Hà Nội: Thanh lý thập cẩm túi, đồ bầu, sau sinh, đồ cho người béo, TP-link.. có tặng đồ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mecunlongxu, 2/10/2015.

1. mecunlongxu

mecunlongxu Bắt đầu tích cực

Thanh lý. Nhân rảnh rỗi ở nhà chờ sinh, mình dọn nhà thanh lý 1 số đồ cho gọn chuẩn bị đón e bé. Mình đã để giá rẻ rồi để thanh lý nhanh, nên không fix với không fs nhé. Mình không đi ship được, ai cần thì mình thuê ship hộ thôi. Mình ở Xóm Lẻ, Triều Khúc, sđt 0188 750 3260 nhé.

A. Túi
    1. Túi xách sinh viên 50K. Dùng bền, hàng TuLi Việt Nam vải chống nước, đựng được A4

2. Túi đựng laptop. Hàng mới, đẹp chưa dùng lần nào. Mua về để đấy vì thích đựng trong balo đeo hơn. Chống sốc tốt, đựng được lap to. Thanh lý 80K

3. Túi da thật khổ rộng, khoảng 38*40. Dùng bền, bụi và cá tính. Đeo chéo hay xách đều dc. Thanh lý 200K

4. Túi sinh viên. Túi chất liệu dày, chống thấm nhẹ, mình cũng không biết miêu tả thế nào. Kiểu bụi bụi đúng phong cách của mình. Dùng chả biết bao giờ hỏng được, quăng quật thoải mái. Hàng nhập, kích thước khoảng 22-30cm. Thanh lý 150K

Nhìn gần:

Túi xách Miumiu. Mua trên hotdead hay muachung gì ấy, khoảng 22*30cm, kiểu cũng hay hay. Giờ chả biết bao giờ rảnh rang mà đi chơi được. Để lại 30K

B. Khăn, đồ bầu, đồ cho người béo

5, Khăn len nam Cafina, mới 100%. Mua tặng sếp nhưng cuối cùng lại chuyển sang đồ khác. Mọi người có thể mua về làm quà tặng rất đẹp, tặng sếp hoặc chồng hoặc thầy giáo dịp 20/11. Giá mua khoảng gần 350K gì đó, mình hiếm khi nhớ chính xác giá của đồ đã mua, phục các mẹ trên này vì nhớ chi tiết thế. Thanh lý 200K

Nguyên hộp quà tặng khá đẹp

6. Đồ bầu

Quần bò bầu Belly. Bầu mùa hè nóng nên mình xỏ được 1 lần rồi phải chuyển hết sang các loại váy cho... mát. Mùa thu đông này mặc thì hợp rồi. Mua khoảng 350K, thanh lý 180K

Quần bầu BB: chất cotton dày. Thanh lý 100K

Quần bầu legging, mua bên mua khoảng 185-190K, bên shop Mami. Co giãn tốt, cũng mặc được vài lần, ít thanh lý 80K

Váy bầu Hàn, cho mẹ nào cao 1m6 trở lên nhé, mặc đến lúc sinh. Thêm dai thắt thì không bầu mặc cũng xinh nhé: 60K

Áo bầu Hàn, chất đẹp, mặc đến lúc sinh. Thanh lý 50K

Áo bầu dáng dài, chất mềm như lụa, hàng Hàn, [​IMG] 1m6 mặc trùm gối nhé. Thanh lý 60K

Bộ sau sinh, cotton hàng Việt Nam, tầm dưới 65 ký và cao dưới m6 nhé. Mình bị cộc. Thanh lý 80K

Bộ body hàng đẹp, mặc từ 3m - 1 năm. Bé này nhà mình là con trai nên bán bớt. 50K

Mũ len sơ sinh 10K

3 bộ gồm 4 cách bao chân tay và 1 áo cho con bú. Nhiều người cùng mua nên bị thừa: 30K

TP-link. Mới nguyên hộp 100K

Bên trong:

TP-link, cái này cũ hơn, dây chuột gặm chút, đã nối chạy bình thường: 50K

Mắt trc

Găng tay len, được tặng nhưng qua tuổi đeo loại này rồi. Mới nguyên chưa dùng chút nào, làm quà tặng vẫn được nhé. Thanh lý 40K

Áo choàng dạ Nhím, đứng áo tốt, giữ form rất tốt, dầy dặn, mặt sau có nơ khá điệu. Mua khoảng 800-900K gì đó, khoác được 1-2 lần vì mình ngại mặc cái gì điệu điệu, giờ thì mẹ sữa tăng cân kinh khủng, chẳng biết bao giờ mặc được. Áo này người cao 1m6 trở lên nhé, nặng từ 47-57kg. 200K

Quần nỉ khá phong cách. hàng Hàn, mình kết cực nhưng không biết bao giờ trở lại số cân cũ để mặc. size M, người cao 1m56 - 1m67, nặng dưới 55kg nhé. Màu hơi kén thẩm mỹ từng người nên để 100K

Bộ mặc nhà Kenzo, ấm, đẹp. Size như quần trên nhé. Tăng cân rồi không biết bao giờ mới mặc lại được. 100K

Váy dạ thu đông: 80K

Chân váy Trali. Mua về nhưng chưa mặc đến, giờ dọn tủ mới thấy. Size M ạ, cho mn nặng khoảng 48-55kg nhé. Giá tab 478K, thanh lý 120K

màu tím than đậm

Áo 2 dây, điệu 10K:

Áo len cộc tay thu đông: 20K

Áo len thu đông nữ tính, mặc cùng váy hợp. 30K

Váy Zara hàng VNXK, cao khoảng 1m55-1m62, nặng tầm 46-52kg. 80K

Váy đen Zara women hàng nhập, size M dáng ôm cực gợi cảm, co giãn tốt, chất đẹp mình mặc đi ngủ. Thực ra áo này mặc tiệc tối ạ, nhưng mình thích mặc đi ngủ cho mát, giờ thì chịu rồi, người toàn thịt thôi. 30K

Váy mặc đi ngủ, trong nhà hay đi biển ok. hàng này mua ở chợ nên chất không đẹp nhưng mặc cũng dc, mình để 30K

Váy mua của 1 bạn trên này, bạn nói là váy chất đẹp dầy dặn nhưng quả thực chất toàn nilon là nhiều và mỏng ạ. Mặc đi ngủ tạm thôi, mình chưa dùng, để lại 20K cho ai thích hoặc tặng ai đã mua hàng.

Xếp hình 1000 miếng, nguyên nilon chưa bóc. Để lại 20k cho các mẹ nghịch hoặc tặng ai mua nhiều

Bình nước 20l cũ, 20K hoặc tặng ai mua nhiều:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecunlongxu
    Đang tải...

2. thuydb189

thuydb189 Bắt đầu nổi tiếng

mấy quần bầu sz to ko bạn, 70kg mặc được ko

mecunlongxu thích bài này.
  3. kimthuy83

kimthuy83 Bắt đầu nổi tiếng

cái khăn len, mn fix nữa tớ lấy cho oxa nhé

4. thaonguyen_pham

thaonguyen_pham Thành viên rất tích cực

Hóng khăn

5. PPkhanhhuyen

PPkhanhhuyen Bắt đầu nổi tiếng

ĐC mn ở đâu mình lấy túi laptop

6. mecunlongxu

Bạn ơi, 70kg thì vừa 2 quần đen, còn quần bò thì khoảng 60kg trở xuống thôi bạn ah

7. mecunlongxu

Bạn ơi, mình fix khăn len đến 180K thôi nhé. Mới nguyên, chưa động gì vào mà mình giảm khoảng 50% giá mua rồi ấy.

8. mecunlongxu

Mình ở ngõ 20 đường Tân Triều, Triều Khúc, Thanh Xuân bạn ah. Sdt 0188 750 3260 nhé. Lúc trưa load mạng quá, chưa up hết đồ với chi tiết địa chỉ được, mình đang đăng tiếp.

9. mecunlongxu

Mình fix khăn 180K rồi bạn. Bạn xem lấy được thì vợt hộ mình nhé

mamakhoaitay thích bài này.