Thông tin: Ôi Em Vừa Phát Hiện Ra Cách Tăng Like Fb Miễn Phí Các Mẹ !

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Nhung Sophie, 6/5/2015.

1. Nhung Sophie

Nhung Sophie Uy tín là thương hiệu!!

Chào các mẹ. Em đang vui như vừa bắt được vàng đây! E mới lập cái Fanpage Bamoer Việt Nam được mấy hôm nhưng ít lượt like quá! Em mới loay hoay vào các bài trao đổi like fb trên này nhưng mà em like cho cả trăm bài mà chỉ đc like lại chưa đến 20 like :((
    Nản quá e lại ngồi mò mẫm tiếp thì ra được cách tăng like miễn phí và chất lượng. Mẹ nào muốn trao đổi like hoặc muốn tăng like mà ko mất tiền hay ko phải đi xin like thì ib em nhé. Hoặc mail cho em e chỉ cách cho.^^
    E đã tham khảo rất nhiều phương pháp tăng like khác nhau, mỗi phương pháp đều có ưu nhược điểm khác nhau. Và e chọn phương pháp trao đổi likes để hướng dẫn các mẹ, vì theo e phương pháp này là tối ưu nhất, tăng like nhanh nhất, triệt để nhất.

Tại sao e lại dám khẳng định phương pháp trao đổi like là tối ưu nhất, e lấy cho các mẹ một vài ví dụ nhé: Tăng like bằng cách dùng ứng dụng Face thì 1 thời gian cũng bị FaceBook khóa tài khoản, hoặc dùng Auto likes thì tỷ lệ bị Un-like là khá lớn, còn mua like thì lại tốn kém ...

Với phương phương pháp tăng likes này, các mẹ chỉ cần bỏ ra chút thời gian để likes cho người khác, rồi họ sẽ likes lại cho các mẹ dựa trên tinh thần bắt buộc, và hoạt động trên các trang web trao đổi likes (Danh sách các trang web trao đổi likes tốt nhất e đã liệt kê phía dưới).

Và một điều đặc biệt nữa là các mẹ có thể sử dụng kết hợp nhiều trang trao đổi likes cùng 1 lúc để thực hiện việc tăng likes, vì vậy mức độ hiệu quả sẽ vượt trội hơn các phương pháp khác. giả sử các mẹ sử dụng tất cả khoảng gần 50 trang tăng likes mà e cung cấp phía dưới thì lượng likes sẽ tăng lên chóng mặt.

Cụ thể các bước thực hiện như sau:

Bước 1: Click vào các trang trao đổi like bên dưới
    Lưu ý: Sau khi click Bạn đợi khoảng 5 giây rồi tắt bỏ quảng cáo ở góc phải trên cùng nhé.

Danh sách các trang trao đổi likes hiệu quả nhất:
    Tăng likes nhanh nhất
    Tăng likes siêu tốc
    Cách tăng like hiệu quả
    Tăng like nhanh
    Tăng like fanpage
    Tăng like fanpage miễn phí (website nước ngoài hiệu quả kinh khủng ạ)
    Dich vu tăng like facebook
    Tăng like cho fanpage
    Tăng like ảnh facebook
    Tăng like facebook giá rẻ
    Mua bán like
    Trao đổi like facebook
    Tăng like fanpage facebook
    Like Facebook
    Cách Tăng like facebook
    Auto like facebook
    Hack likes
    Chia sẻ like
    Dịch vụ tăng like Facebook
    Phần mềm tăng like
    Thủ thuật tăng like facebook
    Tăng Like FB miễn phí
    Tăng sub facebookTrao đổi likes FB
    Các website trao đổi like hiệu quả
    Tăng likes miễn phí
    Cách tăng like free
    Hướng dẫn tăng like
    FacebookTăng like tự động
    Like Facebook
    Tăng like hiệu quả nhất
    Like nhanh
    Hội trao đổi like
    HD tăng likes
    Tổng hợp cách tăng like
    Tăng like facebook từ A đến Z
    Tăng like miễn phí 100%
    Cách tăng like 2015
    Thủ thuật tăng like Facebook

E vừa kiểm tra lại toàn bộ danh sách, và phát hiện một số trang không hoạt động nữa nên E loại bỏ rồi, vì thế sẽ không đủ 50 trang như lúc đầu nữa, E sẽ cố gắng tìm kiếm thêm các trang khác và Update cho các mẹ trong thời gian sớm nhất.

Bước 2: Đăng ký một tài khoản.
    Danh sách các trang tăng likes e vừa Update thì 99% là của Việt Nam nên việc đăng ký rất dễ dàng. Các mẹ chỉ cần điền đầy đủ thông tin vào để đăng ký là Ok nhé:
    + Tên đăng nhập: Tùy ý, nhưng không được trùng
    + E-mail: Tùy ý, nhưng không được trùng
    + Mật khẩu: Tùy ý, không được quá ngắn hoặc quá dài
    + Giới tính: Nam hoặc Nữ
    + Thành phố: Tùy ý
    + Mã xác nhận: ghi lại dòng chữ bên cạnh
    Sau đó click vào đồng ý điều khoản rồi click tiếp ĐĂNG KÝ là Ok nhé !

Mẫu đăng ký trang Tiếp Nối - Trang tăng like hiệu quả nhất ở Việt Nam hiện nay
    Bước 3: Đăng nhập vào tài khoản và tiến hành Like để lấy xu hoặc coint

Thường thì tới 85% các trang trao đổi likes này sẽ không phải xác nhận E-mail, nên các mẹ đăng ký xong thì vào đăng nhập luôn thôi.
    Sau khi đăng nhập thành công các mẹ vào "Like điên đảo" để kiếm xu hoặc coint nhé.

Xu hoặc coint - Hay nói cách khác đó là một loại tiền đặc trưng của các trang trao đổi likes, nó làm nhiệm vụ gián tiếp trong việc trao đổi likes.
    - Bạn đi likes: Được xu (hoặc coint)
    - Bạn được người khác likes: Mất xu (hoặc coint)

Nó là nhân tố quan trọng để bắt buộc mọi người muốn tăng like thì phải đi like cho người khác, cái này rất hay nè, Ai chịu khó thì tăng like nhanh, còn Ai làm biếng thì lượng like cũng làm biếng theo [​IMG]

Bước 4: Add link cần like
    Sau khi các mẹ đã like cho người khác kiếm được 1 lượng xu hoặc coint kha khá rồi, thì các mẹ add link cần like vào hệ thống, để người khác like cho các mẹ nhé.

VD: Add link trang Tiếp Nối chấm com
    Như vậy là song rồi đó, hàng ngày các mẹ bỏ ra 1 chút xíu thời gian để like cho người khác và người khác like lại cho các mẹ là chẳng mấy chốc lượng like của các mẹ sẽ lên tới vài chục ngàn like ngay.

Một điều thú vị ở các trang tăng likes nữa là có chính sách thưởng xu hoặc coint hàng ngày. Số xu hoặc coint nhận được sẽ tỉ lệ thuận với số click của các mẹ, click càng nhiều thì mức thưởng hàng ngày càng lớn.

VD: Cách nhận thưởng ở trang trao đổi like TIẾP NỐI
    Về cơ Bản là Bạn chỉ cần làm lần lượt theo 04 bước đó là Ok nhé !

Mình xin chia sẻ thêm chút kinh nghiệm để tăng like hiệu quả hơn:
    1. Nên kết hợp sử dụng nhiều trang trao đổi like cùng 1 lúc. Sử dụng tất cả những trang Mình cung cấp phía trên là ok rồi, ngoài ra Bạn có thể tìm thêm các trang khác ở trên Internet nhé !

2. Nên sử dụng kết hợp cả trang web tăng like nươc ngoài, không khuyến cáo cho người mới sử dụng hoặc những người không rành ngoại ngữ vì chủ yếu là tiếng Anh thôi. Nhưng đổi lại tốc độ tăng like cao hơn, do nó mang tầm cỡ thế giới, có sự tham gia của nhiều quốc gia khác nhau, lượng thành viên là đông gấp nhiều nhiều lần so với 1 nước nên mức độ tương tác tăng like sẽ cao hơn.

Mọi thắc mắc các mẹ để lại comment phía dưới, e sẽ giải đáp !

Chúc các mẹ thành công !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhung Sophie
    Đang tải...

2. hoahongxanh2014

hoahongxanh2014 mẹ bông

hihi tớ cũng hóng tí,cảm ơn nàng trc nha.

3. Nhung Sophie

Hiiii. HN em len 90 like r các mẹ ạ. Vui ghế. E ib mẹ nó nhé

4. Conlatatca2012

Conlatatca2012 Thành viên kỳ cựu

hay thế
    bạn ib mình với, fanpage mình cũng ít lượt like quá

5. Bánh Phu Thê

Bánh Phu Thê Sỉ Bánh cốm toàn quốc giá tốt

inbox chỉ cho mình với, Fb của mình cũng ít like quá :(

6. Nhung Sophie

Em sẽ chèn link dần dần ạ. Không hiểu sao đăng lên ko hiện link phải chèn lại từng cái mất thời gian quá huuu

7. Mai_mebong

Mai_mebong Thành viên rất tích cực

em đọc mãi nhưng thấy loằng ngoằng quá, mn chỉ cho mình với

8. ks1114

ks1114 Bắt đầu tích cực

Nhưng mà tăng like vậy có hiệu quả k, có like ảo k vậy bạn. Mình cũng có tìm hiểu nhưng rất dễ bij unlike sau đó, unlike wá nhìu, fb bị khóa là tiu lun. Hix

9. Nhung Sophie

Ủa vậy hả cái đó em ko biết! Em mới mò ra cách này mà :((
    Tại vì là trao đổi like giữa các thành viên chứ ko phải kiểu m đi xin like

10. myPANDORA

myPANDORA TRANG SỨC PANDORA AUTHENTIC 0989801793

nghe hấp dẫn thế nhưng đây có phải like ảo ko b?

11. khatvong8x

khatvong8x Miu Neko Shop

Tớ cũng sử dụng các trang kiểu này rồi, like ảo nhiều lắm, bị unlike cũng nhiều :(

12. 120kimgiang

120kimgiang Seoer

nếu để nhiều like cho đẹp thì làm theo cách của thớt cũng ok vì đa số những người trao đổi like đều dùng nick sơ cua, nick ảo để trao đổi nên giá trị của like chỉ là hình thức cho đẹp thôi nhé. Nếu các shop các fp cần lượng like chất lượng thì không nên dùng theo cách này.

13. Nhung Sophie

Chuẩn các mẹ ạ. Hq em len gần 400 like bh xuống còn 100 like thui. Bùn thiu í ạ. Mừng hụt mất r :((

14. vothanhtam1981

vothanhtam1981 Bắt đầu tích cực

Cách hiệu quả nhất là dùng dịch vụ quảng cáo của fb, khách họ quan tâm sản phẩm vào xem rồi sẽ like cho mình. Còn không thì cứ kiên trì, nếu hàng mình bán chuẩn, theo thời gian sẽ nhiều người biết đến và like cho fanpage thôi :). Bán hàng thì không nên nóng vội

15. vhnhung

vhnhung Thành viên mới

Theo nhà em thì tăng này ảo nhiều hơn giá trị nhận lại thật. Về hiệu quả lâu dài e là cũng không được cao. Em nghĩ cách tốt nhất chỉ có cách tự lực bằng sản phẩm tốt, bán hàng tốt, rồi quảng báo sản phẩm rộng rãi cho mọi người. Dù đi chậm chạm thật đấy nhưng giá trị thu về là thực chất. Tăng Like ảo thì rồi cũng tự mất đi, chỉ có giá trị thật bằng công sức và sản phẩm thực mới mới tồn tại thôi phải không các mẹ.

fitnessmen1208 thích bài này.
  16. Nhung Sophie

hii m bán trên fb cá nhân thấy rất ok nhưng vào page ko ai quan tâm mấy nhỉ. Buồn thê thảm hiuhiu

17. Nhung Sophie

mình đang làm lại CMND nên chưa làm đc thẻ visa để thanh toán quảng cáo trên fb. Ko biết làm thế nào bh nhỉ?

18. vhnhung

vhnhung Thành viên mới

Nếu Page và facebook của mẹ Nhung Sophie là 1 thì chỉ cần invite friend của mẹ Nhung Sophie là xong nếu cùng chung 1 tài khoản. Còn nếu ko thì gửi thông báo từ fb cá nhân của bạn lên Wall tag all friend cũng được. Mọi người đã là khách quen và được mình tạo dựng uy tín thì cũng ko mất mấy thời gian để mọi người ủng hộ vào like fanpage cho bạn đâu. Chúc mẹ Nhung Sophie thành công nhé!!

19. vhnhung

vhnhung Thành viên mới

Em nghĩ là nên khởi nghiệp từ sức lực và niềm tin, cũng như sự tín nhiệm của khách hàng là yếu tốt quan trọng nhất. Biết là kinh doanh trên Fanpage thì phải có nhiều người biết tới, cũng như lượng Like đông đảo. Nhưng với lượng Like ảo thì thực chất bao nhiêu % là muốn mua hàng mình đang làm. Kinh doanh không phải thành công một sớm một chiều nhanh chóng được. Có tâm, có sức, có lòng nhưng không có kiên trì lẫn tạo niềm tin tvới khách hàng. Và có chút xíu may mắn trong việc mình làm thì cũng gập ghềnh phải không các chị :)

Bach-cuc thích bài này.
  20. Nhung Sophie

hị hị em bị khóa fb rùi ạ! Chơi cái trò này nguy hiểm quá! Thôi bh e phải làm lại từ đầu rùi ^^

viettrinh1993 thích bài này.