Khác: Các Mẹ Có Ai Bị Mụn Ẩn Khi Bầu Như Em Không

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi bui_tommy, 14/12/2015.

1. bui_tommy

bui_tommy Bắt đầu tích cực

Mặt em giờ đang bung lụa hết cả các mẹ ạ. Cứ quen tay cậy nó ra cái nhân :(. Các mẹ có cao kiến gì về vụ này không ạ chỉ em với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bui_tommy
    Đang tải...

2. loanhair

loanhair TRANG SỨC NGỌC TRAI

mình cũng bị như bạn đó, nhưng giờ đỡ rồi. Bạn cứ kệ nó thôi, đừng bôi gì hay cậy vào nó :(

bui_tommy thích bài này.
  3. mypham_llinh

mypham_llinh Thành viên rất tích cực

người bình thường còn bị mụn ẩn nữa là mẹ nó đang mang bầu, khí hậu ở VN mình, bụi bẩn nhiều, với cả không khí có trong lành đâu, nên tích tụ bẩn nhiều trên da, nên mụn ẩn nhiều, li ti ở mặt, nhìn thì k thấy gì nhưng sờ vào là cứ sần sần, hồi e gái e sang Đức chơi có 1 tháng mà nó bảo ở đấy mặt n k biết mụn là gì, mụn ẩn, mụn cám cứ bay sạch, nhưng về VN thì lại có mụn ẩn. do khí hậu vs môi trường mình bẩn thôi mn ạ. Cứ kệ đi, qua giai đoạn là hết ấy mà

loanhair thích bài này.
  4. loanhair

loanhair TRANG SỨC NGỌC TRAI

thế mới nói cứ thích sang nước ngoài ỏ ý bạn ạ, đặc biệt những nước khí hậu mát, :*

5. mypham_llinh

vâng, nó sang đấy 1 tháng chơi, mà quần áo nó mang về e bảo sao mùi thơm thế, nó bảo e mặc 1 tuần rồi chưa giặt đấy, vẫn sạch, không cần giặt, không khí ở đấy nó bảo mùi khác vs không khí ở mình, sạch sẽ, trong lành, mà nước Đức là nước công nghiệp phát triển thế, hiện đại thế mà k hiểu bụi bẩn, xăng xe nước nó đi đâu hết ấy, xử lí tốt thật. Con gái bên ấy chẳng trang điểm với dưỡng da mấy đâu mn ạ, kiểu chẳng cần dưỡng, da cũng đẹp ấy, vs cả bên ấy con gái lười dưỡng da lắm, tô son cũng không luôn. Nhưng vẫn đẹp. e cũng k nghĩ là chỉ 1 tháng mà da con e e từ xấu thành đẹp, đúng là ở VN mình thì da đẹp rồi cũng thành xấu, chỉ đẹp lúc dậy thì con gái thôi, sau là bị cái môi trường này nó phá da nếu k chăm sóc thôi. hic

6. bui_tommy

uh tớ thi thoảng quen tay lại sờ sờ cào cào nó lại ra cái nhân nhìn ghét thế chứ.

7. bui_tommy

vâng em cũng đang mong là cái này sinh xong nội tiết bt thì lại lặn :))))))

8. mypham_llinh

mn cứ yên tâm là sinh xong, thay máu, da đẹp lắm, mụn gì cũng bay hết, nhưng sau đó phải chăm sóc để giữ cho da đẹp. bỏ bê là lại mụn với sần mặt đấy, dù gì da mình bjo k thể khỏe như hồi con gái được :D

9. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

mang bầu nóng nên nó phát ra thôi bạn, đừng làm gì kẻo sau này nó thành hầm thành hố ra lại còn mệt hơn ý, hj, cứ để tự nhiên sau sinh xong thay máu ra lại đẹp ấy chứ