Kinh nghiệm: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi hải sản giá thanh ly, 17/9/2013.

1. meocon0818

meocon0818 Yến nuôi nhà - Yến đảo KH

Ðề: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

1 kinh nghiệm hay cảm ơn mn nhiều .

Đang tải...

2. tuenhi

tuenhi CHỈ BÁN ĐỒ SẠCH

Ðề: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

Con nhà e thấy khò khè đưa di bs bảo VPQ. ôi trời, tay chân mẹ rụng rời rơi rớt luôn à. mà thuốc BS kê thì kháng sinh cao liều, cho con uống cũng sốt rột mà ko uống cũng nóng ruột.

3. Ðề: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

Mình thì sợ con mình sau lớn lên răng sẽ ko đẹp, vì uống quá nhiều kháng sinh, nhưng mà ko uống thì ko khỏi, bắt buộc phải uống thôi!

4. tuenhi

tuenhi CHỈ BÁN ĐỒ SẠCH

ôi, ks mà còn ảnh hưởng tới răng ữa hả chị????????????

5. Ðề: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

Răng là cấu tạo từ canxi, mà kháng sinh thì phá hủy canxi mà bạn, trẻ nào uống nhiều kháng sinh mà ko bổ sung canxi, đêm sẽ khó ngủ trằn trọc ngay đấy!

6. hanhphuc_trontron

hanhphuc_trontron Nhà chỉ có tiếng cười

nghe chị nói mà sợ quá,bé nhà e cũng đang ho sổ mũi mấy hôm nay rùi, mẹ ốm con ốm

7. Ðề: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

Cũng ko cần phải sợ, uống thuốc thì vẫn phải uống, chứ ko uống thì mới sơ, hii!

8. Ðề: Cách nhận biết con mình sắp bị viêm phế quản và viêm phổi hoặc viêm phế quản phổi

Mình mách các Mẹ là dự phòng bằng siro phật thủ tốt lắm đấy ah, con em hay bị viêm phế quản, viên phế quản phổi, việc điều trị dự phòng là cực kỳ cần thiết, kinh qua các loại thì an toàn mà dân dã ko phải dùng thuốc là uống siro phật thủ, chứ bé nào hay bị mà uống chanh đào mật ong chả ăn thua gì cả (chỉ hợp với bé ít bị ốm thôi)!

9. lamthinhan

lamthinhan Thành viên tập sự

10. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Đây là kinh nghiệm hay, up lên cho các mẹ cùng biết để biết cách phòng tránh cho con kịp thời