Sữa ong chua linh nhâm. mặt nổi mụn sau 2 tuần sử dụng. Sợ quá.

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi aiworld, 27/10/2015.

1. aiworld

aiworld Bắt đầu tích cực

Da mặt mình vốn cũng đẹp không xấu. Do lỗ chân lông to nên đã chọn cho mình sản phẩm Sữa ong chua linh nhâm, Rất cẩn thận sợ hàng giả nên đã đặt mua tại công ty bên linh nhâm trực tiếp phân phối với giá 300k 1 lọ soc linh nhâm. Về sử dụng được 1 tuần da mặt rất sáng và đẹp. ck cũng khen làm động lực ngày nào cũng dùng. được hơn hai tuần da bắt đầu nổi mun li ti như di ứng. và giờ rất ngứa. va đã dừng lại luôn. mấy hôm nay soi ngương mà buồn quá. biết vậy không dùng thì da mặt còn đẹp hơn bây giờ.
    Mình viết ra đây không để chê trách. sản phẩm tốt hay không? Nhưng nếu bạn nào đang muốn dùng thì nên cân nhắc nhé. không bị như mình lại mất công, mất tiền mà da mặt lại xấu hơn.
    cứ lòng trắng trứng gà. vài giọt chanh. chút mật ong làm mặt nạ lại đẹp hơn mà các bạn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi aiworld
    Đang tải...

2. hien52n2

hien52n2 Thành viên chính thức

mình cũng định sử dụng, thấy bên linh nhâm khách hàng phản hồi tích cực lắm mình cũng tin tưởng, da bạn có hay dự ứng hay gì hem :):):)

3. aiworld

aiworld Bắt đầu tích cực

Da mình không bạn ạ. sử dụng được hơn 1 tuần đầu thích lắm. đang tính mua cho đứa em ở quê. vì thấy sướng quá. may mà chưa mua. dùng thêm 1 tuần kết quả là mặt nổi mụn nhiều. và hôm nay thì thất vọng quá với da mặt mình. đang khách phục không biết đc k.

4. aiworld

aiworld Bắt đầu tích cực

Bạn nào chưa dùng mà muốn dùng thì thử dùng xem ntn. còn mình thợ đang sợ đây.

5. Hoa Quỳ Tử

Hoa Quỳ Tử Thành viên chính thức

Sợ nhất là mấy cái nốt mụn li ti do dị ứng.