Hà Nội: Mùa Thứ 8 Phục Vụ Tết - Hải Sản Sạch Nhà Tự Làm. Mời Xem Feedback

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi bemiu, 27/4/2010.

1. bemiu

bemiu 0982 836 433

Hai nàng khi nào muốn măm măm cá thu thì ới tớ nhé. Thanks các nàng :-({|=

2. bemiu

bemiu 0982 836 433

Loa loa ....

Thông báo mới nhất của bemiu là trưa mai (thứ 3, 29/6) sẽ có hàng từ HP lên. Đợt hàng này sẽ có CÁ THU, CÁ MĂNG một nắng, chả cá thu, chả mực (không có CÁ CHIM ạ ). Cá măng cũng chỉ có vài cân thôi còn cá thu thì đợt này là cá nhạt nhé, đảm bảo là cá nhạt trong chuyến hàng tới.

Vậy các mẹ nhanh tay nhanh chân oder cho đợt cá mới nhé. Rất mong các mẹ ủng hộ ạ. Em sắp phải đi làm hè rùi, tranh thủ lúc đang rảnh dỗi các mẹ ủng hộ em nhé. Thanks các mẹ.

3. MomMi

MomMi Chia sẻ nếu cần sẻ chia

em ơi, cá măng hôm qua chị ăn thử rồi, cá ngon, tuy nhiên không thể so sánh được cá nào ngon hơn cá nào vì chị thích tất cả các loại cá biển, và mỗi loại đều có hương vị riêng của nó. hi hi.
    Mùa này chắc không có cá đé, lúc nào có nhớ kd món này nhé.
    à, em tham khảo cá vược đi, với lại có cá cơm khô, lúc nào cho chị order một ít.

bemiu thích bài này.
  4. bemiu

bemiu 0982 836 433

kiu kiu chi iu, đúng là mỗi cá một hương vị mà, cá nào hiếm hơn thì nhập cao hơn nên giá cao hơn chứ ko hẳn giá cao đã là ngon hơn chị nhỉ. Ngon hơn hay ko cũng là tùy khẩu vị mỗi người nhỉ :D

Em sẽ lưu ý mấy loại cá chị gợi ý, Thanks chị.

5. MomMi

à, quên, chả cá thu cũng ngon nữa. Bé nhà chị rất thích ăn chả cá thu.

bemiu thích bài này.
  6. mecuabill_119

mecuabill_119 Thành viên mới

Sorry em vì chị bận quá, lại đi suốt đợt rồi nên quên chưa báo cho em về chất lượng cá măng. Cá ăn cũng rất ngon, tuy nhiên có chút nhắn nhủ là dù fillet nhưng chị vẫn còn thấy có xương nên em cố lần sau lọc kỹ hơn nhé, thông cảm vì chị là kẻ hay bị hóc nên lúc nào cũng lo :D
    Đợt này đi vắng suốt nên tiêu thụ chưa hết nhưng hết hàng là lại gọi em ngay vì cá ăn ngon lắm nhất là rán sơ rồi dim tiêu, ăn cùng rau muống luộc và nước rau luộc dầm sấu là số 1 đó. Món chủ lực trong ngày hè nóng của nhà chị.
    Chúc em bán hàng tốt nhé

bemiu thích bài này.
  7. MomMi

cá nhà chị vẫn còn, chẳng lẽ lại đặt tiếp, đợt sau có cá nhạt nữa không em?

8. bemiu

bemiu 0982 836 433

Kiu kiu chị, em sẽ tiếp thu về vụ filê ạ :rolleyes:

Cái này phụ thuộc vào khách hàng phản hồi thế nào ạ, nếu nhiều người ăn nhạt em sẽ đặt hàng riêng cô ý làm cho em nhạt chị ạ. Kiu kiu chị. Chị cứ xử lý hết chỗ cá trước đã rùi gọi tiếp cũng đc, em sẽ đặt hàng nhạt cho chị nếu chị thích vì nhà làm mờ :D

9. cuntet

cuntet Thành viên tích cực

Hihi đồng hương đây.
    Cá măng ăn ngon, rất hợp khẩu vị và đã tiêu thụ hết rồi:D.
    Cá thu: vẫn còn nằm nguyên trên ngăn đá, khi nào ăn đến sẽ phản hồi tiếp.
    Chả mực:đã giải quyết hết 1 nửa cân rồi, dai và ngon hơn 1 số lần tớ mua, nhưng có vẻ vẫn chưa đúng loại tớ đã từng ăn :rolleyes:
    Túm lại khi nào giải quyết hết đơn hàng vừa rùi sẽ ới nàng nhé!
    Đừng quên order bánh bèo của tớ đấy;)

bemiu thích bài này.
  10. bemiu

bemiu 0982 836 433

Hi các mẹ, dưới HP đã điện lên đảm bảo trưa nay có hàng. Đợt này vẫn có cá măng ngon ngon lắm các mẹ nhá. Cá măng filê (bỏ xương) một nắng ai chưa ăn nên ăn thử cho bit ạ, hihi. Đợt này em cũng chỉ có 5kg cá măng thôi mà đã 2 mẹ trên này đặt rùi, còn 3 kg nữa các mẹ nhanh chân đặt nhé.

Cá thu đợt này đảm bảo nhạt hơn mọi lần các mẹ nhá. Mời các mẹ đặt hàng Cá thu, cá măng một nắng, chả cá thu, chả mực HP đê...............:partyman:

11. bemiu

bemiu 0982 836 433

Nàng ơi bánh bèo thì ko quên được vì về HP lần nào tớ chả khuân cái món ấy lên, canh bánh đa cua ko khuân đc thì phải chịu chứ bánh bèo thì ko bao h thiếu hihi.

Hàng đang trên xe lên HN nhưng cá thu (quen thuộc) thì đã đặt hết rồi còn cá măng ( lạ hơn) thì vữn còn 2,5kg nữa. Mời các mẹ oder ạ.

Chiều nay em ship ở đoạn đường sau: Khuất Duy Tiến - Lê Văn Lương - Láng Hạ - Huỳnh Thúc Kháng - Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Khuất Duy Tiến.

Ngoài giờ HC thì lung tung hơn: KHuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi - Khương Đình - Khương Hạ - Bùi Xương Trạch - Định Công Thượng - lại vòng ngược lại rồi ra Nguyễn Trãi - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Pháo Đài Láng - ngược lại ra Trần Duy Hưng rồi về Khuất Duy Tiến ạ.

Vậy có mẹ nào trong khung đường trên thì ới em nhá, mà chỉ đặt cá măng thôi nhá, cá thu thì em ship trên nẻo đường trên là hết rồi ạ. Ah ới thì ới em sớm nhá khoảng 3h chiều là em khởi hành rùi chứ đang đi đường thì em ko có hàng để ship đc.

Thanks các mẹ đã ủng hộ em ạ.

12. bemiu

bemiu 0982 836 433

Em hết cá thu rùi các mẹ ná, em chỉ còn 2.5 kg cá măng thoai.

13. bemiu

bemiu 0982 836 433

Hôm qua đi ship cá, trên tuyến đường có qua nhà chị nhưng tờ giấy ghi số ĐT và số nhà bị mưa làm nát hết cả (vì trước đó em có giao mấy nhà nên lôi ra lôi vào) hix hix. Thôi để hn em ship vậy.

14. mebilshu

mebilshu Bán đồ dùng hàng không

CHị ơi! Tiện đường thì ship cho em 1kg cá thu nhé! Nếu ngon cả họ nhà em ủng hộ chị nhé! hihi
    Giao hàng ở địa chỉ dưới chữ ký nhé!
    Thanks!

bemiu thích bài này.
  15. Khánh Vân

Khánh Vân Thành viên chính thức

Nhà em còn chả cá thu không? Chị muốn mua ăn thử, nếu OK chị đặt hàng dài dài. Thanks em. CQ chị ngay gần nhà em, em có ship không?

bemiu thích bài này.
  16. mitthoi

mitthoi Thành viên tập sự

đánh dấu nghiên cứu nhỉ....................

bemiu thích bài này.
  17. bemiu

bemiu 0982 836 433

PM cho nàng rùi nhé, nàng check dùm mình nhé, kiu kiu nàng, mình cũng vừa ngó nghiêng mấy cái áo cho ông xã bên shop nàng đấy

Okie chị, chiều nay em sẽ ship. Thanks chị.

Ngoài giờ HC hôm nay e sẽ ship cho chị, lỡ hẹn mấy lần rùi (tưởng hôm qua ship đc thì lại gặp mưa, hix).

Ah nhà chị ý ở khu Định Công Thượng, có mẹ nào đặt cá măng ngoài giờ HC ở khu ấy thì ới em nhá, tiện đường em freeship ạ :finga:

18. Pu Peo

Pu Peo Guest

Hôm qua chị có order của em 0.5kg cá măng và 0.5kg cá thu. Cá thu thì chị chưa ăn thử, nhưng cá măng thì rất ngon. Cảm ơn em đã rât nhiệt tình và đem đến một món ăn ngon cho gia đình chị. Nhà chị ăn ít, nhưng khi nào có nhu cầu sẽ lại làm phiền em nhé.

bemiu thích bài này.
  19. MekuZin

MekuZin Tự lực cánh sinh...

Oánh dấu cái, lang thang thế nào mà lại mò vào đây. Bất ngờ hơn nữa là vớ ngay được 1 bạn hàng xóm cùng nhà C3 TXB mới hay chứ. Lúc nào có nhu cầu thì tớ đặt hàng nhé, chúc bạn đắt hàng :D

bemiu thích bài này.
  20. demen_tb

demen_tb Thành viên đạt chuẩn

Mẹ bemiu ơi, chị vừa gọi điện rồi nhưng vẫn vào đây nhắc lại sợ em quên (tiện thể up cho mẹ bemiu luôn). Cho chị 0.5kg cá măng, 0.5kg chả cá thu, 0.5kg chả cá mực đến phố Cự Lộc nhé. Nếu ngon sẽ ủng hộ dài dài. Nhớ lúc nào có cá thu nhạt báo chị nhé.

bemiu thích bài này.