Cần giúp: Cắt mắt 2 mí ở đâu đẹp các mẹ ơi?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi thuytien.hn, 13/9/2013.

By thuytien.hn on 13/9/2013 lúc 12:15 PM
  1. thuytien.hn

thuytien.hn Banned

Cắt mắt 2 mí ở đâu đẹp các mẹ ơi?
    Các mẹ các chị có thể chia sẻ giúp đc ko ah. Em sở hữu đôi mắt một mí đã thế mắt mí trên của em trông cứ như bị sưng ý. Cứ mỗi sáng đi làm đến cty mọi người lại hỏi “Lại cãi nhau với chồng nên mất ngủ mắt mũi cứ sưng húp thế ah”. Khổ lắm nhìn đôi mắt một mí đã chán rồi đằng này lại sưng sưng. E quyết đầu tư cho vụ này.
    Em cám ơn các mẹ trc ah.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuytien.hn
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi thuytien.hn, 13/9/2013.

1. thuha2708
      thuha2708
      Ðề: Cắt mắt 2 mí ở đâu đẹp các mẹ ơi?

Bạn cắt mắt 2 mí Hàn Quốc đi, mình có người quen, mắt bé và cũng bị sụp mí, cắt mắt 2 mí xong trông trẻ trung, đáng yêu hơn bao nhiêu. Còn cắt mắt 2 mí ở đâu đẹp thì cứ tham khảo trên các diễn đàn và tìm hiểu mấy thẩm mỹ viện chuyên về thẩm mỹ Hàn Quốc ấy. Thẩm mỹ hàn cắt mắt 2 mí là chuẩn nhất rồi :)
    2. trang09
      trang09

Em thì mắt nhiều mí quá. Nhìn rõ là già :(
    3. thubig
      thubig

cắt mí và nhấn mí khác nhau thế nào thế các mẹ?
      plinh1991 thích bài này.
    4. plinh1991
      plinh1991

Em nghe bảo nhấn mí đẹp và tự nhiên hơn cắt mí nhưng em chả biết nó khác nhau ở chỗ nào? chị nào biết gt cho em với ạ
    5. NhaPhuong
      NhaPhuong

Cắt mí là phẫu thuật loại bỏ phần da và túi mỡ thừa vùng mí mắt, giúp đôi mắt to tròn, tươi trẻ, xóa bỏ sự mệt mỏi, già nua do sụp mí gây nên.
      còn nhấn mí thì dành cho những ng mắt một mí, hay mí lận, người ta chỉ dùng một thủ thuật nhỏ sẽ che các khuyết điểm trên. Nhấn mí thì tự nhiên và đẹp hơn cắt mí các mẹ ah.
      Mình có cô bạn đi cắt mí tại thẩm mỹ viện kangnam cũng rất đẹp mẹ nó ah, mẹ nó có thể đến để tư vấn xem thế nào nhé.
    6. metomcat
      metomcat

m mắt 2 mí nên chưa tìm hiểu vụ này, hix
    7. Xiao Yue Liang
      Xiao Yue Liang

em đang định mổ cận xong thì đi nhấn mí ở bác sĩ lâm 108 . lần trước nghe mấy chị nhân viên ở đấy tư vấn rồi - nhưng em chưa dám quyét vì em chưa mổ cận :
    8. nana123hy
      nana123hy

mí mắt mình cũng rất rõ trông cư thế nào ý
    9. Easter Lily
      Easter Lily

Bạn qua Hồng Ngọc cũng ok vì học sinh chỗ mìn cắt nhiều rùi
    10. Vệ Xoăn
      Vệ Xoăn
      Sửa lần cuối: 28/12/2013
    11. ngocnhi0984
      ngocnhi0984

Mẹ đến cơ sở thẩm mỹ để được tư vấn cho chi tiết vì tùy tình trạng đôi mắt của mẹ mà bác sĩ thăm khám và tư vấn cũng như tùy vào nhu cầu của chị lúc đó là muốn cắt mắt 2 mí hay bấm/nhấn mí. Mẹ thử đến Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu thăm khám xem sao, em từng đi cùng người chị đồng nghiệp đến đây để cắt mắt 2 mí vì chị ấy có bọng mỡ mắt nên sau khi được tư vấn kỹ cầng, chị quyết định cắt mắt 2 mí thay vì chỉ nhấn/ấn mí chỉ duy trì trong thời gian ngắn và chỉ dành cho mắt k có mỡ bọng thôi
    12. HueYumi
      HueYumi

C chủ top đj cằt chưa ạ?mắt e cũng bị sụp ,lạj thêm cận thị nữa,nhìn gjà đj bao nhjêu
    13. infotuphuong
      infotuphuong

cắt mí mắt ở đâu đẹp - mình thấy công nghệ thẩm mỹ mắt giờ hiện đại lắm nhấn mí 1 lần tạo mắt 2 mí vĩnh viễn, mọi người ai biết thì giới thiệu địa chỉ cho cho các mẹ tham khảo nhé
    14. Hdieu08.vn
      Hdieu08.vn

Mắt 1 mí với con gái cũng xinh mà sao phải cắt làm gì em.
    15. no_name2016
      no_name2016
      Con gái 1 mí thì khổ thôi rùi vì xấu, lại còn bị mang tiếng lươn lẹo dù bản chân chả phải =)), bạn tham khảo bác sĩ Tươi Sài Gòn (nếu ở HN là 139 Nguyễn Thái Học) nhé, bác í tư vấn và có thể làm nhiều kiểu phù hợp với bạn. Ngại thì gọi vào số hotline ng ta tư vấn cho ko mất xiền đâu 0946839639
    16. hungyn27
      hungyn27
    17. thocon_89
      thocon_89
      em thấy cắt ở Xuân Hương được lắm, bạn em cắt xong nhìn tự nhiên và đẹp. Giá khoảng 6 triệu đến 8 triệu, tùy đợt KM
    18. yeu3bocon
      yeu3bocon
      bạn theo dõi fb Ninh Nguyễn xem, mình thấy e ý nhấn mí bóc mỡ rất đẹp
    19. Nguyễn Phương
      Nguyễn Phương
      Có bạn nào đã cắt rồi ko cho xin ít kinh nghiệm