Các mẹ nghĩ gì khi phát hiện lão chồng thân yêu của mình tin tưởng có bồ bên ngoài vài năm rồi nhỉ?

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi codai2012, 25/7/2015.

1. codai2012

codai2012 Thành viên kỳ cựu

Chang la chỗ minh làm có 1 đôi cặp với nhau mấy năm nay rùi ý đinh nhau như sam tận dụng từng giờ để dc đi với nhau ý.thế mà sao mình thấy lạ vợ ỏr chong cua đôi này ko hề bít gì lạ nhỉ.nói thực bà này thì dĩ mình ko nói nhưng ong này thì lúc nào cũng tỏ yêu vợ con vo cung mấy ng choi mình lm cũng bảo y.mình ko hiểu 1 bà vợ dc chăm sóc thương yeu thế khi phát hiện lão chồng mình nó cặp bồ bên ngoài thì sao nhi các mẹ ko biết có vơ tim ko nhi hiii.tự dung hôm nay di lm thấy đôi ý thế nghĩ nen hỏi các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi codai2012
    Đang tải...

2. trang.tisvn

trang.tisvn Thành viên chính thức

túm lại là đừng tin tưởng quá, để sau có gì đỡ choáng,
    cái gì cũng có thể xẩy ra.
    tới mình còn chả tin tưởng mình là có chung thủy sâu sắc tới đầu bạc răng rụng ko nữa là đòi người ha ha

3. ruagia

ruagia Bắt đầu nổi tiếng

Xã hội giờ loạn hết cả rồi, chẳng còn chung thủy đâu mn ạ, tin lắm rồi sau này lại khổ nhiều

4. nhumbe

nhumbe Thành viên tập sự

Huhu... các chị làm em chẳng còn tí niềm tin nào để lấy chồng nữa :'(

5. codai2012

mẹ nó nghĩ chuẩn như mình luôn.

6. codai2012

he he cuộc sống mà e có ai thích đeo gông vào cổ đâu nhưng cuộc sống phải vậy thui. cố gắng thui e.

nhumbe thích bài này.
  7. nhumbe

nhumbe Thành viên tập sự

Tại vì e thấy cũng nhiều rồi ý. Bạn e nó yêu 1 anh 5 năm trời, con bé con nhà giáo, học giỏi đảm đang, bố mẹ ông kia quý như vàng. Thế mà thằng cha này vào Sài Gòn đc 1 tuần đã ngủ vs con khác, bị con này bỏ bùa hay sao ý mà về bỏ con bạn em. Con bé suy sụp chết lên chết xuống :-<
    Nghe mấy chuyện của các chị rồi tự nhiên quay sang nhìn người yêu mình lại thấy ... ghét ghét >"<

8. codai2012

ôi bạn e chưa bằng bạn chị rùi. yêu ông này đung 10 năm. 2 tên con đi đang ký kết hôn dc 2 năm rồi chứ chỉ chờ mỗi cưới để ra mắt họ hàng thui mà nó bó theo con khác mất, 2 tên ra tòa ly di chứ tự dưng 2 lần chồng. rôi nó cung sống dỏ chết dở, sau nó cũng lấy dc 1 anh ở hn bây giớ có 1 thằng con zai nhà chồng khá đầy đủ nhưng có vẻ nó vẫn buồn, nên cái gì ko thể noi trc dc e a. thôi nước chảy đến đâu mình lo đến đó hiii.

9. ariranglife360

ariranglife360 Hộp hâm nóng 2 tầng - ipcamera - cân thông minh

Vỡ tim gì ạ, nếu thật thế thì e buông tay thành toàn cho 2 đứa nó và sẽ tổng khinh bỉ tên đàn ông 2 mặt đó 1 trận. thật đáng tởm

10. Sim Đẹp Đồng Nai

Sim Đẹp Đồng Nai Bắt đầu tích cực

đàn ông khó tránh khỏi nếu như vợ cho chồng ăn chay lâu ngày vv...

11. SUSUROSE

SUSUROSE Thành viên rất tích cực

ở đời không tin được người đàn ông nào ngoại trừ bố mình cả, nói yêu ck tin ck nhưng ít nhất giữ lại cho mình 1 ít không đến lúc lại choáng ra đấy thì khổ.

12. ngoeconxinhdep

ngoeconxinhdep Thành viên tích cực

Chồng thì thích vẫn lấy thôi em ạ. Nhưng đúng là không tin tưởng hoàn toàn. Chị ngộ ra rằng chả có ông nào lại không ngoại tình, không kiểu này thì kiểu khác ...

Ngày xưa mẹ chị bảo: đời này đàn ông chỉ có 2 người không ngoại tình, 1 người là Xuân Diệu và một người là chú Uyên chỗ mẹ. Xuân Diệu thì cả nhà biết rồi. Còn ông Uyên kia là đồng cô. Thời mẹ mình gay chưa phổ biến nên chắc ông ấy muốn bồ bịch cũng không kiếm được ai...