Thông tin: Nhau thai cừu có mẹ nào dùng chưa?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi tieumamthau, 22/12/2013.

1. tieumamthau

tieumamthau Thành viên chính thức

Không biết dùng nhau thai cừu có tác dụng như thế nào nhỉ, trong bao lâu thì có hiệu quả. Có mom nào dùng chưa ạ, chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tieumamthau
    Đang tải...

2. Mẹ Tívoi

Mẹ Tívoi Thành viên nổi tiếng

Ðề: Nhau thai cừu có mẹ nào dùng chưa?

Mình mới dùng kem cừu để bôi da thôi.

3. huyenphuong0418

huyenphuong0418 Banned

nhau thai cừu nghe bảo nhiều tac dụng tốt lắm, duy tri tuổi thanh xuân thì phải nhưng mà giá cũng chát lắm.

4. tieumamthau

mẹ nó dùng thấy thế nào? chia sẻ các mẹ tham khảo thêm. Mình thấy bây giờ các mẹ cũng hay dùng dạng uống lắm, làm đẹp từ bên trong mà nếu mà kết hợp cả 2 thì tốt lắm nhỉ

5. yenhaiyhct

yenhaiyhct Bắt đầu tích cực

mình đang uống và cũng đang bán luôn. da mình đẹp sẵn và ko có vấn đề gì nên mình ko thấy tác dụng gì rõ rệt, tuy nhiên tác dụng lên sức khỏe thì thấy rõ rệt ngay từ khi uống được 5 ngày luôn. trước khi uống mỗi lần đến ngày là mình đau bụng ko đứng ko ngồi được, uống mới được 5 ngày thì đến ngày, êm ru ko đau gì hết luôn

6. tieumamthau

úi, da mẹ nó đẹp thì sướng rồi, uống 5 ngày có tác dụng luôn liệu có tác dụng phụ gì khác không mẹ nó, vì thường thường uống mà có tác dụng ngày lập tức thì em cũng sợ lắm, phải tìm hiểu kỹ mới giám dùng :) ước gì da mềnh được đẹp, da xấu, đi ra ngoài cũng mất tự tin :((

7. oanhlanhchanh

oanhlanhchanh Hàng order US, UK, TÂY BAN NHA

em thì lại thấy ko có tác dụng gì cả, hay vì em chưa đến tuổi nên ko có tác dụng rõ rệt nhỉ :confused:
    bạn em học ở Úc, thỉnh thoảng về nứoc nó lại cho mấy lọ nhau thai cừu, kem mỡ cừu rồi son dưỡng môi này nọ. Năm ngoái em uống được 3 lọ nhau thai cừu, cứ uống 1 lọ lại nghỉ 2 tháng, kiên trì hơn 1 năm (1 lọ uống trong 3 tháng) mà ko thấy kết quả gì, da vẫn đen, vẫn xỉn, vẫn dầu, mùa đông vẫn nứt nẻ như mọi năm :( nên em bỏ luôn ời :rolleyes:
    mùa thu năm nay mới bắt đầu tìn hiểu bí quyết chăm sóc da của các chị em trên diễn đàn, sau 1 thời gian thử thì may quá cũng tìm đc cách hợp với da mình. Hiện tại sau 4 tháng kiên trì thì khá nà hài lòng với da mặt gồi, sáng sủa hồng hào hẳn ra, da người chắc dày hơn khó ngấm dưỡng chất nên chưa trắng hồng cho nắm :p mà tính ra thì rẻ hơn đi spa nhiều dù hơi cầu kì và mất công, may có mama luôn ủng hộ con gái trên mọi chặng đường :cool:
    P/S: em đã từng đi tắm trắng ở Lavender Spa chỗ Hai Bà Trưng, tắm lần nào xong cũng trắng bóc, nhưng ngày mai nó lại đen như cũ, sau liệu trình 10 lần thì trắng đc 1 tẹo mà lại tốn kém vô cùng. Có điều em thấy chỗ đấy dù công đoạn nào cũng dùng dung dịch gì đó màu trắng giống sữa, mùi thơm hơn sữa tươi nhiều, họ bẩu là sữa non. Các chị cho em hỏi cái sữa non đó ở HN có bán ko ạ? loại nào đảm bảo chất lượng í, hay là vẫn nên dùng sữa tươi hơn ạ?

8. nguyenanquyen

nguyenanquyen Thành viên chính thức

em nghe nói có nhau thai cừu của Thụy Sĩ tốt lắm, chị gái em dùng đỡ hẳn nám, nhưng hơi đắt thì fai ạ

9. huongtinh196

huongtinh196 Bắt đầu nổi tiếng

mình mới order nè.. chuẩn bị dùng

10. yenhaiyhct

bạn hiểu sai về tác dụng của nhau cừu rồi, nhau cừu chỉ làm cho da láng mịn hơn, căng hơn, hết nám và tàn nhang chứ ko làm cho da từ đen thành trắng được đâu bạn ạ. mà bạn dùng nhau cừu loại gì vậy? nếu thấy ko có tác dụng thì nên bỏ và đổi sang loại khác đi. bạn của bạn ở Úc thì chắc phải biết loại nào là nổi tiếng nhất và đảm bảo nhất chứ nhỉ? loại 1 hộp uống được 3 tháng thì ko phải là loại của thương hiệu nổi tiếng nhất rồi.

11. oanhlanhchanh

oanhlanhchanh Hàng order US, UK, TÂY BAN NHA

lọ 100 viên ngày uống 1 viên thì uống 3 tháng mới hết đc chứ bạn :cool:
    mình uống xong ko thấy tác dụng gì rõ rệt cho khuôn mặt cả, mịn thì da mình mịn từ bé, nhưng sờ mới thấy chứ nhìn thì ko căng mịn vì lỗ chân lông to, còn việc trị nám và tàn nhang: mình tưởng đã trị đc 2 thứ này thì phải làm sáng da được chứ nhỉ, ko làm trắng nhưng phải sáng chứ, đằng này mình uống xong da vẫn xỉn màu, lại còn xanh nữa ](*,)

12. tieumamthau

Mẹ nó order chắc là hàng xách tay về rồi, mẹ nó đặt của nước nào vây?

13. tieumamthau

Mình thấy là có rất nhiều loại nhau thai cừu, để mình chọn lựa được sp nào phù hợp với mình thì chắc mẹ nó uống hết 1 đợt xem nếu thấy có tác dụng thì mình nghỉ lần sau mình lại dùng tiếp không thấy có tác dụng thì mẹ nó tìm hiểu loại khác dùng thử xem sao. Như mẹ yenhaihct nói hộp uống được 3th thì ko phải loại có thương hiệu nổi tiếng. Mình nghĩ ko hẳn như vậy mà do tùy vào cơ địa của từng người nữa, tất nhiên là loại tốt thì ai cũng muốn dùng nhưng chưa chắc đã hợp với mình, quan trọng là mẹ nó nên tìm hiểu các loại mà có rõ nguồn gốc xuất xứ thì sẽ tốt :)

Linh Su thích bài này.
  14. Linh Su

Linh Su Thành viên chính thức

Nhau thai cừu có nhiều loại, mẹ tieumamthau nói cũng có lý, phải tùy vòa cơ địa của từng người hấp thụ và xem rõ nguồn gốc, quan trọng là các mẹ để ý hàm lượng của nhau thai cừu là bao nhiêu, Nhau thai cừu của NewZealand mẹ nào nghiên cứu và dùng chưa? Các mẹ vào tham khảo thêm gian hàng của em :) , Em có nhau thai cừu của New Zealand hàm lượng là 30,000mg ạ

15. yenhaiyhct

ý mình nói là loại 100 viên đó ko phải loại của nhãn hiệu nổi tiếng nhất về các sản phẩm nhau thai cừu rồi. hiện ở úc có 1 nhãn hiệu nổi tiếng nhất về các sản phẩm làm đẹp từ nhau cừu đó là Rebirth, giá nhau cừu của hãng này cũng đắt nhất, dao động từ 35-> 45$/ hộp mà có 60 viên thôi.

thứ nhất bạn uống mà da vẫn xỉn thì có thể do bạn ko hợp rồi :D thứ hai là có thể do bạn uống liều thấp quá. như loại rebirth mình đang bán có 3000mg thôi nhưng ai uống xong hộp đầu tiên cũng phát biểu là mờ 60% nám. đấy là chỉ uống 1 viên/ ngày. mình vẫn thường khuyên họ uống 2- 3 viên/ ngày để có kết quả tốt nhất

16. yenhaiyhct

ý mình nói là cái loại 100 viên/ hộp đó ko phải là loại của công ty nổi tiếng nhất nước Úc về các sản phẩm nhau thai cừu ấy mẹ nó ạ. hiện ở Úc có hãng Rebirth được mệnh danh là No.1 placenta expert đấy, cái này mẹ nào có người quen ở úc thì biết ngay

17. yenhaiyhct

các sản phẩm từ động vật đều có tác dụng nhanh hơn các loại từ thực vật mà mẹ nó. hiện chưa ai thấy tác dụng phụ từ nhau thai cừu, và nhà sản xuất cũng ghi rõ ràng trên vỏ hộp là ko có nghiên cứu nào thấy có tác dụng phụ với ntc, với lại mnìh uống sản phẩm hàm lượng thấp như vậy thì ko lo. nhau cừu rebirth ngoài 3000mg nhau cừu còn có tinh chất đậu nành, thảo mộc, enzym Q10... tất cả đều tốt cho làn da và sức khỏe :)

18. nhantranda196

nhantranda196

Em đc em gái cho nửa hộp, mới bôi thử thấy vẫn bình thường nên k biết hiệu quả thế nào.

19. tieumamthau

Chúc mẹ nó bán đắt hàng nhé! Mình thường thấy mọi người hay dùng hàm lượng nhau thai cừu 15000mg, nhau thai cừu của mẹ nó hàm lượng cao vậy thì ngày uống mấy viên? và uống bao nhiêu lâu thì thấy tín hiệu? thấy shop của mẹ nó có hàng của Goodhealth ,mình đang dùng sữa non của Goodhealth cho con, giá cả của mẹ nó cũng hợp lý khi nào hết mình ủng hộ mẹ nó :)

Linh Su thích bài này.
  20. anhxin1000

anhxin1000 Shop mẹ kún