Toàn quốc: Chữa Phụ Khoa Gia Truyền Bằng Đông Y Thảo Dược - Mua 10 Tặng 1

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi thuyhang886, 22/2/2012.

1. thuyhang886

thuyhang886 Chữa PHỤ KHOA gia truyền

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm, Nấm, Ngứa, sạch Sản Dịch

ôi trời ơi, bạn mang bầu mà dịch xanh đẩy ra nhiều thế cơ à, vậy là viêm nặng lắm rồi đấy, sợ là Viêm lộ tuyến cổ tư cung kèm nấm nữa ấy chứ. Thuốc của mình là đông y, nên an toàn nhé, nhưng liều lượng dùng ít hơn người chưa bầu, vì bầu rất nóng, thuốc này khi ngâm sẽ hơi nóng nên mình sẽ cho liều lượng thấp. Quan trọng bạn có chịu chữa hay k thôi, vì nếu bạn k chịu chữa, bệnh này cứ để thế âm ỉ đến lúc bạn sinh, sẽ k tốt cho vùng kín của bạn và con bạn đâu. Nhất là bạn quyết định sinh thường.Ngày bạn ngâm được 2 lần là tốt nhất, mỗi lần ngâm 1/3 gói cho 2-3 lít nước. Ngâm liên tục 10 ngày.bạn sẽ thấy dịch đẩy ra hết, sạch, khô và thoáng, chứ k bứt rứt như lúc này. Bạn ngâm cứu thêm rồi báo mình nhé.

2. thuyhang886

Em đã gửi inbox rồi, chị xem giúp em nhé, bệnh của chị tiến triển khá nhanh và tốt, nhưng k nên chủ quan coi thường nhé, vì bầu bí nội tiết tố thay đổi nhiều nên sẽ dễ gây ra tái đấy a.

3. milk_tea

milk_tea Thành viên rất tích cực

Em cũng phải công nhận thuốc của chị dùng tốt thật đấy, em dùng hết 3 gói rồi, phải dùng đến biện pháp mạnh là bơm và thụt rửa mới đỡ chị ạ. Nhưng thấy nó đỡ cũng yên tâm, chứ cứ giai dẳng mãi em tốn không biết mấy triệu tiền khám chữa rồi, hic.

4. oanhkiều

oanhkiều Thành viên rất tích cực

em mới đây đi khám sức khỏe thì đc bác sĩ chuẩn đoán bị Nang Naboth cổ tử cung mẹ nó ạ. chả biết nang đo như thế nào những thấy bác sĩ nói là vì có nang này mà hay ra nhiều khí hư, khi bị viêm nhiễm nên đi khám phụ khoa.
    em muốn hỏi dùng thuốc nhà mẹ nó có chữa đc cái này ko nhỉ? vì em có sẵn nang trong người, liệu có dứt điểm đc khoản khí hư ko hay là chỉ 1 thời gian và duy trì thuốc rửa cả đời? hic...
    Ngoài ra có cái tế nhị nữa là em rất thích chỗ em bé hồng hào sạch đẹp. của em thì em thấy bẩm sinh bên ngoài nó hơi thâm, bên trong mới hồng hào.ko biết các mẹ có như thế ko nhỉ hay mình em bị thế? và dùng thuốc của mẹ nó liệu có cải thiện đc màu sắc của nó ko ạ?

5. thuyhang886

Cô dùng thuốc xong mất hút, giờ mời quay lại cmt. Thanks nhé, cần gì thì ới chị nha.

6. thuyhang886

Chào bạn, hiện tại do bị nang nên bạn mới có những hiện tượng viêm nhiễm và nhiều dịch như thế, nếu bạn kiên trì và chăm dùng thuốc ngâm bên mình, đảm bảo 5 gói bạn đã thấy khác rồi, và có thể đỡ khí hư rất nhiều. Và có thể phá tan cái nang đang nằm trong cơ thể bạn. Còn về việc chỗ ấy,thì có 2 nguyên nhân gây nên đen, 1 là do đã QHTD,2 là do cơ địa nó thế, Bạn dùng thuốc có thể khắc phục 1 phần, nhưng thực ra, chuyện mình nên giải quyết là bệnh, chứ khi bệnh đã lành, đã sạch thì chỗ đấy khắc hồng hào nhé.
    Với bệnh như thế, bạn ngâm ngày 2 lần, mỗi lần 1/2 gói cho 2 lít nước và ngâm trong 20p. Còn thắc mắc gì pm cho mình nha

7. thuyhang886

Em inbox rồi nhé, thanks chị đã quan tâm thuốc nhà em ạ

8. vim_bom09

vim_bom09 Thành viên tích cực

Mình cũng bị viêm âm đạo tái đi tái lại nhiều lần.Mình chữa và đặt thuốc nhiều lần rồi mà mãi ko khỏi?Mệt quá đi.Giờ lại đang bầu to nữa.Mà mình đi khám nhiều nơi đều ko thấy nấm chỉ kết luận viêm ÂĐ thôi và lộ tuyến <1cm.Vậy sau này ko biết có cần chữa lộ tuyến ko nhỉ?Hiện mình chỉ ra khí hư trong kiểu như nước ý.Và thỉnh thoảng nhiều thì cò mùi hơi hôi.Mình đang bầu 8 tháng ngâm thuốc mẹ nó có đc ko?Dùng đc thì mẹ nó hướng dẫn mình cách dùng nhé.TKS.

9. Heovangmayman

Heovangmayman Phân phối khuân định hình socola 3D

Mình bị ngứa vùng kín lắm, khí hư ra nhiều, hơi hôi. Quan hệ TD thì thấy rát. Mà mình đang mang bầu nên hơi lăn tăn thuốc ngâm này có ảnh hưởng gì cho bé ko. Tư vấn cho mình nhé.

10. [m]uối m[ặ]n

[m]uối m[ặ]n Buôn, lẻ tất Hàn, Nhật

đánh dấu tham khảo, e cũng bị viêm nhẹ, lần nào đi khám cũng thấy bị viêm, xog lại mua thuốc đặt, mấy tháng sau lại khám, lại bị X_X

11. thuyhang886

Chị ơi, đang bầu thì k nên dùng thuốc tây chị nhé. Còn về đông y, e đảm bảo an toàn, vì có rất nhiều mẹ, bị nấm mà dùng có thời gian là ngon lành luôn. Với chị 8 tháng rồi thì nên dùng liều lượng là 1/2 gói cho 3 lít nước. Ngày ngâm 2 lần và ngâm 15p thôi ạ. Ngâm liên tục cho em 5 ngày, nếu cơ địa chị hấp thu tốt, 5 ngày chị sẽ hết dịch bẩn và hết mùi, còn VLT thì chưa khỏi được, có thể chữa cầm chừng hoặc 1 phát dứt điểm luôn hay k là tùy chị, còn sau khi sinh, mình sẽ tập trung chữa bằng liều điều trị cao hơn. Ngày 2 lần, mỗi lần 1 gói, vừa sạch sản dịch, vừa chữa VLT còn sót lại, để tái tạo làn da bên trong và cân bằng độ pH chị nhé. Chị lấy thuốc thì gửi e thông tin sớm, hôm nay e trả khá nhiều đơn nên tiện đường e đi luôn cho ạ.

12. thuyhang886

Chào bạn, nếu đang bầu mà bị viêm thì đúng là khổ thật. Chắc là trước đấy mình đã vô tình viêm rồi, giờ bầu bí nữa, hoocmon thay đổi, nên gây ra hiện tượng khí hư ra nhiều hơn. Thuốc ngâm nhà mình rất an toàn cho bầu, nhưng bạn phải dùng đúng liều lượng nhé. Mình inbox cho dễ nha

13. thuyhang886

Bạn ngâm cứu ký topic đi nhé, mình có hướng dẫn đầy đủ rồi nha. Nếu bạn cứ dùng thuốc tây mà hay tái diễn thế, rồi gây ra nhờn thuốc và phản ứng phụ thì khổ lắm, bệnh lại nặng hơn. Vậy nên mình khuyên chuyển sang 1 dạng chữa khác, nó k ảnh hưởng đến sk mà yên tâm k gây nhờn thuốc, tái bệnh...Có gì báo mình để mình tư vấn cách dùng thuốc và liều lượng nha.

14. milk_tea

milk_tea Thành viên rất tích cực

Tuần này nhiều order ko bà chị ơi ;) Hôm vừa rồi có đứa bạn em bị giống y hệt em, em bảo nó gọi cho chị để chị tư vấn rồi đấy :)

15. thuyhang886

uh, bạn ấy gọi rồi, bảo Trang giới thiệu, hehe, 2 chị em giới thiệu khách cho nhau hợp đấy. Giúp nhau cùng tiến bộ nào

16. thuyhang886

Nấm âm đạo: Trị bằng cách tự nhiên là tốt nhất

Nghe thì có vẻ nhàm chán nhưng hãy thử các biện pháp tự nhiên trong ba tuần, bạn sẽ thấy dấu hiệu khó chịu ở "vùng kín" hoàn toàn có thể giảm đi nhanh chóng và hiệu quả.

Nhiễm trùng nấm men, hay còn được gọi là nhiễm nấm candida là bệnh rất dễ gặp ở cả phụ nữ và nam giới vì nó do loại vi khuẩn trú ngụ trong đường sinh dục và đường ruột gây ra.

Khi có sự mất cân bằng trong các bộ phận này, nhiễm nấm candida có thể gây nhiễm trùng. Phát ban, viêm âm đạo, và bệnh tưa miệng là một số các biểu hiện có thể xuất hiện của nhiễm nấm candida.

Bởi vì candida có thể ảnh hưởng đến các bộ phận khác nhau của cơ thể - thông thường nhất là miệng, tai, mũi, móng chân, móng tay, đường tiêu hóa, và âm đạo, nên nó có thể được đặc trưng bởi một loạt các triệu chứng.

Bao gồm táo bón, tiêu chảy, đau bụng, nhức đầu, hơi thở hôi, ngứa hậu môn, bất lực, mất trí nhớ, thay đổi tâm trạng, viêm tuyến tiền liệt, lở loét thối, mệt mỏi cùng cực, viêm âm đạo, triệu chứng tiền kinh nguyệt, thận và các bệnh nhiễm trùng bàng quang, viêm khớp, trầm cảm, suy giáp, thượng thận vấn đề, hiếu động thái quá, và thậm chí cả bệnh tiểu đường...

Một số phụ nữ nhận thấy mình bị nhiễm nấm khi sử dụng thuốc tránh thai hoặc trong thời kỳ mang thai. Thuốc kháng sinh là một nguyên nhân phổ biến của nhiễm nấm vì thuốc kháng sinh "giết chết" các vi khuẩn có lợi. Bất cứ điều gì làm giảm chức năng miễn dịch thường dẫn đến các loại bệnh nhiễm trùng.

Trên thực tế, người ta nói rằng bệnh nhiễm khuẩn như nhiễm nấm candida hiếm khi xảy ra ở những người có hệ thống miễn dịch mạnh mẽ, những người có một chế độ ăn uống lành mạnh ít đường và ít men

Chị em có thể tham khảo những mẹo trị nấm tự nhiên như dưới đây:

1. Bổ sung chế độ ăn uống: Chế độ ăn của bạn với acidophilus hay bifidus để giúp khôi phục lại sự cân bằng bình thường của hệ thực vật trong ruột và âm đạo. Bạn cũng có thể mua các sản phẩm bổ sung chống nấm men.

2. Hạt bưởi, lá ôliu và nước trái cây lô hội, tỏi: Viên nang tỏi (2 viên nang uống 3 lần một ngày) có hiệu quả ức chế sự lây nhiễm. Axit caprylic là một chất kháng nấm phá hủy các sinh vật candida.

3. Ăn nhiều trái cây: Hãy chắc chắn rằng chế độ ăn uống của bạn là trái cây, không có đường và men. Nấm candida phát triển mạnh trong một môi trường có đường, vì vậy chế độ ăn uống của bạn nên ít carbohydrates và không chứa các sản phẩm men hoặc đường dưới bất kỳ hình thức nào.

4. Tránh các loại pho mát, r***, bánh, sô cô la, trái cây khô, thực phẩm lên men, tất cả các loại ngũ cốc có chứa gluten (lúa mì, yến mạch, lúa mạch và lúa mạch đen), giăm bông, mật ong, hạt bơ, dưa chua, khoai tây, nấm liệu, nước tương, giá, và giấm.

5. Loại bỏ trái cây chua như cam, bưởi, chanh, cà chua, dứa, trong chế độ ăn uống của bạn trong một tháng. Sau đó chỉ ăn một hoặc hai lần trong tuần. Bởi những loại trái cây này sẽ tạo điều kiện thuận lợi cho nấm candida phát triển mạnh.

6. Ăn rau, cá, và gluten các loại ngũ cốc như gạo nâu và kê.

7. "Giết" ký sinh trùng. Ký sinh trùng có thể nuôi dưỡng nấm men. Vì vậy bạn cần đến cơ sở y tế để "làm sạch" ký sinh trùng ít nhất 3 tuần hai lần một năm.

8. Ăn và bôi sữa chua có chứa các men tiêu hóa là các vi khuẩn sống: Nếu bị nấm candida ở âm đạo, bạn có thể bôi trực tiếp sữa chua không đường vào âm đạo hoặc kết hợp với nước và sử dụng nó để rửa âm đạo một hoặc hai lần trong ngày cho đến khi có sự tiến triển tốt.

9. Mặc đồ lót sáng màu bằng cotton. Sợi tổng hợp giữ nhiệt tạo ra một chế độ ăn thuận lợi cho nấm candida.

10. Tránh thuốc tránh thai, thuốc kháng sinh, và các thuốc có chứa corticosteroid.
    11. Tránh tiếp xúc các sản phẩm hóa chất trong gia đình và chất tẩy rửa, nước khử trùng có clo, băng phiến, quần áo bằng vải dệt tổng hợp, và tránh những nơi ẩm ướt và mốc, chẳng hạn như tầng hầm.

Vì vậy, về cơ bản, bạn có thể ăn rau và thịt trong khi bạn đang cố gắng để loại bỏ nấm candida ... Nghe thì có vẻ nhàm chán những hãy thử điều này trong ba tuần.
    Nếu bạn có cảm giác thèm ăn đường, nên tiêu thụ một muỗng cà phê của cinnnamon một ngày.

Nếu bạn làm theo những gợi ý này, bạn sẽ có thể để có được lại là sự cân hiệu quả hơn và nhanh chóng hơn

17. Originalclothing

Originalclothing Thành viên tích cực

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm, Nấm, Ngứa, sạc

E vua sjnh xong co dung dc k c?san djch het roi nhung thjnh thoang van ra mot jt.hjx

18. thuyhang886

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm, Nấm, Ngứa, sạc

Thường thì sau sinh, các mẹ hay dùng nhiều, vừa sạch sản dịch, vừa tránh viêm nhiễm. Nếu như bạn thấy vẫn ra ít nhiều và gây ra khó chịu, thì mua về ngâm luôn nhé, đảm bảo chỉ ngay gói đầu tiên bạn đã thấy khác rồi. pm lại cho mình để mình hướng dẫn cách dùng nha, mà bạn sinh được bao lâu rồi???

19. thuyhang886

Chúc các mẹ buôn bán 1 ngày đầu tháng đắt hàng, Nhà em hôm nay có KM mua 10 Tặng 2 nhé. Và cũng bán đến 7h tối hôm nay rồi e xin nghỉ đến CN ạ. Các mẹ muốn oder hàng hoặc cần tư vấn gì thì cứ sms cho em.

20. mebemeohen

mebemeohen Thịt lợn sạch nuôi bỗng rượu, rượu quê men quả

cho mình 10 gói đến ngõ 1 tạ quang bửu trước 3h30 chiều nay nhé! (fs chứ nhỉ?)