé xinh xắn cùng những con rối ngộ nghĩnh thể hiện sách phim rất sinh động. Đây là bộ đĩa được đánh giá cao trên các diễn đàn cha mẹ và bé trên toàn thế giới, phù hợp với bé.

9. Nhoc Nicolas

Nhoc Nicolas Thành viên chính thức

Re: Bộ đĩa DVD Học tiếng Anh cho Trẻ em Cực hay với giá thành RẺ NHẤT VIỆT NAM.

Đang quan tâm tới bộ đĩa này của bạn, mình muốn mua thêm bộ Get suiggling bạn có đủ các phần ko, báo giá cho mình luôn nhé! Tks bạn

10. Be Meo

Be Meo Nghiện Shopping

Ủng hộ bạn, mình đang định đi mua tặng. Có món quà này thì hay quá. Trông đĩa có đẹp không, hay là đĩa trắng bạn ghi bút dạ lên.

11. Linh San

Ðề: Re: Bộ đĩa DVD Học tiếng Anh cho Trẻ em Cực hay với giá thành RẺ NHẤT VIỆT NAM.

Bộ Get squiggling này có 23 tập bạn nhé, mỗi tập dài khoảng 20-25 phút, được chứa trọn vẹn trên 2 DVD.
    Bạn lấy Bộ đĩa Best for Kids và thêm 2DVD này, tổng cộng sẽ là 17 đĩa (trong đó có 1 đĩa khuyến mại không tính tiền).
    giá tiền là 13k x 16 DVD = 208k

Thanks bạn đã quan tâm

12. Linh San

Bạn gọi điện cho mình hoặc để số ĐT lại, mình sẽ tư vấn trực tiếp nhé.

13. Linh San

Đã ship hàng cho bạn rồi. Mình đã check lại, đúng là mình cũng có bộ Preschool power.
    Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của bạn về bộ Zippy and me.

14. Linh San

Team Umizoomi Season 1 - Giúp bé học về loại hình học và số đếm

15. Linh San

Nếu baby đang trong độ tuổi từ 1 - 7 và bạn muốn có một bộ đĩa hay giúp các bé vừa vui chơi nhưng lại vừa giúp bé bắt đầu làm quen với tiếng Anh đặc biệt là loại ấn phẩm này phải giúp bé nhà bạn biết cách đọc các số đếm, hình học, động vật, cây cỏ và tìm hiểu thế giới xung quanh.

Baby nhà bạn thích xem phim hoạt hình, bé là người năng động, yêu thích sự sôi động, thích vui chơi, ca hát. Nói chung là bé rất hiếu động, ưa khám phá và bạn muốn tìm cho bé một bộ giáo trình để bé có thể vừa chơi vừa học một cách tự nhiên.

Bạn muốn bé xem phim một cách hăng say, lôi cuốn và hoàn toàn tự nguyện. Nói chung là mọi thứ phải đến một cách hoàn toàn tự nhiên (kể cả các kiến thức và thông tin giáo dục).

Vì cuộc sống bận rộn, bạn không có nhiều thời gian bên con và bạn muốn có một bộ giáo trình mà nó có thể thay bạn mang đến cho bé yêu của mình những kiến thức tiếng Anh bổ ích.

Nếu một trong những ý kiến trên là điều mà bạn đang quan tâm thì bộ đĩa này thực sự là thứ mà bạn đang tìm kiếm.
    Để giúp quý phụ huynh hiểu rõ hơn về bộ đĩa "Team Umizoomi Season 1" chúng tôi xin phân tích một vài khía cạnh đặc trưng của series chương trình như sau:

Phương pháp truyền đạt kiến thức:

Đây là một series video rất hoàn chỉnh về mặt nội dung cũng như phương pháp giảng dạy. Video áp dụng phương thức giáo dục trực quan (content-based), vì thế nội dung kiến thức sẽ được minh họa bằng hình ảnh sinh động, gần gũi. Khi nhắc đến từ nào thí ngay lập tức hình ảnh về từ đó sẽ được hiển thị trên màn hình.

Ví dụ như khi nhân vật trong video nói về các con vật đồ chơi (toy pet animals) như: Ngựa vằn (Zebra), Elephant,... thì ngay lập tức các con vật này được hiển thị trên màn hình. Hoặc khi học về số đếm thì số lượng các con số cũng được minh họa một cách trực quan.

Phần lớn nội dung video sẽ giúp các em tìm hiểu về hình học như cách đọc và nhận biết các hình bằng tiếng Anh như: Hình vuông, tròn, tam giác, hình chữ nhật, hình ô van, hình trụ, hình lục giác,...

Nhà sản xuất (Nick JR) đã nói rằng: Bé chỉ cần xem mỗi tập 2 lần trong toàn bộ series phim này thì việc đọc và nhận biết những hình học, số đếm (hữu hạn trong series chương trình) bằng tiếng Anh với bé là điều vô cùng dễ dàng.

Chuẩn mực giáo dục và tiêu chí an toàn:

Là một ấn bản được phát hành và ứng dụng rộng rãi ở các nước phát triển nên tiêu chí và chuẩn mực giáo dục luôn là vấn đề được quan tâm hàng đầu. Điều này được thể hiện rõ trong toàn bộ series chương trình.
    Ví dụ như: Khi ngồi lên xe, các bé sẽ được yêu cầu thắt giây an toàn,...

Đạo đức:

Nội dung video rất chú trọng đến việc giáo dục các bài học về đạo đức. Vì thế khi cho bé xem lại nhiều lần các ấn bản này, bé sẽ dần nghiệm ra rằng:

- Luôn phải nói cám ơn khi được ai đó giúp đỡ mình.

- Luôn phải xin phép và hỏi ý kiến người khác khi nhờ sự trợ giúp từ họ.

- Luôn tỏ ra lịch thiệp khi giao tiếp với những người xung quanh.

- Luôn chia sẻ và giúp đỡ những ai cần trợ giúp.

- Luôn độ lượng và nhiệt huyết.

- ...

Kỹ năng làm việc nhóm:

Làm việc theo nhóm là một trong những kỹ năng quan trọng và không thể thiếu được với bất kỳ trong một xã hội hiện đại. Bởi một người sẽ không thể nào làm được tất cả mọi việc và tất nhiên là "người giỏi không phải là người làm tất mọi việc".

Video sẽ giúp các em biết khai thác tốt các kỹ năng làm việc nhóm, giúp các bạn nhỏ củng cố, xây dựng và phát triển tối đa kỹ năng này. Một số câu nói quen thuộc của các nhân vật như: We are a good team, Team Power,...

Khả năng tương tác:

Mỗi khi thực hiện hay đề xuất ý kiến, các nhân vật trong video luôn hỏi lại và dành ra một khoảng thời gian để các bạn nhỏ ngồi trước màn hình đề xuất ý tưởng của mình nhằm giải quyết vấn đề một cách tốt nhất.

Vì thế, video là một ấn phẩm mang tính tương tác cao, giúp các bé có những suy nghĩ độc lập và mang tính sáng tạo cao.

16. Linh San

Yo Gabba Gabba Season 2

Tiếp nối thành công dành được ở Season 1, hẵng Magic Store và Wild Brain tiếp tục cho ra đời Season 2 của bộ Yo Gabba Gabba. Đây là bộ đĩa cực kỳ nổi tiếng và vui nhộn dành cho các em nhỏ trong độ tuổi từ 2 - 5 học tiếng Anh. Mỗi chủ đề trong Season này là một câu chuyện rất ngộ nghĩnh và gần gũi với các em. "Yo Gabba Gabba" là một câu thần chú giúp các nhân vật trong phim sống lại và vui đùa nhảy múa, mỗi khi câu thần chú này được đọc lên, ngay lập tức năm chú búp bê biết cười đùa và múa hát. Mỗi thắc mắc của một búp bê trong Series sẽ tương ứng với một tình huống trong cuộc sống hằng ngày mà các em gặp phải. Video được xây dựng trên nền hoạt hình và diễn ra trong bức tranh cổ tích có sự kết hợp với diễn hoạt thật sẽ làm cho các em tiếp thu được các kiến thức tiếng Anh một cách hiệu quả. Từ đó, ngẫu nhiên tiếng Anh sẽ thấm dần vào trong tâm tưởng của các em. Đây là bộ đĩa đã được trình chiếu trên nhiều kênh truyền hình nổi tiếng của Mỹ, Anh và Australia.

17. Linh San

Trên nền nhạc đa âm, diễn hoạt sinh động và đặc biệt là video có độ nét cao, các em không chỉ học được những kiến thức tiếng Anh bổ ích mà còn lĩnh hội được những vũ điệu và bài hát tiếng Anh hay, vui nhộn thích hợp cho lứa tuổi hồn nhiên và còn giúp các em tập luyện các thói quen tốt như: đánh răng, rửa mặt và nhiều hoạt động tích cực khác. Trân trọng giới thiệu bộ đĩa này cùng quý phụ huynh.

18. Linh San

Bear In The Big Blue House

19. Linh San

Bear In The Big Blue House là một Series phim giáo dục của hãng truyền hình nổi tiếng Walt Disney. Đây là loạt phim giáo dục hay mà hãng này thiết kế riêng dành cho các em thiếu nhi trong độ tuổi từ 3 - 5 học tiếng Anh. Phim xuay quanh cuộc sống của chú gấu lớn cùng với bạn bè trong ngôi nhà màu xanh. Bear in the big Blue House đã được sự đón nhận nồng nhiệt của các bạn nhỏ ở nhiều nước trên thế giới. Tại video các em sẽ được hòa mình vào cuộc sống nhộn nhịp của Bear và các bạn thú nhỏ xinh khác trong ngôi nhà lớn màu xanh. Mỗi tập phim sẽ là một đề, mỗi chủ đề sẽ chuyển tải một thông điệp thiết thực và gần gũi với các em trong cuộc sống như: Tại sao phải đánh răng trước khi đi ngủ, tại sao con người ta lại ngủ mơ?,...

20. Linh San

Phim có sự kết hợp mật thiết giữa hoạt hình và diễn hoạt thật nên sẽ tạo ra nhiều điều thú vị. Vì thế rất lôi cuốn và hấp dẫn người xem, đặc biệt là các em nhỏ. Series phim giúp các em học được vô số từ và câu tiếng Anh qua những cuộc trò chuyện giữa Bear và những người bạn. Video không chỉ đơn thuần là một bộ giáo trình tiếng Anh mà nó còn là bộ sản phẩm giải trí hấp dẫn và cần thiết cho mỗi bạn nhỏ trong trong độ tuổi từ 3 - 5. Bản thân là một chương trình giáo dục dành cho thiếu nhi, nên âm nhạc, lời ca là một thứ không thể thiếu được trong Series phim này. Trân trọng giới thiệu cùng quý phụ huynh.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.