Bí Quyết Giảm Cân Dễ Dàng, Hiệu Quả

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mshoa123, 16/11/2015.

1. mẹ ngọc vân

mẹ ngọc vân Bắt đầu tích cực

Có người ăn không khí, uống nước lọc cũng béo bác ạ hic..hic... Chả hiểu sao, em ăn cũng tiết chế lắm, bã có 1 bát cơm, mà người vẫn ninh ních toàn mỡ. CHỉ ước mỡ cũng hiến được như máu cho lành :p

Đang tải...

2. thotuong

thotuong Thành viên nổi tiếng

mn mua giảm cân ở đâu vậy. Giá bn bạn ơi

3. giot_nag_ben_them

giot_nag_ben_them Thành viên tích cực

Các mẹ tham khảo thêm về viên uông giảm cân filiform berry xem nhé. Đây là một dòng sản phẩm giảm cân cao cấp đến từ Pháp, dành cho mẹ nào ít thời gian vận động và tập thể dục như mình nè. Mình thật sự thấy thích thú với Sp này ý.

Sửa lần cuối: 28/1/2016
  4. mebihon

mebihon Thành viên đạt chuẩn

Không nên vội vã khi giảm cân bạn ạ. Việc giảm cân mà nóng vọi, dẫn đến mất nước, mất cân bằng cơ thể nguy hiểm lắm luôn.
    Muốn giảm cân hiệu quả, thì phải giảm cân khoa học mới được.
    Ngày cả các bà nội trợ cũng có thể giảm cân ngay tại nhà, đốt mỡ thông qua hoạt động làm việc nhà mẹ nó nè..
    Mình được biết, Các nhà khoa học Pháp đã nghiên cứu và ứng dụng nhóm hoạt chất trục xuất mỡ thừa theo nguyên lý BFI đưa vào viên uống giảm cân, giúp tiêu hủy mỡ thừa thông qua vận động, luyện tập, làm việc nhà… một cách khoa học, hiệu quả.Khi uống filiform berry, các mẹ sẽ giảm cân được mà không cần đến phòng tập gym mệt mỏi, tốn kém đâu

5. mebihon

mebihon Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi, ra hiệu thuốc nào hỏi cũng có nhé. Nhưng để cho chắc, mẹ nó hỏi ở các tiệm thuốc lớn lớn chút nha. Giá hình như trên 300k/hộp ý.

6. phuong2114

phuong2114 Bắt đầu tích cực

Mình mua ở hiệu thuốc chỗ Quốc Tử Giám nè, giá cũng tầm đó đấy. Mà mình thấy mỗi hiệu thuốc cũng dao động chút xíu về giá, hihi

thotuong thích bài này.
  7. giangcoi-79

giangcoi-79 Thành viên chính thức

Loại này của Pháp nên cũng yên tâm sử dụng hơn đấy mẹ nó, mình trước khi dùng cũng muốn biết xuất xứ và nguồn gốc sản phẩm chứ không dám uống linh tinh. Filiform Berry nghe thấy có vẻ dễ sử dụng mà cũng không lo mất quá nhiều thời gian để đi tập, hôm nào không đi được ta tự vận động tại nhà là okie rồi.

8. Thuypanda

Thuypanda Bắt đầu tích cực

Chia sẻ với các mẹ chứ mình cũng thấy có nhiều cách để giảm cân ý nhỉ, như mình mà cứ giảm tinh bột đi là chỉ 1 tuần thấy giảm rồi á. Tuy nhiên nếu làm lâu thì cũng mệt, hic

Attached Files:

9. giangcoi-79

Mình mới tìm được số Điện thoại tư vấn miễn phí của Filiform Berry nè: 1800 7101 Mom nào có nhu cầu thì thử hỏi cho yên tâm nha :D

10. Ngọc Linh_ 09

Ngọc Linh_ 09 Bắt đầu tích cực

Mình tìm hiểu thấy Filiform Berry có nguồn gốc thảo mộc, được sản xuất bởi Galien – Pháp. Thế này các mẹ mà sử dụng là yên tâm, nguồn gốc thảo mộc sẽ không lo tác dụng phụ nữa nè. Mình đợt này lên quyết tâm cao lắm rùi. Cùng cố gắng nhé cả nhà!

11. Thuypanda

Cơ chế lấy mỡ đốt mỡ là giúp mình cảm thấy tiêu hủy được lượng mỡ dư thừa rồi cả nhà nhỉ, chứ giờ nhiều khi giảm cân thì toàn mất nước chứ mỡ vẫn nằm im đó có tiêu đi đâu đâu, haizzzz

12. Ngọc Linh_ 09

chuẩn mà mom, cứ kiểu nhịn ăn thì dám chắc chỉ mất nước mà giảm thôi chứ nguy hiểm rất nhiều sau này. Bây giờ cứ phải áp dụng nhiều biện pháp tích cực, mình ưng bụng em Filiform Berry nên sẽ quyết giảm cho bằng chị bằng em :rolleyes:

13. Thuypanda

Nếu chị chịu khó duy trì Filiform Berry cùng với luyện tập đều đặn hàng ngày thì trong 2 tháng đảm bảo giảm cân ngoạn mục luôn đó nha, hóng chia sẻ của chị từng ngày để em có động lực làm theo nữa nè.

14. giangcoi-79

Loại mình mới mua nè, nhà mình cũng dùng cái này phải không vậy

15. phuong2114

Chính xác là loại này rồi nhé mẹ nó, hộp có 60 viên nang. Ngày mình uống 2 lần sáng trước khi vận động 1 vòng quanh sân tập thể ::p và chiều thì trước khi chuẩn bị cơm nước dọn dẹp nhà cửa.

16. Ngọc Linh_ 09

Ủa thế mẹ phuong2114 không phải đi tập luôn hả, chỉ cần vận động ở nhà thôi sao. Mình kèm cả tập yoga nữa đây!

17. incunbongbi

incunbongbi Thành viên đạt chuẩn

mình nghĩ, nếu kèm cả tập yoga nữa thì hiệu quả giảm cân tăng lên nữa đấy bạn à. Nguyên lý của fillform berry khi tác động đến việc giảm cân thành công của các mẹ đó là nguyên lý giảm cân BFI (Burn Fat Itself – Lấy mỡ đốt mỡ). BFI bao gồm việc sử dụng nhóm hoạt chất thiên nhiên (Raspberry Ketone, chiết xuất Cam đắng, Trà xanh…) khoảng 30 phút trước khi vận động, tập luyện; kết hợp đồng thời với chế độ vận động, dinh dưỡng hợp lí để nâng cao hiệu quả giảm cân.

Nhóm hoạt chất thiên nhiên BFI sẽ giúp làm “mềm” lớp mỡ thừa cứng đầu bằng cách trục xuất chúng ra khỏi các mô mỡ và tạo thành năng lượng. Nguồn năng lượng từ mỡ thừa sẽ được cơ thể ưu tiên sử dụng khi bạn vận động, tập luyện. Điều này sẽ giúp bạn vừa không bị đuối sức vừa đốt cháy được lớp mỡ thừa một cách hiệu quả hơn. Khi đó, bạn sẽ không còn rơi vào tình trạng mệt mỏi, đuối sức và “dễ nản lòng” như trước nữa để tiếp tục hành trình giảm cân một cách sảng khoái, vui vẻ và lấy lại cân hình cân đối, khỏe mạnh.

18. giangcoi-79

Đúng rồi nè, nếu có thời gian kết hợp được cả tập lẫn uống viên giảm cân Filiform Berry thì tuyệt rồi. Phải có tác động vào thì hiệu quả mới cao được, cứ thử trong vòng 1 tháng xem giảm cân lại phấn khởi quá ý chứ, ha ha ha

19. phuong2114

Trời ơi, vừa đọc được bài báo có nói chỉ trích người béo phì sẽ càng làm họ tăng cân. Sao mà giống mình ngày trước quá, càng bị chê thì lại càng ăn tợn. Càng tăng cân vô tội vạ, huhu

20. giangcoi-79

Chê nhiều quá thành ra bão hòa rồi phải không mom phuong2114 ơi, hihi. Kệ cho thiên hạ nói ngả nói nghiêng, lòng ta cứ gọi là vững chãi béo tròn càng xinh nhể,hihi.
    Nói vậy thôi chứ mình cũng biết là kéo theo nhiều bệnh tật lắm ý, mà đơn giản nhất mình thấy nội cái việc mặc quần áo váy vóc thôi đã khó khăn lắm rồi.