Toàn quốc: Thanh lý Áo DẠ CHOÀNG, Blazer Dáng Dài, nước hoa, chân váy vintage, áo VEST Da Lộn, giá RẺ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi LalaQQ, 2/1/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. LalaQQ

LalaQQ Thành viên tích cực

đến hẹn lại lên, và lần này dọn tủ cũng thấy chi chít đồ ạ, em sẽ cmt thêm ảnh ở dưới nhé. Đồ của em hầu như mới mặc xong bỏ tủ, có đầy đủ sz, từ S, M , L có đủ ạ.
    EM có nhận ship ngoại tỉnh nhé. Mẹ nào ở xa muốn mua hàng thì Ck cho em 100% tiền hàng, sau khi em nhận đc tin nhắn, em sẽ đi CPN nhé.
    EM ko giữ ordeer, ai qua trước lấy trước ạ. Các mẹ có thể nhắn tin cho em biết về chiều cao, cân nặng và hay mặc sz j để e tư vấn thêm nhé :)
    Nhà em ở gần BX mĩ đình, freeship khu mỹ đình, Ngã tư sở và khu Hồ đắc di nhé.
    Call: 01683716105 ( có viber ạ )

Tiện đây, em có 3 lọ nước hoa Pháp nguyên tem cần thanh lý cho mẹ nào có nhu cầu cần ạ. Em đã bán được lọ đầu tiên rồi ạ. Và em cũng nói luôn, em ko sành về nước hoa lắm. Mẹ nào dùng rồi thì có thể biết được. EM cũng ko có buôn bán j về cái này ạ. Mấy lọ này do chồng e đi Pháp mang về, nên ko có chuyện nước hoa giả , nhái ở đây nhé. Lọ thứ 2 vẫn còn nguyên tem nên ko thử đc mùi, còn lọ ba em đã bóc và xịt đc một hai lần rồi, ai thích lọ này có thể qua test thử mùi ạ.

LỌ 1: Nước hoa SO ELIXIR 30ml. Nguyên hộp, chưa bóc tem ạ. thanh lý 650k sold

Lọ 2: Lọ 2: nước hoa FLOWERPARTY YVES ROCHER 30 ml. Nguyên hộp, chưa bóc ạ. thanh lý 500k

Lọ 3: nước hoa evidence, e mới bóc, xịt được một hai lần ạ, thanh ly 700k

Tiếp tục là màn quần áo đây ạ

À: Váy mùa đông, mùa thu đây ạ, chất coton, mềm, chất co dãn nhưng ko bị bai nhé, có nơ đằng trước xinh lắm. Chân váy vát chéo hai bên, áo hơi trễ ngực tí, nếu ai ko thích có thể mặc thêm cái quây bên trong, Lên dáng ôm cực kì luôn nhé. Cái này m order của một bạn trong SG mà về mặc hơi ngắn, dành cho b nào cao dưới mét 58 là mặc tont sur tont luôn ấy :) Thanh lý 150k, cả order về là gần 400 chết ngất vì giá , like new nhé

A01: Vest dạ đen, chất dạ lì mặc siêu ấm nhé, lên dáng chuẩn, Ai sz M to với L mặc vừa. Thanh lý 150k siêu rẻ của rẻ.
    [​IMG]http://muare1.vcmedia.vn/images/2013/12/27/mr_372873_a16e4639c7583841.

A02: Áo vest da lộn, cổ lông siêu đẹp, dáng vừa ạ, mix với váy xinh cực luôn ạ. Chất đẹp, dầy dặn nhé, chất da lộn mặc ko lo bị lạnh đâu ạ,, cầm nặng tay, có lớp lót dầy nhé. Cổ lông mềm mượt luôn . Màu vàng chanh đẹp lắm, chụp vào ảnh nó ra màu vàng đậm kia trông dìm hàng quá :(( Ai size M với M to thì vừa nhé :D mua hơn 600k, thanh lý 280k,
    [IMG]http://muare1.vcmedia.vn/images/2013/12/20/mr_372873_c40136d71f5ddf1c.jpg

A03: Áo dạ màu ghi hay tàn thuốc lá kj đó. Chất dạ lì , mặc lên sang lắm ạ, dành cho ai cao trên mét 6 mặc xinh nhé, hoặc ai vai to to, mặc lên tây lắm ạ, Áo hãng selly's của hàn. mua về mặc mà hơi bị rộng ạ, dành cho b nào mặc size M , to hơn M mới vừa nhé . thanh lý 350k. mua ko dưới 800 đâu ạ, h tầu tràn lan mà 6,700 cũng ầm ầm í. Lên dáng giống hai em kia nhé

MS 01: Áo Vest đen tiếp , hàng Hàn ạ, chất vest nhé, mặc lên thích lắm, Đường may chỉ chuẩn, trang trí thêm vài khuy trông sang. Ai sz M to hoặc L mới vừa cơ ạ, M thích quá mà có mỗi sz này, nên hứng chí lấy về, mặc đc ba lần thấy rộng,. huu, thanh lý cho b nào vừa vặn mặc đẹp nhé, Giá siêu rẻ: 230k, mua k dưới 500 đâu ạ :(( hic hic chả hiểu sao em chụp hình lại ra cái hình ngu ngu thế kia, huu

A 03: Chân váy hồng ren siêu xinh luôn ạ, e hay săn chân váy hàng lạ, h quá nhiều rồi đem thanh lý cả thể lấy tiền mua cái khác ạ. cái này ai size M mới mặc vừa nhé, có hai lớp lót, dầy dặn, mùa này mặc k lo bị lạnh ,Ai muốn mua có thể cho e số đo của V2, với V3 để e tư vấn xem vừa ko ạ. ở ngoài trông nó ko nhăn nhúm thế kia đâu, vào ảnh trông dìm hàng quá, huu, mua đắt, thanh lý 150k

S01: Áo vest da lộn trần bông tiếp này, mặc lên cũng siêu đẹp luôn nhé, đường may chuẩn luôn ạ, có hai lớp lót. Áo dầy dặn, ôm dáng và co dãn. lên dáng đẹp ạ. mặc lên nổi bần bật luôn. Size m với M to mới vừa ạ, thanh lý 250k.

S02: Chân váy trắng vintage hangz WHEEL made in kore ạ, chất vải co dãn nhé, chụp lên hình dìm hàng quá ạ, ở ngoài đẹp hơn nhiều nhé, thanh lý 100k rẻ hều, mua là 280k cả ship ạ :((

A11: Hàng loạt váy mùa hè chỉ với 80k/ cái đây ạ EM ko rep tin mặc cả nhé
    1, Váy ren lỗ dáng suông ạ, cái này bầu bí mặc cũng đc ý. màu da nhé. Ai ko thíc suông có thể thắt thêm cái đai vào đẹp tuyệt. Phần ngực có đính hạt óng ánh nhé, mặc xinh,
    http://muare1.vcmedia.vn/images/2014/01/04/mr_372873_89063a2040a219e5.jpg[/]

3, Bạn váy màu nâu này nữa này, có dính hạt cườm dưới chân váy. Hixhix ko hiểu sao cái này chụp quá xấu luôn ấy, chắc tại chất vải cotton nên vậy, mặc lên cũng xinh nhé. Cái này ai phải dưới mét 58 mới đẹp, mặc thả xuông hoặc là thắt đai đều tont sur tont hết nhá
    [IMG]http://muare1.vcmedia.vn/images/2014/01/04/mr_372873_ab2b4100da521dac.jpg

2. Váy trắng ren này, ren chất đẹp,. sz M ạ, cái này mặc lên xinh lắm nhé, m cao quá mặc hơi cộc, Ai cao dưới 1m58 thì xinh nhé. Chân váy hơi bo phần dưới, mặc lên tạo đc cảm giác là váy xoè ý :)

4,Váy công chúa tiếp này, vải voan oánh ánh kim tuyến nhé, ra nắng óng ánh đẹp ạ, sz M với M to ạ, lên dáng xinh

5, còn e này. chụp ảnh lại xấu thế kia hic hic. Cái này phải tưởng tượng ạ. Phần trên áo là ba lỗ, xong nó có bèo rủ sang hai bên í ạ, chụp ảnh thì nó chả lên dáng j cả :( còn phần chân váy, có hai tầng, nếu k thích tầng phía dưới thì cắt đi cũng ok, vải mặc k nóng nhé.

MS03:: Váy quây, ngọc trai ở đính hình chữ S. rất sang trọng ạ, cái này anh rể mua cho mih ở Hàn nhưng mà k vừa, size 77 (L) , thanh lý 200k cho nhanh , KMC ạ. Cái này kết hợp với Blaze thì quá đệp lun ạ

MS 04: sơ mi Facet made in usa, màu trắng ạ, cổ kiểu lạ nhé, tay chun, mix với chân váy, quần jean đều xih ạ, Thanh lí 90k thôi, new 99%
    Chân váy xòe xếp tầng, xếp li nhiều lắm ạ, màu hồng cánh sen, thanh lý 90k cho nhanh KMC. Ai mua cả set giảm chút nhé

MS05: Quần ngố legging, size 26, chất vải cực thích nhé, Thanh lý 50k, new 99%

MS07: Áo blazer đen như hình ko khác một ly, lên dáng đẹp chất dầy dặn có lót da báo. Like new Tl 300k nhớ sz S M sold

MS06 :Váy chun eo xòe bồng bềnh bên dưới, màu lông chuột ạ, xếp ly nhiều ạ, mặc lên xinh lắm nha. váy freesize nha, co dãn nhiều luôn . :) Ai béo mặc cũng rất hiệu quả, vì giấu được bụng :) Thanh lý 100k

MS12: váy chất thun, dáng ôm ạ, chân váy ôm sát, hai tay áo là vải voan ạ, mặc cái này lên tôn dáng lắm nhé, thanh lý 90k cho bay nhanh ạ :)

MS13: Áo voan freesize, màu hồng, cổ yêu lắm nhé, thanh lý 80k, chân váy hàng hàn, thanh lý 80k. mua cả set giảm chút ạ:)->> SOLD
    Chân váy thun, thanh lý 50k cho nhanh ạ

MS14 : Váy màu đen chun ở eo, chân váy xòe , Cao hay thấp đểu mặc đc ạ, chân váy có chun nên k sợ lộ hàng :)), cổ kiểu lạ, e hứng chí mua nhiều về, h thanh lý 100k cho bay nhanh, mua là gần 300 ấy ạ :)

MS16: Sơ mi cổ lá hàng Hàn ạ, kiểu lạ mắt, khuy bọc vải nhé. Ai size L, Xl mới vừa cơ :), Thanh lí 90k, chụp ảnh hơi bị dìm hàng quá ạ, ở ngoài trông nó sáng lắm

MS17 : SO mi trắng, vai bồng bềnh, mặc lên như mẫu ạ, Size M, nhưng mà L vẫn bon chen được nhé :), mua đắt thanh lý 80k, mua siêu đắt r ạ,KMC đâu Sold
    MS18 : Váy nhí màu hồng nhạt, ai nhìn kỹ sẽ thấy túi 2 bên hông ạ, có chun ở eo, xếp ly nhiều cực, thanh lý 100k

MS19: Ăo mi chấm bi đen to,tay lỡ, vai bồng bềnh, cổ có nơ trông yêu lắm ạ, dáng thụng đằng sau có chiết eo chun dáng dài nên là mặc sơ vin hay thả xuông đều ok hết ạ, mua về mặc đc 2 lần, thanh lý 100k

MS20 : Vest dáng ngắn ạ, 2 lớp,dầy dặn, size M, và M to vừa nhé, thanh lý 100k

MS21: cardigan dáng ngắn, màu xanh nõn chuối, chất vải mịn, like new nhé , chp ảnh hơi mờ , thanh lý 100k:cool::cool: KMC ạ

MS22: áo thun, kẻ ngang, vai bồng bềnh, mix với chân váy siêu xinh nhé, chất vải dầy dặn, độ mới thì khỏi bàn luôn, thanh lý 120k, rẻ thôi rồi ạ;))

MS23: váy liền thân, chả biết nó là cái màu j nữa :), màu hồng nhạt xám hay sao í ạ :p, mặc lên ôm cực nhé, thanh lý 130k

MS24: áo len cổ tim Zara, màu đen, size S, nhưng e hay mặc size M vẫn mặc xinh nhé, chất mềm, mịn cực ạ, e mới mặc vài lần rồi vứt trong tủ, thanh lý giá rẻ bèo, 150k ạ, mua đắt lòi sold

MS25: ÁO len cánh dơi, mua về còn chửa mặc lần nào, thanh lý 50k
    IMG]http://muare1.vcmedia.vn/images/2013/06/04/mr_372873_6ef92f5f3961d306.jpg[/IMG]

MS26 : Áo thun đen, chất co gãn , vải mịn, đẹp, còn new nguyên tag ạ, mua về còn chưa mặc cơ, mua 210k, h thanh lý còn 90k thôi ạ,

MS27: áo len cổ tròn, chất len dầy dặn, tay bồng bềnh như ở dưới ạ, e chả biết mô tả cái áo này dư nào =)), mà cũng chả biết nó là loại áo rì, hihi, thấy hay hay mua về, thanh lý 100k thôi ạ, mua hình như cũng hơi đắt đỏ>:D<

Xem thêm các chủ đề tạo bởi LalaQQ
    Đang tải...

2. love_u_so_much

love_u_so_much

Ðề: Thanh lý Áo DẠ CHOÀNG, Blazer Dáng Dài, nước hoa, chân váy vintage, áo VEST Da Lộn, gi

có cái car màu giống của Park Min Young như trong hình ko mn?

3. LalaQQ

Ðề: Thanh lý Áo DẠ CHOÀNG, Blazer Dáng Dài, nước hoa, chân váy vintage, áo VEST Da Lộn, gi

Là cái màu j à mn, gửi ảnh em xem nào hii

4. LalaQQ

Gửi cho e cái hìh mn ơi ;))))vcccccccccccc

5. saobang11

saobang11 thanh lý rất nhiều áo váy

Áo car đẹp quá, chúc mn tli nhanh nhé ;)

6. LalaQQ

Cảmown b nhé. Qua ủng hộ m với ;))))))))))

7. LalaQQ

Hi hi đi ship cho một mẹ áo car mà mẹ ấy sz L cơ ạ :))

8. bapcai755

bapcai755 Thành viên mới

Oánh dấu mn. Nhiều đồ xinh quá..................

9. tk_nangla

tk_nangla

cardiagan xanh nõn chuối mẹ nó còn mới ko? fs hộ mình đc ko? ok inbox giúp mình.

10. LalaQQ

Hiii mn qua ủng hộ m nhé :))))!!₫₫:₫:!:₫&:₫:!

11. LalaQQ

Mn qua ủng hộ e nhé hiuhiuhiuhxbsjsnnanssnhsnđbjdjd

12. LalaQQ

New mn ạ. Địa chỉ mn ở đâu vậy .??? Mà mn mặc sz j .??

13. Hàng mùa đông

Hàng mùa đông Thành viên sắp chính thức

chúc mn sớm thanh lý hết hàng nhé! :)

14. LalaQQ

Hii cảm ơn mn . M cũng chúc mn đắt khách hii

15. huong_hvbc

huong_hvbc Hương Hương

m m6, nặng 45kg. m đang thích mấy cái car của mn.
    k biết có vừa k

16. LalaQQ

Hii dáng chuẩn quá. Vừa b nhé :) hiiii b thích những màu nào .?

17. LalaQQ

Up tinnnnnnnnnnnnnn mn qua ủn môg hộ e ạ

18. tienphat9

tienphat9 Thành viên chính thức

Chúc nàng đắt khách, rẢnh qua ủng hộ m nhé

19. LalaQQ

Cảm ơn b nhé :)))))))))))))))))))))))))))))

20. maitu

maitu Thành viên kỳ cựu

mẹ nó chụp từng áo cardigan được ko? thế này khó hình dung quá

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.