Thông báo nâng cấp diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông báo của BQT' bởi webmaster, 26/5/2008.

1. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Xin thông báo cùng các anh chị em thành viên trên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Chúng tôi dự định sẽ tiến hành nâng cấp (nhỏ) phần mềm quản lý diễn đàn trong đêm ngày thứ 3 (27/5/2008), rạng sáng ngày thứ 4 (28/5/2008) bắt đầu từ 12h đêm.

Trong thời gian nâng cấp diễn đàn có thể phải ngừng hoạt động. Rất mong các anh chị em thông cảm.

Xin cám ơn,

Xem thêm các chủ đề tạo bởi webmaster
    Đang tải...

2. MeCuMoc

MeCuMoc Mộc, Thành viên Hội Rắn

Sáng nay em mới mày mò phát hiện ra forum có cái chức năng làm Album, cho phép lưu giữ ảnh cá nhận trên LCM. Đang định vào đây khoe khoang tưởng là chưa ai biết thì gặp ngay bài của bác Kiên hihi.
    Em vừa tí toáy làm cái album riêng của mình, cả nhà thử vào link này xem có xem được album của em không nhé
    http://www.lamchame.com/forum/album.php?albumid=2

ANh Kiên ơi, nếu muốn nhóm nhiều ảnh vào cùng một album thì làm thế nào ạ? Mời bác giới thiệu thêm các chức năng mới của diễn đàn ạ cho chị em học hỏi với.......

3. MeCuMoc

Hè, em hí hoáy thế nào mà join luôn vào nhóm kinh doanh :rolleyes: co bác Kiên tạo ra. Bác Kiên cho em hỏi nếu không phải là người trong nhóm thì họ làm thế nào để xem được ảnh trong các group đấy ạ.
    BÁc giải thích thêm cái group cho em với, ngoài việc up ảnh vào chung group rồi thì còn có gì thêm không ạ? VD như là những topic chỉ thuộc group chẳng hạn????

4. MeCuMoc

Hihi, hay nhỉ, em thấy có 19 cái view đến ái album của em. Mọi người ghé thăm thì thả cái message vào đó cho em biết với. Hiện mọi người có thấy Mẹ Bống và Bin trong list friend của em không? (chẳng hiểu nhà Bống Bin này nghịch cái gì mà lại add được mình)

Lo nghịch cái chức năng mới mà quên mất việc chính là vào sửa chữ ký hehe

5. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Mình cũng đang tìm hiểu nên cũng chưa biết gì mấy về chức năng album cả. Còn cái gọi là Social Group thì có vẻ khá hay. Sao Bình không đưa những phát hiện mới vào chủ đề này để mọi người cùng trao đổi?

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=16122

6. Mẹ Bống Bin và Tin

Mẹ Bống Bin và Tin ♥♥ HỘI RỒNG 76♥♥

Tự dưng thấy add cả nhà Mộc ,cả Bác Kiên nên tớ add bừa mà chả hiểu gì cả :rolleyes:.Vụ thay đổi này em còn phải học hỏi nhiều bác Kiên ơi :D:D:D:D:D