Em nhờ Mod kiểm tra giúp Topic

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi me ec, 30/3/2015.

1. me ec

me ec Thành viên tích cực

Em nhờ Mod kiểm tra giúp Topic, Thời Trang Uniqlo Japan, Hàng Xách Tay Từ Nhật Bản, khi em sửa lại nội dung trong Topic và lưu lại thì không được và nhận được thông báo lỗi sau:
    Có lỗi sau sảy ra với yêu cầu của bạn

Em nhờ Mod kiểm tra giúp, trân trọng cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me ec
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. support7

support7 Super Moderator

Chào bạn!

Có thể topic của bạn có nhiều hơn 50 ảnh. Bạn vui lòng chia nhỏ ảnh ra các bài sau rồi save lại nhé

3. me ec

Trân trọng cảm ơn Support7

4. me ec

Chào Support7,

Mình đã làm như hướng dẫn của Support7, nhưng khi save lại (lưu thay đổi) vẫn không được và vẫn nhận được thông báo lỗi sau: Có lỗi sau sảy ra với yêu cầu của bạn.
    Có thể mình chưa biết làm đúng cách, rất mong Support7 sửa giúp Topic,Thời Trang Uniqlo Japan, Hàng Xách Tay Từ Nhật Bản, http://www.lamchame.com/forum/threads/thoi-trang-uniqlo-japan-hang-xach-tay-t-nht-ban.1324490/

Trân trọng cảm ơn.

5. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn
    Nếu bạn đã bỏ bớt số ảnh (dưới 50 ảnh) mà vẫn bị lỗi thì có thể do bài đầu của topic quá dài thì khi bạn sửa cũng sẽ xảy ra lỗi. Bạn vui lòng bỏ bớt thông tin trong bài đầu đi trước khi save lại nhé!

6. me ec

Chào Support4,

Đúng là do bài đầu của topic quá dài, và mình đã sửa bỏ bớt thông tin và ảnh phía dưới bài đầu, chỉ giữ thông tin và ít hơn 50 ảnh phía trên cùng của bài, nhưng khi save lại (lưu thay đổi) vẫn không được và vẫn nhận được thông báo lỗi sau: Có lỗi sau sảy ra với yêu cầu của bạn.
    Có thể mình chưa biết làm đúng cách, rất mong Support4 sửa giúp mình, bỏ bớt thông tin và ảnh phía dưới bài đầu, chỉ giữ thông tin và ít hơn 50 ảnh phía trên cùng của bài tại Topic Thời Trang Uniqlo Japan, Hàng Xách Tay Từ Nhật Bản, http://www.lamchame.com/forum/threads/thoi-trang-uniqlo-japan-hang-xach-tay-t-nht-ban.1324490/

Trân trọng cảm ơn.

7. support4

Bạn vui lòng gửi lại ảnh chụp màn hình báo lỗi lúc bạn save để BQT có thể hỗ trợ bạn tốt hơn.

8. me ec

Chào Support4,

Đúng là do bài đầu của topic quá dài, và mình đã sửa bỏ bớt thông tin và ảnh phía dưới bài đầu, chỉ giữ thông tin và ít hơn 50 ảnh phía trên cùng của bài, nhưng khi save lại (lưu thay đổi) vẫn không được và vẫn nhận được thông báo lỗi, ảnh chụp màn hình đính kèm sau:

Có thể mình chưa biết làm đúng cách, rất mong Support4 sửa giúp mình, bỏ bớt thông tin và ảnh phía dưới bài đầu, chỉ giữ thông tin và ít hơn 50 ảnh phía trên cùng của bài tại Topic Thời Trang Uniqlo Japan, Hàng Xách Tay Từ Nhật Bản ( http://www.lamchame.com/forum/threads/thoi-trang-uniqlo-japan-hang-xach-tay-t-nht-ban.1324490/ )

Trân trọng cảm ơn.

9. support4

Chào bạn
    Theo như lỗi hệ thống thông báo thì bài viết của bạn vẫn có số lượng ảnh nhiều hơn 50. bạn vui lòng kiểm tra kỹ lại một lần nữa.

10. me ec

Chào Support4,

Đúng là do bài đầu của topic quá dài, có số lượng ảnh nhiều hơn 50 nên đã xảy ra lỗi, và mình đã vào mục sửa bài, sửa bỏ bớt thông tin và ảnh phía dưới bài đầu, chỉ giữ thông tin và ít hơn 50 ảnh phía trên cùng của bài, nhưng khi save lại (lưu thay đổi) thì không được và vẫn nhận được thông báo lỗi, ảnh chụp màn hình đính kèm sau:
    Có thể mình chưa biết làm đúng cách, rất mong Support4 sửa giúp mình bài đầu của topic. Cụ thể: bỏ bớt thông tin và ảnh phía dưới bài đầu, chỉ giữ thông tin và ít hơn 50 ảnh phía trên cùng của bài tại Topic Thời Trang Uniqlo Japan, Hàng Xách Tay Từ Nhật Bản ( http://www.lamchame.com/forum/threads/thoi-trang-uniqlo-japan-hang-xach-tay-t-nht-ban.1324490/ )
    Để cho bài đầu của topic Thời Trang Uniqlo Japan, Hàng Xách Tay Từ Nhật Bản được trở lại trạng thái bình thường, giúp cho mình mỗi khi sửa nội dung và bỏ ảnh cũ thay ảnh mới lưu lại được thành công.

Trân trọng cảm ơn.

11. support4

Bạn vui lòng đọc kỹ lại phần trả lời của BQT đã trả lời bạn phía trên.

12. hoahongxanh2014

hoahongxanh2014 mẹ bông

hihi có thể đó là lỗi do lúc đó diễn đàn bị lỗi bạn ạ,hihi bạn sửa dc chư?

13. mehoatrau0510

mehoatrau0510

có cảnh báo ở dưới rồi mà nhỉ

14. me ec

Em đã sửa được.

Chân thành cảm ơn BQT.

15. me ec

Trân trọng cảm ơn bạn đã quan tâm, mình đã sửa xong

HUYEN SHOP chuyên nghiệp Order, Tư vấn & cung cấp những mặt hàng được sử dụng nội địa tại Nhật, Hàn, Đức, Pháp. Những mặt hàng chất lượng tốt, giá trị thật, luôn mang lại cho người dùng sự tự tin, thoải mái khi sử dụng & thực sự hiệu quả, kinh tế. SP chăm sóc sức khoẻ, làm đẹp, hàng tiêu dùng, thời trang mỹ phẩm… hàng chính Hãng, đảm bảo chất lượng tốt nhất, mong bạn ủng hộ nhiệt tình. Hân hạnh được phục vụ.

HUYEN SHOP Chuyên hàng nội địa từ Nhật, Hàn, Đức, Pháp...
    No. 474 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội
    M: 0982968086, 0915519468 | Zalo, Viber: +84982968086
    Fb: https://bit.ly/1zl2LfZ |

Sửa lần cuối: 25/7/2021
  16. me ec

Trân trọng cảm ơn bạn đã quan tâm, mình đã sửa xong

HUYEN SHOP chuyên nghiệp Order, Tư vấn & cung cấp những mặt hàng được sử dụng nội địa tại Nhật, Hàn, Đức, Pháp. Những mặt hàng chất lượng tốt, giá trị thật, luôn mang lại cho người dùng sự tự tin, thoải mái khi sử dụng & thực sự hiệu quả, kinh tế. SP chăm sóc sức khoẻ, làm đẹp, hàng tiêu dùng, thời trang mỹ phẩm… hàng chính Hãng, đảm bảo chất lượng tốt nhất, mong bạn ủng hộ nhiệt tình. Hân hạnh được phục vụ.

HUYEN SHOP Chuyên hàng nội địa từ Nhật, Hàn, Đức, Pháp...
    No. 474 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội
    M: 0982968086, 0915519468 | Zalo, Viber: +84982968086
    Fb: https://bit.ly/1zl2LfZ |

Sửa lần cuối: 25/7/2021