Bí Quyết Giảm Cân Dễ Dàng, Hiệu Quả

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mshoa123, 16/11/2015.

1. mshoa123

mshoa123 Bắt đầu tích cực

Ôi, các chị thông thái. Giúp em với ạ. Em đang tìm mọi cách giảm cân mà khó quá. Hằng ngày em chạy bộ, 1 hai ngày trong tuần đi mat-xa giảm mỡ, nhảy dance mà hiệu quả giảm cân không được như ý. Em họ của em làm trong ngành dược có tư vấn bài viết giảm cân này, em thấy người ta phân tích rất khoa học và hợp lý về nguyên lý giảm cân "lấy mỡ đốt mỡ". Mẹ nào đang loay hoay giảm cân theo nguyên lý này chưa, chia sẻ với em nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mshoa123
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/1/2016
  2. phuong2114

phuong2114 Bắt đầu tích cực

Giảm cân nhanh chóng thì phải kết hợp nhiều yếu tốt nha bạn ơi, mình cũng hí hửng lên quyết tâm tập tành đủ kiểu mà chỉ thấy mệt rồi ăn nhiều hơn mà thôi. Bây giờ mình vừa tập vừa kết hợp cả viên uống giảm cân Filliform Berry đấy, trộm vía giảm được kha khá rồi nè.

Sửa lần cuối: 16/11/2015
  3. linhmeo_88

linhmeo_88 Thành viên chính thức

Bạn phuong2114 dùng viên giảm cân lâu chưa, loại này có tác dụng phụ gì không vậy? Mình đợt này béo khổ quá, chẳng dám đi đâu vì quần áo mặc vào nhìn muốn mệt luôn, hic.

4. giangcoi-79

giangcoi-79 Thành viên chính thức

Ôi, chung cảnh ngộ với chủ top đây. Đóng phí tập gym cả tháng mà ra tập được có 2 buổi, nản với mình luôn. Mà nói thật tập tành sao chứ chỉ thấy béo thêm, ha ha ha. Bạn đồng nghiệp cũng chia sẻ dùng viên uống giảm cân, mình đang ngâm cứu đây. Cùng vào chia sẻ để giảm cân nhanh chóng hiệu quả nhé các nàng.

5. Ngọc Linh_ 09

Ngọc Linh_ 09 Bắt đầu tích cực

Có mình đang giảm cân bằng viên uống Filiform Berry nè, chia sẻ công dụng để các mẹ ngâm cứu thêm nha
    - Tăng cường chuyển hóa mỡ tích lũy trong cơ thể.
    - Giải phóng năng lượng từ mỡ dự trữ để phục vụ cho hoạt động thể lực, làm gia tăng độ bền và sảng khoái khi tập luyện.
    - Tránh suy nhược, mệt mỏi do thiếu năng lượng khi ăn kiêng để giảm cân.

Sửa lần cuối: 16/11/2015
    phuong2114 thích bài này.
  6. phuong2114

Chuẩn rùi nè, mình dùng loại này và cũng đã tìm hiểu rất kỹ rồi mới quyết định. Ngoài thị trường có quá nhiều loại nên hoa hết cả mắt luôn ý, thích loại này vì có thể tiêu hao lượng mỡ dư thừa trong quá trình mình hoạt động, làm việc nhà luôn nha.... Bây giờ mà chỉ tập không thôi là khó mà giảm cân lắm, phải kết hợp thôi ạ.

7. Thuypanda

Thuypanda Bắt đầu tích cực

Filiform Berry là viên uống giảm cân phải không các chị, em cũng vừa vào tìm hiểu trên google xong. Thấy có chị nhắc nên cũng tò mò, hihi.
    Đợt này muốn giảm bớt 2 kg để chuẩn bị làm cô dâu, mà gấp quá nên em tính vừa tập vừa uống viên giảm cân để tăng hiệu quả.

8. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Filliform Berry là thuốc giảm cân loại mới hả chị? Nghe lạ nhỉ? Không biết có hiệu quả thật không hả các chị ơi? Em cũng đang muốn giảm cân, eo thon thắt đáy lưng ong đây. Thân hình lực lưỡng quá đâm ra ngại giao tiếp các chị ạ. Em cũng tập thể dục, vận động nặng nhưng mà không thấy ổn chút nào, ko xi nhê gì, quần áo vẫn không giảm size

mshoa123 thích bài này.
  9. linhmeo_88

linhmeo_88 Thành viên chính thức

Mình cũng vậy nè, tập thể dục thấy chẳng ăn thua gì cả. Nhất là cái mông với bụng ý, chao ôi di chuyển đến là khổ luôn, huhu

10. phuong2114

Mình dùng được 1 tháng rồi, không có tác dụng phụ gì đâu nha. Filliform Berry trục xuất mỡ thừa qua vận động và lấy mỡ đốt mỡ luôn đó bạn.

11. giangcoi-79

giangcoi-79 Thành viên chính thức

Nghe mẹ phuong2114 tả mà ham quá đi, viên uống này dùng hàng ngày phải không nhỉ. Nếu không có tác dụng phụ thì cũng đỡ lo rồi, mình hay quên nên chỉ sợ mua rồi uống bữa đực bữa cái nữa thì phí. Mà uống cái này phải vận động nhiều đúng không bạn?

12. phuong2114

Nhiều thì tất nhiên là tốt hơn rồi chứ, vì nguyên lý của viên uống này là dựa vào hoạt động để tiêu hoa mỡ thừa mà, hihi. Còn bận không có thời gian vận động thì bạn uống trước khi nấu cơm hoặc dọn dẹp nhà cửa chẳng hạn

13. Thuypanda

Trời ơi, em mới đọc bên FB của Filliform Berry họ nói giảm cân an toàn, khoa học là giảm khoảng 10% thể trọng/6 tháng hoặc khoảng 2kg/ tháng.
    Thế này làm sao em kịp để mặc váy cô dâu, òa òa.

14. Ngọc Linh_ 09

Ngọc Linh_ 09 Bắt đầu tích cực

Em ơi, nếu giảm cấp gấp quá sẽ rất nguy hiểm đấy nhé. Làm cô dâu hơi tròn 1 chút mới đẹp em à, bây giờ em bao nhiêu kg nè, hihii.
    Giảm quá khéo tới ngày không mặc nổi cả váy nữa thì mệt luôn ý chứ, he he

15. Thuypanda

hihii, vâng em cảm ơn chị tư vấn cho em. Hiện tại em đang 52kg chị ơi, cao có 1m56 thôi nên nhìn cứ tròn quá thể ý ạ. Mặc váy cô dâu đúng là tròn 1 chút mới đẹp, nhưng nhìn em to hơn chồng em nên hơi quá đà, hì hì

16. merryme1090

merryme1090 Thành viên tập sự

các mẹ cư hạn chế ăn đồ ngọt đồ, tinh bột kết hợp tập luyện ăn uông hợp lý se giảm được thôi do các mẹ không kiên trì thôi ah

17. merryme1090

merryme1090 Thành viên tập sự

bạn qua trang duocphamtrucnang.com bên đấy co nhiều sp giảm cân mình từng sử dụng rất hiệu quả ah

18. mshoa123

mshoa123 Bắt đầu tích cực

Các mẹ uống viên giảm cân filiform berrry rồi review xem nào? EM cũng nghe nhiều người đang nói dùng viên uống này là phương pháp giảm cân an toàn đến từ Pháp. nghe đến chữ Pháp em cũng thấy sung sướng và yên tâm ấy các chị. Thật sự, trên thị trường có nhiều loại viên uống, nhưng cơ chế của filiform berrry là trục xuất mỡ thừa qua vận động hàng ngày em thấy khác lại so với các pp khác ạ

19. hieupede

hieupede

haiz chả bù cho mình chỉ mong tăng đc 1-2kg thôi đã mừng lắm rồi, có khi mình trao đổi lịch sinh hoạt hằng ngày nhỉ :))

20. mẹ ngọc vân

mẹ ngọc vân Bắt đầu tích cực

EM cũng thế đây ạ, chả dám mặc quần áo đẹp, chả dám 2 dây, chả dám bikini đi biển. ôi, chán lắm.
    Các chị đang dùng viên giảm cân gì đấy? Em cũng ham hố và hạ quyết tâm giảm cân lắm, nhưng càng tập càng béo, uống các viên giảm cân thì lại sợ tác dụng phụ, mất nước, ngất xỉu