Mỹ Phẩm Nga - Loại Gì Cũng Có, Giá Rẻ Nhất Miền Bắc Luôn. Mời Các Mẹ Gé

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Hoatuyet_14, 15/9/2015.

1. Hoatuyet_14

Hoatuyet_14 Thành viên tích cực

Chào các mẹ, mình tham gia diễn đàn cũng được 1 thời gian rồi, phần lớn là mua đồ chứ chưa bán mấy vì vẫn còn rụt rè, chỉ sợ k được mọi người ủng hộ thì cũng khá buồn đấy ạ. Đắn đo mãi, hôm nay quyết tâm mở pic này để bánđồ Nga. Trước tiên mình bán đồ mỹ phẩm, nếu các mẹ ủng hộ mình sẽ tiếp tục nhập các loại hàng Nga đa dạng về bán. Mỹ phẩm Nga thì chắc nhiều mẹ dùng rồi ạ, mình cũng sử dụng kha khá và đánh giá là hàng Nga thuộc dạng "ăn chắc mặc bền'' đẹp từ từ, mưa dầm thấm lâu nhưng bền vững với thời gian. :)
    Phần lớn mình chọn bán các dòng thiên nhiên, hạn chế các loại nhiều hóa chất. Loại nhiều hóa chất tác dụng đẹp tức thì thật đấy nhưng sau thì hại da lắm ạ, không như loại thiên nhiên đẹp về lâu về dài.
    có vài điểm sau mình muốn các mẹ mua hàng lưu í ạ:
    - Hàng made in Russia 100%, mình lấy của người nhà sống ở khu Liu bên Nga. Cam kết bán hàng đúng tên tuổi, chất lượng, k bán hàng giả, hàng vớ vẩn. Hàng mới tinh k phải đồ thanh lý ạ, mình order rất nhanh chóng trong 2 tuần thôi nên date thênh thang.
    - Như các mẹ biết đấy hàng order nhiều khi giá bị đẩy lên do khâu vận chuyển , phân phối vì fai qua lắm mối, lắm trung gian mới đến được tay các mẹ nhưng hàng mình thì không nhé. mình order trực tiếp từ cô mình và mang lên đây bán trực tiếp cho các mẹ không qua 1 trung gian nào khác, nên giá rất cạnh tranh. cm có thể yên tâm xài 1 sp tốt mà giá hạt rẻ nhé.
    - Cách thứ mua hàng: các mẹ chọn sp thì cmt or inbox e ở topic này ạ (e k dùng đth trong giờ làm được) em sẽ liên lạc lại với các mẹ ngay. Có 2 cách mua hàng 1 là ship cho những ai ở gần , 2 là chuyển theo đường bưu điện ạ, tùy các mẹ chọn và phí vận chuyển tất nhiên các mẹ trả rồi ạ. Với các mẹ nào tiện đường e sẽ FS ạ.
    - Ngoài ra hàng Nga cũng có 1 số sản phẩm khá tốt k nói chắc cm cũng biết ạ như: sữa NAN nga, thịt chân giò muối, ..... Em nhận order nhé, các mẹ có thể order bất kì loại hàng nào , sau 2 tuần e sẽ có cho các mẹ a.
    Thôi không dài dòng nữa, h e sẽ show trước 1 số sản phẩm đang khá hót ở Nga ạ:
    1. mặt nạ bà già Nga - 55k/túi, rất rất khuyến khích các mẹ mua, mặt nạ sử dụng nguyên liệu tự nhiên , dùng cực thích mà giá yêu thế này tại sao lại k thử 1 lần xem sao nhỉ? :p
    Còn màu vàng: trắng da chống lão hóa, trẻ hóa làn da
    2. Son Cmo - 85k, mùa này dùng quá hợp ạ, e đang dùng 1 cái dưỡng mắt cmo mùi thơm thích lắm luôn.
    3, Kem rửa mặt tẩy trang Siberian Whitening - 190k
    Một loại sửa rửa mặt mới làm sạch toàn bộ cặn trang điểm làm da mặt trở nên mềm mịn, sạch bóng, xóa bỏ nếp nhăn và đặc biệt còn làm trắng da. Loại này dùng đặc biệt thích ạ, e dùng 1 lọ này ngày rửa 2 lần hẳn hoi mà 2 tháng rồi chưa hết. Rửa mặt xog cgiac sạch mặt và như vừa được bôi thêm 1 lớp kem dưỡng nhẹ í ạ.
    4. mascara Big Volum của Eveline - 170k. Hàng eveline ''có số có má'' rồi ạ, khỏi gthieu nhiều, hihi
    5. Chì kẻ lông mày - 50k, có 2 màu đen và nâu, quá hạt rẻ cho 1 em chì dùng cả năm k hết.
    6. Trị mụn SOS - kem đặc trị mụn trứng cá - 150k
    7. Kem nền BB crem Black Pearl ngọc trai đen 9 trong 1 màu trắng tự nhiên. Dung tích: 50ml - 130k, cái này dùng thay phấn luôn được ạ. Bình thường đi đâu e chỉ phủ 1 lớp mỏng lên mặt là tự tin bước chân ra đường rồi.
    8. Xịt khoáng bổ xung các vi lượng và nước bù cho da , nhất là những ai hay ngồi điều hòa thì nên mua lắm ạ - 190ml - 140k
    9. Bút che khuyết điểm Eveline Nga - 135k
    10. Tẩy da chết body Orgarnic , chiết xuất hoa quả tự nhiên k chứa paraben nha các mẹ - 190k
    11. tẩy da chết mặt ạ , 3 loại luôn cafe, hoa đào và xoài ạ - 100k, tuần các mẹ nên tẩy 1 lần nhé để tái tạo làn da mới
    12. Nước hoa chiết có các loại của co co chanel, boss, gucci, versace 20ml - 130k, cho hương thơm quyến rũ lâu bền
    13. Teana C1 - 330k. Tăng tính linh hoạt và cải thiện kết cấu của da, làm da trở nên mịn và dẻo dai.
    14. Phấn phủ BJ mới ra lò - 340k

15. Son FRIN: bền màu, nhiều dưỡng, mùi thơm nhẹ nhàng, có các màu 38 đỏ sẫm, 50 đỏ tươi, 14 cam, 93 hồng cánh sen.
    Như ở hình là màu 50 va 14. Giá: 135k 1 thỏi
    16. Phấn tươi 8 in 1 BJ gây sốt thời gian vừa qua - 390k
    17. Trị sẹo Nga - 80k

18. Dưỡng ẩm , trắng da cho body của Eveline , hộp 200ml - 190k

19. Dưỡng thể toàn thân 200ml 170k của eveline , chiết xuất thiên nhiên từ sữa và bơ.
    Tạm thế đã ạ, còn nhiều lắm, cho mình nợ hình up sau.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoatuyet_14
    Sửa lần cuối: 30/10/2015
  2. Ủn.ỉn

Ủn.ỉn Thành viên tích cực

bạn ở đâu nhỉ, đang tìm mua túi mặt nạ bà già màu hồng, màu vàng tớ dùng thích lắm, nhưng muốn thử loại mới :)

3. Hoatuyet_14

oh xl bạn nhé, mình vừa kiểm tra lại còn gói màu vàng thui. hay b lấy màu vàng nhé

Sửa lần cuối: 15/9/2015
  4. Ủn.ỉn

Ủn.ỉn Thành viên tích cực

ui, xa chỗ m quá, để khi nào tiện đường thì m ủng hộ chủ top vậy :D

5. Hoatuyet_14

ok bạn.

6. Hoatuyet_14

e nhận cả đổ buôn ạ, giá hấp dẫn, hàng về nhanh

7. s3245662

s3245662 Thành viên tích cực

bên chị có serum teana c1 k ạ. e cám ơn

8. Hoatuyet_14

có e ui, chị mới bán sẽ để cho e giá coi như làm quen nha: 330k. rẻ nhất vịnh bắc bộ rùi, hihi

9. Hoatuyet_14

10. msngocdiep

msngocdiep Thành viên mới

Có phấn phủ ko mẹ nó ơi.

11. Hoatuyet_14

có mn ơi. mình có phấn phủ BJ silk edition màu 51 mới ra lò luôn nhé. Ngoài ra cũng có cả phấn tươi gây sốt thời gian vừa qua nữa nhé.

12. msngocdiep

Mẹ nó up cho e cái ảnh và inbox cho e cái giá đc ko? mà mẹ nó ở đâu nhỉ? e ở Hà Đông, Hà Nội mẹ nó có ship hàng qua đc không?

13. Hoatuyet_14

hàng đây mn ơi, 340k nhé. Mình ở tận phố cổ cơ hơi xa chỗ mn nhug có thể gọi ship cho mn được.

Attached Files:

Kích thước file:
      88.2 KB
      Lượt xem:
      50
  14. msngocdiep

Cả ship nữa khoảng bao nhiêu tiền mn?

15. Hoatuyet_14

mình mới bán nên để giá hữu nghị làm quen, sau có j mn ủng hộ mình tiếp nhé. Ship chắc fai 30k vì cũng khá xa nhug mình bù 10k nhé. Tổng của mn hết 360k.

16. hightecher

hightecher Bắt đầu nổi tiếng

Tẩy da chết mặt e muốn lấy 1 lọ.cái này bn ml c?ship đến lạc long quân bn ạ?

17. Hoatuyet_14

75ml e ạ, ship nữa là 120k. Cho chị địa chỉ và sđt mai chị ship cho

18. mecubituti

mecubituti Bắt đầu nổi tiếng

Mn co kem tri ran da cua nga ko?cai do dung co tot ko?to de xong 2 dua ran kinh qua

19. Hoatuyet_14

Mình chưa nhập loại đó vì nó hơi kén người dùng, ai bầu bí hay sinh con rùi mới dùng. hi đồ Nga thì chất lượng và giá cả đều ok . Nhưng mà sao mn để sinh rồi mới dùng vì như vậy sẽ ít tác dụng hơn la khi đang bầu í. Nếu bạn muốn dùng mình có thể order cho bạn trong 2 tuần thôi.

20. msngocdiep

OK. Bạn ship cho mình đến CT4 Hải Phát (Tòa nhà the pride), Lê Văn Lương kéo dài nhé.
    Nếu trong ngày hôm nay được thì tốt nhé.
    Số của mình: Diep 0904 876 322.