Toàn quốc: Mắm 584 Nha Trang từ 25 độ đạm đến 60 độ đạm- kẹo Sìu Châu đặc sản Nam Định giá rẻ nhất

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi ngonngon, 20/2/2014.

1. happycute9

happycute9 Thành viên nổi tiếng

uh, để t xem hôm nào t lấy nhé

ngonngon thích bài này.
  2. ngonngon

ngonngon Thành viên tích cực

Lấy thì ới mình nhé .
    Mời các mẹ ủng hộ mắm và kẹo ngon

3. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

mắm chắt đạm cao nhà mình có hàng mới về chưa bạn

4. ngonngon

ngonngon Thành viên tích cực

Bạn ơi mắm 60 và 40 độ đã về nhiều nhé, có nhu cầu ủng hộ mình

5. Siêu thị gạo trực tuyến

Siêu thị gạo trực tuyến Thành viên tích cực

Nhìn ngon quá, đánh dấu hôm nào rủ mọi người mua cùng

6. chinbi_2512

chinbi_2512 Thành viên rất tích cực

Bạn trách m đc ư?
    Bạn mang kẹo đâỳ kiến qua nhà m mà đòi lâý ship ư?m đã ko thèm nói j,coi như xong,vậy mà bạn còn nói 1 tăng rồi ko nghe m gt,tắt maý rôif lên đây gào á? Banj nick lantrait j đó mà?kẹo nhà bạn phải siù châu ko hay sìu mặt?sìu kiến?
    Mình gọi bạn còn tắt máy cơ mà?bạn bán đồ ăn mà bán vậy ai dám ăn?với m khi hàng hóa giao cho khách mà ko kiểm tra kĩ,nhất là hàng ăn thì mình thấy có lỗi lắm,hơn nữa khi khách hàng mua kẹo sìu châu lại giao kẹo vừng,cả 1 túi kẹo đầy kiến lửa hỏi bạn có ăn nổi ko?kiến bò khắp nhà,nhà có trẻ con,m định chụp lại hình nhưng ck bảo lo diêtj kiến đi,hình ảnh cái gì?quăng vào sọt rác,cơ mà tối m ức quá mới nhắn tin cho bạn,bạn đã bảo gọi ship đi banj trả tiền,m bảo ship bên m ko làm giờ hành chính nên phải thuê ship ngoài,bạn bảo ok,ship ngoài đầy,m đã trả 110k tiền hàng,m rước bực và kiến vào nhà,mất thừi gian đi lấy trả mà m chỉ lấy đúng tiền hàng là 100 thôi bạn còn đòi gì?bạn định bán cái ko ăn đc rồi lấy tiền ship à? Mình hiền đấy,bạn đã mở kẹo ra xem kĩ chưa mà gọi đt trách mình?nói 1 hồi rồi dập máy,tắt đt,m có đến 3 số đt của bạn đâý,nhưng m ko gọi nữa vì m ko phải là bạn,cãi nhau với bạn chỉ làm mất thời gian của m,tiền ngần ấy ko đáng,nếu người bans hàng có lương tâm và trách nhiệm sẽ ko bán caí đồ bỏ đi đấy cho ngươì khác ăn đc,m rất kĩ tính trong ăn uống,m đã hỏi bạn râts kĩ về hangf ăn m đặt,nhưng thật sự thất vọng vì bạn rất nhiều,nếu là m thì m sẽ đến lấy lại hàng và xin lỗi khách,hoặc cho ship qua lấy chứ ko phải đòi tiền ship của khách đâu bạn ạ,tiền ship hay tiền hàng ko đáng bao nhiêu,nhưng caí tâm bán hàng bạn ko có thì bạn ko trách người khác được.

7. chinbi_2512

chinbi_2512 Thành viên rất tích cực

Đáng lẽ m là người lên topic để nói về chất lượng hàng bên bạn,nhưng m đã ko làm vậy vì m cũng bán hàng,nhưng bạn lại khác,bạn trút giận vô lý qua đt rồi lại lên đây kêu gaog trách móc?hàng tốt chả gặp phải như vậy đâu bạn,m cũng ko rảnh để rước bực vào thân đâu