Thông tin: Topic giới thiệu dịch vụ tốt

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi WildMoon, 24/8/2009.

Tags:
  1. akai_usagi

akai_usagi Thành viên tích cực

Mẹ Đạt nói thế này là không công bằng rồi. Tớ có gà sống nhưng tớ ko chở gà sống đi loăng quăng ngoài đường. Topic của tớ có ảnh và địa chỉ trang trại đàng hoàng. Bạn nào muốn mua gà sống tớ đều chỉ đường đến trang trại của nhà tớ để tự chở về. Chị Thúy Hòa vẫn lấy gà từ anh của tớ, chị í còn dọa dẫm tớ khi tớ mới bắt đầu cạnh tranh với chị í. Rồi hôm nọ lại thêm bạn Ha hoa là người quen của chị Thúy Hòa nhảy vào topic của tớ mà nói xỏ xiên. Tớ chả thèm chấp các bạn đâu vì hàng họ thế nào các bạn là khách đều biết.
    Việc bán gà của tớ là tớ tạo công ăn việc làm tăng thu nhập cho các em chồng tớ, tớ tu nhân tích đức cho các con tớ chứ tớ ko ăn một đồng lời lãi nào trong đó, tớ tự hào vì điều đó. Nghề chính của tớ là ngân hàng, thu nhập một năm trên 200tr cũng đủ duy trì một cuộc sống bình thường rùi.
    Bạn ủng hộ người nào thì cứ tiếp tục nhưng đừng nói xấu người khác mà phải tội đấy bạn ạ.

Đang tải...

2. meoluoi118

meoluoi118 Tất cả các loại ômai mứt

Oài ơi topic giới thiệu dịch vụ tốt nên các mẹ đừng ném đá làm gì

3. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

em ăn gà ác của chị akai quen rùi,ngon lắm,giá hạt rẻ nữa.Em vote cho chị này.

4. tomyphuong

Đúng hay ko thì chị thử dùng xem sao.hihi.Lúc đầu em mới vào lamchame mọi dịch vụ đều ko biết của ai tốt của ai xấu nên có topic của WM em đã vào các topic kia để dùng thử,và thật sự em thấy hài lòng ạ.
    Cái này đâu chỉ dựa trên 1 cm tốt đâu chị,có phải ai giới thiệu cũng được vào trang 1 đâu.hic

5. ha hoa

ha hoa Guest

Tôi là ha hoa đây, chị nói ai xỏ xiên? tôi là khách hàng của Thúy Hòa , thấy ngon thì tôi bảo ngon, chị có tật giật mình ah? Chị tu nhân tích đức hay thu nhập bao nhiêu đó là việc của chị nhưng chị đừng có động đến tôi .MOd ah, em xin phép mod cho em cảnh cáo mẹ này lần thứ nhất nha mod ! NÓ buôn bán j kệ nó nhưng nó đừng có mà ăn nói đụng chạm đến em.

6. Me Dat

Me Dat http://dbshop.com.vn

Thôi xin cả nhà!! Em đã nhờ min, mod xóa những gì liên quan đến gà ác rồi!! Em xin đấy!! Tại em tất cả!! Ai bảo nói mà lại ko để ý gì hết!! Mong cả nhà bỏ qua cho nhau ạ!!

7. Me Dat

Me Dat http://dbshop.com.vn

Tớ cũng dùng thử một số dv ở topic này rồi đấy chứ!! Nhưng nói thật, đôi khi khách này thấy hài lòng, nhưng khách khác thì ko!! Vậy nên mới phải sinh ra nhiều nhiều dịch vụ cùng chủng loại mờ! Có điều, tính tớ có ko hài lòng cũng ko thắc mắc trên topic của ng ta nên mọi ng không biết thôi!

8. ha hoa

ha hoa Guest

Mình vote cho Me Đat bán mật ong rừng xịn hơn cả xịn nha,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

9. minhha_405

minhha_405 Bắt đầu nổi tiếng

Các mẹ cho em ý kiến về dịch vụ của Hlink nhé..hí hí.. :p Cảm ơn các mẹ.

10. tomyphuong

cái này cũng khó nói lắm chị ạ,vì ko có một dịch vụ nào tốt và hoàn hảo mừ.Ví như ruốc nấm hương,nem chạo,sữa tươi (cái này thì đợt gần đây nhiều người phản đối),mắm tép......em thấy hài lòng,nhưng những thứ này là đồ ăn,có thể hợp với người này và có thể ko hợp với người kia,điều này ko tránh khỏi được chị ạ.
    dịch vụ sửa chữa đồ của dongmaihoa: mặc dù em chưa được sửa,vì bác ý quá bận nhưng em vẫn vote.

11. nguyenthuyhoa

nguyenthuyhoa Thành viên rất tích cực

Úi, Em cũng được lên đây ạ ? Hớt ha hớt hải tranh thủ buổi trưa đi giao gà. Giờ mới về đến cơ quan thì thấy khói lửa ngút trời ở đây.

Em xin nhận là dịch vụ của em còn chưa tốt lắm đâu ạ.
    Các mẹ nhận hàng vẫn bị chậm so với đặt hàng. Hôm thì thiếu thuốc bắc, hôm thì thiếu trứng. Đơn hàng yêu cầu lấy sáng thì trưa mới giao được.........

Em xin rút lui vụ khen nhận này. Ngượng lắm ạ. Có gì thì em sẽ cố gắng hơn nữa. Chăm chỉ hơn nữa, độ dăm năm sau hẵng đưa em lên bàn cân đo đong đếm.

Em xin hỏi mod 1 câu là : Mod có xem được thư riêng của các các thành viên gửi cho nhau không ạ ? Nếu xem được thì có lẽ em đề xuất phương án mod đọc tất cả thư của em gửi cho khách hàng và của cả người mà nói em doạ dẫm bạn ấy. Sẽ có câu trả lời ngay ạ.

Thế thôi ạ. Em cảm ơn mod. Em cảm ơn các mẹ đã tin tưởng, ủng hộ giúp em giới thiệu thêm đông khách hàng.

Em chẳng cần danh hiệu gì đâu. Cứ như thế này, ngày nào cũng giao hàng tá lả là thích
    nhất ạ. Các mẹ có nhu cầu ới em trực tiếp trên điện thoại nhé. Đảm bảo nhanh chóng vì giờ đã có 2 người giao hàng, thêm e nữa là 3 chân chạy.

Lamchame đã giúp em rất nhiều trong thành công kinh doanh. Em không bao giờ quên điều này. Giá mà không có chuyện ngày hôm nay thì hay biết bao nhiêu.

Thôi, gần 4h rồi, em lại chuẩn bị đi giao hàng đây. Mong là không tắc đường để các mẹ bị nhận muộn.

Sửa lần cuối: 20/4/2010
  12. lequydung

lequydung Thành viên tích cực

Bạn rất chân thành, cảm ơn sự chia sẻ của bạn :)

13. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

chả hiểu gì cả???:confused::confused::confused:
    thui, dĩ hòa vi quí , các mẹ đừng ném đá nhau nữa! dịch vụ và sản phẩm của mẹ nào tốt thì tự khắc đông khách , tự khắc các mẹ sẽ ủng hộ thôi! ;)

14. Boncute

Boncute Thành viên kỳ cựu

E muốn nhờ có mẹ nào có dịch vụ vệ sinh điều hoà ok ko ạ? sắp nóng rồi nên chắc cũng nhiều mẹ cần, tks cả nhà ạ!

15. nguyenthu82

nguyenthu82 TAKE IT EASY

Dịch vụ điện của dongmaihoa trang 1 ấy chị

16. HaLien

HaLien LIFE IS NOT EASY

Em thấy có ngay dịch vụ đồ điện của dongmaihoa ấy chị

17. phuthuynho

phuthuynho Bắt đầu tích cực

Hôm nay đã thử lẩu của bác King, nói chung thì cũng tạm

18. Tú Quyên 80

Tú Quyên 80 SÀN GỖ CHẤT LƯỢNG CAO

mình cũng định thử lẩu bác King lâu rồi vì thấy các mẹ khen nhưng vừa rồi hàng xóm của mình alo về thử tại nhà và chê là không ngon, hic, mình ngại quá vì nhỡ PR cho hàng xóm

19. phuthuynho

phuthuynho Bắt đầu tích cực

Em cũng không khó tính lắm nhưng nhà đông người, hic, nên em cũng bị chê đây, hic hic

20. nguyenthu82

nguyenthu82 TAKE IT EASY

Ðề: Topic giới thiệu dịch vụ tốt

Lôi cái topic này lên để cả nhà biết chút thông tin nè