Thông tin: bát 2: 1.5M/10day chạy đúng demo 20/11 các mẹ vào fix cho em, tks

Thảo luận trong 'Các bát họ' bởi lâm ngọc quyên, 4/11/2014.

1. linhngoc2601

linhngoc2601 Thành viên tích cực

Ðề: bát 2: 1.5M/10day chạy đúng demo 20/11 các mẹ vào fix cho em, tks

Dear cả nhà, em xin xác nhận đã nhận đủ thêm 2tr6 từ em Quyên vào lúc 4h30 chiều nay.

Cám ơn chủ họ và các thánh viên trong bát họ.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

lâm ngọc quyên thích bài này.
  2. ha_huong

ha_huong Bắt đầu nổi tiếng

mình suy nghĩ rất kỹ khi viết những điều này lên đây vì quan điểm là đã tham gia chơi thì pải tin tưởng người chơi và người cầm trịch nhưng thật sự mình lại quá thất vọng . Mình hiện tham gia bát 1tr/10 ngày và bát 1.5tr/10 ngày nhà lamngocquyen. bát 1tr/10 ngày mình sẽ nhận họ( mình lấy cuối) là ngày 1/12/2014( ngày demo) số tiền 9.800.000 nhưng hôm nay mình vẫn chưa nhận được. bạn Quyên có lấy lý do là mọi người chưa ck cho bạn ý nên bạn ý chưa chuyển được cho em, bạn ấy khất lần từ ngày này qua ngày khác. tối qua bạn ý hẹn em là sáng nay chuyển sớm nhưng đến 10h30 vẫn ko thấy chuyển. e gọi thì bạn ý không nghe máy. e đã gọi cho các mẹ tham gia chơi bát 1tr các mẹ đều xác nhận là đã chuyển và bạn ý còn nói là e đang cần tiền nên pải chuyển sớm. thật sự bây h e cũng rất lo lắng và thât vọng. e lại đang tham gia bát 1.5tr nữa. mong mọi người tư vấn và giúp đỡ em. cám ơn cả nhà

3. HanhPhucBenCon

HanhPhucBenCon Bắt đầu nổi tiếng

Em nên nhờ các bạn chơi cùng bát, lên xác nhận xem CK chưa, khi nào.
    Và cũng phải chờ chủ họ vào giải thích xem sao.

4. ha_huong

e da goi cho moi nguoi rui. deu noi da chuyen. chu ho thi mat tam. so qua

5. linhngoc2601

Nếu chủ họ đã hẹn sáng hôm nay chuyển khoản, hay bạn thử chờ đến hết ngày hôm nay xem sao.

6. ha_huong

chị ơi chủ họ hen em từ hôm mùng 1 rùi khất lần. hôm nay đã 3 ngày. mà từ sáng đến h e gọi ko nghe máy.

7. linhngoc2601

Hôm qua em lnq đã ck nốt 2tr6 của bát 1mil5/10 days cho mình, và nói là chị Mưa Thủy Tinh vẫn chưa ck nên em ứng ra.
    Vậy vì xảy ra cả vụ bát 1mil/10days có liên quan đến bạn Ha_Huong, đề nghị chị Mưa Thủy Tinh vào xác nhận cho mọi người chuyện đóng họ muộn nhé.

Nếu trong ngày hôm nay chủ họ vẫn chưa vào xác nhận và xứ lý bát 1mil cho nhà bạn Ha_Huong, cá nhân mình nghĩ với bát 1mil5/10 days (mình đk lấy số 2 và 8), kể từ lượt 3, những ng đã lấy họ, vui lòng đóng trực tiếp cho ng lĩnh họ, không cần thông qua chủ họ nữa, để đảm bảo tính an toàn và fair cho những bạn lấy sau.

Hy vọng hôm nay em Quyên sẽ vào giải quyết xong, để mọi ng đỡ phải áp dụng phương án trên với bát 1mil5.

Thank you!

8. muathuytinh862012

muathuytinh862012

Tớ đây
    Dạo này tớ bận nên k vào lcm thường xuyên được vừa rồi tớ đc bạn tớ báo là tớ đc nhắc đến trong họ nhà lnq nên phải vội vàng vào ngay
    Đúng là tớ chưa ck tiền họ vì hôm trc chủ họ nhắn tớ thì tớ có hẹn thứ 4 tớ ck
    Lí do tại sao tớ hẹn thì là đây
    Bát họ 1,5 tr x 10 ngày tớ lấy vị trí đầu kèm 1 vị trí nhưng do rơi vào t6rooif đến t7-cn mà 4-5 ngày sau tớ mới đc nhận họ
    Quay đi quay lại tới ngày đóng nên tớ cũng k nhớ đến hôm e í nhắc thì tk tớ nói thật sạch tiền vì hôm đấy bản thân tớ còn phải đăng lên fb nhờ ai có tiền mặt để qua ck giúp
    Các mẹ muốn tớ đóng họ chuẩn thì cm cũng nên đóng đúng ngày cho tớ đc nhận
    Tớ đóng chậm mấy ngày mà cm đã sốt ruột vậy thử đặt cảm giác tớ cũng như cm thì cm thấy thế nào
    Còn tớ nghĩ đã làm chủ họ cái chuyện tv chậm họ chắc chắn bát nào cũng có-cá nhân làm chủ họ nếu tv thiếu phải ứng ra để trả chứ đừng lôi tên tv chưa đóng để lấy lí do chậm -trừ khi tv đó là loại trầy bửa
    Cái này c nói thế là e hiểu đúng k? Lâm Ngọc Quyên
    Tớ cũng làm chủ họ và chơi họ khá nhiều nên tớ cũng không bjo để mất uy tín vì mấy tr đâu.
    Tớ có chậm họ cũng có lí do của nó cả như nói trên
    Cm tự hiểu..

9. linhngoc2601

Dear chị Mưa Thủy Tinh,

Việc chị chậm họ, em không nói. Vì chủ họ phải có trách nhiệm, chị chỉ cần nói với chủ họ.

Nhưng vì việc của em Quyên liên quan đến bát 1mil 10 days, nên em muốn chị vào confirm, để biết chính xác là chị chậm họ thật. Vì e đang băn khoăn, hay là do chị đã ck rồi. nhưng e Quyên vẫn bảo là chưa đóng. Cái này e yêu cầu thành viên trong họ làm rõ.

Ngược lại, việc hôm chị nhận họ muộn 4,5 ngày. E cũng thắc mắc, vì moi ng trong bát họ đều đóng cực kỳ chuẩn ngày. Nên khi chị bị nhận muộn ngày, chị nên lên confirm với mọi ng rõ ràng, đáng lý nhận họ ngày này, nhưng mình đã nhận đủ họ ngày này (sau ngày demo mấy ngày), để các thành viên trong bát chơi yên tâm.
    Chị là chủ họ, nhưng chị cũng là người chơi họ, em nghĩ chị hơn ai hết hiểu cảm giác của những bạn chơi họ, không hiểu chuyện gì đang xảy ra khi chủ họ lead chưa tốt. Vì vậy tất cả các bát họ, các thành viên vả cả chủ họ nếu cùng sát cánh bên nhau, làm việc rõ ràng, sẽ tạo ra sân chơi mà ai tham gia cũng thấy thoải mái.

Đấy là ý kiến của em.
    p/s: e không ý kiến chuyện chị đóng muộn họ, vì đấy là chuyện của chủ họ và chị, sẽ có lúc chủ họ chậm tiền của chị, hai bên qua lại thì em không có quyền tham gia. Nhưng chủ họ phải là người có trách nhiệm với mọi ng. Em luôn đóng đúng ngày, không có lí do gì tự nhiên đến đợt e lĩnh e lại nhận sai ngày. E nghĩ nếu rơi vào trường hợp của chị, chị cũng thấy chút không thoải mái ạ.
    E viết ra đây chỉ mang tính xây dựng, không muốn đôi co nhiều. Vẫn ý cũ, mong bát họ chạy suôn sẻ.

10. ha_huong

đồng ý với ý kiến của em luôn. vừa nhận được họ nhà lamngocquyen rui. cam on ca nha giup do e...... e tham gia 2 chan cuoi bat 1.5 nha minh nua. tinh hinh h the nao ah?

11. lâm ngọc quyên

lâm ngọc quyên Thành viên tích cực

rất xin lỗi các chị nhưng tới bây giờ em vẫn chưa nhận đc tiền của chị Hằng

12. HanhPhucBenCon

HanhPhucBenCon Bắt đầu nổi tiếng

Chị ấy giải thích cho việc chậm đóng họ đây nè Quyên.

13. lâm ngọc quyên

sáng nay em em lượn lờ cả buổn sáng với chồng, đến trưa về đến nhà thì vội vàng đi ck chị Ha_huong
    nhưng cả 2 bát họ em vẫn chưa nhận đủ tiền, em chơi họ nhiều chưa bao giờ em có ý nghĩ xù họ hay bùng họ
    chị hằng cũng là chủ họ, chị cũng hiểu áp lực tới ngày ng chơi nhận họ mà mọi ng vẫn chưa ck là như nào
    P/s: em rất mong bát họ chạy suôn sẻ đến lượt cuối

14. muathuytinh862012

muathuytinh862012

Ok e c cũng chỉ nói để mn hiểu thôi
    Còn chị nghĩ chủ họ cũng k có vấn đề gì đâu
    Bạn í cũng bận mà chứ nếu bạn í có vấn đề thì cũng k bjo để vị trí đầu cho ng khác lấy đâu

15. lâm ngọc quyên

Dear các chị!!!!!!!!
    Do e mới lead nên chưa có kinh nghiệm. Chứ không bao giờ vì mấy triệu mà để mang tiếng
    Còn nếu chị rút không chơi nữa. ok
    Nhưng theo luật đag chơi rút sẽ mất tiền đã đóng
    Cái này các tv tham gia họ đều hiểu

Còn bát họ nhà em trả họ sau 2 ngày trên demo, em có hẹn chị Ha_huong là sáng sớm nay em chuyển trả chị ấy sớm
    số tiền thực chị ấy nhận đc là 9.700K, em đã ck cho chị ấy là 9.900K vận mà chị lôi con cái em ra nói mất phúc cho con
    em chơi họ cũng nhiều, chả phải vì vài đồng mà chị em xù họ làm j, chị em chơi với nhau, tv trong bát họ thiếu tiền đóng họ nhà khác em vẫn vui vẻ chuyển tiền cho chị ấy mượn vài hôm.

mấy lời em muốn nói với chị vậy thôi ^^

16. linhngoc2601

17. ha_huong

cảm ơn em đã nói vậy ^_^. chị đã đóng đúng và đủ vì thế chị cũng chỉ cần nhận đúng và đủ . hôm qua e chuyển cho chị chị đã nt luôn cho e là hình như thừa đúng ko? và e trả lời thế nào e nhớ chứ? đúng sai bản thân mình và trời phật đều biết. chị không thích nói nhiều.

18. loakentay

loakentay Thành viên chính thức

mình rất ít khi vào lamchame và cũng rất ít khi comment vào mục này dù có tham gia chơi họ bát này là bát thứ 2 nhà e Quyên.
    Mình nghĩ mọi người có thể cố gắng bỏ qua cho nhau đc k? hơn thua vài lời nói có vẻ làm mất không khí quá.
    Cứ nghĩ sắp noel rồi, sắp tết tây rồi, chúng ta xí xóa cho nhau là ok mà. Như vậy để bát họ lại đc diễn ra vui vẻ tiếp.
    Ai cũng có lúc nhỡ nhàng như mình là 1 ví dụ, hồi đầu mới chơi, lơ nga lơ ngơ, đã thế còn k có tk vcb online cũng toàn bị đóng chậm mất 1 hôm, phải ntin nhờ e Quyên giúp và gửi vào tk khác của e ý. Sau chơi đc 1 vài lần ck họ rồi mình mới đi làm vcb online :)

19. linhngoc2601

Vì bát này đã có mẹ Ha_Huong lên tiếng, nên khi ck em sẽ hỏi trước thành viên sắp nhận họ cho rõ ràng.
    Sắp tới vị trí 03 đến lượt me nha bin lĩnh họ, vậy chị vẫn giữ nguyên để chủ họ lead hay chị muốn những thành viên đã lấy ck trực tiếp vào tk của chị?
    Bát này em sẽ đóng lượt 3 vào trước 12h trưa ngày 10.12, vậy chị me nha bin vào confirm giúp em. Nếu không ai có ý kiến, e sẽ ck cho em Quyên như bthuong, còn nếu ai muốn cá nhân nhận trực tiếp, e sẽ ck thẳng vào ng sắp lĩnh họ luôn.
    @loakentay: cá nhân tớ nghĩ, đã tham gia trên này, chả ai muốn nói qua nói lại tranh nhau được mất. Nhưng đồng tiền của mình bỏ ra, rõ ràng mình muốn đồng tiền của mình an toàn và đi đúng hướng. Những bạn đk lấy đầu thì phải chịu lãi, những bạn lấy sau được lãi nhưng cũng có rủi ro. Chơi họ online, lăn tăn về các thành viên tham gia cùng bát họ, đã thấy không thoải mái, huống hồ lăn tăn về chính chủ họ. Nên tớ ủng hộ những mẹ nào chơi mà thấy chủ họ ko an toàn, nên vào nói rõ cho những ng khác được biết.

Còn lần này, e Q vẫn hoàn thành đủ họ đủ trách nhiệm với tớ (sai 1 ngày), nên tớ vẫn tin em Quyên. Hy vọng những lượt tới em sẽ đúng hẹn hơn với các mẹ. Tuy nhiên, để đảm bảo công băng cho những mẹ lấy sau, lượt nào sắp tới tớ cũng sẽ hỏi ý từng mẹ để biết hướng ck. Chúng ta mỗi ng một tay cùng ý thức trách nhiệm thì bát họ mới xuôi chèo mát mái được.

20. lâm ngọc quyên

cảm ơn mn đã tin tưởng và đặt liềm tin vào chủ họ, để bát họ tiếp tục đi đến cuối thì em vẫn clear như bt, em sẽ trả họ sau 2 ngày trên demo nếu chị nào có việc cần thì ib cho em trước nếu trong tk em có tiền em sẽ ck trước
    tks (u)(u)

Mẹ Nhà Bin thích bài này.