Close

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi nguoikhiemthi, 29/5/2015.

1. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

mod ơi...mình là chủ nhân của nick....nguoikhiemthi....nhưng do trước đây mình ko rõ quy định của diễn đàn là mỗi máy tính chỉ cho mở 1 nick...nên mình có lập hộ mấy chị em cùng cơ quan mấy nick....giờ mình muốn mở shop bán hang trên diễn đàn...nên muốn xin mod giúp đỡ gỡ bỏ hết các nick khác...chỉ giữ lại nick nguoikhiemthi thôi....
    nếu đc thì mình có phải làm thủ tục gì khác nữa ko...hay cứ thế này là bán đc hàng rồi...và mình đã đủ điều kiện để đăng thanh lý đồ dùng ở mục thanh lý chưa?
    cảm ơn mod nhiều....

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguoikhiemthi
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Vậy cụ thể là bạn muốn khoá nick nào? Làm thế nào để biết đó là những nick của bạn?

3. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ôi...mod ơi mình lập cho mấy chị em...nhưng cũng có người đã nghỉ làm và giờ ko nhớ tên nick đó...

4. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ôi..chắc mình cứ bán nhỉ...nếu hơn 1 nick thì chắc hệ thống sẽ thông báo nhỉ... lúc đó chắc mình sẽ xin mod xóa giúp mình vây...azza...lúc đầu nghĩ đơn giản....uhm....giờ thi ko ổn lắm...hihi..

5. thienbinh_83

thienbinh_83

Em nghĩ mn đăng top bán hàng bằng chính nick mn đang dùng này nè thì có sao đâu nhỉ,hơn nữa nick này cũng có lợi thế là tham gia diễn đàn đã lâu mà từ 2013.

nguoikhiemthi thích bài này.
  6. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

cảm ơn mn nhé....vì mình thấy bảo là 1 máy tính chỉ đc dùng 1 nick...mà hồi trước thấy mấy chị em trong văn phòng bảo lập hộ...nghĩ đơn giản là nên lập hộ...giờ ko nhớ tên các nick ấy...mọi người giờ cũng có người tự lập riêng rồi...
    mình giờ muốn bán hàng....sợ mod lại cho là mình lập nhiều nick...vi phạm quy định ý...lại bannek của mình đi mình ạ....

7. thienbinh_83

thienbinh_83

Mn dùng chính nick này để lập top bán hàng đi thì em nghĩ có liên quan gì đến mấy nick lập hộ đâu mà. Nếu nick kia - những nick có cũng IP không vào up phụ hộ top mình thì không sao đâu mn ơi.

8. thienbinh_83

thienbinh_83

nguoikhiemthi thích bài này.
  9. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

vậy à mẹ nó....mình cũng ko thích cách bán hàng ko lành mạnh...mình rất thích trang wed lamchame này....mình chỉ hay mua hàng mà chưa bán bao giờ....tính cẩn thận...chỉ sợ bị mất nick vĩnh viễn...hihi....ko đc bán cũng ko buồn lắm..nhưng ko đc truy cập wed chắc mình sẽ buồn lắm...vậy chắc mình cứ tiến hành và nhắn bạn bè đừng nhẩy vào nhắn gì vào toppic bán hàng của mình...hihi...
    một lần nữa...cảm ơn mn rất nhiều....