Nhờ Mod mấy ngày - Mẹ nào biết mua hồng sâm 6 tuổi của Hàn Quốc ở đâu xịn, giá hợp lý k ạ?

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi blue_river, 10/7/2013.

1. blue_river

blue_river Thành viên kỳ cựu

Xin phép Mod mấy ngày để các mẹ tư vấn vì mục này nhiều mẹ vào. Cám ơn Mod rất nhiều!

Chào các mẹ!

Từ giờ đến cuối tháng mình cần mua hồng sâm 6 tuổi của Hàn Quốc, loại hộp 2 lọ, mỗi lọ có 120 viên. Mình hỏi anh Google thì ra nhiều địa chỉ bán, mà mỗi nơi một giá, cũng không biết hàng thật giả thế nào.

Mẹ nào đã từng dùng loại này rồi, hoặc đã từng mua hồng sâm HQ ở đâu mà chất lượng đảm bảo, uy tín và giá thành hợp lý thì mách mình với.

Cám ơn sự trợ giúp của các mẹ trước nha!

Hình ảnh tham khảo đây ạ:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi blue_river
    Đang tải...

2. me_vybunny88

me_vybunny88 Thành viên nổi tiếng

Ðề: Nhờ Mod mấy ngày - Mẹ nào biết mua hồng sâm 6 tuổi của Hàn Quốc ở đâu xịn, giá hợp lý

hihi. Lại gặp mẹ nó. Cá này nếu sợ mua hàng ko đúng chất lượng thì mẹ nó vào siêu thị Big C mình thấy bán đó. Cơ mà ở đấy chắc sẽ đắt hơn ở ngoài nhưng đc cái yên tâm về chất lượng mẹ nó ạ

blue_river thích bài này.
  3. blue_river

Ðề: Nhờ Mod mấy ngày - Mẹ nào biết mua hồng sâm 6 tuổi của Hàn Quốc ở đâu xịn, giá hợp lý

Thanks mẹ Vy.
    Chất lượng hàng trong Big C cũng hay bị bàn tán là không đảm bảo lắm. Không biết với mặt hàng hồng sâm thì thế nào. Có lẽ mình ghé qua tham khảo xem thế nào.

4. blue_river

Vẫn cần các mẹ tư vấn thêm. Mẹ nào biết nơi bán và giá cả thì mách mình với nhé.
    Thanks!