Toàn quốc: Quần áo thu đông: Bộ nỉ minizone, gw, lullaby, bossini...đẹp cho bé, rẻ cho mẹ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Mẹ Hương Giang, 7/5/2013.

Ðề: Quần áo Lullaby, GW (Gleoite Wardrobe), Bossini...đẹp cho bé, rẻ cho mẹ.

Hi Moonspa,

Em xem mấy mẫu GW cho bé có ưng không? Chất GW dày dặn mặc những hôm mưa mưa hoặc se lạnh rất hợp đấy em ạ. :)
    Bé là trai hay gái em nhỉ? Cho chị số cân nặng của bé để chị chọn size cho vừa nha. :)

1. moonspa68

moonspa68 Thành viên mới

Bé trai tầm 15 chị ah, để em xem mẫu bé trai ưng cái nào em bảo luôn. Còn size thì chị tư vấn giùm em....Nhìn hàng GW đẹp quá ko biết chọn bộ nào

2. moonspa68

moonspa68 Thành viên mới

Bé trai tầm 15kg chị ah, để em xem mẫu bé trai ưng cái nào em bảo luôn. Còn size thì chị tư vấn giùm em....Nhìn hàng GW đẹp quá ko biết chọn bộ nào

3. moonspa68

moonspa68 Thành viên mới

Ðề: Quần áo thu đông: Bộ nỉ minizone, gw, lullaby, bossini...đẹp cho bé, rẻ cho mẹ

mẹ nó ơi, cho em bộ F hàng GW, size thì mẹ nó chọn giùm em với, bé trai 15kg nha

4. moonspa68

moonspa68 Thành viên mới

Ðề: Quần áo thu đông: Bộ nỉ minizone, gw, lullaby, bossini...đẹp cho bé, rẻ cho mẹ

Mẹ Hương giang ơi, em inbox vào hộp thư rồi, mn check rùi giao hàng cho em nhé, trc chủ nhật tuần này nha, cuối tuần em vê quê mang về cho cháu luôn

5. Ðề: Quần áo thu đông: Bộ nỉ minizone, gw, lullaby, bossini...đẹp cho bé, rẻ cho mẹ

SR em hôm nay chị bận quá.
    Bé 15kg thì mặc size 100 là vừa xinh em nhé.
    May quá ngày mai chị xuống Triều Khúc, tiện đường chị mang qua cho em luôn. Cảm ơn em nhiều nha. (u)

6. Ðề: Quần áo thu đông: Bộ nỉ minizone, gw, lullaby, bossini...đẹp cho bé, rẻ cho mẹ

GW còn lẻ size, nên em giảm giá nữa cho các mẹ thoải mái mua cho con ạ.

Giá chỉ còn: 125K/1 bộ. Mời các mẹ qua chọn mẫu cho bé nhé. :)

7. Mẹ bé Tôm béo

Mẹ bé Tôm béo Shop hàng gia dụng- 0974574238

Giá sỉ hàng hè nha

8. caixanhhoa

caixanhhoa Dau goi, Sap vuot toc nam

GW (Gleoite Wardrobe) bạn ơi giờ còn hàng này không