Chán người yêu, muốn bỏ thì phải làm như thế nào ạ?

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi huongminhdoan_559taxi, 23/6/2010.

1. huongminhdoan_559taxi

huongminhdoan_559taxi 2 sao

Từ khi nhận lời yêu anh, sau những nụ hôn anh luôn hỏi mình:"ngày xưa yêu bao nhiu người và ngủ với bao nhiêu thằng" anh bắt mình thề, thề càng liên quan tới tính mạng càng thể hiện sự chính xác của sự việc. Anh bảo mình:
    "Em phải thề. nếu em ngủ với nhiều thằng rồi thì bố mẹ em chết chung với chó, thế nó mới thiêng".
    Có hôm anh nói:" em thề là em mà nói sai thì em ra đường oto đâm chết, bố mẹ em sống không bệnh nọ thì cũng tật kia"
    Mình bảo:" anh là cái gì mà anh muốn em lấy bố mẹ em và tính mạng em ra thề?anh bảo anh yêu em mà nt ah, lấy tính mạng của người yêu ra để thề, em nói rất nhiều rồi tin hay không tùy anh"
    Anh bảo:" thế nó mới độc, có tật thì giật mình, em không có thì tại sao em không thề..."
    .....
    Lần nào gặp mặt lại hỏi lại bắt thề, mình có hỏi tại sao anh lại nghĩ em nt anh bảo:"vì em hôn rất chuyên nghiệp" trời ạ, hôn môi chứ có làm gì đâu, mỗi lần tức khi không đạt được điều gì ở mình anh thường nói "con điên"."mẹ cái con điên" mình ức lắm nói lại" thằng chó", "dở hơi" nhưng anh cũng không phản kháng lại mặc cho lúc đó cả 2 đứa đều tức. Mình thấy mệt mỏi với những câu hỏi của anh, nói chia tay nhưng anh không chịu, nói kiểu gì thì anh cũng coi như chưa từng nghe thấy, chặn số thì anh mua số mới.
    Mình đã chia sẻ chuyện này với 1 anh gần 40t và anh ấy bảo:" em bỏ ngay bạn zai đi, đứa làm cùng anh yêu và lấy chồng về, chống nó luôn miệng hỏi như thằng này và lúc quan hệ nó bắt đun nước trà xanh rửa sạch trước khi quan hệ. Khi qhtd thì nó bắt làm mọi thứ và luôn miệng chửi, làm đúng ý thì bảo là cave, không đúng ý thì chửi là: m ngủ với nhiều thằng mà về nhà m sợ làm với t thì m sợ t biết ah, làm đi. Chị này bảo chỉ muốn li dị thằng chồng bệnh hoạn này"
    Chỉ yêu thôi mình đã sợ lắm rồi,bạn nào đã có kinh nghiệm giúp mình với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongminhdoan_559taxi
    Đang tải...

2. everkissed

everkissed Mẹ Tẹt và Voi

Mình đồng ý là phải bỏ, nhưng bỏ ntn thì mình nghĩ chắc chỉ bạn mới rõ, chứ bạn nêu như thế này mọi ng biết góp ý sao giờ?

3. Cry_love

Cry_love Bắt đầu tích cực

ko bỏ hơi phí . Yêu 1 thằng điên chịu sao nổi .....

4. chuotcontime

chuotcontime

Nên bỏ ngay lập tức, hy vọng gì ở tình iu này chứ?????

5. chuotcontime

chuotcontime

Hơ quên mất, thì nói thẳng ra chứ sao, và phải dứt khoát nhé...

6. nga_anh

nga_anh Thành viên sắp chính thức

Rùi ui phải bỏ thôi chị ơi. Mới yêu đã thế này rồi.Lấy nó về để mà chết à. Bỏ khẩn trương chị ạ.

7. ha hoa

ha hoa Guest

Thằng ấy ngủ vs gái hơi bi nhìu rồi đó, phong cách của nó rất chuyên nghiệp. Vì nó thế nên nó nghĩ ai cũng như nó. Bỏ khẩn cấp còn lưu luyến j nữa? Chỉ sợ bạn hok thoát khỏi nó thôi...

8. huongminhdoan_559taxi

Em tức lắm vì cứ hỏi nhiều em chán không buồn nói. anh ấy bảo em đi xét nghiệm máu xem có bị bệnh không.Chán lắm rồi
    Em đã chặn số, nói như chửi vào mặt mà vẫn thế.

9. TCT family

TCT family Thành viên hội Cún

Chỉ đọc riêng cái phần chữ đỏ thì c đã có thể quyết định chia tay cái thằng này ngay lập tức và khuyến mại thêm cái tát. Mẹ nó chứ, nó có tư cách gì mà dám lôi bố mẹ mình ra bắt thề như thế à? Chị xin lỗi e, xin lỗi Mod e nói hơi quá nhg cái loại đàn ông này nói thế vẫn còn nhẹ.
    E mà ko dứt khoát thì c nghĩ chắc sau này e còn phải lập nhiều topic trên diễn đàn này để bán than thôi. Mong e suy nghĩ chín chắn.

PeNghe thích bài này.
  10. huongminhdoan_559taxi

Em cũng tát ngay lúc anh ấy nói và em bảo:" anh là cái gì, a chẳng là cái gì trong cuộc đời tôi, nếu tôi bảo a thề nt a có thề ko"
    anh ấy bảo:" anh chẳng có gì mà không giám thề, nếu anh không phải nt thì anh sẽ thề chỉ có em con người 2 lòng gian dối, cắm sừng thì mới không giám thề"
    em chịu. chẳng bít làm ntn để cho anh ấy tin.

TCT family thích bài này.
  11. Mẹ em Chinsu

Mẹ em Chinsu Thành viên kỳ cựu

nói chung là em đã và đang yêu phải 1 thằng bệnh hoạn rồi. Nếu em làm căng có khi còn nguy hiểm đến tính mạng vì em đã mắng chửi nó nt mà nó vẫn bám em thì em làm gì cũng khó. Nếu cần thì em có thể nhờ gia đình can thiệp giúp

12. huongminhdoan_559taxi

Em tin mình không có vấn đề gì, em đã nói:" yêu là phải tin tưởng, em tin anh và e cũng muốn anh tin em vì em chưa làm điều gì có lỗi" nhưng vì trước đây cũng như bây giờ cũng có 1 số ngừoi có ý với em nhưng yêu nhau thì phải hiểu nhau, em không bao giờ 2 lòng với ngườii mình yêu và với những người có ý với em thì họ chỉ là bạn. Anh ý không hiểu hoặc cố tình không muốn hiểu làm em cảm thấy rất khó chịu mỗi khi đi chơi về.

13. chuotcontime

chuotcontime

Cần gì ra điều kiện, chia tay ngay đi bạn ạ, với những người như thế mà cố yêu thì quá khổ...............

14. pamaiutit

pamaiutit Thành viên chính thức

vô đối, nhưng loại như này bỏ cug ko dễ đâu
    bạn fai vừa cứng rắn, vừa mềm mỏng, nên chia sẻ chuyện này với 1 thằng bạn thân, cho nó gặp, biết đâu khi cần còn dằn mặt nó :D

15. kinhchongbui

kinhchongbui Bắt đầu tích cực

Ồ, thế mà vẫn yêu thì mới là lạ đấy!!!

16. huongminhdoan_559taxi

Em cũng đã nói với anh ấy:" nếu cứ tiếp tục như thế này em mệt lắm, đi làm đã mệt mỏi, gặp anh làm cho em cảm thấy áp lực và bực tức nữa thì chúng ta mỗi ngừoi 1 đường đi, đừng làm khổ nhau nữa" anh ấy im lặng chuyển sang nói chuyện khác nhưng chưa đầy 10' sau lại hỏi:" anh hỏi thật em ngủ với bao nhiêu thằng rồi...." hoặc" anh là thằng thứ mấy em yêu, những người trước em yêu em đã ngủ với nó chưa" Mỗi lần hỏi là 1câu khác nhau nhưng tóm lại 1 câu" đã ngủ hay chưa ngủ".

17. PeNghe

PeNghe Bắt đầu nổi tiếng

Ôi giời, thế mà gọi là iu àh?

Bây giờ bạn không bỏ anh ta thì sau này có cưới nhau bạn sẽ là người khổ nhất đấy, mới yêu nhau mà đã thế sau này thành vợ chồng rồi không biết thế nào nữa. Anh ta không tôn trọng bạn và cha mẹ của bạn, bằng chứng là anh ta bắt đem cha mẹ bạn ra mà thề thốt, nếu đặt trường hợp bạn bắt anh ta đem cha mẹ anh ta ra thề thốt như vậy thì anh ta sẽ phản ứng như thế nào.

Mình đọc bài thì thấy bạn vẫn còn sáng suốt, hy vọng bạn sẽ có sự lựa chọn đúng cho mình.

Thanks,

18. PeNghe

PeNghe Bắt đầu nổi tiếng

Mình cũng đồng ý với chị TCT family, chẳng những bỏ mà còn cho thêm vài bạt tai ấy chứ, đọc cái đoạn đó thôi đã thấy ức chế dùm cho bạn rồi.

19. metunglinh

metunglinh Bắt đầu tích cực

chủ topic hình như có vấn đề ấy nhỉ, người như thế mà cũng yêu được, tớ thì kể cả nói chuyện cũng ko tiếp nhé.

20. huongminhdoan_559taxi

Hồi mới tán anh ý phong độ, trẻ tuổi, làm ở ngân hàng nên em nghĩ anh ý sẽ là 1 người chồng lý tưởng ai ngờ anh ý lại vớ vẩn đến thế, nhất từ hôm say rượu đến giờ càng ngày càng bộc nộ bản chất. Em không có cách nào để anh ấy đừng liên lạc với em nữa.