Toàn quốc: Chữa Phụ Khoa Gia Truyền Bằng Đông Y Thảo Dược - Mua 10 Tặng 1

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi thuyhang886, 22/2/2012.

1. pasu89

pasu89 Thành viên tập sự

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm-Nấm-Ngứa-sạch Sản Dịch. An toàn với Bà

Chị ơi bị VLT rộng như vậy thì có chữa được bằng thuốc ngâm không chị? Em có nghe nói chữa được nhưng với viêm<1 cm

2. NguyenTrang90

NguyenTrang90 Thành viên kỳ cựu

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm-Nấm-Ngứa-sạch Sản Dịch. An toàn với Bà

Em đăng ký:
    - Tên : Trang
    - Điện thoại : 0936.259.239
    - Chốt bài : 6477
    - Cõng link từ ngày 23/6/2014.

3. thuyhang886

thuyhang886 Chữa PHỤ KHOA gia truyền

ok Trang nhé, chúc em làm việc tốt, hihi

NguyenTrang90 thích bài này.
  4. NguyenTrang90

NguyenTrang90 Thành viên kỳ cựu

CÁC BỆNH PHỤ KHOA THƯỜNG GẶP
    Bệnh phụ khoa là cách nói chung và khái quát nhất về viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục nữ, bao gồm cơ quan sinh dục dưới (âm hộ, âm đạo, cổ tử cung) và cơ quan sinh dục trên (tử cung, ống dẫn trứng và buồng trứng).
    Bệnh phụ khoa có thể gặp ở phụ nữ mọi lứa tuổi, ở cả người chưa lập gia đình và người đã lập gia đình. Tỉ lệ bệnh phụ khoa thường gặp ở những đang trong độ tuổi sinh sản. Có đến 40% phụ nữ giai đoạn này mắc các bệnh phụ khoa, tùy mức độ nặng nhẹ khác nhau mà nó có ảnh hưởng đến sức khỏe và sinh hoạt của phụ nữ.

Bình thường, dịch âm đạo chứa một lượng vi khuẩn có lợi, chúng sinh nở và tạo ra pH âm đạo axit khiến các vi khuẩn từ bên ngoài không thể xâm nhập vào được. Tuy nhiên, môi trường âm đạo là một cân bằng “động” thay đổi theo chu kì kinh nguyệt. Cấu tạo của âm đạo ngắn và rộng nên viêm nhiễm phụ khoa rất dễ xảy ra. Kể cả ở những bạn gái chưa lập gia đình, do vệ sinh không đảm bảo hoặc do nguồn nước bẩn cũng rất dễ gây ra các bệnh phụ khoa. Ở phụ nữ đã lập gia đình, cửa âm đạo mở khi quan hệ, sau khi quan hệ tình dục nếu không vệ sinh đảm bảo rất dễ nhiễm bệnh hoặc bị lây bệnh từ chồng nếu người chồng mắc các bệnh của cơ quan sinh dục.
    Do đặc điểm môi trường âm đạo ẩm ướt, thói quen mặc quần áo bó sát, vệ sinh kém, nạo hút thai và các thủ thuật phụ khoa không đảm bảo, quan hệ tình dục không an toàn, có nhiều hơn 1 bạn tình… là những tác nhân khiến âm đạo bị tổn thương và gây ra viêm nhiễm phụ khoa.
    Bệnh phụ khoa đa số đều không khó chữa và không gây nguy hiểm đến tính mạng tuy nhiên nếu không phát hiện sớm hoặc để bệnh kéo dài, tái phát nhiều lần sẽ gây nguy cơ vô sinh hoặc ung thư cổ tử cung, ảnh hưởng đến sức khỏe sinh sản và hạnh phúc lứa đôi.
    Tùy vị trí viêm nhiễm phụ khoa, có thể phân ra thành các bệnh phụ khoa sau:
    Viêm âm đạo: các viêm nhiễm ở âm hộ, âm đạo.
    Viêm tử cung: (viêm nội mạc tử cung): viêm cổ tử cung, đặc biệt thường gặp nhất là viêm lộ tuyến cổ tử cung.
    Viêm phần phụ: viêm nhiễm xảy ra ở vòi trứng, buồng trứng và dây chằng quanh tử cung vòi trứng.
    Viêm đường tiết niệu: viêm nhiễm xảy ra ở đường tiết niệu.
    Khi bắt đầu có những biểu hiện viêm nhiễm như ra nhiều khí hư, khí hư có màu sắc và mùi hôi bất thường, ngứa rát ở bộ phận sinh dục, đau khi giao hợp, ra máu bất thường ở bộ phận sinh dục… thì cần sớm tìm ra nguyên nhân và điều trị dứt điểm bệnh bảo vệ sức khỏe sinh sản của mình.

< ST>

An Nhien 812 thích bài này.
  5. thuyhang886

Nhà thuốc bên em đã có kết quả từ Trung tâm kiểm nghiệm HN. Em up lên cho các chị em xem và quan tâm sản phẩm ạ. Dung dịch thuốc sau khi đun sôi được viện kiểm nghiệm sở y tế Hà Nội xác nhận đạt các tiêu chuẩn kiểm nghiệm! Mọi người xem ảnh để biết biết nhé

[​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 24/6/2014
  6. An Nhien 812

An Nhien 812 Thành viên kỳ cựu

Có cái này rồi thì các mẹ an tâm dùng sản phẩm rồi ạ.......... :D

7. Nhatcuong_mobile

Nhatcuong_mobile Thành viên chính thức

Mn ơi có đảm bảo không ? Để em mua dùng thử

8. thuyhang886

Chào bạn, mình bán trên này 3 năm rồi, k đảm bảo chất lượng và an toàn, cũng như k chữa khỏi bệnh cho các chị em thì liệu bây giờ còn có mặt ở đây nữa không. Trang 1 và trang 113 mình có để các cmt của các mẹ, bạn ngâm cứu rồi inbox bệnh cho mình nha. hì

9. thuyhang886

Chị nhận chữa cho nhiều trường hợp nặng hơn e.yên tâm nhé

10. thuyhang886

Các chị em ơi, hiện tại nhà em có thêm sản phẩm ĐẶC TRỊ NẤM. Chị em nào mà chữa thuốc tây mãi không khỏi, hay bị tái diễn thì ới em nhé.
    Chúc các chị em cuối tháng 5 al vui vẻ và khỏe mạnh. Chúc cho những chị em đang buôn bán thì đắt hàng ạ.

11. thuyhang886

Mùng 1 sớm mai - Mùng 2 đầu tháng
    Khuyến mại cho cả tháng may mắn nào.
    Mẹ nào mua 10 em TẶNG 2, Mua 20 TẶNG 5.
    Chương trình chỉ kéo dài trong mùng 1 ạ (nhằm ngày 27/6)
    Hotline: 0988 206 296

12. milk_tea

milk_tea Thành viên rất tích cực

Chúc chị mùng 1 đầu tháng có nhiều đơn hàng và xiền rủng rẻng cả tháng nhé hihi

13. thuyhang886

Thanks em, chúc em cũng buôn may bán đắt nhé, hì

14. batgioi

batgioi 0984 397 758 - QUẢ ÓC CHÓ

nàng ơi cho m hỏi viêm lộ tuyến cổ tử cung biểu hiện như thế nào hả nàng?

15. MEBAOCONG

MEBAOCONG

e mấy hôm trước ra khí hư hay cái j đó từng cục màu trắng, ko mùi ạ
    thế là e dùng rau dấp cá đun lên rùi ngâm, cũng thấy đỡ nhìu ạ

16. thuyhang886

Re: Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm-Nấm-Ngứa-sạch Sản Dịch. An toàn với

Chào bạn, với VLT, thường thì nó biểu hiện là khí hư bất thường, ngứa ngoài âm hộ, đau bụng dưới, đau lưng, đau khi quan hệ.Có người biểu hiện rõ là hơn ở chỗ khí hư ra màu vàng hoặc xanh. CÓ thể khi QH thì máu ra 1 ít. bạn xem là mình có những biểu hiện như thế nào nhé.

17. thuyhang886

Re: Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm-Nấm-Ngứa-sạch Sản Dịch. An toàn với

uh, rau má, lá trầu không hay nước chè xanh chỉ giúp làm sạch và phòng bệnh thôi nhé. Còn về chữa bệnh phải dùng thuốc đặc trị hơn. Với bạn khí hư ra kiểu thế là viêm rồi, mình muốn bạn miêu tả rõ để biết là bị gì nha

18. thuyhang886

THUỐC TRÁNH THAI CÓ ẢNH HƯỞNG TẠM THỜI ĐẾN BUỒNG TRỨNG

Liên tục uống thuốc tránh thai có thể tạm thời ảnh hưởng đến buồng trứng của người phụ nữ, một nghiên cứu mới của Bệnh viện Đại học Copenhagen đã tiết lộ.

Các nhà nghiên cứu phát hiện ra rằng các kích thích tố mạnh mẽ có thể làm cho hệ thống sinh sản bị "già" đi do ảnh hưởng đến việc sản xuất trứng. Đây là điều thường gặp ở phụ nữ lớn tuổi nhưng theo các nhà khoa học, phụ nữ trẻ mà chọn thuốc uống tránh thai cũng có thể gặp tình trạng này.

Tuy nhiên, các nhà khoa học cũng cho rằng tình trạng này không diễn ra vĩnh viễn mà chỉ thường gặp sau khi ngưng dùng thuốc. Vì vậy, các chuyên gia y tế thường khuyên chị em nên kiểm tra chu kì kinh nguyệt của mình trong vòng 3 tháng sau khi không dùng thuốc tránh thai nữa để biết kinh nguyệt của mình có ổn định không.

Nghiên cứu được tiến hành với 833 phụ nữ trong độ tuổi từ 19-46, những người đã từng đi khám sản phụ khoa. Các chuyên gia làm xét nghiệm đo dự trữ của buồng trứng (số lượng trứng có chất lượng tốt còn lại trong buồng trứng) và nang trứng. Kết quả cho thấy những người dùng thuốc tránh thai có chỉ số này thấp hơn 19% và 16% so với những người không dùng thuốc.
    Thuốc tránh thai có ảnh hưởng tạm thời đến buồng trứng 1
    Liên tục uống thuốc tránh thai có thể tạm thời ảnh hưởng đến buồng trứng của người phụ nữ. Ảnh minh họa

Tiến sĩ Kathrine Birch Petersen, thuộc Bệnh viện Đại học Copenhagen, cho biết: "Chúng tôi dự kiến ​​tìm thấy một tác dụng của thuốc. Nhưng trong dự án chúng tôi đã ngạc nhiên về hiệu quả định lượng trên các thông số dự trữ buồng trứng, số nang buồng trứng và khối lượng. Ngay cả sau khi điều chỉnh thống kê với độ tuổi, chỉ số BMI, hút thuốc và tuổi của người mẹ ở thời kỳ mãn kinh, những người dùng thuốc vẫn có dự trữ buồng trứng vẫn thấp hơn 30%, số nang trứng thấp hơn 20% so với những người khác".

Tiến sĩ Birch Petersen trình bày kết quả của mình tại một cuộc họp của Hiệp hội châu Âu về Sinh sản và Nhân phôi ở Munich (Đức).

Tiến sĩ Petersen nói: "Chúng tôi không tin thuốc làm thay đổi buồng trứng một cách vĩnh viễn. Nhưng chúng ta vẫn cần phải biết nhiều hơn về giai đoạn phục hồi của buồng trứng sau khi ngừng thuốc. Thuốc tránh thai không làm thay đổi cơ chế sinh học của buồng trứng hay làm suy giảm buồng trứng nhưng chức chắn nó ảnh hưởng đến dự trữ buồng trứng".

Mặc dù điều này không phản ánh tình trạng sinh sản trong tương lai của người phụ nữ nhưng Tiến sĩ cũng khuyên phụ nữ sau khi ngưng dùng thuốc tránh thai nên kiểm tra dự trữ buồng trứng của mình trong 3 tháng để tăng khả năng thụ tinh về sau này.

19. thuyhang886

Ðề: Re: Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - -> Hết Viêm-Nấm-Ngứa-sạch Sản Dịch. An toàn

3 ĐIỀU QUAN TRỌNG CHỊ EM CẦN TRÁNH ĐỂ TỐT CHO KỲ KINH NGUYỆT

Khi kì kinh nguyệt của chị em có biểu hiện thay đổi thất thường, chị em cần hết sức chú ý vì nó có thể là dấu hiệu cảnh báo chị nguy hiểm về sức khỏe.

Em không biết tại sao đến bây giờ mà kinh nguyệt của em cũng có thời gian không đều (em 26 tuổi, có kinh nguyệt được hơn 10 năm). Hiện tượng kinh nguyệt thất thường xhỉ xảy ra trong khoảng 1 năm trở lại đây. Có tháng em bị chậm kinh đến 10 ngày, nhưng cũng có tháng nhanh 10 ngày.

Em không biết mình có bị làm sao không nên em rất mong bác sĩ tư vấn giúp em làm sao để tránh tình trạng kinh nguyệt thất thường. Em xin cảm ơn bác sĩ! (L. Kim)

Trả lời:

Bạn L. Kim thân mến!

Kinh nguyệt đều đặn cũng là một biểu hiện khỏe mạnh ở chị em phụ nữ. Chính vì vậy, khi kinh nguyệt của chị em có biểu hiện thay đổi thất thường, chị em cần hết sức chú ý vì nó có thể là dấu hiệu cảnh báo chị em đang gặp một số nguy hiểm về sức khỏe.

Trước khi tìm hiểu biện pháp giữ ổn định kinh nguyệt, bạn nên biết một số nguyên nhân làm cho chu kì kinh nguyệt của bạn bất thường, Các nguyên nhân đó có thể bao gồm:
    3 điều quan trọng chị em cần tránh để tốt cho kì kinh nguyệt 1
    Kì kinh nguyệt của chị em có biểu hiện thay đổi thất thường có thể là dấu hiệu cảnh báo chị nguy hiểm về sức khỏe. Ảnh minh họa

- Ăn uống không khoa học: Nhịn ăn quá mức là một kiểu ăn uống rất có hại cho kinh nguyệt vì nó làm cho năng lượng dung nạp vào cơ thể không đủ, sau khi protein và chất béo bị tiêu hao hết thì estrogen bị thiếu, ảnh hưởng đến kinh nguyệt.

- Áp lực tinh thần: Tinh thần bị kích thích có thể dẫn đến chứng đau bụng kinh hoặc kinh nguyệt không đều.

- Các bệnh phụ khoa, viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, nạo hút thai nhiều lần... cũng có thể là nguyên nhân khiến cho cơ chế hoạt động của buồng trứng bị ảnh hưởng, dẫn đến kinh nguyệt không đều.

Để tránh tình trạng này, ngoài những việc quan trọng cần làm như ăn uống lành mạnh, tránh stres, căng thẳng hoặc các áp lực tinh thần khác, bạn cần lưu ý những điều sau đây:

- Cẩn trọng khi dùng các loại thuốc: Một số loại thuốc như thuốc kháng sinh có thể ức chế và ảnh hưởng đến sức đề kháng của cơ thể, ảnh hưởng đến các nội tiết tố dẫn đến rối loạn kinh nguyệt.

- Tránh xa các thiết bị điện tử: Các loại đồ điện gia dụng và thiết bị điện tử trong quá trình sử dụng đều sản sinh ra những sóng điện từ khác nhau, có thể ảnh hưởng không tốt đến nội phân tiết nữ và chức năng sinh dục, dẫn đến rối loạn nội phân tiết, kinh nguyệt thất thường.

- Tránh các tiếng ồn: Tiếp xúc với nhiều tiếng ồn có thể dẫn đến rối loại cơ năng nữ giới, ảnh hưởng vô cùng không tốt đến kinh nguyệt và chức năng sinh lý.

Nếu tình trạng rối loạn kinh nguyệt của bạn diễn ra liên tục và thường xuyên thì bạn nên đi khám chuyên khoa để được tìm hiểu nguyên nhân và cách khắc phục càng sớm càng tốt.

Chúc bạn vui khỏe!

20. lalat

lalat Thành viên chính thức

chị ơi, e cũng bị viêm nhiễm, ngồi nhiều hay ra khí hư lắm, còn có mùi nữa :( e cũng chữa bằng thuốc ngâm một lần của chị trên lcm, bán 70k. vì e chưa đi làm nên k có điều kiện để điều trị lâu dài nên dùng xong 6 gói bên đó e dừng và giờ bị lại. em nhớ không nhầm thì sau khi em chửa ngoài dạ con thì mới bị ra nhiều khí hư và có mùi chị ạ. giờ mới biết đến chị để mua hàng thì may quá :D chị ơi, chị tư vấn cho em được không ạ, sau mỗi lần qh e đều buồn đi vs, trước thì không thế nhưng giờ mỗi lần qh e đều phải nhịn thôi. chị giúp em được không ạ? em ở huyện ủy từ liêm thì có xa chỗ chị không ạ, e muốn mua 5 gói của chị về dùng