Khác: Có mẹ nào biết THUỐC BỔ CHO BÀ BẦU BLACKMORES PREGNANCY ko?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi hai ngoc, 21/3/2014.

1. hai ngoc

hai ngoc Guest

Em có thai đc 7w, mà ốm nghén, ko ăn được gì cả. Ăn là trực muốn ói, nên ngưởi mệt mỏi, ko có sức lực.
    Em thấy tư vấn uống procare nhưng qua diễn đàn thấy các mẹ trao đổi thuốc ko rõ nguồn gốc.
    Thấy tư vấn loại THUỐC BỔ CHO BÀ BẦU BLACKMORES PREGNANCY. Có mẹ nào biết về thuốc này, cho em xin ít thông tin ạ
    Cảm ơn cấc mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hai ngoc
    Đang tải...

2. Mẹ Kyn Kyn

Mẹ Kyn Kyn Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Có mẹ nào biết THUỐC BỔ CHO BÀ BẦU BLACKMORES PREGNANCY ko?

E thấy bạn bè hay dùng Elevit, cách đây 3,4 hôm e hay chóng mặt, chân tay bủn rủn, đói cũng buồn nôn, no cũng buồn nôn, chậm 8 ngày, thử que thấy v2 mờ, hwa bạn e bảo dùng thử elevit thì thấy ng đỡ mệt hơn & ăn cũng dễ chịu hơn, mn thử xem sao nhé, e mua ở elevit.vn í ạ, mang đến tận nhà lun... E k quảng cáo j đâu nhá, chỉ nói trên kinh nghiệm bản thân thui ợ :)

3. BiBi_Pinkyshop

BiBi_Pinkyshop Bắt đầu nổi tiếng

Blackmores cũng là thương hiệu lớn các sản phẩm vitamin dành cho bà bầu và trẻ em ở Úc bạn nhé. Sản phẩm rất đa dạng và phong phú.
    Dòng Pregnancy bao gồm các vitamin, dầu và khoáng chất như I ốt, DHA, axit folic, vitamin D3... đều là những vitamin và khoáng chất cần thiết cho sự phát triển của trẻ.
    Bạn hoàn toàn yên tâm sử dụng nhé!

4. yeuchutchit

yeuchutchit Thành viên rất tích cực

Bạn mình cũng uống cả quá trình bầu bì và thấy bảo cũng ok lắm, mình mẩy ko bị đau mỏi như khi chưa uống....Nên mình cũng vừa mua uống thử (mình bầu 21 tuần rùi).....

5. hai ngoc

hai ngoc Guest

hai ngoc

m có xem qua elevit, đúng là thuốc tốt nhưng giá thành cao quá. 1tr2/ hộp. bạn mua giá bao nhiêu vậy

6. hai ngoc

hai ngoc Guest

bạn mua ở đâu vậy? mình thấy trong sài gòn mới có. bạn mua giá bn tiền hộp được bn viên. chỉ.mình chỗ mua ở hn vs. thanks bạn

7. Lethanh1985

Lethanh1985 Bắt đầu nổi tiếng

Blackmores cũng là thương hiệu lớn các sản phẩm vitamin dành cho bà bầu và trẻ em ở Úc bạn nhé. Sản phẩm rất đa dạng và phong phú.
    Dòng Pregnancy bao gồm các vitamin, dầu và khoáng chất như I ốt, DHA, axit folic, vitamin D3... đều là những vitamin và khoáng chất cần thiết cho sự phát triển của trẻ.,đứa bạn mình nó làm bên phân phối của thuốc này với proce nữa

8. BiBi_Pinkyshop

BiBi_Pinkyshop Bắt đầu nổi tiếng

Shop mình có sp này đấy mẹ nó.Tham khảo nha! Tks tks