Tranh luận: Giảm Cân Nhanh Bằng Giấm Táo

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Siêu Mẫu, 20/5/2013.

1. Siêu Mẫu

Siêu Mẫu Thành viên tập sự

Các Mẹ ơi, các mẹ góp ý giúp em bài giảm cân này có hiệu quả không? Tình hình là mình đang tăng cân vùn vụt, nhưng k biết làm cách nào để giảm nhanh hết. So worry :((( Các mẹ giúp em nhé. Ai có cách nào hay share cho em vs nhé .Thanks các mẹ nhiều nè :)

Hiện nay để tìm một cách giảm cân trên mạng internet thì không khó, nó chỉ khó ở chỗ là cách mà bạn chọn có thực sự phù hợp với thể trạng của bạn và một điều quan trọng nhất là cách giảm cân đó không ảnh hưởng tới sức khỏe. Sau đây ThuocGiamCan.com xin giới thiệu tới các bạn một cách giảm cân hiệu quả giấm táo mà ai cũng có thể sử dụng để có được một vòng eo săn chắc và một vóc dáng chuẩn.ỡƯu điểm lớn nhất của cách giảm cân hiệu quả bằng giấm táo là bạn không phải thực hiện thường xuyên.

Giảm Cân Hiệu Quả Bằng Giấm Táo

Cách chọn táo để giảm cân

Chỉ cần 3 ngày/tuần và mỗi ngày ăn 2 – 3 quả táo là được. Bạn tránh mua những loại táo chua và chat. Sau khi bạn ăn táo bạn cần cung cấp cho cơ thể khoảng 200ml nước. Cộng với một chế đọ ăn uống hợp lý thì sau khoảng 1 tháng là bạn thấy ngay được kết quả. Trong 3 ngày sử dụng táo để giảm cân thì bạn không được ăn bất cứ 1 thực phẩm nào khác, nếu bạn cảm thấy đói thì bạn có thể uống nước để giảm đói. Bạn ăn táo vào 3 bữa chính và ăn đúng giờ quy định, ngoài ra thì bạn cũng có thể ăn nếu bạn cảm thấy đói.

Cách chọn và sử dụng táo để giảm cân

Bạn có thể lựa chọn bất kỳ loại táo nào bạn thích có ngoài chợ, đại lý… Táo nó chỉ khác nhau về vẻ bề ngoài chứ các thành phần và dưỡng chất thì giống nhau hoàn toàn. Nói vậy nhưng tốt nhất thì bạn nên chọn những loại táo màu đỏ vì táo xanh có vị chua hơn sẽ kích thích hệ tiêu hóa của bạn.

Nên chọn những quả táo tươi, vỏ lì và không có sâu. Để tránh phải ngộ độc khi sử dụng táo thì bạn phải rửa sạch để tránh thuốc trừ sâu bám vào vỏ táo.

Trong thời gian giảm cân bằng giấm táo thì cơ thể bạn sẽ bị kích thích với các loại thực phẩm chứa nhiều chất dinh dưỡng, vì thế bạn tránh tiếp xúc với nó để không có cảm giác thèm. Một điểm cần được lưu ý nữa đó nếu khi sử dụng giấm táo mà bạn bị táo bón thì hãy uống một muỗng dầu oliu vào buổi tối để đào thải các độc tố ra ngoài cơ thể.

Giảm Cân Hiệu Quả Bằng Giấm Táo
    Giảm cân hiệu quả bằng giấm táo

Sau khi kết thúc 3 ngày giảm cân bằng giấm táo trong 1 tuần thì bạn nên tránh xa các chất kích thích tới hệ tiêu hóa như ớt, vị giác nhạy cảm…

Các ngày còn lại trong tuần thì bạn nên áp dụng chế độ ăn uống bình thường và giảm tốc độ ăn của bạn. Không nên ăn một lúc quá nhiều hay một số món ăn vặt như: snack, bánh kẹo. Bạn nên sử dụng các món cháo, canh đậu phụ…Ăn với lượng vừa phải thì mới duy trì được hiệu quả giảm cân

Nếu bạn muốn giảm cân nhanh thì bạn nên thường xuyên tập thể dục hoặc là sử dụng các thực phẩm hỗ trợ giảm cân như Best Slim, SlimFit...để tăng tốc độ giảm cân của mình. Chúc các bạn giảm thành công!
    >>> Nguồn : http://thuocgiamcan.com/bi-quyet-giam-can/giam-can-hieu-qua-bang-giam-tao.html

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Siêu Mẫu
    Đang tải...

2. hongtrang63

hongtrang63 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Giảm Cân Nhanh Bằng Giấm Táo

Theo mình thấy cách này của bạn sẽ rất hại dạ dày, nếu muốn giảm có rất nhiều cách hay, bạn có thể sử dụng thử mận giảm cân bên mình xem thế nào nhé

3. giam.can.thoi

giam.can.thoi Tư Vấn Giảm béo Sau sinh

Em thấy chị ở biệt đội siêu gầy mà lại cân giảm cân ạ

4. nuga

nuga Thành viên rất tích cực

Các bạn muốn áp dụng phương pháp giảm cân bằng giấm táo xin lưu ý chỉ uống giấm đã pha loãng với nước và thêm chút mật ong. Nên uống sau bữa ăn.
    Những bạn bị đau dạ dày thì hãy tham khảo ý kiến bác sĩ nhé. Và điều quan trọng nữa là phải mua được giấm có chất lượng.

giam.can.thoi thích bài này.
  5. giam.can.thoi

Nàng nói chuẩn 100% luôn .

6. Mehoangtuvang1

Mehoangtuvang1 Bắt đầu nổi tiếng

Chả dại mà uống dấm giảm cân .

7. inbound_operator

inbound_operator Thành viên chính thức

Em cũng thuộc hàng béo mà giảm đủ mọi cách ko nổi, ngay cả uống herbal life cũng chả ăn thua. cuối cùng tìm được viên giấm đen của Nhật, uống có hiệu quả nhưng giá đắt quá ( tầm 750k/90 viên /10 ngày ). Sau thì uống giấm táo với mật ong, mỗi bữa uống 1 muỗng giấm pha với 1 muỗng mật ong và hoà với 1 cốc nước sôi để nguội ấm ấm , uống sau ăn, thấy hiệu quả rồi đấy mà ko bị dạ dày đâu nhé

Sửa lần cuối: 1/6/2013
  8. thubig

thubig Bắt đầu nổi tiếng

theo em bác cứ chịu khó tập thể dục, như này hại sức lắm :0

9. Small_Elephant

Small_Elephant Bắt đầu nổi tiếng

Trước mìh cũng uống rùi, cơ mà không ổn, hay bị đau bụng do dạ dày.
    Còn thuốc giảm cân thì toàn quảng cáo phét. mình uống chả giảm được lạng nào, bực cả mình

HaGiang389 thích bài này.
  10. Small_Elephant

Small_Elephant Bắt đầu nổi tiếng

Giảm được mấy cân/tháng, và chị giảm được mấy cân rùi chị ơi?

11. Tangthanh

Tangthanh Thành viên rất tích cực

LÚc trước mình có uống thuốc giảm cân mua ở các nhà thuốc Đông y, không nhớ hiệu gì mà cái hộp bằng thiếc màu hồng đấy. Thuốc đó uống thấy hiệu quả rõ rệt đấy các mẹ thử xem. Cách dùng của mìnhnè: ăn sáng xong mình uống 1 viện trưa mình không ăn cơm mà thuốc đó làm mình khát nước lắm nên cứ uống nước liên tục. Chiều mình ăn 1 ít vì ông xã đi làm về ăn cơm buổi chiều, nên bắt buộc phải ăn rồi, không ăn ông xã mình biết uống thuốc giảm cân là chết. Các mẹ thì ăn buổi trưa không ăn buổi chiều thì giảm cân sẽ nhanh hơn mình đấy.

12. Paulogil89

Paulogil89 Thành viên chính thức

Uống cái đấy vào có bao h bị ói ra ko chủ thớt?

13. giam.can.thoi

Có nhiều loại lắm chị ạ. CHị dùng loại nào thê ạ

14. tinhyeuvalentine

tinhyeuvalentine Banned

giấm táo giảm béo hiệu quả lắm