Kinh nghiệm: Cách giảm cân cực nhanh với giấm táo và mật ong

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi monkeykk, 8/7/2015.

1. monkeykk

monkeykk Thành viên tập sự

Rất nhiều chị em vẫn đang tìm các bí quyết giảm cân sao cho hiệu quả và không có các mối nguy hiểm hoặc rủi ro nhanh chóng nhất. Mọi người vẫn hay tiêu dùng thuốc giảm cân để giảm cân nhanh chóng rất tốt hơn. ngoài ra với nguyên liệu tự nhiên cũng giúp chị em giảm cân nhanh chóng sơ sài cho vóc dáng thon gọn hơn.

Giấm táo và mật ong là những nguyên liệu không xa lạ với mọi người. Với nguyên liệu này các chị em có thể giảm cân có ích đó ạ. công dụng của giấm táo là rất tuyệt vời cho việc giảm cân đáng chú ý khi kết hợp với mật ong thì càng tăng thêm công dụng giảm cân tót vời của thuốc. tham khảo việc giảm cân này các chị em sẽ nhanh chóng có vóc dáng thon gọn cùng làn da mịn màng tươi trẻ hơn đó ạ.

Có thể thấy táo mèo không chỉ là loại quả tuyệt hảo ăn thường ngày mà còn là loại thuốc với nhiều công dụng chữa bệnh hữu hiệu trị các bệnh cao huyết áp, đau dạ dày nhanh chóng.

Khi dùng dung dịch giấm táo và mật ong có nhiều tác dụng giúp giảm nồng độ cholesterol trong máu giúp tiêu hóa tốt hơn đó nha, bên cạnh đó còn giúp bớt căng thẳng làm việc lợi hại hơn từ đó bạn điều chỉnh cân nặng của mình duy trì vóc dáng cân đối hơn. Đây là hỗn hợp giúp điều hòa lượng đường trong máu phòng ngừa một số bệnh gây hại cho sức khỏe là cách giảm cân nhanh chóng mà nhiều người thường áp dụng và thấy kết quả rất tốt

Cách thực hiện cũng rất đơn giản

Các chị cần chuẩn bị khoảng 1kg táo mèo, mật ong và thêm 2 quả chuối. Đầu tiên các chị nên rửa sạch táo bằng cách ngâm với nước muối sau đó để ra rổ cho ráo nước.
    Các chị đun sôi lượng nước ấm vừa đủ khoảng 3 lít nước để nguội sau đó cho táo đã ngâm vào. Cho hỗn hợp này vào lọ thủy tinh. Sẽ tốt hơn khi các chị cho thêm 2 quả chuối tây vào sau đó thì bịt kín miệng lọ bằng vải mỏng hoặc túi nilong cũng rất tốt . Cuối cùng các chị nên để hỗn hợp này trong một tháng cho đến khi táo chuyển sang màu đậm hơn thì có thể dùng

Mỗi ngày các chị uống một cốc nước ấm pha 1 thìa giấm táo và mật ong pha loãng để có một làn da khỏe đẹp trắng mịn và giảm cân rất hiệu quả đó ạ. Dùng hỗn hợp giấm táo với mật ong giúp việc tiêu hóa tốt hơn, dùng thức uống này còn giúp điều hòa lượng đường trong máu ngăn ngừa một số bệnh gây hại cho sức khỏe nữa.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi monkeykk
    Đang tải...

2. CherryJimy

CherryJimy

Hjc, ko biết dấm táo trong siêu thị thì có dùng đc ko nhỉ? Hay phải dấm táo mèo ạ? :D e có 1 chai dấm táo nhập khẩu từ Mỹ định mua về làm đẹp mà lười... huhu...

3. monkeykk

dấm táo cũng được nha chị. Mà tốt hơn thì mình tự làm lấy táo mèo rồi cho giấm gạo vào ngâm thêm mật ong là tốt nha chị

4. minhelly

minhelly Thành viên mới

Mình thì đang muốn tăng cân, có mẹ nào có pp nào hay ko ạ?

5. thanhthanh2015

thanhthanh2015

nghe hấp dẫn quá về thử làm mới được

6. monkeykk

tăng cân thì uống ngũ cốc buổi sáng, ăn nhiều xương giò hầm, tối ăn vặt thực phẩm lành mạnh nha

7. dacsanlongnhanhy

dacsanlongnhanhy 0978 249 568

Mật ong thì rất tốt rồi

8. mashimaro123

mashimaro123 Thành viên tích cực

Mẹ nó tham khảo top của e, ko tăng e hoàn tiền luôn :)

9. minhelly

minhelly Thành viên mới

Uống thuốc có gây ra tác dụng phụ gì ko mẹ nó? Mình sợ như kiểu tăng giả thôi, ngừng uống nó lại giảm ngay

10. mashimaro123

mashimaro123 Thành viên tích cực

Mn ơi, e đảm bảo là tăng do mình ăn nhiều, ngủ nhiều chứ ko fải tăng giả kiểu tích nước thì ngừng cái gầy luôn, sp của e các bạn mua về uống cứ than sao lúc nào cũng thèm ăn, thèm ngủ, ăn mấy bát mà ko no :)