Cần giúp: Giúp em chọn khóa học tiếng Anh cho con với các mẹ T_T

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Ivy Ngọc, 7/5/2015.

1. Ivy Ngọc

Ivy Ngọc Thành viên tập sự

Chào các mẹ
    Em có thằng cu đang học lớp 4. Sắp nghỉ hè rồi em muốn cho cu cậu học thêm tiếng Anh, dốt dần đều môn đó luôn :((

Đang có mấy khóa học mà em cân nhắc k biết nên chọn khóa nào, các mẹ giúp em với. :)
    - Khóa 1 tuần từ thứ 2-thứ 6, học 3 tiếng buổi sáng, giáo viên 100% bản ngữ. Cái đó hình như là người ta còn tổ chức trại hè hay sao ý, học ngữ pháp mới cả ngoại khóa thì học về các nước trên thế giới, còn có dã ngoại thì phải. ;) Thích cái khóa này ở chỗ nó vừa dạy học tiếng anh, lại vừa dạy kỹ năng mềm, vừa chơi lại vừa học :p

- Khóa học cả ngày từ thứ 2 - thứ 6, 3 tiếng buổi sáng học tiếng anh, ăn ngủ trưa tại trung tâm, chiều học toán văn. Cơ mà có mỗi 50% giáo viên bản ngữ =o= ..... Nhà em đi làm cả ngày chiều tối mới về nên đang tính hay là chọn khóa này để ngta trông cu cậu luôn, đỡ ở nhà nghịch ngợm lêu lổng mà còn học thêm đc ít chữ vào đầu T_T :(

Các mẹ giúp em chọn lựa mới, tuần nữa rục rịch nghỉ hè mất rồi :eek:. Em cảm ơn >"<

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ivy Ngọc
    Đang tải...

2. Math_can_fun!

Math_can_fun! Thành viên rất tích cực

nếu mn muốn con học giỏi trên lớp thì học gvvn hướng dẫn con ngữ pháp tốt nhất mn ah. ko nhất thiết tốn tiền cho con học gv bản ngữ

3. Ivy Ngọc

cảm ơn mẹ nhé >"<
    bên đó cũng có lớp toàn gv vn dạy ngữ pháp, tuần học 2 buổi 700k 1 tháng thế có được không nhỉ :D

4. mehoatrau0510

mehoatrau0510

em cũng phải để ý con! cứ lơ là quên ngay bác ạ, theo e thì bác nên chủ động quan tâm hơn là cho con đi học trung tâm.

5. Ivy Ngọc

trời ơi con em lớp 4 mà nó bị bệnh hiếu động mẹ ạ T_T k để ý cái là nhót ra đường bêu nắng. 2 vợ chồng đi làm tối ngày nên chỉ có quan tâm buổi tối đc thôi, khóa cu cậu ở nhà thì k yên tâm sợ nó nghịch ngợm rồi điện đóm nước nóng thì chết!!
    em tính hay là cho nó học cái khóa 3h tiếng anh buổi sáng, ăn trưa tại chỗ, học văn hóa buổi chiều cho yên tâm :confused: tối về khéo lại đc nghe cu cậu liên thoắng kể chuyện tiếng anh vui phải biết hehehe :p

6. Hieuhieuthuy

Hieuhieuthuy Thành viên mới

7. Cờ Thông Minh

Cờ Thông Minh Thành viên rất tích cực

Các mẹ cho thêm thông tin về khoá học, sí số 1 lớp, thời lượng học và quan trọng nữa là học phí để em tham khảo với ạ

8. thanhhhoa2605

thanhhhoa2605

chỗ này xa quá bên bạn có chi nhánh ở cầu giấy không

9. Ivy Ngọc

gần nhà em chỗ khu An Dương, Ba Đình có cái trung tâm CES đang triển khai chương trình trại hè Anh ngữ đc phết, mẹ nào quan tâm thì để mail em send cho tham khảo nhé :D:D:D Hôm nọ em vừa đc các bạn í gửi thông tin chương trình cho :p

Attached Files:

10. nguyenquan2011

nguyenquan2011 Thành viên tích cực

11. cupidschool

cupidschool Thành viên chính thức

Với những bạn hiếu động như này bố mẹ phải tạo hứng thú cho con muốn đi học nhé. Ko nên bắt ép khiến bạn ấy nhanh chán đấy ạ.